PDA

View Full Version : Help!!! Mọi người

kelly
05-11-11, 10:37 PM
Hiện tại mình có dev server TLBB minh dùng Server của china bên 99uc khi làm nhiệm có cái nhiệm vụ trả lời câu hỏi toàn tiếng china ai biết chỉ mình file đó nằm ở đâu để mình việt hóa không ..

thank mọi người trước!!!!!!!!!!!!!

Sói Đẹp Trai
06-11-11, 08:41 AM
bạn vào đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) đọc nhé Hữu Duyên đã HD rất chi tiết rồi đó !! Đấy là cái thay đổi hiển thị chống auto. Còn cái đó bạn thử load cái này (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) về chép đè vào Home\TLBB xem đc ko nhé... Tốt nhất hãy dùng SV việt hóa nhiều đó sẽ tốt hơn xài tiếng tàu...Link đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Tất cả những gì bạn cần đó !!!

duchung145
06-11-11, 09:59 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có cả 1 cái 4rum tên là clbgamesvn.net, bắt trước bài viết của 4rum mình, đọc mấy topic mà buồn cười không đỡ được

@newbie: Chịu khó chơi luôn mấy bản có sẵn đi kèm với client

Sói Đẹp Trai
06-11-11, 10:02 AM
hàng nhái vẫn chỉ là hàng nhái thôi anh kệ nó:))

kelly
06-11-11, 01:26 PM
không phải cái đó mà là nhiệm vụ ấy nhiệm vụ trả lời câu hỏi

Sói Đẹp Trai
06-11-11, 01:29 PM
mình hiểu rồi tức là chỗ thằng có tên Tiền Long chứ gì... Ở trong file kia có down đi

huuduyen_05
06-11-11, 11:04 PM
không phải cái đó mà là nhiệm vụ ấy nhiệm vụ trả lời câu hỏi
Việt hoá ở file Questions.txt ở Server/Config