PDA

View Full Version : S2 fix chưởng rồng và có Wing3 đây

Van_Bom
22-09-11, 10:58 PM
server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trong server có patch đó: ip luôn là 192.168.1.2 nhé

client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1 vài thông tin, bản này fix chưởng rồng như đã nói, tuy nhiên skill kiếm Run của MG thì ko hề được fix

ở GS Fix Wing3 oke 90% còn 10% là visua bug, cách khắc phục như sau, tạm thời vào game các bạn bỏ vũ khí ra rồi cầm lại thì sẽ hiện wing3 đẹp, move icarus rồi là kanturu event oke, đập ngọc oke, có full dòng hẳn hoi, life đàng hoàng....

ngoài ra còn vài bug linh tinh tớ để khi khác fix 1 thể, 1 vài hộp event JPN ko hiện hình...

acc hoangdung pass hoangdung

Faker
22-09-11, 11:03 PM
oh mãi mới share pro làm em chờ mỏi cả lưng :D
ai dowload thank đi :D

Mu hok bug thì quá nhạt nhẽo
có bug mới có người fix :D

Van_Bom
22-09-11, 11:05 PM
có wing 3 hẳn hoi nha, fix cũng khá linh tinh rồi, cám ơn bạn ủm hộ

mzen.mzen
22-09-11, 11:08 PM
Cám ơn nhé
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrr

Sesshomaru
22-09-11, 11:08 PM
ko down nhưng vẫn thank pro share

mzen.mzen
22-09-11, 11:31 PM
ko down nhưng vẫn thank pro share

Ông bạn để lại tôi cái Y!M đc chứ :)

supertun
23-09-11, 12:05 AM
cám ơn Bờm nhék, Bờm có web thì share luôn đi Bờm ơi.
sao ko úp đầy đủ server luôn đi Bờm. cho ae đỡ phãi kiếm SS2 cũ download tốn thời gian

Hào Hoa Công Tử
23-09-11, 12:52 AM
thanks for share....
Van_Bom vẫn còn ém nhiều hàng ngon lắm :))
share luôn GSCS đi bác :D

LHB_LOVE
23-09-11, 03:36 AM
wing3 thì bản này LHB nhớ là có lâu rồi sài main 1.04J nhưng không ép ra được ! ko biết bản này có ép ra được ko :D
còn 1 cái rất hay của server cuonglee là ép ngọc Cretion ra box of kundun :D
hầu như test nhiều server rồi mà chưa thấy server nào có chức năng này !

vnzoo1
23-09-11, 02:31 PM
cái wing3 không mang trở lại được!!!!!!!!!!!!!!

Maximum
23-09-11, 02:35 PM
Thank Van_Bom .nói thật mình chỉ thích cái effect skill 65k vẫn xoay rồng được .chứ mình chẳng yêu thích gì cái ss2 này ^^!

godhoang
23-09-11, 02:56 PM
Để hè năm sau làm MU "China" này luôn =))
Chứ antihack không đỡ nổi. ;))

Đừng ai mang ý định kinh doanh MU "khó" nhờ VB "ló" cái server này.

ninhmca
23-09-11, 03:32 PM
bạn ơi.bản này có run dk trên win 2k3 and 2k8 k

Van_Bom
23-09-11, 08:17 PM
bản này tớ chỉ test trên win xp sp2 thôi, tớ chưa test trên các win khác, 1 vài lỗi linh tinh như là wing3 bỏ ra rồi ko mang lại được đó là do file item.bmd thôi mà, với lại file itemkor.txt trong server mà, mấy cái đó các bạn có thể tự fix được,

ngoài ra bản này tớ bỏ mấy cái dataserver rồi là ranking rồi là eventserver đi để sài Edataserver cho nhẹ, chú ý là chỉ tạm thời để cho các bạn test thôi, khi nào hoàn thiện thật sự sẽ có hàng full,

gửi tới LHB, bản của anh cuonglee ef ngọc Cre ra box đó là anh ta dùng hàm cre item trong c++ chứ thực chất GS gốc nó ko có, tớ đang nghiêm kíu cái GS gốc này, nó rất hay đó, tuy nhiên khi nào tớ học xong C++, tớ sẽ add lệnh và opition cho nó, ngoài ra còn làm thêm 1 vài cái linh tinh nữa, các bạn cứ test tạm server này đi, sau này tớ sẽ fix full lỗi luôn, à quên bản này chưa có tính năng quay ra wing3 đâu, tạm thời thì wing3 có khoẻ hơn wing2 rồi, và có thể move như wing2, nó cũng đẹp hơn nữa, tớ thấy vậy là hay rồi..^^

xin cám ơn các bạn, còn vụ web thì có từ nâu rồi, nhưng tớ chưa up được tại vì usb bị hỏng, à bạn nào test rồi thì cho 1 vài bức ảnh hoặc video gì đó lên cho sống động nào

