PDA

View Full Version : Server 1.02E - Fully

Trang : 1 [2]

rainhim
29-04-07, 10:37 AM
ủa cái này ko có db thì ko phải làm database MuOnline và Ranking ah anh ơi

trungviet2k
30-04-07, 04:18 PM
Cho mình Hỏi làm cách nào để đến mấy bảng đồ mới của bảng MU này vậy
lệnh move dùng không được
và Stadium không ra được chổ sân banh:adore:

Cách đi mấy cai nhiệm vụ mới nữa

minhvuong
30-04-07, 05:08 PM
@trungviet2k muốn vào sân banh hình như phải có 1 team chấp nhận đá với mà!mà hình như FPT cũng ko có phần Soccer thì phải

trungviet2k
30-04-07, 07:12 PM
Nhưng hình như không có Map mới
chỉ là những Map bình thường thôi
làm sao để vào các Map mới nè

trungviet2k
01-05-07, 04:06 PM
Thông tin từ Server :
Fix : CPU 100%
BUG : Không BUG
=========================================
Một số ScreenShot từ CryWolf Events <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>***/wol_error.gifClick this bar to view the full image.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>***/wol_error.gifClick this bar to view the full image.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

=========================================

Làm sao để mở và vào Event này hình như sever cho dơnload ở trên không có kích hoạt:adore:

phitieu
01-05-07, 04:43 PM
Anh ơi đẹp quá , nhìn mê luôn à ,thanks cái nha

herohitech
01-05-07, 06:15 PM
Sặc sặc! Down zìa cài rùi, vào đc, chơi tốt, bl và dv đều đi đc! Duy có cái Chaos Castle thì lúc nào mở ra nó cũng kêu là hãy thử sức ở hỗn nguyên lâu! Ok phát thì nó kêu là đủ người rồi! Chán! Lúc nào cũng thế! Rồi thì CryWofl hok vào đc! Đi vào là treo máy! Cứng ngắc! Thoát ra vào lại thì đứng ngoài cổng! Rồi làm sao để công thành vậy??? Pó tay cái này à! Ừm! Làm sao để add đồ vào shop vậy! Mỗi lần cần đồ lại ra chỉnh mệt quá! Còn nữa! Cấu hình máy nhà tui là : CPU Pentium (4) 2,13GHz, Ram 632 . Lúc chạy Clien mà chưa mở sever thì chạy bình thường! Khi chạy cùng sever thì nó cứ giựt giựt! Đi đc 3 bước nó giựt phát! Pó tay! Ai fix hộ! Lần đâu tiên cài game offline nà!!!

davisduy
02-05-07, 10:55 AM
Chan wa tui dl dau co gameservercs lam sao di crywolf day, server này giết người lên pk 3 là full rồi. Bạn nào có gameserrvercs cho mình với.

sinbat
02-05-07, 02:06 PM
Chan wa tui dl dau co gameservercs lam sao di crywolf day, server này giết người lên pk 3 là full rồi. Bạn nào có gameserrvercs cho mình với.
ác ác...cái này fix dễ như ăn cháo mà không chịu xem bài trước của bạn Dragonwall chịu kho xem lại đi bạn ơi, mà giết người thành quỉ thì rới đồ xin không đó nên đừng giết người nhé......:look_down:

herohitech
02-05-07, 06:44 PM
Zậy mà cũng hok có ai trả lời tui sao? Tui thấy trong thư mục link có CryWofl nhưng nó là shortcut đến thư mục GameseverCS! Tui vào Musever tìm nhưng mà hok thấy GameseverCS đâu cả! Thành thử hok chạy đc CryWofl! Còn nữa! Sao khi vào chơi game hok có tiếng? Đã kiểm tra loa, còn tốt nhưng vào game thì nó im bặt không có tiếng động nào cả! Sao ChaosCastle hok đi đc? Lúc nào mở ra cũng kêu đã đủ người! Thời gian hok chạy! Còn devil và bl thì ổn! Ừm! Mà sao vào chơi nó cứ giựt giựt ấy! Tui chơi muonline ổn mà! Cũng là mu FPT đó chứ đâu! Vậy mà mở sever chơi offline thì nó giựt giựt!!! Cái này hình như đâu có sói tinh hả mấy pác??? Rùi làm sao để add đồ vào shop? Bên FPT có bản 1.02f rùi! Dùng patch của 1.02f xài cho 1.02e để chơi offline đc hok?

myfamily
02-05-07, 07:45 PM
các bạn cho mình hỏi với. server của mình chạy 1.02e giờ muốn cho không rớt đồ ảo nữa thì phải làm sao ? rớt nhiều quá làm lượm lên đầy thùng mà quăng ra thì không được :confuse:.
còn reset thì từ lần 11 trở đi đòi hỏi phải có 1 chaos, rõ ràng là có chaos trong người rồi nhưng khi vào web thì lại báo " chưa đủ chaos" ? cách add quái vật vào kalima nữa mong các bạn chỉ giúp, lính mới mong các bạn giúp đỡ. cảm ơn các bạn nhiều

herohitech
02-05-07, 07:50 PM
Zậy mà cũng hok có ai trả lời tui sao? Tui thấy trong thư mục link có CryWofl nhưng nó là shortcut đến thư mục GameseverCS! Tui vào Musever tìm nhưng mà hok thấy GameseverCS đâu cả! Thành thử hok chạy đc CryWofl! Còn nữa! Sao khi vào chơi game hok có tiếng? Đã kiểm tra loa, còn tốt nhưng vào game thì nó im bặt không có tiếng động nào cả! Sao ChaosCastle hok đi đc? Lúc nào mở ra cũng kêu đã đủ người! Thời gian hok chạy! Còn devil và bl thì ổn! Ừm! Mà sao vào chơi nó cứ giựt giựt ấy! Tui chơi muonline ổn mà! Cũng là mu FPT đó chứ đâu! Vậy mà mở sever chơi offline thì nó giựt giựt!!! Cái này hình như đâu có sói tinh hả mấy pác??? Rùi làm sao để add đồ vào shop? Bên FPT có bản 1.02f rùi! Dùng patch của 1.02f xài cho 1.02e để chơi offline đc hok?

Hức hức! Ai có GameseverCS của cái nì cho mình với!

kj3nljnh
02-05-07, 07:52 PM
Em rất muốn dow load bản này về mà tìm mọi cách không tài nào dow load được anh chị em nào có đường link mới của phiên bản này Send cho em hoặc gọi điện cho em theo số .. : 0926898222
0945555333

sinbat
02-05-07, 07:56 PM
CryWofl có trong musever/data/ là tìm thấy liền
không có tiềng bạn phải kiểm ta đánh dấu tiếng và vào games tìm âm thánh nó có + lên chưa...
ChaosCastle phải đi từ 2 người trở lên mới đi được...và thời gian diễn ra vào những giờ chẵng như 2 giờ, 4 giờ ......
máy của bạn quá yếu chỉ đủ để chạy client thôi cấu hình yêu cầu để chạy good P4 3.0G và Ram 1G mới chạy ổn được....
còn sói tình thì bản 1.02 trở lên đều có sói tinh cả bạn phải tự tìm hiểu lấy....

mình chỉ biết vậy thôi, mình không muốn múa rìu qua mắt thở đâu nghe....hic hic

có ai chỉ cho mình cách công thành chiến trong 1 ngày không vậy.....huhuhu
và cách ép quả tinh và ngựa của DL nữa, mình không biết cách ép....

