PDA

View Full Version : Config modem --> Mu online Vấn đề nan giải [Help]

manict
23-11-11, 01:41 PM
Mấy bạn coi dùm mình cái config modem như thế này đã đúng chưa , nếu đúng rồi thì sao mình send cho bạn mình vào thử thì không được mấy bạn giúp mình với nhé .
Ảnh nè :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> s.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

còn không nếu bạn nào bik cách config thì cho mình xin yahoo , giúp mình với Tk nhiều.....

mrvu058
23-11-11, 03:43 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

manict
23-11-11, 04:56 PM
tắt rồi mà vẫn không kết nối được :-t:-t

DvCkMu
23-11-11, 06:36 PM
Phải nói là nó bị gì chứ bạn ? Ngắt kết nối hay có tìm thấy server không ?

manict
23-11-11, 06:43 PM
Thì mình muốn mu offline của mình mún nó lên online config sever , hex main , mở port modem , thêm code host .... đầy đủ mà qua máy khác chơi không dc + vào web không kết nối :((

ai pro thì giúp mình 1 cái cho cái yahoo bật team chỉ mình tẹo!!

nhactre8x
23-11-11, 08:32 PM
có khi nào bạn add sai chỗ không.mình thấy đa số mở port là đều phải có IP máy bạn.nếu ko sẽ ko đc.ở đây mình ko thấy cái IP nào cả.
tại trước giờ mình cũng mở hơn chục loại modem.và đa số đều như vậy.phải có IP máy thì nó mới nhận dạng đc.

Hào Hoa Công Tử
23-11-11, 08:39 PM
Thấy cái vấn đề modem này tiện hỏi ai biết chặn web từ modem TP-Link Wifi WR740N ko

DvCkMu
23-11-11, 08:55 PM
Vứt yahoo lên đây nào !
30char !

Hào Hoa Công Tử
23-11-11, 10:02 PM
Vứt yahoo lên đây nào !
30char !
Bạn nói chủ Topic hay mình :).....................................

Mr.Hau
23-11-11, 10:06 PM
config sai chỗ :D , custom table đâu liên quan đến mở port

thanhbeokute
23-11-11, 10:26 PM
config sai chỗ :D , custom table đâu liên quan đến mở port

anh hậu sao lâu nay không onl yahoo à