Destruct
24-09-11, 02:00 AM
Cũng có cái Server Full Season 2 với lại vọc vạch thêm một vài cái Season 3, cơ mà Bờm shared rồi nên thôi :P Bản của Des có lẽ đi xa hơn Bờm chút xíu, hehe :P Cũng lâu rồi chưa làm lại Mu nữa, giờ chẳng nhớ gì ráo

Hào Hoa Công Tử
24-09-11, 12:37 PM
Cũng có cái Server Full Season 2 với lại vọc vạch thêm một vài cái Season 3, cơ mà Bờm shared rồi nên thôi :P Bản của Des có lẽ đi xa hơn Bờm chút xíu, hehe :P Cũng lâu rồi chưa làm lại Mu nữa, giờ chẳng nhớ gì ráo
Share cho a e dùng đi bác :)
mỗi SV 1 cái khác mà ;))

godhoang
24-09-11, 03:26 PM
Share cho a e dùng đi bác :)
mỗi SV 1 cái khác mà ;))
Tớ nghe bác Des pr hoài mà sao chẳng thấy bài nào nhỉ :(
@VanBom: ông chỉnh quay ma đc như vậy từ main hay GS ? Bật mí cái này thui T_T

Destruct
24-09-11, 03:40 PM
Hehe, không tranh phần của Bờm đâu! Bờm đang phát triển mà, test của Bờm để giúp Bờm hoàn thiện sản phẩm chứ, để bạn ý vui vui còn viết Guide cho ta học hỏi nữa chứ >:)

Van_Bom
24-09-11, 08:21 PM
vụ fix chưởng rồng này nằm ở packet, cho nên là guide rất khó, hiện tại là bọn nước ngoài nó làm được từ nâu rồi, tớ vẫn không ngừng học hỏi, pro Des à, từ ngày tớ vào diễn đàn tớ vẫn rất ái mộ Des, pro Des nên save bản kia hoặc là cho anh em ít thông tin nào đó để tham khảo chứ,....

tớ lại chỉ thích mò mấy cái linh tinh trong mu, nó hay thật đó, sắp tới mò cái vụ cầm 2 vũ khí ở trên người thì nó hiện ra cả 2...he he...cái này ở ver mới thì wz nó code sẵn rồi nhưng ver cũ thì ko có..

Destruct
24-09-11, 09:06 PM
vụ fix chưởng rồng này nằm ở packet, cho nên là guide rất khó, hiện tại là bọn nước ngoài nó làm được từ nâu rồi, tớ vẫn không ngừng học hỏi, pro Des à, từ ngày tớ vào diễn đàn tớ vẫn rất ái mộ Des, pro Des nên save bản kia hoặc là cho anh em ít thông tin nào đó để tham khảo chứ,....

tớ lại chỉ thích mò mấy cái linh tinh trong mu, nó hay thật đó, sắp tới mò cái vụ cầm 2 vũ khí ở trên người thì nó hiện ra cả 2...he he...cái này ở ver mới thì wz nó code sẵn rồi nhưng ver cũ thì ko có..Bờm có cần vụ hiện hai vũ khí không? Des quăng cái DLL lên coi mà ngâm cứu nè :-bd

Van_Bom
25-09-11, 03:36 PM
cám ơn pro des, pro cứ up lên hết đi, tớ download hết, hi hi..

à quên, update cho bản S2 này: skill công thành sài vô tư và thoải mái, vừa mới fix xong cách đây mấy hum, ngoài ra còn tìm ra vài cái fix anti hack của bọn wz, rất hay, sẽ update cho anh em khi có usb mới, đồng thời sẽ up cả lại bản 99B và 1.0L mu hà nội nữa..

xin cám ơn

Destruct
25-09-11, 04:48 PM
Còn mỗi cái DLL của bản 0.97D trước Des xài thôi nhé, tự ngâm đi :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

