PDA

View Full Version : Tớ vừa thử tsbd + bản 0.4 của thái hòa

nhoxpk2707
13-11-11, 08:08 PM
không biết có gì mới không nhé các bạn xem dùm cái này là tsbd chưa lên xúng ngựa khi add đã lên xúng được
nhưng res okim bi lỗi huk thấy được áo và 1 số item bị lỗi fifong và tóc ôkim vẫn thấy được và thấy được thú cũa anh nguyentrungblh mất skill kiếm thế
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
cho mình biết được có gì mới nhé lâu rùi huk dev jx

assaa
13-11-11, 08:18 PM
hình nhỏ quá bạn ơi. mình cũng đang dev sv của thái hòa kết hợp TSBD :))

nhoxpk2707
13-11-11, 08:24 PM
à mình có cái % kinh nghiệm , 250 lv , m xài được , danh vọng hiện ra , res thú cưỡi được - 3 hổ , res ff okim ( - áo okim ), hiện thị tiền vạn nữa hình như thế bạn res fullokim được huk ?

quoctuan2712
13-11-11, 08:38 PM
bạn có yh không mình pm qua mình xem dùm cho

DirectX
13-11-11, 10:04 PM
vì mỗi source code và build khác nhau, không phải source nào họ cũng code giống nhau, nếu mún xài thì phải copy hết Dll và exe của ver 04 qua.

hienquan
19-07-12, 02:43 PM
ax...mọi người tranh luận đâu đâu thế...vấn đề mất skill và mất res là do chưa config chưa đúng..không khai báo những file *.pak thì nó lấy gì để load ra