PDA

View Full Version : Đố anh em biết đây là server nào ???

rikudo
30-09-11, 05:11 AM
Dạo qua thấy có cái server này , không biết của ai ???
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lâm Ngọc Huy
30-09-11, 11:36 AM
Lại chém gió rồi.
Mình chưa thấy sever private nào mà khi chơi.Nhân vật có thể nhận được ĐT và KNB hàng triệu như thế
Ở đây nhân vật của cậu ĐT và KNB toàn là hàng chục triệu
Vậy thì chỉ có Sever của cậu chứ còn của ai nữa ;))

Oack123
30-09-11, 12:38 PM
Ko có ai chơi cùng??? Bản này của ông bạn à :-? Ác nhỉ
Không tên nhân vật nữa ...

TALovexm
30-09-11, 01:03 PM
:)>- có cái team nào đang làm TLBB online chuẩn bị update lên bản này ý :-<

Oack123
30-09-11, 01:05 PM
Hình như vừa tìm đc bản này :D Thử test phát .....

TALovexm
30-09-11, 01:06 PM
Không có public đâu mà tìm làm chi cho nó mệt, toàn bộ bản public là hàng fake

huuduyen_05
30-09-11, 01:09 PM
download hình về xem chơi ;))

TALovexm
30-09-11, 01:22 PM
Duyên à e chuẩn bị anti ddos đi... ko e sẽ bay xác với anh :)>-

Rảnh thành lập hội chém gió đi nào ;))

rikudo
30-09-11, 03:38 PM
Hóa ra server này là của anh huuduyen.Vậy là sắp có server 4 lỗ 7 skill rồi anh nhỉ :D

huuduyen_05
30-09-11, 05:32 PM
Lâu lâu chém gió 1 cái mà các chú cứ tát theo mưa =))
Có bản này thì đã mừng rồi :)

rikudo
30-09-11, 05:38 PM
Để topic này show hàng cho hay anh nhỉ :D

TALovexm
30-09-11, 05:55 PM
Hiz... ước j mình dc như các anh ý, toàn pro ....

fantasy2010
30-09-11, 06:47 PM
thấy bản này ở vn bọn nó bảo 600 chai cơ mà.Lấy đâu ra share free mà tìm =))

TALovexm
30-09-11, 07:05 PM
Có ai có public đi nào .................................................. .........

Oack123
30-09-11, 07:10 PM
thấy bản này ở vn bọn nó bảo 600 chai cơ mà.Lấy đâu ra share free mà tìm =))
Căng thì 10.000RMB = 32tr VNĐ mua thì sang TQ mà mua làm gì tới 600 củ :))

fantasy2010
30-09-11, 07:30 PM
ai biết có người bảo bọn vua game bán 600 chai.Còn đến hay ko thì không cần biết,vì không quan tâm lắm đến trò này

thanhtu1007
30-09-11, 07:48 PM
oài lại mấy bác lại khoe của như hồi xưa lúc chưa có bộ trùng lâu... khoe đã hok public rồi sau cũng đầy rẫy

Lâm Ngọc Huy
30-09-11, 08:52 PM
Thật là ghê gớm quá đi =))
Topic nghe có vẻ rôm rả ghê :(
Các chú các bác lên đây toàn doạ ddos nhau :))
Ngon đi ddos TL Cánh cổng của Rukido kìa =))

rikudo
30-09-11, 09:16 PM
Thật là ghê gớm quá đi =))
Topic nghe có vẻ rôm rả ghê :(
Các chú các bác lên đây toàn doạ ddos nhau :))
Ngon đi ddos TL Cánh cổng của Rukido kìa =))
???
Bơm đểu à bạn , người VN ko ngu mà chỉ nghe lời nói từ 1 thằng bơm đểu . Bởi vì phương châm bây giờ, 1 là thù địch, 2 ks gamer của mình là ddos nhau. Với lại server mình ko có chống ddos, chắc 10s là sụp. Mất hứng với pro chuyên về ddos.
Vì giờ pro toàn chơi kiểu tầm cỡ :D

rikudo
30-09-11, 09:26 PM
Đúng rồi giờ china cao giá là 10k Nhân dân tệ . Rẻ nhất là 200 NDT nhưng bản bug nhiều lắm.
Còn nghe bạn kia nói vuathienlong bán 600tr . Thì có thể hiểu là :
1. Không muốn bán.
2. Sau khi bán thì đủ tiền lời, dù bị bên mua kéo hết gamer .