enternal1603
25-09-11, 08:23 PM
Bác Văn_Bờm có thể add thêm nhiều loại wing vào server cho nó phong phú ko bác? Em thấy trên mạng các skin wing rất nhiều,sao mình ko cho nó thành 1 loại wing mới trong MU? Bác add đc wing3 vào thì sao lại ko add đc wing khác,đúng ko ạ? Ngoài ra em thấy mình add thêm cái loại quái mới của các bản cao hơn cũng làm MU thêm phong phú. Map và item mới thì thì ko cần add nhiều vì nó làm MU loãng.Còn các loại vũ khí cũ em thấy nó xấu nên chuyển hướng thay skin khác và màu khác cho đẹp mắt. Như thế vừa tăng sự đa dạng trong sự lựa chọn cho người chơi,vừa làm mới MU cũ lại ko mang tiếng là "bình mới rượu cũ".
Ngoài ra em thấy có 1 điều khá thú vị mà Wedzen ko làm như các hãng game bên Tàu. Đấy là áp dụng luật "ngũ hành - tương sinh tương khắc". Cái này ở MU ss4 trở đi thì có các loại đồ stocket để khảm dòng với 5 thuộc tính "kim mộc thủy hỏa thổ" Nhưng thực tế em thấy nó ko thực sự phát huy đúng theo nghĩa của nó. Trong MU thì chỉ thấy nối bật tính "hỏa và băng". Ý em là tại sao mình ko cho các items hiện tại của ss2 này các tính năng đó. VD như bộ Rồng Đỏ ( nó là Hỏa Long- hỏa tức là lửa) vậy thì sao ko để cho nó có tính kháng chưởng băng và nước của người chơi khác và quái vật. Hay Kiếm Rồng,Nỏ Rồng,Gậy Rồng thì sao ko cho nó tăng % sức mạnh của 1 loại chưởng nào đó như chưởng hệ hỏa Infeno, Hell Fire,Flame...chẳng hạn. Như thế thì giá trị các món đố sẽ tăng lên nhiều và tùy vào tình hình cụ thể mà người chơi sử dụng đồ cho nó hợp lí....Hay các map thì có thể thêm tính năng hỗ trợ công thủ.VD như map Davias thì là map băng nên sẽ tăng 30% hay bao nhiêu % gì đó cho các chưởng thuộc hệ Băng như Scoll Of Ice, Mưa Băng Tuyết, Ice Arrow....Maps Tarkan hay Dungeon...thì tăng sức mạnh cho các chưởng thuộc hệ Hỏa chả hạn....em thấy như ở SS6 thì có ngấp nghé tính năng kháng băng,độc,nước...ở trong đồ rồi,chỉ ko thấy tăng % lực công 1 số chưởng và maps thui.
Đó là ý tưởng của em để đóng góp cho việc phát triển MU. Mong các bác cho ý kiến...em xin hết !
Đó là

godhoang
25-09-11, 10:19 PM
add kháng như ring pel thì có gì đâu ???
Hồi đó bác eddy cũng làm kháng item thôi, dễ mà :D

godhoang
25-09-11, 10:29 PM
ah`, vb, vu. fix chuong ro`ng nay` co liên quan đến GS hay main.exe ? Bật mí cái này xem ? tks

LHB_LOVE
25-09-11, 10:31 PM
nếu các map mà tính tăng % vậy thì DK + ELF + DL sẽ thiệt thòi vì ít skill mà có skill cũng ko sài vì ko đánh lan rộng được
VD ELF có skill băng nhưng đánh chậm lại yếu chỉ dành cho PK thôi thì sao :)
nhưng nếu MU mà có tính năng kháng như võ lâm thì chắc rất phong phú. vì item bây giờ chỉ thấy mặc đồ cấp cao thôi ko chú ý gì mấy đến các kháng cho lắm

Van_Bom
26-09-11, 10:51 AM
xin cám ơn tất cả mọi người đã góp ý và ủm hộ
gửi bạn hoàng vụ chưởng rồng này là do packet đó, nó giống như kiểu là fix visua bug ở wing3 đó, phải dùng C++, mà tớ mới học được có vài bài thôi, chưa biết làm gì cả, chủ yếu tớ fix lỗi là dùng Onllydbg hết đấy,
gửi pro Des, có file dll thì dùng cái gì để đổi nó thành source vậy, phải thành source thì mới biết mà nghiêm kíu chứ, pro có phần mềm nào ko, ^^
gửi bạn enternal những điều bạn nói tớ đã nghĩ cách đây 2 năm rồi, nhưng mà tớ chỉ là làm mò, ko có 1 chút trình độ cao siêu nào hết cho nên là khả năng của tớ có hạn thôi, vụ add wing3 thì tớ mới tìm ra gần đây thôi, thật ra thì add vào trong Server đối với tớ rất dễ dàng vì tớ đã tìm ra quy luật nhưng mà add vào client thì lại quá khó với tớ...add vào file main.exe tớ vẫn đang tìm hiểu

thật ra bản này nó là S2 JPN full nhưng mà bọn nó ko đưa client S2 JPN full mà lại toàn đưa client S3 E1 JPN cho nên là nó có sẵn wing3 trong client rồi...

à quên, nếu các bạn test kỹ thì chú ý cái kiếm băng đó, băng tính của nó rất mạnh và hiện nên rõ ràng, tớ đã test 100% trên 1.02N còn lại các thứ khác phải nghiên kíu từ từ, mỗi năm tìm ra 1 thứ là tớ hạnh phúc ồi...

enternal1603
26-09-11, 12:08 PM
Mình thấy pro Des có 1 bản MU 97D add full Items ss4 đấy. Bờm thử hỏi Des xem cách add nó vào main như thế nào. Vì mình cà rốt lập trình nên chỉ biết đóng góp ý tưởng thôi. Wedzen họ thêm mới vào Server của họ đc thì mình cũng hoàn toàn có thể,chỉ có điều là chưa tìm ra quy luật thui. Hy vọng các pro sớm tìm ra cách để nước nhà có 1 bản MU đẹp và hấp dẫn.
gửi bác Godhoang. Vụ add kháng thì nó dễ,nhưng còn vụ add công thì sao hở bác?

