PDA

View Full Version : Auto update tích hợp Anti Hack Pro hiệu quả đến 90%!

tydia
07-09-11, 01:36 PM
+ Trong thời buổi người VN chúng ta đang tiếp thu kiến thức CNTT từ rất nhìu hướng và sẽ không tránh khỏi sự xuất hiện đột ngột của New Tool hack mu online phá hoại môi trường game đang trong lành của các bạn. Có lẽ đây là 1 đề tài đang rất là nóng bỏng với anh em đang làm Mu Server !
+ Và cũng có thể bạn ko tin tưỡng 1 con gà mới bước vào nghề như mình đã và đang tiếp tục học hỏi clbgamesvn.

Giới thiệu sơ lược ngoại hình của em nó
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Chế độ Setting tùy chỉnh âm thanh, window mode, bit màu trong game Và đặc biệt tất cả như Logo server. các thông báo lịch hoạt động Event,lịch bảo trì, cập nhật code các Tool Hack đều hoạt động thông 1 qua host quản lý riêng biệt.

Và đây là cơ cấu hoàng hảo bên trong
+ Login game không cần thông qua main.exe &
+ Cập nhật Hơn 400 code các Soft thông dụng Hack Mu phải nói là hiệu quả đến 99%. Và sẽ dc fix trực tiếp sau 5 phút trên File cập nhật Tool Hack nằm trong host quản lý riêng của bạn.
+ Auto update nhanh chóng không lỗi mà khôn cần thông báo trước. Khi member bấm star game và login vào game thì công việc Update đã hoàn thành. File update này cũng dc quản lý riêng trên host luôn, delete đi khi công việc update dc hoàn thành.

++ Nếu anh em có hứng thú Test kiểm tra độ hiệu quả thì gởi kèm Main của các bạn ở bên dưới đây mình sẽ setup sau 12h cho các bạn.

++ Sẽ có 1 bảng thương mại nếu kết quả test hiệu quả 99% . và Free nếu hiệu quả 75%

Lưu ý là anti hack & auto update phù hợp với tất cả mọi phiên bản Main và không thể chỉnh sữa Ip và link update nhằm cướp bảng quyền của các bạn.

Mục đích mình lập Topic này để :
1. Cho những ai chưa Anti dc Server hiện tại của mình với nạn hack tràn lan
2. Cho những Newbie không muốn mất nhìu thời gian để tìm hỉu về Anti hack
3. Cho những ai muốn có 1 launcher auto update có thẩm mỹ mà Anti hack lại hiệu quả khi ko cần đến Main.exe
4. Share main kiểm tra kết quả test để Update Tool hack thật hiệu quả

mattroilan
07-09-11, 02:14 PM
có info main được ko :D...
Main : 1.07.48 ( 1.07V+ )
version : 0.00.00
serial : 0123456789101112

cái này là bạn viết lại main ?

godhoang
07-09-11, 02:40 PM
thay đc nền hình con nhện chắc tuyệt vời ;))
tks bạn !
xài ss2 ok chứ ?

mrrainnt
07-09-11, 04:41 PM
:D cái launcher dùm resoucer hacker thay hình được mà ?

dongahchu
07-09-11, 05:08 PM
không biết có giấu đc info server không nữa :))

quangtoikn
07-09-11, 05:27 PM
Bạn thử làm cho mình 1 bản test thử nhé. nick yahoo: quangtoikn_100 coi hiệu quả có đạt được như bạn đã nói không. thanks

kaisudo
07-09-11, 05:51 PM
Bởi CLB ngày 1 điêu tàn cũng do những người như Chủ ToPic mà ra cả ... Toàn đi lấy những cái mà Forum nước ngoài Share free sau đó đem về Quảng Cáo và Thương Mại ;))
Cái laucher này đã đc Share trên RageZone từ lâu rùi ai quan tâm thì có thể tham khảo link sau đây

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tydia
07-09-11, 06:08 PM
Bởi CLB ngày 1 điêu tàn cũng do những người như Chủ ToPic mà ra cả ... Toàn đi lấy những cái mà Forum nước ngoài Share free sau đó đem về Quảng Cáo và Thương Mại ;))
Cái laucher này đã đc Share trên RageZone từ lâu rùi ai quan tâm thì có thể tham khảo link sau đây