Sói Đẹp Trai
30-09-11, 09:28 PM
nhìn cái sv kia sợ wa:( sv này chắc chỉ khác FPT mỗi cái hình ảnh võ hồn:) mọi người cứ kiên nhẫn đợi kiểu ji sang năm bọn tàu nó cũng để lộ thôi mà:))
p/s mà sv này có phái MD ko chủ thớt
EM hỏi 1 câu cái: ông thaihoa91 đó SMOD chuyên đi bắt phạt member ạ mọi người lúc nào cũng chỉ thấy phạt ai đó vs cái tên thaihoa91^:)^

Oack123
30-09-11, 09:36 PM
Có bản full ngon dã man có 2500 RMB mỗi tội ko qua TQ giao dịch đc :(

Edward_Newgate
30-09-11, 09:44 PM
nhìn cái sv kia sợ wa:( sv này chắc chỉ khác FPT mỗi cái hình ảnh võ hồn:) mọi người cứ kiên nhẫn đợi kiểu ji sang năm bọn tàu nó cũng để lộ thôi mà:))
p/s mà sv này có phái MD ko chủ thớt
EM hỏi 1 câu cái: ông thaihoa91 đó SMOD chuyên đi bắt phạt member ạ mọi người lúc nào cũng chỉ thấy phạt ai đó vs cái tên thaihoa91^:)^
Bạn có ý kiến gì à ;))
Bác ý toàn đi bắt đúng đó chứ ;))

Sói Đẹp Trai
30-09-11, 09:58 PM
Bạn có ý kiến gì à ;))
Bác ý toàn đi bắt đúng đó chứ ;))ko có ji chỉ là thấy anh huuduyen nhà ta chả thấy bắt ai mà lúc nào cũng là thaihoa91:)) vừa rồi 1 bé bị kìa

Lâm Ngọc Huy
30-09-11, 10:14 PM
???
Bơm đểu à bạn , người VN ko ngu mà chỉ nghe lời nói từ 1 thằng bơm đểu . Bởi vì phương châm bây giờ, 1 là thù địch, 2 ks gamer của mình là ddos nhau. Với lại server mình ko có chống ddos, chắc 10s là sụp. Mất hứng với pro chuyên về ddos.
Vì giờ pro toàn chơi kiểu tầm cỡ :D

Nói chơi tý làm gì ghê thế :-o
Chỉ có mấy thằng đểu mới đi ddos dân mình thôi.
Mà cậu 9x nhỉ 8-|.Xưng bạn bè ngọt ghê :X

TALovexm
30-09-11, 11:41 PM

Bạn full nào 2500 zay, 8500 60000000000000000000000000000000000000000000 char

rikudo
01-10-11, 12:06 AM
Nói chơi tý làm gì ghê thế :-o
Chỉ có mấy thằng đểu mới đi ddos dân mình thôi.
Mà cậu 9x nhỉ 8-|.Xưng bạn bè ngọt ghê :X
8x 9x thì sao nhỉ ??? Chỉ những người mình thực sự tôn trọng mới gọi = anh thôi .
Còn nữa tuổi tác hay sao thì cứ xưng hô bạn bè hết ( vì trên mạng không biết ra sao vì chém gió rất nhiều ) . Cho dù họ gọi ít tuổi gọi mình là anh nhưng vẫn xưng hô mình bạn thôi. Vì mình cũng ko có pro hay gì cả, cũng như mọi người thôi :)
Mình chỉ là hạt cát trong cái thế giới IT, cần học hỏi rất nhiều.
Kết thúc bình luận về xưng hô ở đây nhé.

rikudo
01-10-11, 12:07 AM
Xác định được đúng bản 4 lỗ 7 skill thì mua anh ơi, trên mạng giờ lắm đứa lừa đảo lắm
...