sinbat
02-05-07, 08:02 PM
các bạn cho mình hỏi với. server của mình chạy 1.02e giờ muốn cho không rớt đồ ảo nữa thì phải làm sao ? rớt nhiều quá làm lượm lên đầy thùng mà quăng ra thì không được :confuse:.
còn reset thì từ lần 11 trở đi đòi hỏi phải có 1 chaos, rõ ràng là có chaos trong người rồi nhưng khi vào web thì lại báo " chưa đủ chaos" ? cách add quái vật vào kalima nữa mong các bạn chỉ giúp, lính mới mong các bạn giúp đỡ. cảm ơn các bạn nhiều

vì wed của bạn là các phiên bạn cũ còn cái bạn 1.02e này Item khác nên không thể nào sử dụng được nếu muốn reset được thì phải bỏ Item đi reset bằng tiền thôi, còn muốn reset bằng đồ thì mình thấy bạn Dragonwall có đó nhưng bạn ấy không share cho chúng ta thôi.....:cry: mình cũng đang cần wed của bạn ấy đây....

herohitech
02-05-07, 08:20 PM
CryWofl có trong musever/data/ là tìm thấy liền
không có tiềng bạn phải kiểm ta đánh dấu tiếng và vào games tìm âm thánh nó có + lên chưa...
ChaosCastle phải đi từ 2 người trở lên mới đi được...và thời gian diễn ra vào những giờ chẵng như 2 giờ, 4 giờ ......
máy của bạn quá yếu chỉ đủ để chạy client thôi cấu hình yêu cầu để chạy good P4 3.0G và Ram 1G mới chạy ổn được....
còn sói tình thì bản 1.02 trở lên đều có sói tinh cả bạn phải tự tìm hiểu lấy....

mình chỉ biết vậy thôi, mình không muốn múa rìu qua mắt thở đâu nghe....hic hic

có ai chỉ cho mình cách công thành chiến trong 1 ngày không vậy.....huhuhu
và cách ép quả tinh và ngựa của DL nữa, mình không biết cách ép....

Cho hỏi! Kiểm tra đánh dấu tiếng ở chỗ nào vậy??? Tui dùng bản edit kèm theo sever add sói mà có đc đâu! Có cách nào để add cho shop ở loren bán sói hok? Chỉ lun cách để add món khác nữa!
Nói thiệt tình, tui cứ vào CryWofl là nó đứng lun, phải thoát ra! Bản sever tui down zìa hok có GameseverCS mặc dù trong link có cái shortcut của nó!

sinbat
02-05-07, 09:01 PM
không thể tự mua trong shop được mà phải ép, đánh rớt ra ở pháo đài sói đó

còn cái âm thành thì bạn nhấn vào mu chọn Tùy chọn sẽ thấy phần đánh đấu sould và music là có tiếng à....

đứng vì bạn chưa chạy cái gameserverCS khi nào có thời gian thì sẽ up lên cho bạn...

trungviet2k
02-05-07, 10:33 PM
Ở bãng này đồ không sửa được
Ai có cách nào sửa cái này không
mình chơi thấy đồ hư không sửa được
còn cái Dzu5 RS đòi chao mà tìm quài nổ đom đóm không ra (Dù tỏng rương có cháo)
mình chỉ Fix nè

Cac File chinh sua lan RS yeu cau RS
Neu co loi bao thieu Chaos trong REset co le
server ban can chinh lai trong file
includes/web_modules.php
ve ma mo dau cua cac loai ngoc
-------------------------------
str_replace("0F", "", $inventory, $chaos);
str_replace("10", "", $inventory, $life);
str_replace("16", "", $inventory, $joc);
str_replace("0E", "", $inventory, $blue);
-----------------------------

Nhớ nha ai biết chỉnh cho sửa đồ được Support mình với hén

trungviet2k
02-05-07, 10:35 PM
Ở bãng này đồ không sửa được
Ai có cách nào sửa cái này không
mình chơi thấy đồ hư không sửa được
còn cái Dzu5 RS đòi chao mà tìm quài nổ đom đóm không ra (Dù tỏng rương có cháo)
mình chỉ Fix nè

Cac File chinh sua lan RS yeu cau RS
Neu co loi bao thieu Chaos trong REset co le
server ban can chinh lai trong file
includes/web_modules.php
ve ma mo dau cua cac loai ngoc
-------------------------------
str_replace("0F", "", $inventory, $chaos);
str_replace("10", "", $inventory, $life);
str_replace("16", "", $inventory, $joc);
-----------------------------

Nhớ nha ai biết chỉnh cho sửa đồ được Support mình với hén:smile:

herohitech
03-05-07, 06:56 AM
Oài! Có ai có trang web bằng asp của bản này hok share cho mình với! Cảm ơn trước nhiều nha! Còn âm thanh khi vào tùy chọn hok thấy chỗ nào để đánh dấu hêt, chỉ thấy phần sond và music có on off thui, on hết mà vẫn lặng thinh!!

herohitech
03-05-07, 07:51 AM
Sặc sặc! Hóa ra lỗi hok có tiếng là tại Client! Đã vào test trong muonline của FPT nó cũng câm lun! Pó tay!

kj3nljnh
03-05-07, 02:46 PM
Các anh chị cho em xin cái link dow cua cái phiên bản này ạ link kia không dow được đến 22% la đứng im help me

myfamily
03-05-07, 02:48 PM
bản 1.02e của mình bị rớt đồ ảo nhiều quá làm cho lượm trúng rồi không quăng được, chỉ mình cách không cho đồ ảo rớt nữa được không ? cảm ơn các bạn

Nothing0000
03-05-07, 03:56 PM
Pác MyLove0707 Hex Main lại thành IP 192.168.0.100 giúp mình với . Cảm ơn Pac lắm

gacon6
03-05-07, 04:13 PM
Mình đã cài xong bản này rùi. Nhưng còn có mấy lỗi nữa mong mọi người giúp đỡ.
Đó là ép ngọc không đươc. Reset thi bao thiếu chao mặc dù vẫn có chao servercs thi chay đến 3 giòe là dis
Mong các bác chỉ bao cho em với.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
em sẽ gửi cho.

trunghieuct
03-05-07, 04:31 PM
giúp em với main vào games no báo là kết nối với máy chủ và cho em xin Main IP: 127.0.0.1 gấp. cám ơn nhiều

dragonwall
04-05-07, 02:00 AM
Cái code này sẽ xài không an toàn (nếu Online) vì sẽ bị Gamer gian lận bằng "Huy Hiệu Hoàng Tộc"

trungviet2k
04-05-07, 08:27 AM
Huy hiệu hoàng tộc chính là lông chim cấp 2 đó nếu muốn đùng lông chim
thì thiếp thêp 2 byte hẽ nửa hèn

mylove0707
04-05-07, 09:09 AM
main đã đổi Ip các bạn chịu khó tìm lại trong diễn đàn đi nha ! mình đã up lên rồi

thanhbuata
04-05-07, 09:56 AM
đây là cái gameservercs nè ai cần thì lấy còn một đều nửa là sao cái lỗi thoát ra vào lại còn 3 bình máu mình vẫn chưa fix được có ai fix được thì bảo mình một tiếng nhé.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xuansongqb
04-05-07, 11:20 AM
sao cài xong chạy server OK, nhưng khi kiểm tra từng link thì ODBC bị falt lá sao?
khi chạy client thì nó báo lỗi kết nối với server đã bị ngắt.

trunghieuct
04-05-07, 04:24 PM
cho em xin main IP:127.0.0.1 của phiên bản 1.02E

trunghieuct
04-05-07, 04:25 PM
cho hỏi làm sao để hết cái vụ ra vô lại còn 3 bình máu vậy ai biết chỉ dùm mình

trunghieuct
04-05-07, 04:28 PM
sao cài xong chạy server OK, nhưng khi kiểm tra từng link thì ODBC bị falt lá sao?
khi chạy client thì nó báo lỗi kết nối với server đã bị ngắt.

