PDA

View Full Version : 1 Số vấn đề cần mọi người giúp đỡ

Hào Hoa Công Tử
03-11-11, 11:49 PM
Mình đang dùng SCF 10.07.65 , sv của mình bị mất điểm Master liên tục , đã thay vài cái SCFExDB nhưng vẫn mất điểm Master
Sv của mình có pet thiên thần hộ mệnh khi đeo vào thì nhân vật khác đánh mis hoặc vài trăm dame , không lên nổi 1k ( mỗi nhân vật có 65k Point )
và MU mình 1 số mem không vào đc do sử dụng mạng FPT thuộc dải IP 1.xx nên vào game toàn bị ngắt kết nối , mà 1 số mem ngồi quán net không thể rs modem đc .
Ai biết giúp mình với
Thanks

canu01
03-11-11, 11:52 PM
bi loi~ vay ma dam' Nhận cài đặt trọn bộ Mu Online - Website - AntiHack
Pm Yahoo : c0ngtunh0_0nljne để biết thêm chi tiết.

Thua...[-X

luutrunhac
04-11-11, 12:57 AM
Ghét cái Server đó là ở chỗ là có điểm Master nhưng ko cộng được nếu ko train từ 1~400.
Lỗi đó ko phải xảy ra liên tục. Mà nếu cộng được Master từ lv dưới 400 thì set max point cho mem là xong.
Mình ko hiểu trình độ Dev của các cao thủ thế nào mà có 1 Server không có bất kỳ 1 lỗi nào. Không giống những hàng share nói Fix bug 100% mà vẫn lỗi tè le.

Hào Hoa Công Tử
04-11-11, 01:01 AM
bi loi~ vay ma dam' Nhận cài đặt trọn bộ Mu Online - Website - AntiHack
Pm Yahoo : c0ngtunh0_0nljne để biết thêm chi tiết.

Thua...[-X

Đây đưa sv cho mà fix cái mất master này :)) fix đc chưa mà chém
dùng nbb v4 có rs master nhưng thỉnh thoảng mem nó mất lại phải rs , lại phải cộng lại nó không hay

@ Luutrunhac : tặng max point thì còn gì là master nữa :-ss

luutrunhac
04-11-11, 01:19 AM
Ý mình nói là những mem bị lỗi thì mình set lại 200 Point Master cho người ta cộng lại ấy.

Hào Hoa Công Tử
04-11-11, 01:31 AM
Như vậy thì mất thời gian cho cả 2 , và điểm master sv mình mất liên tục chứ ko phải thỉnh thoảng nên mới cần giúp đỡ :)

Hào Hoa Công Tử
04-11-11, 08:06 PM
Tiện ai chỉ mình cách khác phục chơi Mu trên win 7
has stopped working
1 số win 7 và win Visa mới bị chứ không phải tất cả win 7 và visa đều bị :)