Destruct
26-09-11, 02:23 PM
Add items bình thường thì dễ òm thôi, mở cái Box Guides ra có sẵn Tut cho các bạn làm đấy ;)) Bờm kiếm Tool mà Decompile nó ra nhé, Des chỉ còn mỗi DLL thôi, source đi về nơi nào rồi. Lượn lượn forum mấy bữa rồi lại lặn tiếp giờ =))

Van_Bom
26-09-11, 05:31 PM
cám ơn pro des nha, gửi bạn entanal, bản 0.97D có full item S4 thì tớ có từ nâu rồi, đó là 1 bản của MBT thì phải, item bọn nó add vào cũng nhiều, nói chung là tớ cũng add thành công được vũ khí rồi là quần áo nhưng mà nó ko có màu riêng đâu, nó toàn kiểu 1 màu vàng choé đó, cái đó nghe nói là phải code lại vài dòng nữa tớ vẫn đang mò...

sẽ sớm update, hiện nay tớ đang cố gắng tìm cái client S2 JPN, vì client S3 E1 này tớ thấy nó vẫn nặng lắm, vào game vẫn nâu và hơi lác..

Destruct
26-09-11, 06:55 PM
0.97 của Des full items Season 1 thôi, màu bình thường =)) Season 4 làm gì khi Season 1 và 2 còn chưa xong. Test và report cho Bờm nó làm xong Season 2 đi kìa :-"

enternal1603
26-09-11, 08:45 PM
Mình thấy cái màu của Items hình như ko phải là do main quy định đâu. Mình có nghịch 1 vài Skin trên mạng thì thấy nó có file Ozj đi kèm mới là file quyết định màu sắc của items. Vì mình có thử nghịch skin 1 cái đao thay vào skin của Thiết Kiếm,nhưng khi add lên +9 thì màu của đao mới là màu trắng chứ ko phải màu vàng chóe giống Thiết Kiếm. Nên mình đoán là vậy. hi. À Bờm có thể add thêm nhiều loại wing mới vào server đc ko? Trên mạng mình thấy skin wing rất nhiều và đẹp nữa. Sao mình ko add vào để tăng sự phong phú cho MU? hì

Maximum
26-09-11, 09:22 PM
Mình thấy cái màu của Items hình như ko phải là do main quy định đâu. Mình có nghịch 1 vài Skin trên mạng thì thấy nó có file Ozj đi kèm mới là file quyết định màu sắc của items. Vì mình có thử nghịch skin 1 cái đao thay vào skin của Thiết Kiếm,nhưng khi add lên +9 thì màu của đao mới là màu trắng chứ ko phải màu vàng chóe giống Thiết Kiếm. Nên mình đoán là vậy. hi. À Bờm có thể add thêm nhiều loại wing mới vào server đc ko? Trên mạng mình thấy skin wing rất nhiều và đẹp nữa. Sao mình ko add vào để tăng sự phong phú cho MU? hì

Nói thẳng ra bạn mơ tưởng hơi xa vời .nếu add được wing + opt cho nó luôn tất cả các wing như bạn nói thì có đến 100 hoặc 1000 cái webzen xuất hiện .màu của item ko phụ thuộc vào file nào cả .file .ozj chính là file hình ảnh phụ của item còn .bmd mới là file hình ảnh chính . màu sắc của nó quyết định ở GlowEditor .nói nhiều thì ít ra cũng có một ít kiến thức .chứ cứ đưa ra ý tưởng một cách không tưởng như vậy thì có ông bụt mới giúp bạn thực hiện được !

godhoang
26-09-11, 10:49 PM
@Maximum: Bạn có một câu trả lời chính xác và rất tuyệt vời :D !
Enternal sao dạo này xuống phong độ vậy ? (kô biết gh có nhầm tên kô :()

enternal1603
27-09-11, 01:02 AM
Nói thẳng ra bạn mơ tưởng hơi xa vời .nếu add được wing + opt cho nó luôn tất cả các wing như bạn nói thì có đến 100 hoặc 1000 cái webzen xuất hiện .màu của item ko phụ thuộc vào file nào cả .file .ozj chính là file hình ảnh phụ của item còn .bmd mới là file hình ảnh chính . màu sắc của nó quyết định ở GlowEditor .nói nhiều thì ít ra cũng có một ít kiến thức .chứ cứ đưa ra ý tưởng một cách không tưởng như vậy thì có ông bụt mới giúp bạn thực hiện được !