ừ không hiểu sao mình cũng như bạn vậy chạy sv thì ok nhưng khi kiểm tra từng link thì ODBC bị falt lá sao?
khi chạy client thì nó báo lỗi kết nối với server đã bị ngắt vậy là sao vậy làm sao để connect vào được ?

herohitech
04-05-07, 07:45 PM
Cho hỏi ai có web của bản này hok share cho ae xài đi! web asp nha!!!

xuansongqb
05-05-07, 08:09 AM
cho mình hỏi chút, mình cài OK rồi, chép client FPT OK luôn, chạy OK luôn, gióng FPT thiệt đó
nhưng có một điều, không thể move len arena được, lên stadium được nhưng vào không được nó không cho vào cứ đứng ngoài thành không à, không thấy quái vật luôn)không công thành chiến được ( vì không vào được nơi đó, bấm fím M không thấy map đó), cưới hỏi thì chưa thử không biết có được không? có ai biết không?

mình chỉ mới tự tạo nhân vật bằng database thôi, chứ web đăng ký không có. ai có up lên cho mình với cảm ơn nhiều.

trungviet2k
05-05-07, 09:23 AM
không move qua Ảena được thì Sử cái này lại movereq(kor).txr trong
Data/lang/movereq(kor).txt

//----------------------------------------------------------------------------------------
// Tui day ne
//================================================== =======================================
//index map map zen level gate
1 "Arena" "Arena" 2000 50 50
2 "Lorencia" "Lorencia" 2000 10 17
3 "Noria" "Noria" 2000 10 27
4 "Devias" "Devias" 2000 20 22
5 "Devias2" "Devias2" 2500 20 72
6 "Devias3" "Devias3" 3000 20 73
7 "Devias4" "Devias4" 3500 20 74
8 "Dungeon" "Dungeon" 3000 30 2
9 "Dungeon2" "Dungeon2" 3500 40 6
10 "Dungeon3" "Dungeon3" 4000 50 10
11 "Atlans" "Atlans" 4000 70 49
12 "Atlans2" "Atlans2" 4500 80 75
13 "Atlans3" "Atlans3" 5000 90 76
14 "LostTower" "LostTower" 5000 50 42
15 "LostTower2" "LostTower2" 5500 50 31
16 "LostTower3" "LostTower3" 6000 50 33
17 "LostTower4" "LostTower4" 6500 60 35
18 "LostTower5" "LostTower5" 7000 60 37
19 "LostTower6" "LostTower6" 7500 70 39
20 "LostTower7" "LostTower7" 8000 70 41
21 "Tarkan" "Tarkan" 8000 140 57
22 "Tarkan2" "Tarkan2" 8500 140 77
23 "Icarus" "Icarus" 10000 170 63
24 "Aida" "Aida" 7500 130 120
25 "Silent_Map" "Silent_Map" 7000 60 81

Còn Cái Aida chưa biết move lổi ở nào
Cái Gate thay cổng 120 hay 119 đều bó chíu

herohitech
05-05-07, 03:34 PM
Đây đây!
Move Stadium có quái vật! Down liền! (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Dùng sever này Công thành Chiến + CryWofl Event ngon lành! Có cả move Pháo đài sói! Down lẹ lẹ!! (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Còn muốn move aida thì đây! Down! (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> aida.rar)

Có ai có web asp của bản 1.02e này hok???

trungviet2k
05-05-07, 08:26 PM
Dùng bản MU web 8.0 đó
tắc MD5 đi dùng oke
nhưng nhớ Set lại Winhex của 3 loại ngọc trong code

myfamily
18-05-07, 09:32 PM
các bạn có thể chỉ mình cách công thành không ? server của mình cứ mỗi lân tới cổng thành bước vào là bị dis, không vào thành được, bạn nào biết chỉ mình với. hướng dẫn cách công thành luôn nhe cảm ơn nhiều nhiều

norun
19-05-07, 11:07 AM
mấy hôm nay mạng chỗ mình sao vậy không DL được cái gì hết vậy?????

norun
19-05-07, 02:55 PM
Trời ơi mấy ngày trời DL mà không được vậy?có được thì chỉ 20% là dis???

lucaka2006
20-05-07, 09:34 AM
Ai có hướng dẫn post lên cho tôi với , cám ơn rất nhiều., với lại ai có web Mu mà reset được từ web up lên cho tôi với

boysanhdieu
20-05-07, 01:48 PM
Anh Oi Doi Cho Em Voi IP Cua em Ne` : 10.0.0.120

GamesVN
20-05-07, 03:27 PM
cho cai client ra di ban oi

haiuyen
20-05-07, 05:40 PM
Chuột Ơi thằng Quản Lý Công Thành Đâu roài :((

norun
20-05-07, 06:55 PM
sao vào PDS lai về lorencia thế nhỉ? ai giúp em với.nêu còn thiếu gì thì nhớ share cho em với nha.thank.....*_*.

dotai1987
21-05-07, 10:47 PM
anh ơi đổi giùm em ip thành ip 192.168.1.64 nha
thanks anh nhiều nhiều

votandat1
31-05-07, 09:29 AM
tại sao delete nhân vật không được cứ đòi 7 số ID nhưng lúc đánh vào thì bảo sai ID

inderstaker
31-05-07, 10:24 AM
Sao mình cài rồi bấm vào máy chủ maya nó không hiện lên bảng đăng nhập

mylove0707
31-05-07, 12:04 PM
bạn coi lại file Main đã đổi Ip và Serial đúng theo Server chưa ? chỉ có 2 nguyên nhân này thôi !

votandat1
31-05-07, 04:29 PM
sao không ai trả lời câu hỏi của tui vậy kà

inderstaker
31-05-07, 04:58 PM
Mình hex main thành ip của máy mình còn phần serial thì mình kô biét

inderstaker
31-05-07, 05:02 PM
Làm phiền bạn mylove0727 hex cho mình 1 file main domain : muvltk.no-ip.biz và serial đúng theo server của 1.02E bạn pót

kiennhot
25-06-07, 04:50 PM
Đọc tới trang 15 không thấn bạn nào share giúp cái web (cáng giống FPT càng tốt) xn cảm ơn

kiennhot
25-06-07, 07:17 PM
Có ai online không giúp mình vấn đề trên với, xin cảm ơn rất nhiều

kiennhot
25-06-07, 08:39 PM
upupupup upup upup upup upup upup

xuansongqb
26-06-07, 11:09 AM
sao nhấn nút /move không được vây.chi dùm đi......

kiennhot
26-06-07, 01:55 PM
Các bạn cho minh xin cái link dơn web của cái bản 1.02E nấy nghen. -----------------------------------------

xuansongqb
27-06-07, 01:22 PM
chơi không có web sao reset được các ban. có ai có web để có thể reset khổngz

duongthien
28-06-07, 10:00 AM
Có serrver thì sao không có Client thê. Cái này dùng client nào ah

uucaccac
28-06-07, 02:00 PM
Client FPT patch đi kèm với server

duongthien
29-06-07, 09:14 AM
Trong muserver nó không có thư mục "DB" như những cái khác thì cái này cài thế nào. có ai có hướng dẫn hoàn chỉnh cài đặt và cả cách thay IP không. mà thay IP là thay theo IP của máy mình ah.

