PDA

View Full Version : [AVTTEAM] Server MU ONLINE Season 4.5/4.6 Full All Server In One

AVTTEAMGM
30-10-11, 08:59 PM
PICASO 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

godhoang
30-10-11, 09:11 PM
ảnh sao die rồi :(
Có pet thần mã chứ ?
đã fix Agi bug chưa ?
Nếu chưa có 2 cái này thì chắc tua lại bản của anh caothuphutho :(

AVTTEAMGM
30-10-11, 09:13 PM
:|~ tua lại á test đi rồi nói :|~ tua khi nào

godhoang
30-10-11, 09:15 PM
ok, thích vụ vé đi cho 3rd
Tiếc là godhoang chưa thích sv này.
tks Ava ;))

AVTTEAMGM
30-10-11, 09:18 PM
:| ss4 thì ai thích ;)) test và viết thôi mà

Edward_Newgate
30-10-11, 09:18 PM
Sao cái + Disconnect Client 1.03H không có link thế
Lưu hết vào mediafire chờ down sau ;))

AVTTEAMGM
30-10-11, 09:24 PM
Sao cái + Disconnect Client 1.03H không có link thế
Lưu hết vào mediafire chờ down sau ;))

Ế em nhầm cái link ở dưới đấy :|~ ........................ 30rrrrrrrrrrrrrr

VnGeneral
30-10-11, 10:51 PM
Cái avast của mình báo lỗi bị Virus cái file Ranking của cậu đấy

Faker
31-10-11, 12:51 AM
nếu là GS VN thì em ủng hộ 2 tay
cảm ơn nhưng con người giúp năng cao chình độ GS của VN lên tầng cao mới :D

mrgacon
31-10-11, 04:01 AM
có ai biết server nào có pet thần mã và chuỳ vua với vũ khí ma pháp giống như của mu.gamethuvn.net ko sao chưa thấy server nào có nhỉ

ilovegame
31-10-11, 04:18 AM
ảnh sao die rồi :(
Có pet thần mã chứ ?
đã fix Agi bug chưa ?
Nếu chưa có 2 cái này thì chắc tua lại bản của anh caothuphutho :(
Một lời nói với GodHoang nè. Ông là mod nên xem xét lại cách ăn nói, đọc post nào của ông tôi cũng thấy có vẻ hơi coi thường người khác, ông đã download về chưa mà nói người ta tua lại của caothuphutho. Ai cũng có 1 chút sĩ diện. bạn kia share còn good hơn bản repack của ông đấy. Bản này của bạn ấy làm dựa trên RSMT. Mình đang test nói chung là khá ngon, thành thực cảm ơn chủ topic. Mong bạn tích cực đóng góp cho những newbie như mình

ilovegame
31-10-11, 04:21 AM
à bạn ơi bạn có thể cho mình chút info để liên lạc không nhỉ, mình muốn giao lưu học hỏi 1 chút xD

darkmagician
31-10-11, 06:18 AM
thank cau lau lam roi minh moi test lai ss4 test cung dc co gap phat huy va cau hoan tat cai GSCS luon nha

godhoang
31-10-11, 07:34 AM
Một lời nói với GodHoang nè. Ông là mod nên xem xét lại cách ăn nói, đọc post nào của ông tôi cũng thấy có vẻ hơi coi thường người khác, ông đã download về chưa mà nói người ta tua lại của caothuphutho. Ai cũng có 1 chút sĩ diện. bạn kia share còn good hơn bản repack của ông đấy. Bản này của bạn ấy làm dựa trên RSMT. Mình đang test nói chung là khá ngon, thành thực cảm ơn chủ topic. Mong bạn tích cực đóng góp cho những newbie như mình
Là mod thì bị ngăn cấm nói ra sự thực ư ?
Cũng may tôi và ông Ava là bạn cũ bên forum kntc, thích chém chê thoải mái, quý vị đây không biết thì cứ đi hỏi, khỏi fải xoắn như lăn quăng. OK ?
Server này godhoang không biết có ngon như thế nào, với những tính năng trên thì đặc biệt ở cái vụ 3rd đi mọi vé BC/DS/CC
Nhưng mà cái gì cũng vậy, càng xa lạ với ver webzen thì càng có những lỗi đáng tiếc xảy ra, dù là nhỏ. OK bạn hiền ?

special
31-10-11, 07:48 AM
sao sv minh cai dc dang nhap acc thi bi disconnect vay

AVTTEAMGM
31-10-11, 09:11 AM
các bạn muốn thần mã thì share skin thần mã đi tôi làm cho ;) cám ơn các bạn đã ủng hộ :D

Nylan
31-10-11, 09:17 AM
Chưa test xem như thế nào ... nhưng chúc TEAM phát triển .

