PDA

View Full Version : Xin client dreamlife

Sói Đẹp Trai
18-09-11, 01:17 PM
như tiêu đề ai có link MF or azsharing up hộ em tks nhiều:-*

Lâm Ngọc Huy
18-09-11, 01:44 PM
Không có ở 2 cái đó.Chỉ có trên Sharevnn.Có lấy thì lấy.Chả lấy thì thôi.Bó tay
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
18-09-11, 01:59 PM
Không có ở 2 cái đó.Chỉ có trên Sharevnn.Có lấy thì lấy.Chả lấy thì thôi.Bó tay
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ó không hỗ trợ IDM em chịu thôi load có 5KB/s mạng cáp quang đó:))

Lâm Ngọc Huy
18-09-11, 02:02 PM
Ai nói nó không hỗ trợ IDM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Edward_Newgate
18-09-11, 02:05 PM
Ai nói nó không hỗ trợ IDM
Chắc ý là ko hỗ trợ mở băng thông đó ;))
Các link xịn thì hỗ trợ full 16 băng thông
Nhưng cái này chỉ đc 1 2 thôi, tốc độ ko ổn định nữa

Sói Đẹp Trai
18-09-11, 02:20 PM
ấn download ko đc của em nó báo lỗi ko cho down host này + zidu + rapidshare đều thế download bằng IE này h mới đc 2%:)) tốc độ có nhỉnh hơn chút:)) lúc nãy 2 KB/s giờ lên 5 KB/s=))

Edward_Newgate
18-09-11, 02:22 PM
ấn download ko đc của em nó báo lỗi ko cho down host này + zidu + rapidshare đều thế download bằng IE này h mới đc 2%:)) tốc độ có nhỉnh hơn chút:)) lúc nãy 2 KB/s giờ lên 5 KB/s=))
Vậy thì click chuột phải vào chữ Download để copy link
Xong ra IDM click vào Add URL rồi down xem sao

Sói Đẹp Trai
18-09-11, 02:27 PM
Vậy thì click chuột phải vào chữ Download để copy link
Xong ra IDM click vào Add URL rồi down xem saoý mình là cũng có cái bảng giống anh huylinh nhưng khi ấn download thỳ kêu lỗi:)) ều đc 4% rùi tốc độ lên đc 6 KB/s:)) kiểu này chắc tối sẽ xong:))

minhtien_2010
18-09-11, 02:28 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> fe.jpg
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> fe.jpg) Mạng Megavnn gói 275k.......................

Sói Đẹp Trai
18-09-11, 02:29 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> fe.jpg
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> fe.jpg) Mạng Megavnn gói 275k.......................vậy chắc tại cái IDM của em rồi:)) thôi thỳ chịu khó download tiếp vậy tốc độ vẫn đang 6 KB/s:))
nhưng nghe mạng cáp quang mà load có 6 KB/s ai tin nổi ko:( sự thật 100% không chém

minhtien_2010
18-09-11, 03:47 PM
vậy chắc tại cái IDM của em rồi:)) thôi thỳ chịu khó download tiếp vậy tốc độ vẫn đang 6 KB/s:))
nhưng nghe mạng cáp quang mà load có 6 KB/s ai tin nổi ko:( sự thật 100% không chém
Không phải tại IDM đâu. Thử tham khảo trang này (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thientruongdx
18-09-11, 03:52 PM
Dùng acc Pre mà load.............................

Edward_Newgate
18-09-11, 04:06 PM
Dùng acc Pre mà load.............................
Thì vấn đề đó ;))
Với lại trang này dùng free thì tốc độ ko ổn định, tăng tụt liên tục

thientruongdx
18-09-11, 04:31 PM
hehe ta có 1 acc Pre nhưng ko share lên đây đâu bị đổi pass ngay

Lâm Ngọc Huy
18-09-11, 04:33 PM
hehe ta có 1 acc Pre nhưng ko share lên đây đâu bị đổi pass ngay
Chuẩn không cần chỉnh.Mà đã chỉnh là sẽ không chuẩn :))
Đưa acc Pre lên đây thì cái bọn rất đông và nguy hiểm nó thịt liền :))

Sói Đẹp Trai
18-09-11, 04:37 PM
Chuẩn không cần chỉnh.Mà đã chỉnh là sẽ không chuẩn :))
Đưa acc Pre lên đây thì cái bọn rất đông và nguy hiểm nó thịt liền :))vô cùng triết lý nhưng tình hình là bạn anhdao đã share cái client kia rồi:)) thôi MOD close topic hộ em nha:))

Edward_Newgate
18-09-11, 04:45 PM
Bên VNZ có mem share acc theo kiểu ko bao giờ sợ mất
Tất cả đều làm chủ acc đc
Hay phết :)) Lúc nào có đứa đổi pass cái là lại tự vào tìm lại pass