Cám ơn bạn đã nhắc nhở mình. Nhưng mình nghĩ là bạn có phần hơi gay gắt với mình. Mình nói ngay từ đầu là đó chỉ là ý tưởng. Ý tưởng có thể làm đc có thể ko làm đc. Mình đã nói là mình ko am hiểu về code cũng như các mảng khác liên quan đến mod game. Nếu mình nói chỗ nào phi lý thì bạn cứ nhắc nhở, chứ bạn nói như thể tức giận 1 kẻ ngông cuồng ko biết trước biết sau gì cả. Như thể mình là thằng "đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm" vậy. Mình thừa nhận là mình ko có kiến thức gì về code cũng như mod game gì cả,nhưng bạn thử nghĩ xem, nếu ai đó đưa ý kiến đóng góp cho 1 vấn đề gì đó ko khả thi rồi bạn dội 1 phát cho người ta 1 gáo nước lạnh thì liệu lần sau có ai dám đóng góp nữa ko vậy? Mình ko có ý hơn thua gì cả,nhưng mình muốn là ý kiến của tất cả mọi người thì nên đc trân trọng,đúng thì ta làm mà sai thì bỏ để tìm cái hay hơn. Vậy thôi !

Tại sao mình lại đưa ra ý tưởng add wing mới vào? Mình chỉ nghĩ là nếu add đc items khác như giáp trụ,vũ khí...thì tại sao ko add đc wing? Với lại đâu cần thiết wing mới thì phải có các opts mới,sao ko dùng các opts của wing 1,wing2 hiện tại ý,chỉ cần thay đổi 1 vài chỉ số như gia tăng sức sát thương hay lv sử dụng...Mục đích hiện tại là làm cho MU trở nên phong phú,có nhiều sự lựa chọn cho người chơi. Còn chuyện add các opts mới để chuyển nó sang level wing khác như wing4,wing5... thì làm đc thì tốt còn nếu ko làm đc thì thôi. Mục đích chủ yếu là làm cho MU phong phú hơn thôi,chứ nếu cái gì cũng làm đc thì chả phải có hàng ty tỷ cái webzen như bạn nói sao? Mình ko có ý đó bạn nhé ! Mong bạn đừng hiểu nhầm.

@Godhoang: Mình chưa bao h mod MU hay bất kì game nào khác cả,mình chỉ là người yêu thích MU như bao người khác thôi,chắc bạn đã nhầm mình với ai đó. Thân !

Maximum
27-09-11, 01:21 AM
Cám ơn bạn đã nhắc nhở mình. Nhưng mình nghĩ là bạn có phần hơi gay gắt với mình. Mình nói ngay từ đầu là đó chỉ là ý tưởng. Ý tưởng có thể làm đc có thể ko làm đc. Mình đã nói là mình ko am hiểu về code cũng như các mảng khác liên quan đến mod game. Nếu mình nói chỗ nào phi lý thì bạn cứ nhắc nhở, chứ bạn nói như thể tức giận 1 kẻ ngông cuồng ko biết trước biết sau gì cả. Như thể mình là thằng "đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm" vậy. Mình thừa nhận là mình ko có kiến thức gì về code cũng như mod game gì cả,nhưng bạn thử nghĩ xem, nếu ai đó đưa ý kiến đóng góp cho 1 vấn đề gì đó ko khả thi rồi bạn dội 1 phát cho người ta 1 gáo nước lạnh thì liệu lần sau có ai dám đóng góp nữa ko vậy? Mình ko có ý hơn thua gì cả,nhưng mình muốn là ý kiến của tất cả mọi người thì nên đc trân trọng,đúng thì ta làm mà sai thì bỏ để tìm cái hay hơn. Vậy thôi !

Tại sao mình lại đưa ra ý tưởng add wing mới vào? Mình chỉ nghĩ là nếu add đc items khác như giáp trụ,vũ khí...thì tại sao ko add đc wing? Với lại đâu cần thiết wing mới thì phải có các opts mới,sao ko dùng các opts của wing 1,wing2 hiện tại ý,chỉ cần thay đổi 1 vài chỉ số như gia tăng sức sát thương hay lv sử dụng...Mục đích hiện tại là làm cho MU trở nên phong phú,có nhiều sự lựa chọn cho người chơi. Còn chuyện add các opts mới để chuyển nó sang level wing khác như wing4,wing5... thì làm đc thì tốt còn nếu ko làm đc thì thôi. Mục đích chủ yếu là làm cho MU phong phú hơn thôi,chứ nếu cái gì cũng làm đc thì chả phải có hàng ty tỷ cái webzen như bạn nói sao? Mình ko có ý đó bạn nhé ! Mong bạn đừng hiểu nhầm.

@Godhoang: Mình chưa bao h mod MU hay bất kì game nào khác cả,mình chỉ là người yêu thích MU như bao người khác thôi,chắc bạn đã nhầm mình với ai đó. Thân !

Mình nghĩ bạn nên vào đây thì có lẻ sẽ tốt hơn với tài ăn nói của bạn ;)) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <<<<< .mình chỉ nói bạn mơ tưởng hơi xa vời chưa hề tát gáo nước lạnh nào cả .nếu có ý tưởng thì ít nhất bạn cũng phải có 1 ít kiến thức về Mu trước đã rồi hãy đưa ra ý tưởng của mình .từ cái nền mới xây được cái nhà .bạn ko có nền cứ nghĩ là sẽ xây thế nào ? hoặc có thể là đưa ra ý tưởng cho người khác xây .mình nói vậy bạn đủ hiểu rồi chứ .