Sói Đẹp Trai
01-10-11, 12:51 AM
kể ra có cái bản này thật đem về việt hóa nghịh thỳ khéo........FPT nó phá......s....ả.............n.n.n.n

rikudo
01-10-11, 03:18 AM
Nào cùng nhau chém gió ... !!!

rikudo
01-10-11, 03:29 AM
kể ra có cái bản này thật đem về việt hóa nghịh thỳ khéo........FPT nó phá......s....ả.............n.n.n.n
Không đâu bạn à :)
FPT có Mộ Dung , Cái Võ Hồn bay quanh người + ... nhiều cái lắm, bản này không có :D
Nên không nên so sánh với hàng độc quyền :)

giangmap
01-10-11, 03:39 AM
đục được lỗ 4 và sài dc cơ à...ngon ngon :D

huuduyen_05
01-10-11, 03:41 AM
wow...wow...lascote kinh thế....:-o share đê ;))

ltvphuc
01-10-11, 03:48 AM
Không đâu bạn à :)
FPT có Mộ Dung , Cái Võ Hồn bay quanh người + ... nhiều cái lắm, bản này không có :D
Nên không nên so sánh với hàng độc quyền :)

đồng ý với bạn nì, bản 2.x mà các NPH sử dụng có nhiều items và hiều ứng hơn bản 2.x gốc của nhà SX. tùy theo phong tục tập quán, các loại ngày lễ tại quốc gia NPH, tùy theo 1 số điều khoản thỏa thuận riêng nên cùng là server 2.x nhìn không giống nhau là rất bình thường.

rikudo
01-10-11, 04:03 AM
wow...wow...lascote kinh thế....:-o share đê ;))
Chém gió mà anh , sao tin được ;)
Khi nào việt hóa client + server ổn định, tên server và post kênh hệ thống nói liên quan đến em thì mới là thật :)
Tiền đâu mà mua ... Mai quốc khánh china ...8-}

TALovexm
01-10-11, 01:52 PM
OMG ................... cái gì mà đẹp zậy ước j mình được như mấy anh ý ... PROOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOoooo

huuduyen_05
01-10-11, 02:20 PM
Dạo này ở diễn đàn nhiều gió quá ;))

Lâm Ngọc Huy
01-10-11, 02:45 PM
Bão đang về mà :|Bảo số 5 suy yếu thành áp thấp rồi.ở CLB là bão số 6.Gió giật trên câp 6.Có nơi cấp 8-9 =))

rikudo
01-10-11, 03:24 PM
OMG ................... cái gì mà đẹp zậy ước j mình được như mấy anh ý ... PROOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOoooo
Cho em hỏi ai đây ạ , thấy BOX này mấy khi thấy đâu :|

duchung145
01-10-11, 04:13 PM
Đã là fanboy thì chờ 1-2 năm cũng mất gì đâu
Ơ hơ ơ hơ, chào mọi người bằng cái ngáp ngủ

rikudo
01-10-11, 04:29 PM
Client của dolongky là từ bản 2.80 việt hóa .
Hay là của FPT nhỉ ?

TALovexm
01-10-11, 06:08 PM
Rảnh thì vào spam, chán chả có j làm thì spam tý, spam thế này ko bị xích ...

rikudo
01-10-11, 06:15 PM
Không lẽ là bên 2GVN ???
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

ltvphuc
01-10-11, 06:21 PM
Client của dolongky là từ bản 2.80 việt hóa .
Hay là của FPT nhỉ ?

fpt mới 2.00.0560
pri CN củng chỉ 2.00.0720

2.80 ở đâu ra thía ? =))

ltvphuc
01-10-11, 06:27 PM
2.80.6702 may ra chỉ có bản client mới nhất của changyou ^:)^

rikudo
01-10-11, 06:36 PM
fpt mới 2.00.0560
pri CN củng chỉ 2.00.0720

2.80 ở đâu ra thía ? =))
2.80.6702.exe Đã tạm dừng

Oack123
01-10-11, 06:44 PM
Xác định được đúng bản 4 lỗ 7 skill thì mua anh ơi, trên mạng giờ lắm đứa lừa đảo lắm
...

Có skill mới đồ mới thú mới nhưng chưa có đục lỗ 4 :))

Sói Đẹp Trai
01-10-11, 09:58 PM
có thỳ nhanh nhất sang năm có ver mới bọn tàu nó sẽ share anh em đợi chờ nha:)
p/s mà ai biết có cái source Server Kiếm thế ( World Of Jx ) share em nha ( nót shell ):)

TALovexm
02-10-11, 01:42 AM
có thỳ nhanh nhất sang năm có ver mới bọn tàu nó sẽ share anh em đợi chờ nha:)
p/s mà ai biết có cái source Server Kiếm thế ( World Of Jx ) share em nha ( nót shell ):)