-Bây giờ mình có bản mu FPT 1.00c thì thêm cái path kia vào thì được 1.02e à.

cuteocon
29-06-07, 09:49 AM
trong server có đầy đủ cả rui, lấy copy patch paste vào client 1.02e của VN là đươc.
còn config ip thì đã đăng trong diễn đàng có cả phim hướng dẫn config ip main luôn.
nếu làm không được chổ nào thì hỏi tiếp.

xuansongqb
29-06-07, 10:18 AM
Mình cài được hết rồi, chạy ngon lành luôn, nhưng mà sao ép ngọc tím và ngọc đỏ không đươc. ép là bị lỗi: 100-200 messsenger. và di crywolf thì cứ đứng yên một chổ mặc dù đã chép update crywolf vào cả serrver và client.có ai gặp cái này không? xin chỉ dùm cảm ơn

phanthanhsv
29-06-07, 11:39 AM
e may pro giup minh voi.minh cai 1.02e rui ma tao con chồn (soi tinh ) vo game la bi mat à.chi minh sua voi cam on may pro nhìu nha

duongthien
29-06-07, 12:43 PM
trong server có đầy đủ cả rui, lấy copy patch paste vào client 1.02e của VN là đươc.
còn config ip thì đã đăng trong diễn đàng có cả phim hướng dẫn config ip main luôn.
nếu làm không được chổ nào thì hỏi tiếp.

Bạn có thể cho mình link đi đến topip hướng dẫn đó trong diễn đàn được không. mình không biết ở chỗ nào.
sao trong muserver1.02e ko co thu muc db nhu trong huong dan the'

duongthien
29-06-07, 08:51 PM
sao trong muserver1.02e ko co thư mục DB như trong hướng dẫn thệ thue mục đó phải tự tạo à

hth852
30-06-07, 08:37 AM
Chào Mylove0707 cho mình hỏi chút được không?
Cái server 1.02E này của bạn có cần pass như của cườnglee không?

xuansongqb
30-06-07, 11:34 AM
Mu 1.02E FTP sao không ép ngọc tím và ngọc đỏ được vậy có ai biết không xin chỉ dùm. chạy thì thấy không có lỗi nhưng mà sao không thể ép đồ được.
--------------
sao không thấy ai trả lời mình vậy nhỉ. mình biết các pro biết nhiều lắm nên bận rất nhiều. các pro có thể bỏ chút times quý giá của mình để trả lời câu hỏi của newbile này không? thanks you so much.

duongthien
30-06-07, 01:11 PM
cái odbc.reg của serrver có chuẩn không thế sao co 1 dòng
Xtreme Sample Database 2003 CHS xử lí thế nào

dragonwall
01-07-07, 12:17 AM
e may pro giup minh voi.minh cai 1.02e rui ma tao con chồn (soi tinh ) vo game la bi mat à.chi minh sua voi cam on may pro nhìu nha

Item(Xxx).txt của bạn có vấn đề.Cập nhật bổ sung thêm sẽ OK.

fernando
01-07-07, 08:44 PM
mình đã cài thành công và đang chơi offfline
một số lối:
1 .chao bless blue .... mua trong shop bị dính trong thùng không gỡ ra được ai biết cách sửa chỉ giúp
2. không đi được stadium ko đi

3. không có Crywol như trong hình miêu tả

bạn nào sửa được sửa giúp mình với

YM: sonlovexuan
Giúp với nhá

chantrau
03-07-07, 02:47 PM
Sao bạn không ừng bản 102E của CTT

phanthanhsv
03-07-07, 08:53 PM
Item(Xxx).txt của bạn có vấn đề.Cập nhật bổ sung thêm sẽ OK.
ban share cho minh phan do dc hok minh khong bit chinh sua o dau minh cam on nhìu

cool_boy_9x
03-07-07, 10:51 PM
ai làm ơn chỉ cho em lỗi này là lỗi gì với tiện thể hướng dẫn cách sửa luôn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Shot at 2007-07-03

cool_boy_9x
03-07-07, 11:18 PM
tất cả đều chạy bình thường nhưng khi đến gameserver thì nó báo lỗi trên với lỗi dưới này ai làm ơn chỉ giúp dùm em cái
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

duongthien
04-07-07, 12:36 AM
Cho em hỏi bản này có cần tạo New longin trong Enterpire Manager trong SQL server ko . và có cần vào configure ODBC ko ,
Nếu vào thì chọn Server là gì ?????

zbzd1
04-07-07, 08:33 AM
mình muốn có cả một bản download hoàn chỉnh thì làm thế nào?
có cả hướng dẫn cài đặt nữa

xuansongqb
05-07-07, 04:49 PM
có ai biêt sữa ép ngọc không vậy trời , đang cần gấp lắm mà hỏi cả tuần nay đợi tin tức chẳng có ai giúp cả, chán thật. chắc là về chới bản 1.0n tuy không dấu nhưng hoàn thiện hơn , có đủ hết không bị lỗi nào?....

demonntl
07-07-07, 02:12 PM
bản này tuyệt thật ,nhưng sao em chạy hơi lâu một chút cỡ 4 tiếng là dis toàn bộ ( mạng lan )

bequangls
07-07-07, 03:46 PM
bản này nhìn dep vậy Quá Nice.ai down ve làm server đi rồi làm 1 cái MU cho mọi người chơi

kendyquan
07-07-07, 08:27 PM
hướng dẫn em cài sever này với. (vì em mới là beginer)

norun
08-07-07, 02:17 PM
ai giúp em tạo sói tinh bản này với

phanthanhsv
09-07-07, 08:33 PM
ai làm ơn chỉ cho em lỗi này là lỗi gì với tiện thể hướng dẫn cách sửa luôn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Shot at 2007-07-03
hinh nhu ban chua cai obbc thi phả

mylove0707
10-07-07, 03:30 PM
sói tinh có sẳn trong Shop rồi ! chi mua là xài thôi bạn ơi !~

bekim
11-07-07, 12:25 AM
sao mình quăng trái tim yêu mà chỉ được đồ level 5 hay 6 thui, có cách nào để chỉnh cho nó rớt đồ level cao hơn ko vậy bạn?

nó nằm ở đâu vậy bạn

ngchienthang
14-07-07, 03:50 PM
Mình dùng ip là 169.254.25.129. Pa cho mình xin cái file main nhẹ

LÂM_TÂM_NHƯ
19-07-07, 09:40 AM
sao bạn không up client full cho mọi người luôn đi. chứ đi tìm pack mệt lắm bạn ơi

ngchienthang
21-07-07, 08:17 AM
Ko è ngoc dc nay. Ai biet sua ko?

ngchienthang
21-07-07, 08:18 AM
Ma ai biet di CryWood ko giup minh voi

ducphu06
24-07-07, 07:30 AM
LInh bi die chu lam sao nua? Pac up lai cho anh em cai?

