PDA

View Full Version : Chĩnh Option Item Làm Sao Cho Không Dis GS

nuker
10-11-11, 09:12 PM
Cần Chĩnh Option Item Làm Sao Cho Không Dis GS [-O< Hoặc Chĩ Giúp Mình Chĩnh Cho Nó Hiện Các Option Lên Luôn Không Cần Kich Server no fonst master game 95 đó nha thanks 8->

thaihoa91
10-11-11, 10:41 PM
Mình thấy chỉnh vẫn bt mà ! Chỉnh từng ID thì chắc ko có gì, ngoại trừ đem nguyên bộ item của server này wa server khác thì mới dễ lỗi !

nuker
10-11-11, 11:12 PM
ý mình kêu là dòng option đó no kich với nhau gây lỗi dis GS làm sao đễ chinh lại dòng option đó cho nó khõi dis chĩnh thì biết nhưng chĩnh làm sao cho nó khõi dis là được thái hòa biết cách chĩnh làm sao cho nó hiện hết các option item không cần kich theo bộ không đễ ngoài hành trang nó cũng hiện dòng hết lên như TSBD 0.3 ấy

thaihoa91
11-11-11, 12:31 AM
ý mình kêu là dòng option đó no kich với nhau gây lỗi dis GS làm sao đễ chinh lại dòng option đó cho nó khõi dis chĩnh thì biết nhưng chĩnh làm sao cho nó khõi dis là được thái hòa biết cách chĩnh làm sao cho nó hiện hết các option item không cần kich theo bộ không đễ ngoài hành trang nó cũng hiện dòng hết lên như TSBD 0.3 ấy

AWJX thì tui ko có ngâm nhìu nên ko bít khai báo sao để ko kích theo bộ !

nuker
11-11-11, 12:56 AM
chán ghê cứ bị lỗi dis item vì gs thì khó mà chơi được giờ chĩ cẫn làm sao cho hiện các option không cần kich như TSBD 0.3 ohishu là được híc híc thái hòa biết thì giúp mình thanks nha

DirectX
11-11-11, 05:35 AM
không có cách nào cả. :)) server AWJX có 1 file qui định kich hoạt thuộc tính khi mang đủ bộ