PDA

View Full Version : Mong HD giúp mình 1 chút về Web

sunday2288
03-10-11, 05:17 PM
Không biết Hữu Duyên có thể share chức năng cộng point bằng web mà như của HD cho Anh em được không
Được hay không cũng rất cám ơn HD nhiều

BMK
03-10-11, 05:23 PM
phải mò mà biết bạn ơi chứ share thì 3 năm sao các bác củng ko biết 1 tẹo gì về php mysql !
chỉ gớp ý cho bác thôi chém thì chịu
trong các file trong tlbb/acc/* có sẵn tất cả rồi chỉ cần đọc hiểu và sáng tạo thêm.

sunday2288
03-10-11, 06:42 PM
phải mò mà biết bạn ơi chứ share thì 3 năm sao các bác củng ko biết 1 tẹo gì về php mysql !
trong các file trong tlbb/acc/* có sẵn tất cả rồi chỉ cần đọc hiểu và sáng tạo thêm.

Bác vào xé tem chuẩn thật. Xé tem kiểu của Bác mau nổi tiếng lắm đó.
Từ giờ trở đi Ta sẽ ko hỏi ai bất cứ vấn đề gì trên diễn đàn này. Nhưng Ta sẽ đợi xem Bác có mở 1 Topic nào mà có nội dung Share - Xin - Giúp đỡ - xin hướng dẫn ..v..v.v.v. Để ta xác định trình độ và đẳng cấp " mò " của bạn

huuduyen_05
03-10-11, 07:44 PM
Do PHP là ngôn ngữ lập trình kém bảo mật :-s (hoặc do khả năng am hiểu về tấn công dựa vào lỗi PHP của mình kém..) nên mình không thể share cấu trúc các file đang dùng được.

Chỉ có thể hướng dẫn các bạn cách thức hoạt động và các code cơ bản trong web để các bạn có thể tự dựa vào code cũ để viết thôi.

Sẽ lập topic hướng dẫn đó sau.

sunday2288
03-10-11, 08:06 PM
Rất cám ơn Hữu Duyên đã trả lời mình

Oack123
03-10-11, 08:39 PM
Không cho người ta thì thôi tào lao gì thế ông bạn ông còn chư biết nhiều thứ lắm đó ~.~
Không biết thì hỏi mà không làm đc thì chẳng xin, người ta ko giỏi như ông nên người ta ko làm đc thế thôi => lần sau chém nhẹ thôi
HD close vào nha !

BMK
03-10-11, 11:14 PM
Bác vào xé tem chuẩn thật. Xé tem kiểu của Bác mau nổi tiếng lắm đó.
Từ giờ trở đi Ta sẽ ko hỏi ai bất cứ vấn đề gì trên diễn đàn này. Nhưng Ta sẽ đợi xem Bác có mở 1 Topic nào mà có nội dung Share - Xin - Giúp đỡ - xin hướng dẫn ..v..v.v.v. Để ta xác định trình độ và đẳng cấp " mò " của bạn

Không cho người ta thì thôi tào lao gì thế ông bạn ông còn chư biết nhiều thứ lắm đó ~.~
Không biết thì hỏi mà không làm đc thì chẳng xin, người ta ko giỏi như ông nên người ta ko làm đc thế thôi => lần sau chém nhẹ thôi
HD close vào nha !
2 bác làm ghê thế em chỉ nói những thứ cần nói muốn source full thì rõ thôi tui share rút và add tùy chọn này làm ghê quá !! giấu rồi chết vào hồm nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
dome

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> t.jpg

huuduyen_05
04-10-11, 12:04 AM
Vậy là có web mà dùng rồi nhé ;) Nhiều bạn có khả năng code web lắm chứ, tại chưa share thôi, khích tướng vài lần là share full :)

Topic closed!