ducphu06
24-07-07, 07:31 AM
Nhin anh pac up len thay hoanh trang wa? Phai thu lam sem sao

duyan9090
27-07-07, 03:38 PM
ban my love oi... ban hex cai main ip 127.0.0.1 thank

KeyJVN
27-07-07, 08:13 PM

CÁi này ở đâu bạn ơi
mình đã cài Good server
Add Shop ok roài , khi add đồ vào Shop các bạn chỉ nên chỉnh Op ở 16 Op tức là dòng trong Shop.txt là 4 thoai nếu chinhr Max thì hock mặc đc.
Aida đã Move đc
nhưng mà có cái này mình chịu nè mà cũng nhìu người nói rồi sao chẳng thấy ai chịu giúp:ops: đó là :
+ Bug Ngọc trong Shop mua roài nó hóa thành 1 cục cứ im ỉm chẳng add đc mà cũng chẳng bán đc
+ Chỉnh Stadium có quái hộ cái mấy cái các bạn Share Del hết rồi
+ Blood đi đc chết liền ^^:pudency:
ai mấy Mod và pac nào Pro giúp em cái
Cảm ơn nhiều:beauty:

bekim
29-07-07, 02:27 PM
Aida đi như thế nào vậy bạn, chỉ mình với .
còn ngọc trừ khi mua từ web vào hay dùnh MUEditer chỉnh thì xài được còn ko thì nó cứ báo lỗi thui, sao ko ai chỉ với nhỉ, còn sói tinh thì kiếm hoài mà ko ra gì hết á, ai bít chỉ với

natra000
13-08-07, 05:02 PM
Bạn làm ơn fix dùm mình cái main theo IP mình là 192.168.1.2
Cám ơn bạn rất nhiều

pubbyroxy
22-08-07, 02:27 PM
MyLove oi cái hướng dẩn của anh David Links die rồi,Bạn nào có phần hướng dẫn làm MU Off post lên cho mình với

LonelyLife
22-08-07, 09:24 PM
MyLove oi cái hướng dẩn của anh David Links die rồi,Bạn nào có phần hướng dẫn làm MU Off post lên cho mình với
đây nè huy :rap: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pubbyroxy
23-08-07, 05:44 PM
OK cảm ơn Tuấn, máy bữa nay lên mạng kiếm ông quá chừng mà ko găp.Ko thấy lên yahoo nữa cha,có mấy điều muốn hỏi nè

LonelyLife
23-08-07, 05:53 PM
OK cảm ơn Tuấn, máy bữa nay lên mạng kiếm ông quá chừng mà ko găp.Ko thấy lên yahoo nữa cha,có mấy điều muốn hỏi nènùt thank chà bà kìa :surrender: tối qua tự nhiên nhấp vô nhầm thk ông >^^!!

hoanganhquan10a11
24-08-07, 10:44 AM
sao kô có client hả bạn zaayj sao chơi đc

hoanganhquan10a11
24-08-07, 11:07 AM
đây là server 1.02E của FPT very cool*
đã đổi server và file main theo IP : 192.168.1.2
Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bạn nào cần đổi IP file main thi post lên mình sẽ đổi cho
share chop mình cái client của sever bạn đi kô có sao chơi đc:ops:

LonelyLife
24-08-07, 05:42 PM
sao kô có client hả bạn zaayj sao chơi đc

cái này sài cilent 1.02e lúc trước của FPT đó bạn.

LonelyLife
24-08-07, 05:44 PM
share chop mình cái client của sever bạn đi kô có sao chơi đc:ops:

Link đây ftp://ftp2.muonline.vn/MU1_02e/MU1_02e_full(Vie).zip
:sure:

hoanganhquan10a11
25-08-07, 08:59 AM
sao kô down đc hả bạn ơi xem lại hộ cái

LonelyLife
25-08-07, 10:03 AM
sao kô down đc hả bạn ơi xem lại hộ cáiLink down được ok bạn ah:sure: (279MB)

lamtung
25-08-07, 03:16 PM
cho em hỏi cái server này có lệnh cộng diểm ko mấy anh, làm chạy rồi nhưng ko biết lệnh thế nào, mấy cái serrver ngoài kia nói la có lệnh cộng điểm gì đó, sao cái này ko có.

Gà con mới nở đừng trách em tội nghiệp T__T

kakukaku
31-08-07, 07:34 AM
mấy anh ơi em cài cái server này xong hết rồi nhưng khi vào client thì lai "chấm dứt kết nối với máy chủ" các anh giúp em với.......

Tide_of_love
31-08-07, 07:40 AM
Thanks bác nhiều nha. máy em cấu hình thấp chơi MU 1.03 giật wa' có bản này chắc đỡ giật hơn.

hoanganhquan10a11
31-08-07, 08:32 PM
bác nào share cho em sever của cuonglee sever của ông tuấn lỗi quá thiếu 1 file datasever và file regis... ODBC bị lỗi nên link 7 webzen kô kết nối đc với SQL thank các bác trước

vomenhkhach
01-09-07, 08:23 PM
Help! sao minh ko dang ki account dc , cu bao sai email hoai:pudency:

nguyenle11
05-09-07, 08:22 AM
Có cách nào giới hạn giờ chơi cho 1 acc chỉ được chơi 2h trên một ngày không vậy các bạn

TALovexm
05-09-07, 11:11 AM
Cám ơn bác nhiều, phần mở cồng là em cứ tùm lum chẳng làm sao cho êm cả

zillatn
06-09-07, 07:08 AM
bác ơi, share lại giùm em cái patch cho client, em xả cái của bác vào, khi chạy nó báo là lỗi kernel32.dll ko hiểu luộ

hoanganhquan10a11
07-09-07, 10:27 AM
Các bác ơi xem hộ em xem đây là lỗi j nha cho cả cách fix nha-----><b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoanganhquan10a11
07-09-07, 10:29 AM
oai em ko cho dc picture len em tả lại nha chạy đến gamesever thì nó báo lỗi là
Runtime eror
Progam........................
abnormal progam termination
lỗi chi zzy

hoanganhquan10a11
07-09-07, 10:33 AM
cái sever của bác tuấn đâu có crywolf event kô có link chay gamesever CS thì khởi động thế nào được mà ai có cách mở gate để lên các map khác ko sever của bac tuấn kô len được arena va đồ trong shop bán ít quá sever của cuonglee hoi trước mới gọi la perfect

vaanking
07-09-07, 10:37 AM
cái ấy pac phai tự fix thôi tự làm cho wen tui cũngthế nè không mấy pac ấy fix cho minh hoài hem biết cái j`. cố găng vậy

trucza
07-09-07, 04:03 PM
các bạn cho mình hoi? Mình chạy MuServer 1.2E và sài web 0.8 vì sao mình đăng ký acc trong Web mà trong phần CzFMuEditor lại hok có cái acc nao? Và server của mình khi đăng nhập vào game thì nó hok vào game mà đứng yên hjx khó hiu? Ai làm ơn chỉ mình zoi?

hoanganhquan10a11
12-09-07, 05:22 PM
bạn thử xe lại cái MD5 trong czfMueditor ý trong phan czfmueditor.ini dòng co MD5.....chỉnh lại =00 nếu thông số của nó >0

10trienchieu10
12-09-07, 07:34 PM
Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đổi cho em nè IP ;192.168.1.5
Cho em hỏi luôn cái này sài clien 1.02h hoạc g đc hok