Destruct
27-09-11, 04:42 AM
"Ông bụt" Maximum đừng có chê nữa kẻo người ta mất đi cái nhiệt tình vốn có giờ! :))

Đêm hôm khuya khoắt, lên đây khè hàng chơi, rảnh rỗi sinh nông nổi nên vọc vạch lại cái Server này của Bờm chút xíu >:)

[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Add thêm một vài cái lắt nhắt nữa như Jewel of Excellent, Jewel of Enhancement, hệ thống nhiệm vụ mới :P
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Có thêm hệ Pet nữa nhé :x Ai bảo Season 2 là cũ và chán thì ta cho ăn gạch >:)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Cái New Quest thì lấy lại của Arieth thôi, không có gì đặc sắc ;) Còn cái Pet System thì từ Mu Jamaika (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) của Dios bên RZ :x Ta yêu 0.97 nhất!!!

Đấy, có vài thứ linh tinh để khoe thế thôi, không có gì để share cả đâu =))

phoxuaxua
27-09-11, 05:27 AM
GS đã được decompile rồi thì add thêm cái gì chẳng được, vấn đề phụ thuộc ai hiểu code sẽ làm được thôi, ss1-2 add wing 3 là truyện thường tình. AriethMU nó add wing4 full op từ hồi ss3 kìa.

Vấn đề mầu Item phụ thuộc vào Main chứ vào đâu nữa. Nếu không add nhiêu Item thì toàn bộ mầu sắc item đã được chỉnh chuẩn theo webzen trong main. Tuy nhiên mình cũng có thể tự thay đổi bất cứ mầu sắc gì của Item có trong server(Sang Ragezone tìm bài hướng dẫn change glow item). Khi add thêm item mới nó mới sinh ra cái file Glow.dll, Glow.gld và cái GlowEditor để dễ tỉnh chỉnh mầu sắc theo ý muốn của mình thôi

Mr.Quy
27-09-11, 05:29 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
....................

/rare
/test 69 ;))
/dmstart or /startdm ;))

văn bờm add y!m hỏi tí :-?

mrquytk

Destruct
27-09-11, 05:49 AM
Hehe, mới tải cái Server về múa máy tí xíu mà bị nói ghê quá :">

phoxuaxua
27-09-11, 05:58 AM
Hehe, mới tải cái Server về múa máy tí xíu mà bị nói ghê quá :">

:)) anh muốn nhắn tới Maximun kìa không phải Des đâu, vì Max nói anh bạn ent gì đó

Destruct
27-09-11, 06:06 AM
Hề hề, làm em tưởng :">

Maximum
27-09-11, 08:22 AM
"Ông bụt" Maximum đừng có chê nữa kẻo người ta mất đi cái nhiệt tình vốn có giờ! :))

Đêm hôm khuya khoắt, lên đây khè hàng chơi, rảnh rỗi sinh nông nổi nên vọc vạch lại cái Server này của Bờm chút xíu >:)

[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Add thêm một vài cái lắt nhắt nữa như Jewel of Excellent, Jewel of Enhancement, hệ thống nhiệm vụ mới :P
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Có thêm hệ Pet nữa nhé :x Ai bảo Season 2 là cũ và chán thì ta cho ăn gạch >:)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Cái New Quest thì lấy lại của Arieth thôi, không có gì đặc sắc ;) Còn cái Pet System thì từ Mu Jamaika (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) của Dios bên RZ :x Ta yêu 0.97 nhất!!!

Đấy, có vài thứ linh tinh để khoe thế thôi, không có gì để share cả đâu =))

File mix.bmd là file chứa thông tin ép wing .seeds ... muốn chỉnh nó cũng dễ lấy file mix của ss4 tìm mix wing 3 .tuỳ chỉnh các option ih chang copy đem qua mix của ss3 thế là xong .còn cái jewel of excellent. sao ko thấy ảnh hả bác Des ?

Destruct
27-09-11, 01:44 PM
Jewel of Excellent thì đang mày mò xíu, chưa xong nên chưa có review. Bạn chỉnh mix wings lại coi ;)) Đã fix visual bug wing nhé ;)

Van_Bom
27-09-11, 10:26 PM
xin trân thành cám ơn các bạn đã test bản này, hiện tại tớ đã fix thêm được 1 vài lỗi mới nữa rất hay trong gs, vẫn sử dụng onllydbg thôi, còn những lỗi nào mà yêu cầu phải sài c++ thì tớ chịu, sẽ phải cố gắng học cho xong cái c++ đã, tớ sẽ sớm chở lại để update...

