PDA

View Full Version : Hỏi về main.exe MuOnline

timmotnua
20-09-11, 11:57 PM
Các anh Pro cho em hỏi cái tại sao em hexmain lại không tìm thấy connect để sửa IP ai biết chỉ em với :((
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đây là hình ảnh em chụp
1<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g
2<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g
3<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g
các anh pro xem bảo em với nhé em cam ơn nhiều yahoo em là paradiselove_Luv

shad0w.hunter
21-09-11, 12:27 AM
main đã pack, chịu khó săn tìm main sạch & chưa pack phù hợp với phiên bản của bạn đang dùng.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

timmotnua
21-09-11, 06:55 AM
main đã pack, chịu khó săn tìm main sạch & chưa pack phù hợp với phiên bản của bạn đang dùng.

mrvu058
21-09-11, 01:51 PM
crack đc main đó thì xài =)) 30 charrrrrrrrrrrrrr

luutrunhac
21-09-11, 07:46 PM