PDA

View Full Version : Ai giúp mình config server online = teamview với

vn55594555
21-09-11, 05:31 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vn55594555
21-09-11, 05:41 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppp............. ..............

clackkein
21-09-11, 06:10 PM
Bạn pm yahoo: clack.kein mình TV gúp bạn, có gì thắc mắc mình biết mình chỉ luôn :) Tất nhiên là không tiền bạc như ai kia....

thocon
21-09-11, 06:20 PM
Bạn pm yahoo: clack.kein mình TV gúp bạn, có gì thắc mắc mình biết mình chỉ luôn :) Tất nhiên là không tiền bạc như ai kia....
dù bạn cố gắng nhiều hơn bất kỳ ai đảm bảo bạn sẽ không thành công khi giúp config. lý do bởi chính họ không tìm hiểu những căn bản và thật sự cần thiết. mà muốn làm được ngay, 1 chút kiến thức về mu server họ không có, trong khi ......
mà ở clb có rất nhiều bài guide về vấn đề này, mình nghĩ nếu chỉ bỏ ra 1 ngày đọc và làm theo hướng dẫn đảm bảo, chính bản thân họ tự tay làm được chứ không cần chúng ta giúp.
vn55..... bạn vào box lưu trữ để đọc và download video về nhé, làm theo bạn đã đạt được 80% công việc mình cần rồi.

chipct91
23-09-11, 10:39 PM
noi vay thoi chu. Da ko co kien thuc can ban sao ma lam dc. Neu ko co huong dan ma lam dc. Nguoi do' la thien tai. Vi nguoi ta doc o 1 so trang web ma web do chj? co noi' cko wa loa ma thoi dau co huong dan cu. the?. Nguoi biet roi ko noi lam ji. Nguoi moi' chua biet lam dc. chac' ho ko can giup