Mình ko tài giỏi đến nổi viết hẵn ra 1 soft làm Launcher pro chỉ biết code sơ sơ lại nó thôi ^^. Ở đây wang trọng là 400 code các soft hack dc add vào đây,bạn có cái này ko? share luôn cho mọi người đi!
Theo hình thì mà cái link đưa trên có thể Antihack dc ko hay chỉ là khè hàng thôi khi file cheat chỉ võn vẹn 1kb ?cái Soft trên web bạn đưa là login thông qua main.exe, member của bạn có thể sử dụng file main.exe để vào game thì còn zì là Launcher tích hợp Antihack Pro
Những người làm Launcher như bạn chỉ đủ để bọn hacker ngày càng lộng hành thôi ;))

kaisudo
07-09-11, 06:14 PM
Ở đây wang trọng là 400 code các soft hack dc add vào đây,bạn có cái này ko? share luôn cho mọi người đi! mà cái link đó chưa chắc là dow dc hay chỉ là khè hàng thôi !

400 Code đó bạn có tự tìm và add từng soft ko hay là lấy từ các Soucre Anti share đầy ra trên các Forum :S

shad0w.hunter
07-09-11, 06:51 PM
Hỏi chủ thớt 1 câu : antihack kiểu scan memory tìm hack thì yêu cầu là phải tạo ra 1 thread để scan liên tục. Nếu mình dùng 1 process tool kiểu Process explorer để tiễn cái thread đó về với chúa thì sao ^^!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dungusd
07-09-11, 07:02 PM
Hỏi chủ thớt 1 câu : antihack kiểu scan memory tìm hack thì yêu cầu là phải tạo ra 1 thread để scan liên tục. Nếu mình dùng 1 process tool kiểu Process explorer để tiễn cái thread đó về với chúa thì sao ^^!

Thì gọi là bypass trong vòng 5 giây ;))

kaisudo
07-09-11, 07:13 PM
Mình ko tài giỏi đến nổi viết hẵn ra 1 soft làm Launcher pro chỉ biết code sơ sơ lại nó thôi ^^. Ở đây wang trọng là 400 code các soft hack dc add vào đây,bạn có cái này ko? share luôn cho mọi người đi!
Theo hình thì mà cái link đưa trên có thể Antihack dc ko hay chỉ là khè hàng thôi khi file cheat chỉ võn vẹn 1kb ?cái Soft trên web bạn đưa là login thông qua main.exe, member của bạn có thể sử dụng file main.exe để vào game thì còn zì là Launcher tích hợp Antihack Pro
Những người làm Launcher như bạn chỉ đủ để bọn hacker ngày càng lộng hành thôi ;))
"cái Soft trên web bạn đưa là login thông qua main.exe, member của bạn có thể sử dụng file main.exe để vào game thì còn zì là Launcher tích hợp Antihack Pro"
Bạn có thể xem kỹ lại bản Update của nó xong rùi hẵn nói nhé ;)) , nhìn mình cũng dư bít bản của bạn cũng 1 lò với cái Laucher tớ gửi lên trên . Họa may có khác thì là thêm 1 số Code Soft vào File Anticheat mà thôi vã lại cái GMO Builder này đã bị Pack thì bạn còn làm gì đc ngoài thêm Code Soft cần Anti vào ;))
"Những người làm Launcher như bạn chỉ đủ để bọn hacker ngày càng lộng hành thôi" Antihack đâu chỉ dựa vào việc thông qua Laucher như bạn thì gọi là Pro ;))
Cái quan trọng là Anti nguyên lý hoạt động của các Soft hack hiện nay chứ Anti Scan Memory thì cũng ko bao giờ mà Anti nổi nói gì Antihack Pro 99% =))

tydia
07-09-11, 07:21 PM
@ kaisudo : Bạn cứ lấy cái " Soucre Anti share đầy ra trên các Forum :S " như bạn nói test thử xem nó có chạy nữa ko hay 2 đứa ngồi nhìn nhau luôn ^^ !
--------------------------------------------------------------
Tóm lại là mình lập Topic này để dành :
3. Cho những ai muốn có 1 launcher auto update có thẩm mỹ mà Anti hack lại hiệu quả khi ko cần đến Main.exe
4. Không giành cho những ai đã làm dc Anti pro => trỉ trích mình

