PDA

View Full Version : Lỗi newbie mới gặp :(

cauam.tapiu
03-10-11, 05:14 PM
Mình cài SV ss6 của bác huntersun mà chạy gs thì báo login conect fail :(
nó báo input vs address jj đó :(
Suploader chạy ok hết :(
ai biết chỉ mình với , vừa từ bên jx qua Mu chẳng biết j luôn :(

accgame090590
03-10-11, 05:56 PM
cho xin cái ãnh bạn,mình cũng từng bị giống bạn chắc mình biết nếu có hình(~~)

cauam.tapiu
03-10-11, 11:25 PM
đây bác ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
còn đây là gs
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

gmtoolsviet
04-10-11, 12:48 AM
Mình cài SV ss6 của bác huntersun mà chạy gs thì báo login conect fail :(
nó báo input vs address jj đó :(
Suploader chạy ok hết :(
ai biết chỉ mình với , vừa từ bên jx qua Mu chẳng biết j luôn :(
cái này bản chưa đặt port cho gameserver nên nó như thế đấy

cauam.tapiu
04-10-11, 12:51 AM
cái này bản chưa đặt port cho gameserver nên nó như thế đấy
chỉ mình luôn đi bạn :(
chán quá

Destruct
04-10-11, 01:02 AM
Nhấp chuột phải vào GameServer.exe, chọn Create shortcut, xuất hiện một Shortcut của GameServer.exe trong thư mục. Nhấp chuột phải vào Shortcut đó chọn Properties, ở dòng Target thêm vào sau đường dẫn của GameServer.exe thì gõ thêm một dấu cách và copy dòng dưới vào rồi bấm OK. Chạy GameServer bằng Shortcut đó

127.0.0.1 55970 127.0.0.1 55960 55901

cauam.tapiu
04-10-11, 01:23 AM
Nhấp chuột phải vào GameServer.exe, chọn Create shortcut, xuất hiện một Shortcut của GameServer.exe trong thư mục. Nhấp chuột phải vào Shortcut đó chọn Properties, ở dòng Target thêm vào sau đường dẫn của GameServer.exe thì gõ thêm một dấu cách và copy dòng dưới vào rồi bấm OK. Chạy GameServer bằng Shortcut đó

127.0.0.1 55970 127.0.0.1 55960 55901
vẫn không được bác ơi :( b-(

cauam.tapiu
04-10-11, 08:14 AM
bác nào cho em biết sv ss6 nào chạy tốt trên w7 với ạ :(

NightFear
04-10-11, 03:53 PM
Vậy bạn xem chỉnh lại cái IP trong Properties của Shortcut chạy JoinServer thành 127.0.0.1 nữa nhé!