PDA

View Full Version : Cần giúp đỡ về Web TV 1.85 cài cho SS2

a_dragon90
26-10-11, 04:25 PM
Hiện tại là mình có cài Web Tv 1.85 mà chẳng biết tại sao khi đăng nhập xong, vào phần quản lý nhân vật lại gặp phải vấn đề này,mình dùng phiên bản Season 2 của bác CuongLee.Giúp với nhé.

Fatal error: Call to a member function fetchrow() on a non-object in C:\xampp\htdocs\server\view.php on line 83

Giúp cái nhé.Thanks trước nhé

godhoang
26-10-11, 05:20 PM
ai cũng bị cả bạn à ;))
TV tích hợp ss5+, trong db sẽ có nhiều column khác nhau.
Cái này phải cài setup query thì may ra, nhưng hình như tvweb không có.

a_dragon90
27-10-11, 09:29 AM
Mình thấy nhiều Mu Season 2 có xài được mà.họ chạy thấy ngon lắm.ví dụ như là MU trẻ trâu đấy.
Lại thấy có người bảo là : Vào table Character thêm vào 2 cột sau SCFMasterLevel,SCFPCPoints giá trị varchar(50)
Mà mình lại chẳng biết sao nữa.Có ai giúp mình với không bạn ơi.

xaoemxauthe
29-10-11, 09:47 PM
Ngày trước M Cũng bị như bạn nhưng mò mất 2 ngày mới khắc phục được
có 2 cách CHo bạn khắc Phục điều đó
Cách 1 là bạn tìm bản web 1.65 hoặc 1.1 thì có thể chạy tốt trên Season2
Cách 2 là bạn vào database tạo thêm 3 cột giá trị nữa cụ thể là bạn có thể vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tham khảo
M đang dùng phiên bản Season 2 mà chạy TV 1.85 ngon lành ko có gì để bàn cả ( M bỏ 3 dòng lệnh trong view.php " wen mất dòng gì rùi" )

thichladuoc
30-10-11, 07:13 AM
Ngày trước M Cũng bị như bạn nhưng mò mất 2 ngày mới khắc phục được
có 2 cách CHo bạn khắc Phục điều đó
Cách 1 là bạn tìm bản web 1.65 hoặc 1.1 thì có thể chạy tốt trên Season2
Cách 2 là bạn vào database tạo thêm 3 cột giá trị nữa cụ thể là bạn có thể vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tham khảo
M đang dùng phiên bản Season 2 mà chạy TV 1.85 ngon lành ko có gì để bàn cả ( M bỏ 3 dòng lệnh trong view.php " wen mất dòng gì rùi" )

Cũng không làm được bạn à. Có thể share mình cái web đóa được không. Tks

a_dragon90
02-11-11, 11:48 AM
Bạn xui mình với được không bạn.Xem lại xem là dòng nào cần xóa đi thế.Mình đang rất cần mà.Hix