PDA

View Full Version : vấn đề ko đi đc boss trong gunny offline

duthli
20-09-11, 08:11 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mandc.png
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mgidc.png
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png
mọi người rất hay bị lỗi này ai fix đc chỉ giùm nhé

smallwind1912
20-09-11, 09:00 AM
Dream Dream and continue Dream.
May be that change>>>>>>>>>>

duthli
20-09-11, 09:27 AM
chủ thớt còn dream :|
ace dream forever à
ai fix đc lên tiếng koi

stano1
20-09-11, 04:11 PM
chủ thớt còn dream :|
ace dream forever à
ai fix đc lên tiếng koi

Cậu có nắm full source code không ? , nắm được thì fix được thôi :|

smallwind1912
20-09-11, 04:39 PM
Cậu có nắm full source code không ? , nắm được thì fix được thôi :|
source code đã share có chỉ thiếu có pro thôi.

wildarms993
20-09-11, 08:53 PM
Ai biết ID của Vip thiên sứ ko

shikaru92
21-09-11, 12:06 PM
Ai biết ID của Vip thiên sứ ko

Ares: 14010
Huy Chuong: 11408
Vip thiên sứ: 17002 (Bắn vào người mất máu)
ác ma+5 :8504

Sesshomaru
21-09-11, 02:22 PM
cái này theo tui nghĩ là do database,SQL2008 thì ko bị,mới chỉnh sửa database xong lại bị lỗi này,đang làm lại database

duthli
21-09-11, 05:55 PM
cái này theo tui nghĩ là do database,SQL2008 thì ko bị,mới chỉnh sửa database xong lại bị lỗi này,đang làm lại database
mình cái SQL 2k8 mà attch cái DB restore ý chắc nó bị onl send mình cái database nhé

Sesshomaru
21-09-11, 09:30 PM
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mandc.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mandc.png)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mgidc.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mgidc.png)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png)
mọi người rất hay bị lỗi này ai fix đc chỉ giùm nhé

Đã tìm được nguyên nhân,do Flash của Smallwind không hỗ trợ,sẽ update cách fix trong thời gian sớm nhất

[url]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
down về bỏ vào Flash là ok

rasu1412
21-09-11, 09:40 PM
nếu bộ flash của bạn hỗ trợ thì ấp nên đi!!!

smallwind1912
21-09-11, 10:19 PM
Đã tìm được nguyên nhân,do Flash của Smallwind không hỗ trợ,sẽ update cách fix trong thời gian sớm nhất
Đoán mò vừa thôi hỗ trợ cái gì nữa.
Share mấy cái .fla việt hóa đi cha