AVTTEAMGM
31-10-11, 10:08 AM
à bạn ơi bạn có thể cho mình chút info để liên lạc không nhỉ, mình muốn giao lưu học hỏi 1 chút xD

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
DT : 01677603***

AVTTEAMGM
31-10-11, 10:09 AM
DT : 01677603***

Tiện update bản Monter không lỗi cho các bạn :D

ilovegame
31-10-11, 10:21 AM
Là mod thì bị ngăn cấm nói ra sự thực ư ?
Cũng may tôi và ông Ava là bạn cũ bên forum kntc, thích chém chê thoải mái, quý vị đây không biết thì cứ đi hỏi, khỏi fải xoắn như lăn quăng. OK ?
Server này godhoang không biết có ngon như thế nào, với những tính năng trên thì đặc biệt ở cái vụ 3rd đi mọi vé BC/DS/CC
Nhưng mà cái gì cũng vậy, càng xa lạ với ver webzen thì càng có những lỗi đáng tiếc xảy ra, dù là nhỏ. OK bạn hiền ?

Nếu cậu và chủ 2pic thân quen chỉ là đùa vui thì thành thật xin lỗi GH. Tớ không nói về cái vụ ngon hay không ngon. Chỉ nói cậu bảo 2pic tua lại của caothuphutho. Tớ test qua thì thấy hoàn toàn khác nhau. Giữa đường thấy bất công gé vào chém tí thôi. Giả sử cái bản Repack Mu Nguyễn Hữu Huân cả cậu. Tớ vào Comment bảo cậu tua lại của 1 thằng nào đó. Chắc cậu cũng không bằng lòng. Tớ tuy trình thấp cũng có một vài bản muốn chia sẻ nhưng nghĩ cùi quá, nhưng nếu ai bảo tớ tua lại của ai tớ cũng bực lắm. Tớ chỉ góp ý kiến thế thôi. Không có ý xích mích gây mất đoàn kết ở đây cả

AVTTEAMGM
31-10-11, 10:45 AM
Ôi topic của tôi đừng mà :| stopher nào mình đang cố gắng fix hết lỗi cho mọi người xin hãy bình tĩnh , ông gh nhịn 1 tý đi , cả ilove nữa

AVTTEAMGM
31-10-11, 10:58 AM
up sửa lỗi move và disconnect mọi người ơi , cám ơn ilove đã đọc lỗi này và 1 người nữa quên mất tên

AVTTEAMGM
02-11-11, 12:30 PM
update link full Ptach và Server , update GScs

mrrainnt
02-11-11, 12:48 PM
Link nguyên bên Regezone đấy :)! Cả Link Client cũng thế =))!

AVTTEAMGM
03-11-11, 11:29 AM
Link nguyên bên Regezone đấy :)! Cả Link Client cũng thế =))!

Đúng chính là scoure này mình có xin nguyên GS , GSCS và viết dll và viết lại hoàn toàn , không coppy . mong mọi người thông cảm :D

mrrainnt
03-11-11, 09:41 PM
:))! Không test server này ?
Ai rảnh test Server bên Regezone xem có khác gì không nhé :D

AVTTEAMGM
04-11-11, 10:01 AM
:D ừm , cám ơn bạn đã c/m . 30charrrrrrrrrrrrrrrrrr

ngchienthang
04-11-11, 10:25 AM
Mình muốn loại bỏ hệ thống AntiAFK của server này thì chỉnh ở đâu vậy.
Kẹp chuột treo máy được một lúc là tự động bị đưa về Lorencia do hệ thống AntiAFK