:adore:

:beauty:

:beauty: Dợi tin của chị

cutis1
26-09-07, 10:25 AM
ban mylove oi cho mình cái cilen và cai hướng dẫn nha

chienbq
11-10-07, 03:02 PM
post luôn cả linh clinet đi nhìn hay thiệt đó

thanmeo2012
11-10-07, 03:37 PM
đây là sever dùng clinet 1.02g của fpt nè bạn
sever:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
:oh::feel_good::sweet_kiss:

ninjavn
14-10-07, 10:55 AM
up lên host khác đc hok, zshare.net với mediafire cứ dơn gần xong là dis hà

hoanganhquan10a11
17-10-07, 09:16 AM
có ai bít chỉnh điểm max vào sức mạnh v...v lên hơn 32700 ko chỉ cho tui với

NhocCoi
18-10-07, 10:47 AM
Bạn ơi chỉnh dùm mình với IP mình là 10.0.0.123
Cám ơn bạn nhé :* ( hôn trước :D)

tranduchoan
19-10-07, 09:33 AM
Bó tạy com luôn. Tại sao không thể chạy Client kết nối với server nhỉ. Đâu tiên chỉnh File gameserver OK. Sau đó lại đến main không thể kết nối server. Bó luôn cả người. Tôi dùng cả Client 1.02E của FPT và Patch trong server không đươc(Card ảo của tui là 192.168.1.2). Thế này thì làm ăn được gị Ai có thể hướng dẫn mình nhỉ. Chán

LongThienDK
29-10-07, 02:59 PM

bạn làm ơn đổi IP sang 10.0.0.158 giúp mình với được kô?
mình mới tập cài đặt nên có 1 số điều mong bạn giúp đỡ :
ở cái file chạy thứ 6 D:\MuServer\MU2003_EVENT_SERVER\WZ_MU2003_EVENT_SE RVER.exe Nó hiện lên những dòng chữ này :

TOTAL MUTTO MUNBER : 0
MUTTO NUMBER LOAD TIME (msec) : 62
SQLSTATE:IM002,............( cai cho nay` la` ki tu la. ) : [Microsoft][ODBC Driver Manager] Data Source nama not
FAILED TO CONNECT MU2003 EVENT DB TO LOAD MAXIMUM INDEX
FAILED TO LOAD MUTTO NUMBER FILE

Và 1 cái nữa : file login là cái nào bạn ơi? co phải cái MU3D kô? khi mình cáy cái MU3D nó báo lỗi : Data \ Local \ Item.bmd - File corrrupted

bạn làm ơn chỉ giùm mình làm sai chỗ nào và cách khắc phục với nhé.

LongThienDK
29-10-07, 03:05 PM
à quên , ban làm ơn cho mình xin cái web nữa nhá. cám ơn bạn nhiều
( nhớ có chỉ dẫn va link down nhé , minh gà lắm hjx )

DuongHoangMan
05-11-07, 06:59 PM
Bạn mylove cho mình hỏi server MU có cài được với IP mặc định 127.0.0.1 hay không nếu được thì bạn đổi cho mình server và file main theo IP mặc định đó nhé. Thank nhiều !

nhoc_kid
10-11-07, 08:25 PM
Anh cho em bản hướng dẫn cài Mu bản 1.02E này lun nha anh

nhoc_kid
10-11-07, 08:25 PM
Anh cho em bản hướng dẫn cài Mu bản 1.02E này lun nha anh

gunsdoncoi
10-11-07, 11:38 PM
Phù phù cài bản này vào, thấy có cái shop ở lorencia trắng phớ, kô có đồ, keke anh em nào biết add đồ vô shop thì tự add nha. Nói chung bản này chạy good.

gunsdoncoi
13-11-07, 11:48 AM
ọc ọc, test đc 2 ngày, đến lúc tự add đồ full, đồ cuối lên người là chơi đc 5 phút văng ra ngoài, bó hand, bỏ đồ full ra thì chơi vô tư, cứ dính full là dis. ai biếc bị sao kô, tôi add đồ bằng CzFMuEditorV1.5a

gunsdoncoi
14-11-07, 10:11 AM
tìm được nguyên nhân dis là dùng đồ full cuối, cứ đeo quần áo full cuối lên người là sau 2 phút ngắt kết nối server. ra gameserver thì bị báo là hack speed(???)

[gunsdoncoi][SoulCat][192.168.1.2] ClientHack Detected : Editing AttackSpeed [0][51] [1][52]
00:03:56 [Anti-HACK][PMoveProc][LastMoveTime Error] :(gunsdoncoi)(SoulCat) < 100ms
[gunsdoncoi][SoulCat][192.168.1.2] ClientHack Detected : Editing AttackSpeed [0][51] [1][52]

Nếu kô dùng đồ cuối thì chơi thoải mái, ai biết cách khắc phục kô vây???.

trannhudit
15-11-07, 05:28 PM
Bạn nào có bản này chạy OK gồm:
- MuServer (link download)
- Client full (dùng client nào thì chạy OK cho link download)
- Website (đã fix)
- data bạn đang dùng có thể xóa hết acc đi
- file login ( hack main)
- cái quan trong đó là file hướng dẫn txt không cần hình ảnh + cách chơi cho những bạn mới tập làm games này.
Mong các bạn ủng hộ vì bây giờ có quá nhiều games nên tìm 1 loại về chơi cho vụi thank

nham123n
30-11-07, 04:36 PM
sao ko có CLIENT vay lam sao am choi dươc day
co ai biet CLIENT o dau bvay tui voi nao

eddy
20-12-07, 02:36 PM
Client dùng Client 1.02e của FPT - mà hiện giờ hình như FTP của FPT nó die rùi :( .... bạn có thể dùng client 1.02h của FPT , pacht 1.02e vào ... chạy bằng main 1.02e là đc

kiemthien
21-12-07, 03:32 PM
ftp://ftp2.muonline.vn/

Tất cả version MU FPT đều ở đó hết các bạn down thỏa mái

ftp://ftp2.muonline.vn/

winkhung
29-02-08, 09:59 PM
Bạn có thể cho mình hỏi: Mình đã đổi 4 file IP trong Data và 4 file IP trong Data GameserverCS, các file Alow... trong Dataserver thành IP của máy mình là 192.168.1.100 hết rồi. Khi chạy các link thì load rất tốt nhưng vào game thì vẫn ngắt kết nối máy chủ. Mình đã cố hết sức nhưng vẫn kô đc. còn nếu mình để Muserver với IP mặc định là 192.168.1.2 và sửa IP máy theo IP mặc định thì có server. Mong các bạn chỉ dẫn mình hoàn thành cái server.
Thân.

mucz.net
29-02-08, 10:41 PM
ủa xin cho hỏi chút cái Server này đau có GS_CS đi kèm bạn kiếm đâu ra hay vậy? trong AlowtableIP bỏ dấu(.) đi,còn nữa phải đổi IP trong main nữa mới connect được,cái này trong Movereg.text không có map Crywolf vậy sao lại có sự kiện PDS nhỉ hay phải ghi thêm map nhỉ?
Ai có bản 1.00.16 của Kunlee mà không hạn chế thời gian share cho anh em,Thank mấy bác nhiều

winkhung
01-03-08, 04:31 PM
Nói chung là đã thay hết IP nhưng vẫn không load vào server được . Server chạy rất tốt rồi kể cả thay IP main. đã làm mọi thứ có thể nhưng cũng kô load vào server được ai giúp tôi với eddy,caothuphutho..... đâu hết rồi

anhnhuong
24-03-08, 05:05 PM
cho xin lại cái server 1.02E đang cần
link die rồi

Destruct
24-03-08, 05:14 PM
Link còn OK mà, chờ một chút thui. Nếu có banner quảng cáo thì nhấn cái nút đỏ phía trên bên phải góc trang Web là được.

anhnhuong
24-03-08, 05:31 PM
tui download 90% là còn 0 bytes

kienthehao
25-03-08, 03:45 PM
làm ơn làm dùm cái IP máy mình nữa nà :169.254.25.129
thx trước nha

Destruct
25-03-08, 03:52 PM
Các bạn hãy dùng HexEditor để kiếm IP 192.168.1.2 và sửa thành IP máy các bạn.