Destruct
27-09-11, 10:47 PM
Hehe. Lên quăng review lượt cuối, mới trả con lap lại nên cái Server đi về nơi nao luôn rồi =)) Đã xong Customs Jewels, tương tự như Arieth Mu vậy, một viên Jewel of Excellent dùng để tăng Options cho đồ Excellent lên max 3 options, và một viên Jewel of Enhancement dùng để tăng cấp độ cho những items như Rings và Pendants vốn không thể dùng Bless hay Soul

Viên Enhance này:
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Còn đây là viên Excellent:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hai em nó show hàng nhé:

Còn mấy cái nữa mà không chụp khoe được :-<

darkmagician
28-09-11, 12:26 AM
là gì thế des úp ảnh cho anh em xem với

supertun
28-09-11, 12:28 AM
Hehe. Lên quăng review lượt cuối, mới trả con lap lại nên cái Server đi về nơi nao luôn rồi =)) Đã xong Customs Jewels, tương tự như Arieth Mu vậy, một viên Jewel of Excellent dùng để tăng Options cho đồ Excellent lên max 3 options, và một viên Jewel of Enhancement dùng để tăng cấp độ cho những items như Rings và Pendants vốn không thể dùng Bless hay Soul

Viên Enhance này:
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Còn đây là viên Excellent:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hai em nó show hàng nhé:

Còn mấy cái nữa mà không chụp khoe được :-<
Share cho ae, mày mò đi đại ca ơi. đang thèm mấy cái vụ này hehe

Destruct
28-09-11, 12:31 AM
Server mất tích luôn rồi nhé :)) Des trả lap rồi. Giờ đang online trên con PC cùi đấy :-j

supertun
28-09-11, 12:50 AM
đại ca cố gắng tìm lại hoặc làm lại cho ae 1 cái cho mát lòng mát dạ đi, mới thấy đại ca quăng review lên mà mất luôn là buồn lắm đại ca ơi.

Destruct
28-09-11, 12:57 AM
Chờ đợi bản của Văn Bờm nhé :D

supertun
28-09-11, 01:06 AM
server của Bờm share có y như của đại ca ko ???, e đag giền cái vụ này nè và đang mày mò add Item Chuỳ Vua + Pet Thần Mã mà chưa có đc tí hướng dẫn nào cả

Destruct
28-09-11, 01:15 AM
Add Pet thì Des thích add Pet hỗ trợ đánh nhau như Bot như trên hơn. Vụ add thêm chuỳ thì chịu khó lục trong Box Guides nhé bạn, đã có hướng dẫn rồi :)

Maximum
28-09-11, 01:08 PM
Add Pet thì Des thích add Pet hỗ trợ đánh nhau như Bot như trên hơn. Vụ add thêm chuỳ thì chịu khó lục trong Box Guides nhé bạn, đã có hướng dẫn rồi :)

Her her bác Des pro thật add được jewel như Arieth mu luôn ^^! thế add được season 6 ko bác hay chỉ được server season 3 này thôi ? ;))

Destruct
28-09-11, 02:39 PM
Cũng chưa biết, nếu có GS ngon chưa packed thì chắc cũng không khó lắm. Nói thật trước giờ cái Source động vào cao nhất là 1.00.90 mà cũng chưa biết gì nhiều =)) Hơn 2 năm mới quay về vọc lại MuServer đó. Hehe. Vụ này thì có pro gì đâu, nhiều người add được nó rồi mà.

Cơ mà chưa test Season 6 bao giờ :(( Quay lại thấy Mu nhiều cái mới quá vậy :((

Maximum
28-09-11, 02:46 PM
Cũng chưa biết, nếu có GS ngon chưa packed thì chắc cũng không khó lắm. Nói thật trước giờ cái Source động vào cao nhất là 1.00.90 mà cũng chưa biết gì nhiều =)) Hơn 2 năm mới quay về vọc lại MuServer đó. Hehe. Vụ này thì có pro gì đâu, nhiều người add được nó rồi mà.

Cơ mà chưa test Season 6 bao giờ :(( Quay lại thấy Mu nhiều cái mới quá vậy :((

Her thì ra PC bác ko có điều kiện test SS6 .season 6 mà phải hơn mấy cái trước chứ :D

Destruct
28-09-11, 02:52 PM
Thua chứ biết làm sao, mò dần dần là vừa ^^!

darkmagician
28-09-11, 09:53 PM
mình cũng muốn add do vao GS nhung doc ko hiu hệ bin đành bó tay thôi

WhoAmI
30-09-11, 04:54 AM
Cám ơn bác VanBom đã cho 1 ý tưởng. Nhưng bác đi sai hướng rồi. Vụ ko hề liên quan gì đến Packet gì cả. Lỗi này nằm hoàn toàn dưới client: Xử lý Skill hình ảnh dưới Client. Lỗi này là WZ chỉ tính toán và hạn chế Size ở mức thấp, chỉ có Mu RS mới có vụ 6500 hay 65000 Point thôi.
Vụ này nếu bạn RE kỹ 1 tí sẽ ra thôi. Không quá khó ! Mở rộng size Dev giữa Skill và màn hình.
Xin lỗi đã mạn phép !