AVTTEAMGM
04-11-11, 10:38 AM
[AntiAFK]
AntiAFKEnabled = 1
AntiAFKTimer = 300 //In Seconds
AntiAFKWarnings = 3

Đổi về

[AntiAFK]
AntiAFKEnabled = 0
AntiAFKTimer = 0 //In Seconds
AntiAFKWarnings = 0

đấy 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr ???

ngchienthang
04-11-11, 10:53 AM
Đổi về

đấy 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr ???
Còn một vấn đề nữa là mấy skill của DK, mình đã chỉnh web là reset không xóa skill rồi.
Nhưng khi vào game mình lại không thể sử dụng skill từ lv 1 (mấy skill học từ ngọc như Xoay Kiếm,...) mà cứ phải đợi đến đúng lv mới sử dụng được (Ví dụ như skill Xoay Kiếm, lv 80 mới học được skill thì đến đúng lv 80 mới dùng đc skill này). Nếu chưa đủ lv mà sử dụng thì hệ thống đều báo là You can not use this skill.
Mình đã kiểm tra file skill.txt ở server và file skill.bmd ở client, thì thấy mấy skill đều không có giới hạn lv ReqLv: 0...
Thế là sao vậy.
Hay có phải vì nhân vật của mình chưa lên cấp Master nên chưa sử dụng được skill khi chưa đến lv học skill không?

AVTTEAMGM
04-11-11, 11:51 AM
bạn ạ đánh lên lv 80 mới dùng đc hay sao ấy mình không thích loại này vì Skill , item như nào thì để bình thường đúng là đc mà

ngchienthang
04-11-11, 12:01 PM
như vậy là dù cho có đục lỗ để học skill Xoay Kiếm từ lv 1 cũng vô dụng :(

AVTTEAMGM
04-11-11, 12:08 PM
=)) hình như đấy cũng là Bug hay sao ấy AF kills ngay mà ?

Van_Bom
05-11-11, 04:36 PM
gửi bạn atvanta, nic của bạn bị ban tớ ko gửi thư cho bạn được nên post vào đây vậy, về vụ item +15

vấn đề này bờm đã nghiên kiu rất nhiều, vấn đề màu mè của item +15 là do server quyết định, 1 vài client cũ khi đồ +15 thì nó có màu mè đẹp hơn nhưng thực ra đó là bug do client hiện thị effect bị sai, còn muốn có màu mè item +15 đẹp hơn nữa thì phải sửa trực tiếp và code trong source của GS cơ bạn à, lúc đó bạn có thể cho item lên + bao nhiêu cũng được, bạn có thể làm thử với GS 1.00.18 vì nó đã có source save trên mạng rồi, lúc đó bạn có thể áp dụng cho GS 1.00.90 được, cụ thể phương hướng là tạo 1 file dll và code vụ +15 vào trong đó rồi hook vào GS 1.00.90 là oke, vì tớ học dốt C++ lắm, bạn có thể hỏi thêm xom1b để được hướng dẫn chi tiết hơn, rất vui vì nhận được thư của bạn

sunhide
05-11-11, 05:34 PM
Cám ơn bạn . :) Sunhide là avata đây :D effect mình đã tìm đc dll và scoure của nó . hiện tại đang tìm cách hook vào

ph4mduc4n
05-11-11, 05:46 PM
Mình không có ý gì đâu nhưng mà bạn nên xem lại mấy file này :

Muserver\Dataserver1\Dataserver.exe
Muserver\Dataserver2\Dataserver.exe
Muserver\ExDB\ExDB.exe
Muserver\Gameserver\Gameserver.exe
Muserver\GameserverCS\GameserverCS.exe
Muserver\Joinserver\Joinserver.exe
Muserver\RankingServer\RankingServer.exe

caothuphutho
05-11-11, 07:00 PM
Trước khi comment tôi xin lỗi trước nếu không làm hài lòng một số người :| !
Cách đây vài giờ tôi có hỗ trợ cho một bạn về vấn đề MuServer, theo nguồn tin từ bạn đó thì được biết bạn đó lấy Server từ topic này, tôi xem thử thì thấy Server này được comping lại từ Source của "Great" được "ulfsark" share bên forum RageZone, "Great" nếu như không nhầm anh là một thành viên của RMST, thế mà các bạn đã comping lại source của người khác lại đi nói mình tự code ra thì thật là không tôn trọng người share source lẫn các member (những người chập chững vào MU ). Tôi có vài lời như vậy vì cũng cảm thấy đôi chút thất vọng về các bạn.