_KeiO_
30-03-08, 05:12 PM
Data của server này bị lỗi kô connect đc. cái event, thay cái khác vào thì lại đc.

lengocnam
17-05-08, 07:46 PM
ban nay` config IP 192.168.1.2 nen khi chay server phia cam' mang vao` de co' IP moi chay dc. co cach nao` chay server ma` ko can` cam' day mang ko ? chi cho tui voi. nghe noi' config IP 127.0.0.1 thi` chay dc phai ko, ban config giup minh` dc ko. Thank nhieu`.

Hikaru Kitaro
17-05-08, 08:11 PM
Không cần cắm vô mạng đâu
Bạn tạo 1 cái IP Local trong máy với thông số 192.168.1.2 là đc
Nhớ là tắt mạng trước khi tạo nha. Tạo xong rồi rs lại máy và bật lại mang như thường ^__^
Khi đó IP chính ở mạng của bạn kô còn là 192.168.1.2 mà trở thành 192.168.1.3 nhưng chả ảnh hưởng gì đâu
Chúc bạn thành công

____
Nếu bạn muốn Config lại thì cũng được tuy nhiên sẽ phải config lại cả cái main nữa ^__^

lengocnam
18-05-08, 05:44 AM
bạn có thể chỉ mình cách tạo IP Local dc không, nếu rãnh thì config IP 127.0.0.1 rồi test giùm mình xem có dc ko, nếu dc thì up lên cho mình nha. thank nhiều !

Destruct
18-05-08, 07:35 AM
Config thành 127.0.0.1 thì chạy bằng cái gì? Đã có hướng dẫn tạo Loopback trong Forums rồi, không phải là ít mà là rất nhiều.

eddy
18-05-08, 08:26 AM
Đã nói là các bản 1.0 trở lên là ko được chạy IP 127.0.0.1 , ít nhất thì phải thêm dòng "connect /uIP /p44405" .. ko thì hex main.exe

=> Đó là Căn Bản của việc làm Mu Offline - Kiến thức cần thiết

nhockute
25-05-08, 02:37 PM
Ai úp sang host khác cho em được không , host này load chán quá mãi chẳng load được , mà cái client 1.02E của FPT nó DIE rồi giờ load client 1.02E ở đâu đây ạ ?? Ai cho em cái địa chỉ cái !!! P/S : MyLove cho xin cái Y!M nha , có chút việc cần bạn giúp !!!

ohyeah
25-05-08, 08:30 PM
chán chán chán !!! lâu roài link điê hít cả >.< chẳng download đc cái SerVer nèo ổn cả ( bùn )

vdl_12c
25-05-08, 08:38 PM
chán chán chán !!! lâu roài link điê hít cả >.< chẳng download đc cái SerVer nèo ổn cả ( bùn )
Bạn dùng cái VMT 1.02h của cuonglee đi :beauty: bản đó ngon lắm:wink:

nhockute
03-06-08, 01:57 PM
Máy nhà em cấu hình hông được tốt lắm , test bản 1.00.16 ok nhưng hơi giựt , muốn test thử bản này cái !! ai upload lên host khác được không ạ ?? Host này load chán quá toàn 1Kb/s :(

caothuphutho
04-06-08, 11:37 AM
Máy nhà em cấu hình hông được tốt lắm , test bản 1.00.16 ok nhưng hơi giựt , muốn test thử bản này cái !! ai upload lên host khác được không ạ ?? Host này load chán quá toàn 1Kb/s :(

mình chưa Test GameServer này không biết sao, nhưng mình đã Share 1.02E VTM rồi Fix No Bug bạn có thể qua topic của mình tìm hiểu thêm !

gonjoin1
24-06-08, 06:21 PM
Bản này muốn chỉnh đi CC 1 người được không bạn? Nếu có thể được Post lên giùm mình luôn nha. Chạy Server OK rùi, Thanks

tuonglun
25-06-08, 09:15 PM
Mylove ơi cho hỏi cái : IP mạng nhà mình là 192.168.1.45 lúc cài có cần chỉnh sửa gì ko hay là tạo 1 cái Local khác trong Add Hardware mấy cái IP tùm lum hết mong bạn nói rõ hơn cho mình hiểu . Bạn up cái client lên đi mình down dc cái Muserver ko à , nhân tiện cho mình cái nick yahoo cho việc làm MU Ofline cho tiện . Thanks bạn

Destruct
26-06-08, 07:55 AM
Có Patch trong MuServer đó bạn.
Cách chỉnh sửa để đi CC một người đây:
Dùng Hex Edit để mở GameServer lên, tìm đoạn kí tự Hex sau:
83 7D F8 02 7D 1D 8B 55 F8 52 8B 45 08 83 C0 01
Sửa đoạn này lại thành:
83 7D F8 01 7D 1D 8B 55 F8 52 8B 45 08 83 C0 01
thế là chạy CC một người ngon lành! ^^

truongson
26-06-08, 05:25 PM
ai cho em biet lieu co' mu off tieng viet hok :D nhjn tieng anh nhieu wa oy`

nhockute
26-06-08, 09:09 PM
ai cho em biet lieu co' mu off tieng viet hok :D nhjn tieng anh nhieu wa oy`

Cái này là bản 1.02E của MU FPT ngày trước mà bạn ! tiếng việt có dấu :D
Người Việt Nam xài tiếng Việt Nam :D !!

gonjoin1
01-07-08, 07:31 PM
Mình add Bless và Soul vào Shop, mua thì vẫn được, nhưng không thể sử dụng và không bán được, Bless và Soul add từ Mu Edit tool và lợm trong Chaos vẫn sử dụng bình thừng. Mong được giúp đỡ.

minhphi12
04-07-08, 07:22 PM
Đây đây!
Move Stadium có quái vật! Down liền! (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Dùng sever này Công thành Chiến + CryWofl Event ngon lành! Có cả move Pháo đài sói! Down lẹ lẹ!! (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Còn muốn move aida thì đây! Down! (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> aida.rar)

Có ai có web asp của bản 1.02e này hok???

Bác cho em link dow lại đi .Link này die rồi

doanthieugia19
12-07-08, 06:27 PM
bạn ơi kiếm cái clien ở đâu vậy,nếu có thể share cho mình cái clien bạn đang dùng đi hoặc cho mình một cái link dow cái.

gonjoin1
12-07-08, 08:15 PM
bạn ơi kiếm cái clien ở đâu vậy,nếu có thể share cho mình cái clien bạn đang dùng đi hoặc cho mình một cái link dow cái.