Em ơi anh có server JX này, giá của nó là 2.5 tỷ, sài được client của VNG

Sói Đẹp Trai
02-10-11, 02:33 AM
Em ơi anh có server JX này, giá của nó là 2.5 tỷ, sài được client của VNGshare not sell :)) pro ko share thỳ thôi chứ việc ji phải chọc ngoáy vậy .=)) mà clbgames có từ năm 2006 cơ ạ mà lại lắm người 2006 thế nhỉ:)

TALovexm
02-10-11, 02:36 AM
Kiếm thế chứ ai nói JX... 1 điều hiển nhiên ko ai share Kiếm Thế Free cả

Sói Đẹp Trai
02-10-11, 02:44 AM
lại chém rồi=)) cứ yên tâm với em 1 điều năm sau kiếm thế đầy đường=)) ôi vào box mà đang nóng cũng thành lạnh vì gió quá nhiều=))

TALovexm
02-10-11, 02:46 AM
:-< bạn cứ có 2.5 tỷ đảm bảo có 1 server kiếm thế ngay và luôn để sài

Ờ mà rảnh thì cứ chém gió tội gì nhỉ :)>-

Lâm Ngọc Huy
02-10-11, 03:10 AM
Vào Topic toàn thấy Kiếm Thế với Đứng Tấn.2 chú bấm nút biến khỏi đây cho rảnh.Rách việc

thientruongdx
02-10-11, 03:21 AM
Cho em hỏi ai đây ạ , thấy BOX này mấy khi thấy đâu :|
Anh ơi có đứa nó hỏi anh là thằng nào kìa =))

huuduyen_05
02-10-11, 03:27 AM
Cứ spam cho đến trang 10 rồi ta move vào thùng rác ;)) Dù sao dạo này box cũng im lặng, chưa có gì mới để phát triển, rãnh thì tám nhau đi :D

TALovexm
02-10-11, 03:34 AM
Anh ơi có đứa nó hỏi anh là thằng nào kìa =))

Chú cũng vào đây chém gió à .... tàu bay giấy đi chỗ khác chơi đi

Mà anh là vô danh tiểu tốt có j đâu mà họ chả hỏi a là thằng nào ....

thientruongdx
02-10-11, 03:40 AM
Chú cũng vào đây chém gió à .... tàu bay giấy đi chỗ khác chơi đi

Mà anh là vô danh tiểu tốt có j đâu mà họ chả hỏi a là thằng nào ....

Em có chém gì đâu, vào clb thấy cái topic này tưởng có cái SV nào mới ngon
Thấy có thằng nó hỏi anh thì em bảo thế

TALovexm
02-10-11, 04:34 AM
Thôi đi ngủ, chán chả buồn chém.... ngủ đi cu

hongtu1
02-10-11, 04:39 PM
Bão số 6 sắp về VN rùi kìa:((. ace chém nhanh tới trang 10 để move vào thùng rác nào =))

rikudo
02-10-11, 05:43 PM
Topic này hot vậy :|
Thấy toàn nick màu :-s

soccererhexpor
02-10-11, 06:36 PM
Thấy các chú bị bọn china lừa đảo nhiều quá định vào share cho 1 bản nhưng lại thấy ôm boom nữa rồi ....
Đúng cái tật không thể bỏ được :) ráng bỏ tiền vào đi rồi biết :) Vấn đề mà ai lại chat gì đó với bọn vua thiên long , nó kêu bán biết gì đó , sao mình không nghe thông tin gì hết ~,~ , boom này hạng nặng đấy :)
Xem 1 chút đi rồi hãy đoán mò đoán ốc :)

hongtu1
02-10-11, 06:47 PM
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Oack123
02-10-11, 06:53 PM
Thấy các chú bị bọn china lừa đảo nhiều quá định vào share cho 1 bản nhưng lại thấy ôm boom nữa rồi ....
Đúng cái tật không thể bỏ được :) ráng bỏ tiền vào đi rồi biết :) Vấn đề mà ai lại chat gì đó với bọn vua thiên long , nó kêu bán biết gì đó , sao mình không nghe thông tin gì hết ~,~ , boom này hạng nặng đấy :)

Share cho anh e quả bom anh cầm đi anh :D
Chấp mấy thằng vô ơn làm gì e biết ơn anh mà :))

rikudo
02-10-11, 07:36 PM
Topic dành cho chém gió mà ...
Công dân có quyền được chém ...

rikudo
02-10-11, 07:37 PM
Topic dành cho chém gió mà ...
Công dân có quyền được chém ...