Destruct
30-09-11, 06:25 AM
WhoAmI nếu được thì viết tutotial nhé! :) Member mới kìa!!

Maximum
30-09-11, 12:24 PM
WhoAmI nếu được thì viết tutotial nhé! :) Member mới kìa!!

Đồng ý 2 tay với bác Des :D 30 charrrrrrrrrrrrr

Van_Bom
02-10-11, 04:06 PM
Cám ơn bác VanBom đã cho 1 ý tưởng. Nhưng bác đi sai hướng rồi. Vụ ko hề liên quan gì đến Packet gì cả. Lỗi này nằm hoàn toàn dưới client: Xử lý Skill hình ảnh dưới Client. Lỗi này là WZ chỉ tính toán và hạn chế Size ở mức thấp, chỉ có Mu RS mới có vụ 6500 hay 65000 Point thôi.
Vụ này nếu bạn RE kỹ 1 tí sẽ ra thôi. Không quá khó ! Mở rộng size Dev giữa Skill và màn hình.
Xin lỗi đã mạn phép !

giả dụ như chưa được fix chưởng rồng nhé, tớ tăng agi con MG =40k thì ngoáy ko ra rồng, nhưng tâng agi =55k thì lại ngoáy ra rồng, vậy bạn giải thích thế nào,...

ngày xưa khi tớ làm maxpoint 65k ở GS đã phát hiện ra 1 thứ rất buồn cười...đó là ở GS nó cũng có chỗ quy định cho phép ra skill hay ko ra skill

hiện nay tớ đang tìm cách fix visua bug bằng onllydbg vì c++ tớ ko biết, vẫn đang học

godhoang
02-10-11, 04:51 PM
giả dụ như chưa được fix chưởng rồng nhé, tớ tăng agi con MG =40k thì ngoáy ko ra rồng, nhưng tâng agi =55k thì lại ngoáy ra rồng, vậy bạn giải thích thế nào,...

ngày xưa khi tớ làm maxpoint 65k ở GS đã phát hiện ra 1 thứ rất buồn cười...đó là ở GS nó cũng có chỗ quy định cho phép ra skill hay ko ra skill

hiện nay tớ đang tìm cách fix visua bug bằng onllydbg vì c++ tớ ko biết, vẫn đang học
Vậy cuối cùng là từ main.exe hay Gs.exe ? VB nói cụ thể hơi nhé :)
Nếu là main.exe thì godhoang định nhờ fix cái main.exe xem thể nào, chứ giới hạn cái này đánh chán

kunyeudung
29-10-11, 05:25 PM
cái wing3 không mang trở lại được!!!!!!!!!!!!!!

sửa lại item(kor) với item.bmd cho class 2 đeo đc. \m/

bqt.mugr
19-11-11, 09:51 AM
server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trong server có patch đó: ip luôn là 192.168.1.2 nhé

client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1 vài thông tin, bản này fix chưởng rồng như đã nói, tuy nhiên skill kiếm Run của MG thì ko hề được fix

ở GS Fix Wing3 oke 90% còn 10% là visua bug, cách khắc phục như sau, tạm thời vào game các bạn bỏ vũ khí ra rồi cầm lại thì sẽ hiện wing3 đẹp, move icarus rồi là kanturu event oke, đập ngọc oke, có full dòng hẳn hoi, life đàng hoàng....

ngoài ra còn vài bug linh tinh tớ để khi khác fix 1 thể, 1 vài hộp event JPN ko hiện hình...

acc hoangdung pass hoangdung

Bản này client ko nói đến , nhưng mình gặp một số lỗi sau bạn nào ranh fix dùng mình :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp

Và <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.bmp

Van_Bom
19-11-11, 05:04 PM
bạn nên xem lại các bước config ip của bạn nha, các bạn khác chạy ầm ầm đó, phải xem kĩ nha, các bước config mà ko kĩ là nó hay lỗi lắm

ViperMUHN
21-11-11, 09:18 PM
Vụ không ra rông tất nhiên là do client rồi, yên tâm là chuẩn vì GameThuVN đã fix lỗi này rồi ^^

godhoang
21-11-11, 09:45 PM
Vụ không ra rông tất nhiên là do client rồi, yên tâm là chuẩn vì GameThuVN đã fix lỗi này rồi ^^
Có gì anh viper tung hướng dẫn nha =)) (!)

Van_Bom
21-11-11, 09:56 PM
ngày xưa tớ có làm thử với 1.02N của chuột thành tinh, thì cũng phát hiện ra là packet cũng có làm cái đó, ví dụ tăng agi vào MG 55k và cầm kiếm rồng thì ngoáy ra, nhưng nếu ko move 1 offset giới hạn 65k trong gs thì nó cugx ko ra, cũng rắc rối lắm..đành phải bỏ rở,..hix

à quên còn cái skill kiếm Run của con MG nữa, cũng ko ra, cái bản này fix chưởng rồng rồi nhưg ko fix chưởng kiếm Run, đểu thật.