PDA

View Full Version : các bác help cái !!! chỷ giùm em làm 1 cái sever private off zới

taothjckme1
04-11-11, 01:30 AM
có ai giúp em làm 1 cái tlbb private off zới hok
nêu có xjn pmm yahoo em cái : nh0ckbunkg1 em xjn thank trước

mà còn cái hướng dẩn tạo sever private off cũa anh HoDuyQuocBao á em dow cái Client TLBB việt hóa hầu hết 99% các npc & chức năng thường dùng[SP] k0 đc mong anh coj lại giùm em cái hjc' hjc' :D

Sói Đẹp Trai
04-11-11, 05:34 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Với lại làm gì có client nào việt hóa đc NPC hả bạn. Chỉ tên map + item thôi còn việt hóa NPC do Server đó bạn à có thể dùng bản này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

megame246
04-11-11, 05:50 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
04-11-11, 05:54 PM
tìm kỹ trong box nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> không chịu tìm cứ hỏi mãi cái câu đó mình cũng CHỊU thôi....