Và đây là link Share all Source của "ulfsark" : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Các bạn có thể load source về comping lại theo ý thích của mình, nhưng nếu đem share thì nên ghi rõ nguồn. Sorry đã làm phiền, nhưng tôi cảm thấy nên lên tiếng vì những bản Server như thế này !

Alexandria
05-11-11, 07:09 PM
Lâu lắm mới thấy bác caothupro lên tiếng ... cái này cũng gọi là sưu tầm và phát triển chứ ấy nhỉ ^^

caothuphutho
05-11-11, 07:22 PM
Lâu lắm mới thấy bác caothupro lên tiếng ... cái này cũng gọi là sưu tầm và phát triển chứ ấy nhỉ ^^

Hehe bạn quay ra topic 1 đọc dòng này đi

Trích : "Hôm nay mình share bản đầu tay của AVTTEAM đc viết bằng Scoure mới hoàn toàn từ AVTTEAM nên mọi người hưởng thụ bản 1.0 này mình chắc chắn sẽ không làm các bạn thất vọng ngay từ bản đầu tiên của team mình"

Nếu như dựa vào source của Great mà phát triển lên nữa thì cũng tốt, tuy nhiên khi xem qua tôi thấy hoàn toàn 100% không có bất cứ một chút thay đổi nào từ Source của Great ^^!
Tôi chỉ có vài lời như vậy thôi, tôi sẽ không comment ở đây nữa để cho các bạn trao đổi, tôi chỉ muốn các member hiểu giõ hơn về Server này mà thôi !

Alexandria
05-11-11, 07:51 PM
Cái này mình cũng biết lâu rồi :)) Nhưng tại sv là ss4 nên mình cũng không ý kiến ^^

Hào Hoa Công Tử
05-11-11, 07:52 PM
Thế là người việt nam
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

godhoang
05-11-11, 08:06 PM
Bạn Avata cho mình góp ý, đừng nói là mình ghét bạn:

Bây giờ đã đứng đắn hơn chưa ?
Bây giờ đã bỏ đi lời xằn bậy chưa ?
Thậm chỉ repack bởi ai cũng bị bạn chửi, thế là thế nào ?
Hóa ra nhờ bác caothuphutho thanh minh, cao thủ, cao thủ.
Server's made by AVTTEAM
Wow:-bd

Faker
06-11-11, 12:52 AM
Bạn Avata cho mình góp ý, đừng nói là mình ghét bạn:

Bây giờ đã đứng đắn hơn chưa ?
Bây giờ đã bỏ đi lời xằn bậy chưa ?
Thậm chỉ repack bởi ai cũng bị bạn chửi, thế là thế nào ?
Hóa ra nhờ bác caothuphutho thanh minh, cao thủ, cao thủ.
Server's made by AVTTEAM
Wow:-bd
lúc đầu tưởng made in VN hoa ra chính là bản mình đang dùng :))
thật VKL

ilovegame
06-11-11, 03:52 AM
newbie bị ăn hành. thờ nhầm thần tượng ôi trái đất đang sụp đổ :-L

Hào Hoa Công Tử
11-11-11, 07:06 AM
OMG, Đây là dự án Julia nguồn biên dịch bởi đội bóng này shit, TẠI SAO KHÔNG CHO TÍN DỤNG ??????????
ĐÂY LÀ LINK CHO NGUỒN: Julia 4,6 mùa addon
dich. so* so* la` COPY KHONG GHI RO~ NGUON^` :))

forgetpain
11-11-11, 12:56 PM
down ko đc có mã ai giúp e tạo sv với

xom1b
27-11-11, 05:59 PM
AVTTeam lol =))

// ================================================== //
// # GameServer 1.00.90 # //
// # Imagination Arts # //
// # Julia Project 1.1.x # //
// # <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> # //
// # <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> # //

:-j
...........................