PDA

View Full Version : Xin file text.bmd và item.bmd của FPT

DvCkMu
15-11-11, 10:56 PM
Tình hình là main 1.05 việt hóa thì tìm google nát cũng không thấy 3d, mà có 3d thì tìm nát google, nhờ nhiều đồng chí đồng bào đến bác goldhoang cũng bó tay vì set charset cho nó là việt nôm mi rồi mà vẫn không hiển thị được tiếng việt.

Vì vậy hôm nay Em nó lập topic này, mong muốn các anh em ai đã làm Mu lâu dài cho mình xin file text.bmd, skill.bmd, Dialog.bmd ... nói chung là cái thư mục Local của Client MU FPT ss4. Hồi trước em thấy có nhưng sau một năm quay lại thì những link ấy đều die, còn HDD cũ thì bị hư nên đành bó tay. Vậy rất mong các anh giúp.

Thêm một điều nữa, tại sao anti virus nó cứ báo là main.exe, vcorp.dll là có virus vậy các anh, có cách nào để " hợp thức hóa " nó không . . . và nếu có thì làm ntn ạ ?

Cuối cùng, cho em xin main đã crack của 1.05 gốc ( chưa pack gì hết ạ )

Xin chào và mong sớm nhận được reply !

DvCkMu
16-11-11, 07:00 AM
Up ngày mới ạ !
30 charr . . . . . . .

DvCkMu
16-11-11, 12:43 PM
Lại một ngày, một ngày không thấy ai . . .
Sao chẳng có ai reply em .... Haiz

godhoang
16-11-11, 01:21 PM
tình hình việt hóa thì godhoang không có client chạy đc mà test (đang có client ss2,ss3,ss6 thôi)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn muốn có main.exe 1.05 thì lên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhé !

DvCkMu
18-11-11, 10:28 PM
Hic hà tối rồi up một phát hế hế !