Khác với tuyên bố hùng hồn ở topic trước vậy anh :|
Sao chờ mọi người chém gió rồi mới viết là " định vào share cho 1 bản "
Nếu có share thì share ngay bây giờ luôn để mọi người còn biết ơn anh , chứ đừng ghi từ " định " vào lại nghĩ anh lại chém theo :)

[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Hình như không phải bản này em cũng có bản giống anh thì phải , cũng có thể là 4 lỗ 7 skill nhưng bản khác file server tới 129MB lận :(

rikudo
02-10-11, 07:50 PM
Khác với tuyên bố hùng hồn ở topic trước vậy anh :|
Sao chờ mọi người chém gió rồi mới viết là " định vào share cho 1 bản "
Nếu có share thì share ngay bây giờ luôn để mọi người còn biết ơn anh , chứ đừng ghi từ " định " vào lại nghĩ anh lại chém theo :)

Hình như không phải bản này em cũng có bản giống anh thì phải , cũng có thể là 4 lỗ 7 skill nhưng bản khác file server tới 129MB lận :(
p/s : Hiện em mới tìm thêm được người rao bán bản có Mộ Dung .
Không biết thật hay giả, có gì sẽ show hàng nếu là thật .

Oack123
02-10-11, 09:13 PM
thật là vãi luyện ........... the end

Sói Đẹp Trai
02-10-11, 09:19 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mọi người vào đây sẽ rõ hàng fake mang ra " lừa tình " ý mà:-w lòng tốt mà ko đặt đúng lúc là thế đó. Tuyên bố thẳng một câu không share cho người việt mọi người có năn nỉ thế nào cũng chả share đâu:-w

soccererhexpor
02-10-11, 11:47 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mọi người vào đây sẽ rõ hàng fake mang ra " lừa tình " ý mà:-w lòng tốt mà ko đặt đúng lúc là thế đó. Tuyên bố thẳng một câu không share cho người việt mọi người có năn nỉ thế nào cũng chả share đâu:-w

Nói chuyện cứ y như là rành rõ tất cả sự việc :) . Thật ra đã có share và hiện tại vẫn share :) , cứ đi download client TLBB của anh hùng , 2gvn , tình kiếm v.v... :) hỏi họ làm client từ đâu :) , còn nếu họ phản biện , nhìn vào client là thấy :)

Oack123
02-10-11, 11:52 PM
Nói chuyện cứ y như là rành rõ tất cả sự việc :) . Thật ra đã có share và hiện tại vẫn share :) , cứ đi download client TLBB của anh hùng , 2gvn , tình kiếm v.v... :) hỏi họ làm client từ đâu :) , còn nếu họ phản biện , nhìn vào client là thấy :)

Client là của bọn anh thật nhưng bọn e sửa hết rồi nhìn sao mà thấy được :))
Một số client dùng part của TQ nữa mà ;)

Sói Đẹp Trai
02-10-11, 11:53 PM
bác cứ chém nữa đi dù những cái kia bác share cho mọi người dùng là rất rất tốt nhưng cái câu nói về người Việt Nam bác nên xem lại nhé người việt không phải ai cũng xấu như bác nói đâu còn cái vụ sv bác có share hay không thỳ tùy đó là lòng thôi mà không ai có quyền bắt buộc người ta phải làm những gì người ta không muốn.
HAVE FUN

Oack123
02-10-11, 11:58 PM
bác cứ chém nữa đi dù những cái kia bác share cho mọi người dùng là rất rất tốt nhưng cái câu nói về người Việt Nam bác nên xem lại nhé người việt không phải ai cũng xấu như bác nói đâu còn cái vụ sv bác có share hay không thỳ tùy đó là lòng thôi mà không ai có quyền bắt buộc người ta phải làm những gì người ta không muốn.
HAVE FUN
Bác ấy gốc TQ mà............ ;))

Lâm Ngọc Huy
02-10-11, 11:59 PM
Cũng may là mình gia nhập TLBB private sau,nên không biết ai với ai.Giờ mới biết =))
Tự hào vì có những người Việt giỏi,đem đồ nước khác về cho nuóc mình.Nhưng cũng thấy chán khi cái gì cũng đem ra so đo người mình với người hàng xóm.
Sao anh Hex không share cho dân ta 1 bản nhỉ.
Giờ lượn qua các forums của china.toàn thấy các sever 4 lỗ 7 skill.

Oack123
03-10-11, 12:10 AM
Cũng may là mình gia nhập TLBB private sau,nên không biết ai với ai.Giờ mới biết =))
Tự hào vì có những người Việt giỏi,đem đồ nước khác về cho nuóc mình.Nhưng cũng thấy chán khi cái gì cũng đem ra so đo người mình với người hàng xóm.
Sao anh Hex không share cho dân ta 1 bản nhỉ.
Giờ lượn qua các forums của china.toàn thấy các sever 4 lỗ 7 skill.
Forum TQ toàn hàng fakeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

vuhuy99v
03-10-11, 12:16 AM
Theo mình cái đó ko phải fake đâu,chỉ dzo client thíu hiển thị thui.Qua quá trình tìm tòi,thì phần script trong sv cug quan trọng nhưng phần hiển thị trong client thì wan trọng hơn. Với lại mình thấy mấy anh nói anh soccerhexpor dzậy thì cug ko đúng,ảnh cug đã lấy sv 0.26 dze cho các anh em cug phát triển rùi còn gì.Vì vậy,mình post bài này,anh em xem rùi nghĩ lại!^o^

P/s:Mình nhấn mạnh là file thíu phần đục lỗ 4 đang nằm trong config wan trọng bây h là cách add nó vào và kết hợp script đã có trong sv.Hơn nữa là do thíu liên kết giữa client và sv

hongtu1
03-10-11, 12:35 AM
Ng ta bỏ tiền ra mua về làm thương mại mà bảo share free, hơn nữa h lại là hàng hiếm, khác nào bảo FPT nó share bản sv của nó hiện h. Tốt nhất h chỉ đợi china nó share thì ace mới đc sài.

Sói Đẹp Trai
03-10-11, 12:39 AM
share hay không tùy lòng tốt của người ta mình làm sao mà bắt ép được ko share cũng ko phải hậm hực ji cả vì game server là sản phẩm trí tuệ của người ta do đó người ta có toàn quyền quyết định sản phẩm do mình làm ra.
Anh em có ji chém nữa đi mát quá=))

soccererhexpor
03-10-11, 12:45 AM
chỉ nói 1 câu nữa : Nếu chạy được 4 lỗ pet 12 skill , file Server ít nhất 90MB :) , xem như cho 1 ít bí mật :) vậy thì nhìn vào biết ngay fake hay ko , trong confing ma` chỉnh được 4 lỗ 12 skill thì ,,, khỏi phải development làm gì =))

Oack123
03-10-11, 12:57 AM
Sao bản này của anh sv có 45mb vậy :|

hongtu1
03-10-11, 01:50 AM
Ý bác ý bảo là file chạy Server

Oack123
03-10-11, 01:57 AM
Ý bác ý bảo là file chạy Server
ah ra vậy :D
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

Sói Đẹp Trai
03-10-11, 02:21 AM
chém nốt còn 1 trang nữa thôi pic vào thùng rác cố lên:))

TALovexm
03-10-11, 02:41 AM
Bô bô cha cha. toàn lừa tình............. Bản 0.85 đã nằm trong tay ta 8-} mấy hôm nữa rảnh chụp vài cái pic cho mọi người xem ... =))

huuduyen_05
03-10-11, 04:16 AM
Ai cũng mạnh thế ;)) sắp đến trang 10 rồi :)
Có server TLBB 2 3D rồi nè, dùng được client FPT luôn, full tính năng như FPT.
Chỉ có điều server đó nằm trên máy chủ của FPT, chưa lấy về :D

Oack123
03-10-11, 04:20 AM
Trang 10
Close topic !
Nếu chưa tới thì thôi =))

ttvn92
03-10-11, 04:51 AM
10 đây.close đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

1vuonchuoi9
03-10-11, 05:20 AM
đây mới gọi là 10 closeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee pls

Lâm Ngọc Huy
03-10-11, 05:50 AM
Mãi chưa đến trang 10 để Remove cái Topic này nhỉ

tomtomtom
03-10-11, 07:28 AM
tới trang 10 rồi đừng spam nữa các bạn, đợi anh soccererhexpor trả lời 8-}

Lâm Ngọc Huy
03-10-11, 01:24 PM
:))
Đây mới là trang 10 nè.Ta biết nắm bắt thời cơ ghê =))