PDA

View Full Version : LHB_LOVE xem hộ em cái Server cái

PT_LOVE
22-09-11, 05:32 PM
Em vào game lập 1 số nhân vật và khi vào game vẫn bình thường nhưng khi chọn nhân vật khác thì đã mất nhân vật đã lập vừa rồi và em đã thử với rất nhiều tài khoản vẫn bị vậy anh có thể giúp em không
Đây là 1 số hình ảnh em vừa chụp trong games anh xem nhé

Server ở đây nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anh lập nhân vật
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ảnh sau khi chọn nhân vật khác

gaoblackxincha
22-09-11, 08:06 PM
Thay DB đi bạn nhé . Cái này DB ko có Class 7 đó. Hoặc
Vào thư mục ServerMu/SCFQueryInstaller
Config ở file SCFQueryInstaller.ini Cho đúng với SQL
rồi chạy SCFQueryInstaller.exe

LHB_LOVE
22-09-11, 09:09 PM
chắc là data chưa có class 7 bạn thử vào database muonline vào table DefaultClassType thêm class 7 vào
class 7 là 96 :) còn ko thì tìm 1 database khác cùng phiên bản có class 7 chạy thử nha !

phoxuaxua
23-09-11, 05:57 AM
Database gì ở đây. Đó là lỗi Main đã bị fix char, main 1.07V+ mặc định không phải sửa lại như những main version trước nó. Sửa lại dòng fix char về nguyên bản hay kiếm caí main khác mà dùng

gaoblackxincha
23-09-11, 08:10 AM
Lần trước e cũng bị như vậy đó a Tùng.
Xem trong table DefaultClassType thì thấy thiếu ID 96:">:">

PT_LOVE
23-09-11, 08:14 PM
nếu thiều class 7 phải sửa sao hả anh em dung BD có class 7 thì lại không vào được web mà dùng không BD có 6 class lại vào được web thế phải làm sao để cái BD 6 class có thêm NV 7 các anh pro
đây là hình ảnh có 7 class các anh xem hộ em cái nhé

cho em cach dua 6 class len 7 class nưa nhé em tks nhiều nhiều

PT_LOVE
24-09-11, 05:53 AM
Anh nao Pro hướng dẫn cho em cái DB có 6 class lên 7 class đi :**

vodkacb
24-09-11, 06:38 AM
DB chứ k phải DB nhé bạn
30charrrrrrrrrr

PT_LOVE
24-09-11, 01:19 PM
Anh nào chỉ cho em cái nào :((