PDA

View Full Version : Làm sao để tắt anti của server khi move map

eva0001
16-09-11, 02:07 PM
Xin các pro chỉ giúp, ai ko pro mà biết cũng mong chỉ giúp. Cái sv mình đang thử khi move lên barack hay vài map trong GSCS thì nó cứ có anti chống dupe hay gì đó tự check, sau đó mới move. Để nguyên cũng không sao nhưng khi bị check xong thì nó tự động remove hết những cái skill mà mình đang lưu ở bên dưới bảng skill đi, như thế rất bất tiện. Ai cho mình hỏi làm sao để tắt cái chức năng này trong server đi với.

Hình ảnh:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

wan0124
16-09-11, 03:33 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

eva0001
16-09-11, 06:05 PM
vậy cái này là cái gì =)). cái này theo tôi nó là anti cái gì đó còn gì. nó bắt dừng hết shop, trade... trước khi move

Mà mapserverinfo có đoạn code gì thế =)). thôi mày té đi là vừa thằng bại não ạ

gaoblackxincha
16-09-11, 06:19 PM
vậy cái này là cái gì =)). cái này theo tôi nó là anti cái gì đó còn gì. nó bắt dừng hết shop, trade... trước khi move

Mà mapserverinfo có đoạn code gì thế =)). thôi mày té đi là vừa thằng bại não ạ

Xin xác nhận bạn đúng là 1 người không có ăn học và dạy dỗ đàng hoàng. Bạn kia giúp bạn thế mà lại nói thế à.
Xem lại xem người ta nói đúng ko đã. Ngu mà tỏ vẻ nguy hiểm à .
Thử xóa 1 vài dòng trong MapServerInfo.dat xem coi move được ko. Vãi Luyện ....!b-(

eva0001
16-09-11, 06:36 PM
Xin xác nhận bạn đúng là 1 người không có ăn học và dạy dỗ đàng hoàng. Bạn kia giúp bạn thế mà lại nói thế à.
Xem lại xem người ta nói đúng ko đã. Ngu mà tỏ vẻ nguy hiểm à .
Thử xóa 1 vài dòng trong MapServerInfo.dat xem coi move được ko. Vãi Luyện ....!b-(

tôi nói cho bạn biết, tôi ko động vào bạn thì bạn đừng tỏ ra mình là người có học. thử gặp nhau xem thằng nào học nhiều hơn thằng nào =))

Tôi nói nó như thế là có lý do của tôi, ko phải tôi đi chửi bừa bãi nhé, bạn đừng có chõ vào mà nói tôi. bạn cứ thử vào trường hợp của tôi mấy hôm trước với thằng này để xem bạn có ức chế dc ko. nó là 1 thằng bại bại não ý chứ =))

Còn bạn bảo xoá vài dòng code trong mapserverinfo.dat - ok, nếu bạn biết dòng nào làm ơn chỉ mình rõ chút để mình sửa, thanks luôn :))

bảo config lại trong mapserverinfo.dat còn nghe dc, đây lại bảo xoá vài dòng code đi, xoá đi thì move = niềm tin à :))

mrvu058
16-09-11, 07:00 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

gaoblackxincha
16-09-11, 09:38 PM
- Vì sao mình ko chỉ dòng rõ dòng nào ??? Vì ^:)^ ko tự hiểu à. Hỏi - đáp như thế thì người ta chỉ làm cho bạn tức thêm thôi :)>- Ko ai thèm chỉ đâu nhé ...!
- Về phần Mapserverinfo.dat Mình nói là " Xóa vài dòng " Ko bảo xóa hết b-(
Vãi Luyện

Edward_Newgate
16-09-11, 09:45 PM
Tại vì hôm trước cậu eva kia mua VPS hay gì ý
Rồi wan pm chắc là nói lung tung, nên bị chửi là bại não =))
Tốt nhất là bị chửi rồi thì đừng vác mặt vào đây giúp lại gì
Đỡ mọi người hiểu lầm
p/s: mrvu058 ơi sao vào đc nhóm Thành Viên Tâm Huyết nhỉ
Tui Join rồi mà vẫn chữ màu này
Bài viết thì có người hơn 500 bài đã đc rồi

wan0124
16-09-11, 09:51 PM
chú này mua vps mình creat thêm vps vào acc azure có 4 slot vps rồi xui die mất acc mà lúc đó drop ko online mà ver đc acc nên offline ẩn trốn hôm sau refund cho 4 cậu kia cái thấy chú này chửi ác quá bực vkl :| mà thôi dẫu sao cũng ko chấp chú đó chưa mất gì mà chửi cái éo gì ko biết :|

