PDA

View Full Version : Help Disconnect 1 nhân vật đang online mà không cần vào game.

yunathem
02-11-11, 08:04 AM
Giống như tiêu đề mình đả hỏi bạn nào biết cách thì gợi ý mình nhé Thanks.

MarsTN
02-11-11, 09:10 AM
tắt server là xong =)) thế mà còn hỏi

k0y1a
02-11-11, 09:39 AM
ông này vưa phải thui chú ko giúp dc thj thôi nói thế bằng nhau àh mà bạn bi disconcec nv dang online la như thế nào nv nào chang bi dis phai do cai gi moi dis chứ

yunathem
02-11-11, 09:49 AM
Ah cái này là GM không cần vào game dùng lệnh /disconnect mà chỉ cần ở ngoài quản lý đó bạn, có cách nào kg nhi?.

BullShit
02-11-11, 09:56 AM
Close GS là xong thôi mà =))

luutrunhac
02-11-11, 10:09 AM
Vào MuOnline => Member_info = + tìm IP
Cài Beething IP block
Add vào list cả tải khoản khỏi vào game lẫn web luôn.

yunathem
02-11-11, 11:02 AM
Ai vào hướng dẩn ngắn gọn dể hiểu dùm cái nào, chỉ cần disconnect 1 character đang online mà mình kg cần đăng nhập vào game để làm thôi nhé.

AVTTEAMGM
02-11-11, 11:06 AM
Ai vào hướng dẩn ngắn gọn dể hiểu dùm cái nào, chỉ cần disconnect 1 character đang online mà mình kg cần đăng nhập vào game để làm thôi nhé.

bạn à ông luutrunhac trả lời đúng rồi đấy :| mình baner thôi ^^

yunathem
02-11-11, 11:29 AM
Làm như za là đang chơi sẽ bị dis luôn ah. Có thể nói rỏ lại hơn 1 tý đc kg za...Thanks?

luutrunhac
02-11-11, 05:06 PM
Muốn 1 Char đó thì sau khi làm các bước trên thì vào MuMaker tìm nhân vật đó rồi khóa lại. Sau đó Mở IP cho tài khoản đó connect lại như bình thường.
Chỉ riêng nhân vật đó bị khóa.
Còn nếu kiên nhẫn thì dùng MuMaker khóa luôn ko cần làm các bước trên. Chờ nó out ra là khỏi vào lại.
Chắc là còn cách khác nhưng mình thấy làm thế là nhanh nhất rồi.

godhoang
03-11-11, 09:33 PM
Đề nghị các bạn kia không spam nữa
mà ý của chủ post là làm disconnect chứ có fải ngắt IP luôn đâu :|
Bật joinServer
Có phần Disconnect --> ấn vào --> nhập User, chọn Disconnect là user đó out MU ngay thôi

garllado
04-11-11, 01:06 PM
Đề nghị các bạn kia không spam nữa
mà ý của chủ post là làm disconnect chứ có fải ngắt IP luôn đâu
Bật joinServer
Có phần Disconnect --> ấn vào --> nhập User, chọn Disconnect là user đó out MU ngay thôi
Mình có làm thử cái này rồi mà nó k bị dis mới ác :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

yunathem
04-11-11, 11:57 PM
Thanks godhoang cách này có vẻ ổn.

godhoang
05-11-11, 07:31 AM
Mình có làm thử cái này rồi mà nó k bị dis mới ác :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nếu nhân vật bị kẹt acc thì có lẽ không phát huy tác dụng đâu :|
MMT bật lên có phần Joinserver đó, mấy cái column tool đó, chịu khó suy nghĩ động não đi các bạn, cái gì cũng hỏi không lớn nổi đâu :(