Bạn có thể dùng client của FPT hoặc vào link sau để down client FPT về <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . Sau đó bạn vào MuSever\ Patch\ copy tất cả chép đè chồng vào client của FPT, vậy lá có thể chơi được rồi :D. Nhân tiện cho mình hỏi có cao thủ nào biết làm Supser của bản này không vui lòng chỉ giùm.

nhockute
13-07-08, 03:44 PM
Client 1.02E nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhân tiện cho mình hỏi có cao thủ nào biết làm Supser của bản này không vui lòng chỉ giùm.

Supsernó là cái gì thế bạn ??

doanthieugia19
13-07-08, 03:53 PM
Client 1.02E nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nó là cái gì thế bạn ??
Cảm ơn pò lắm lắm,mình dow mấy cái clien về rồi mà ko phù hợp,cứ vào đến chỗ login nhấp vàol là bị dis:beat_brick:Để về thử cái clien bạn share có được ko!!Đúng là cái bản mu 1,02e này nhẹ thật chứ cái bản ss3ep2 nó nặng máy kinh khủng luôn:ops::ops::ops:

doanthieugia19
13-07-08, 03:57 PM
Bạn có thể dùng client của FPT hoặc vào link sau để down client FPT về <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . Sau đó bạn vào MuSever\ Patch\ copy tất cả chép đè chồng vào client của FPT, vậy lá có thể chơi được rồi :D. Nhân tiện cho mình hỏi có cao thủ nào biết làm Supser của bản này không vui lòng chỉ giùm.
ủa cái bản FPT này là 1.02H mà,mình cũng thử rồi sao đến chỗ login là bị dis nhỉ???:nosebleed::nosebleed:

nhockute
13-07-08, 09:00 PM
Client trên mình đã bỏ đi phần Music + sound đi rồi nên chỉ có 117MB thôi
Và chính xác là client 1.02E , không nhầm đâu !

hung90dn
16-07-08, 05:06 AM
mà sao tui dùng ser của bạn ko thấy map kanturu + crywolf nhĩ

nhockute
16-07-08, 12:45 PM
1.02E FULL SEASON I thì lấy đâu ra Kanrutu hả bạn , còn nếu muốn move vào crywoflt thì chạy thêm GameServer_Cs , vào bằng đường Công Thành ấy !

luckyn
10-08-08, 09:09 PM
minh cai sever roi, minh chay 8 linky thi ok ca nhung chay cilent thi bao la ngat ket noi vo may chu la sao vay ban???? lam mai van chua dc chan qua

luckyn
10-08-08, 09:10 PM
minh cai sever roi, minh chay 8 linky thi ok ca nhung chay cilent thi bao la ngat ket noi vo may chu la sao vay ban???? lam mai van chua dc chan qua ip minh cung da doi het rui

luckyn
10-08-08, 09:12 PM
minh cai sever roi, minh chay 8 linky thi ok ca nhung chay cilent thi bao la ngat ket noi vo may chu la sao vay ban???? lam mai van chua dc chan qua ip minh cung da doi het co the nt cho minh qua nick: Luckyn133 minh thank rat nhiu

phu9x2
05-09-08, 06:51 PM
chán quá huynh đệ nào biết chỉ cho đệ xem nỗi này là nỗi ji khi vào CzFMuEditorV1.5a để tạo acc thì nó cứ như thế này chán quá <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trongtoan
06-09-08, 09:25 AM
cảm ơn nhiều nhé .Cái này cool quá .Mà đổi ip thì làm cách nào vậy bạn

coi lại cái lick nhé .Sao mình down đến 80% thì đứng im nhỉ

???. Link download cool quá còn gì. Mình down dc đây ne`. Ban thu down lại đi :D

nhatlinh_3737
14-09-08, 12:05 PM
Cho em xin client 1.02E được ko?Mấy cái khác die cả rùi

huydateh00
14-09-08, 01:38 PM
cho mình xin clien của bản này với mình hok bít làm
! IP file main là 192.168.1.2 thank nhìu nhìu !

giangleloi
14-09-08, 02:06 PM
huydate00 down client 1.02h rùi patch 1.02e ấy,main thì hex là dc mà

huydateh00
15-09-08, 12:05 PM
huydate00 down client 1.02h rùi patch 1.02e ấy,main thì hex là dc mà

bạn có link part ko ! cho mình xin mình vừa tải về bản clien 1.02h nhưng của có bản part ! bạn sahre nha ! :big_smile::big_smile::big_smile:

huydateh00
15-09-08, 12:07 PM
bản này hok bik có chiêu compo ko nhỉ ! có thì ko còn gì bằng ! (cho hỏi có chiêu compo hok !)

sanono
25-10-08, 09:06 AM
Download trên share như thế nào , click dowload mãi ko dc

sanono
26-10-08, 07:23 PM
Ko biết down link trên share , sao down . Nhấn vào dl mãi ko thấy link đâu

Chiritokaji
26-10-08, 11:39 PM
Lâu quá bị Del đi rồi ^^!
Để lúc khác rảnh Up lại cho :D :D

0988718878
30-12-08, 03:38 PM
dùng client của MU gì vậy? mới vào nghề không biết đừng trách nha

mylove0707
31-12-08, 07:10 PM
dùng client của MU gì vậy? mới vào nghề không biết đừng trách nha
bây giờ có bản mới hơn, ngon hơn rồi. bạn xài bản Ver 2 của anh Cuonglee ấy .

ngocthach
08-02-09, 10:58 AM
chan qua
Dơn Hok dc
giup em voi nao

lion080889
15-02-09, 03:41 PM
cái link server ko download được bạn ơi ^^!
bạn có link download cái client của phiên bản này ko cho mình xin đi

TranDoanDuc
22-02-09, 11:44 AM
Ai up lại link dùm đi ! download không được nè !

zorodies
23-02-09, 05:15 PM
Bác nào úp tất cả file server ,client ,patch .v.v lên mediafire.com giúp em với gom lại 1 chỗ cho anh em dễ down Cám ơn rất nhiều em dùng internet viettel nên không down được link của fpt

huule76111113
24-02-09, 05:46 PM
Bạn ơi!:haha: Chuyển ip lại cho mình nhe! 192.168.0.1 main + server luôn nha!
Thank!!!!!!!!!!!!!!

nhatlinh_3737
10-03-09, 08:51 PM
Các bác dùng vẻ 2 của bác cuonglee đi,dù down được sevver này cũng không kiếm được client 1.02E đâu

shakira
13-03-09, 07:53 PM
Híc,pác nào giúp em cái web đi.Em làm okie rùi,vào reg acc no bao okie,nhưng acc vào đăng nhập game ko được.:cry:

LÂM_TÂM_NHƯ
17-05-09, 10:29 AM
link down rồi, các bạn add lại dùm được ko. mình down ko được. thanks

niitminhtanpro
08-07-09, 09:15 AM
link die rồi bạn ơi, up lại dùm mình nhé, thanks

kelalung
29-08-10, 09:26 AM
ai up hộ bản MU này lên lại đi, muốn chơi sv cũ mà die thế này thì uổn quá

Destruct
29-08-10, 11:29 AM
Link cho bạn đây, tải về và tự cài đặt nhé! :D

Link Client để sử dụng với Patch:

hellomoto2508
03-10-10, 04:29 PM
bác ơi có thể post lại link được ko
link die hết rồi

cachepvivu
29-12-10, 08:15 PM
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa