PDA

View Full Version : Rip skin Gunny

quocphuvt
30-09-11, 12:14 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

duytungk87
30-09-11, 02:20 AM
mình cũng không biết thêm query vào SQL 2008 thế nào
Ai chỉ dùm với

Sesshomaru
30-09-11, 04:38 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình cũng không biết thêm query vào SQL 2008 thế nào
Ai chỉ dùm với

vấn đề 1: Resource mình trả lời bạn như sau.các món thời trang mới của 3.1 VNG khi bỏ vào 2.3 sẽ bị lỗi nên có lẽ dùng các món đồ cũ cũng được,với lại bạn không nên chờ,tự thân vận động vẫn tốt hơn
mình đã up mấy món cần thiết bao gồm vũ khí và nhẫn,vòng đeo tay rồi,mấy món còn lại chịu khó dùng đồ cũ đi
vấn đề 2:đối với SQL 2005 hoặc 2008,chuột phải vào db_Tank sẽ có lựa chọn new query
bạn copy cái query bạn muốn chạy và F5 là được

duthli
30-09-11, 10:26 AM
nhân tiện hỏi luôn trantoai sao mình rip toàn bị phóng to hình ảnh với một số file không down đc ý nhỉ
hướng dẫn mình add đồ vào shop lun cái ko bít add thé nào

rayyan2006
30-09-11, 08:55 PM
nhân tiện hỏi luôn trantoai sao mình rip toàn bị phóng to hình ảnh với một số file không down đc ý nhỉ
hướng dẫn mình add đồ vào shop lun cái ko bít add thé nào
Nếu nó là file hình ảnh thì thu nhỏ nó lại đi bạn :D

Dreaming
08-10-11, 10:37 PM
anh trantoai223 ơi chỉ? e fix mấy cái ải viễn trinh zới lại vũ khí nữa(vũ khí hoàng kim á) monh a sẽ trả lời trong thời gian sớm nhất vì e dang rất cần :((