Edward_Newgate
16-09-11, 09:55 PM
chú này mua vps mình creat thêm vps vào acc azure có 4 slot vps rồi xui die mất acc mà lúc đó drop ko online mà ver đc acc nên offline ẩn trốn hôm sau refund cho 4 cậu kia cái thấy chú này chửi ác quá bực vkl :| mà thôi dẫu sao cũng ko chấp chú đó chưa mất gì mà chửi cái éo gì ko biết :|
Thì ra là zậy ;))
..................... :-"

mrrainnt
16-09-11, 10:16 PM
:)! Xóa Những Dòng Code Ở Dưới File MapServerInfo đi :)! Là Move Được Hết

eva0001
17-09-11, 02:02 AM
- Vì sao mình ko chỉ dòng rõ dòng nào ??? Vì ^:)^ ko tự hiểu à. Hỏi - đáp như thế thì người ta chỉ làm cho bạn tức thêm thôi :)>- Ko ai thèm chỉ đâu nhé ...!
- Về phần Mapserverinfo.dat Mình nói là " Xóa vài dòng " Ko bảo xóa hết b-(
Vãi Luyện

ông này hài vãi, tôi đã nói ông chả hiểu chuyện quái gì thì đừng có nói như thế. chỉ có thằng điên mới đi hỏi xong chửi người giúp mình, nhưng đây là tôi có chuyện riêng của tôi với ông này. ông chả biết cái gì lắm chuyện vãi

Tại vì hôm trước cậu eva kia mua VPS hay gì ý
Rồi wan pm chắc là nói lung tung, nên bị chửi là bại não =))
Tốt nhất là bị chửi rồi thì đừng vác mặt vào đây giúp lại gì
Đỡ mọi người hiểu lầm
p/s: mrvu058 ơi sao vào đc nhóm Thành Viên Tâm Huyết nhỉ
Tui Join rồi mà vẫn chữ màu này
Bài viết thì có người hơn 500 bài đã đc rồi

như mastergame95 này nói có phải hợp hơn ko.

- Anh em xem, tôi pm nó, hỏi mua vps, nó bảo tôi đi mua thẻ rồi nó bán ngay. Chờ nó cắm nối cơm cứ buzz là nó trả lời. Đúng 2 phút sau tôi chạy ra cửa mua thẻ về pm nó. Nó out mất hút ko nói năng gì, đến chiều gọi điện thoại thì nó tắt ko nghe, nó nhắn tin lại mỗi dấu "?" - tôi bảo có bán vps ko vậy, thì nó bảo tý nữa 30p nữa online. 5 phút sau nó online tôi pm hàng loạt, hỏi có bán không. nó chả nói chả rằng, cứ im như bị câm. tôi gọi thì tắt máy không nghe.
- Gọi 4 5 cuộc nó đều tắt không nghe, nhắn tin không nhắn tin lại.
- Nick nó vẫn sáng, tôi pm + nhắn tin hỏi có bán không nói tôi 1 câu tôi còn biết không lỡ việc. Nó cũng không trả lời gì cả.
- Dùng số khác gọi nó lại nhắn tin lại là "?" - tôi nhắn tin bảo có bán không nói tôi 1 câu tôi còn biết không lỡ việc. Nó lại im bặt. Và không hề có 1 câu trả lời.

P/s: và đấy anh em thử xem nó như thế có phải thằng giở người bại não không =)), bán hay không thì hô 1 câu ngta còn biết, đúng là gặp phải thằng điên. =))

wan0124
17-09-11, 08:40 AM
chú mầy nói thế làm anh hơi bị xót biết vậy ôm mẹ tiền của chú mày rồi lặn đằng nào cũng bị ăn chửi đúng là mềnh vừa bại não vừa điên có thằng dâng đồ ăn tận miệng mà ko quất :">

eva0001
17-09-11, 01:49 PM
chú mầy nói thế làm anh hơi bị xót biết vậy ôm mẹ tiền của chú mày rồi lặn đằng nào cũng bị ăn chửi đúng là mềnh vừa bại não vừa điên có thằng dâng đồ ăn tận miệng mà ko quất :">

mày đúng là thằng điên, mày ko nhớ hôm đó nói gì à. tao chụp hình cái card điện thoại lại rùi gửi mày thì mày reg vps cho tao. Ngu như mày đòi ăn được không cả tao á =))