dungusd
07-09-11, 07:24 PM
@ kaisudo : Bạn cứ lấy cái " Soucre Anti share đầy ra trên các Forum :S " như bạn nói test thử xem nó có chạy nữa ko hay 2 đứa ngồi nhìn nhau luôn ^^ !
--------------------------------------------------------------
Tóm lại là mình lập Topic này để dành :
4. Không giành cho những ai đã làm dc Anti pro => trỉ trích mình
Bạn cho địa chỉ test antihack đi
mình test cho
đang rảnh rỗi đây

kaisudo
07-09-11, 07:28 PM
Ví dzụ 1 cái cho bạn xem nhé ;))
đây là trong các Soucre Antihack đc Share :

{0x4C5F31, {0x7C, 0x23, 0x8B, 0x45, 0xFC, 0x80, 0x38, 0xC1, 0x75, 0x1B, 0x8B, 0x45, 0xFC, 0x80, 0x78, 0x02, 0xF3, 0x75, 0x12, 0x8B, 0x45, 0xFC, 0x80, 0x78, 0x03, 0x00, 0x75, 0x09, 0x8B, 0x45, 0xFC, 0x80}}
Ta loại bõ "{0x" ", {0x" ", 0x" "}}"
Ra được :

4C5F31 7C238B45FC8038C1751B8B45FC807802F375128B45FC807803 0075098B45FC80
thử add vào Cheat.txt xem Run đc ko nhé ;))

tydia
07-09-11, 07:37 PM
Ví dzụ 1 cái cho bạn xem nhé ;))
đây là trong các Soucre Antihack đc Share :

{0x4C5F31, {0x7C, 0x23, 0x8B, 0x45, 0xFC, 0x80, 0x38, 0xC1, 0x75, 0x1B, 0x8B, 0x45, 0xFC, 0x80, 0x78, 0x02, 0xF3, 0x75, 0x12, 0x8B, 0x45, 0xFC, 0x80, 0x78, 0x03, 0x00, 0x75, 0x09, 0x8B, 0x45, 0xFC, 0x80}}
Ta loại bõ "{0x" ", {0x" ", 0x" "}}"
Ra được :

4C5F31 7C238B45FC8038C1751B8B45FC807802F375128B45FC807803 0075098B45FC80
thử add vào Cheat.txt xem Run đc ko nhé ;))

Ơ thế là cơ hội anti chống Hack dc rất cao khi ngày càng có nhìu người share những Soucre như vậy có đúng không ?
Mong bạn sớm cho những người tham gia topic thấy dc 1 Launcher Builder + 1 soure code của Cheat.txt PRO bạn nhé !

tydia
07-09-11, 07:40 PM
Bạn cho địa chỉ test antihack đi
mình test cho
đang rảnh rỗi đây
bạn có thể share main rồi tự test khi mình hoàn thành soure anti

dungusd
07-09-11, 07:50 PM
Vậy là chưa có antihack hả
sao bạn lập topic sớm vậy
rút kinh nghiệm nhé [Releases] là sản phẩm đã hoàn thành nhé
lúc nào xong xuôi tự mình test thấy ngon rồi lập topic cho mọi ngươif test

tydia
07-09-11, 07:59 PM
Vậy là chưa có antihack hả
sao bạn lập topic sớm vậy
rút kinh nghiệm nhé
lúc nào xong xuôi tự mình test thấy ngon rồi lập topic cho mọi ngươif test

Các bạn tiếp tục Up main hoặc infor lên topic ! sáng mai có , trên bài viết mình có nói là sau 12h mà .

sieucuoivnn
07-09-11, 08:14 PM

Và đây là cái gọi là 400 soft hack của bạn.

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tydia
07-09-11, 08:29 PM
Và đây là cái gọi là 400 soft hack của bạn.

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Click ko có gì hết .................................................. .....

sunthah12
07-09-11, 08:36 PM

dragonna
07-09-11, 08:41 PM

tydia
07-09-11, 08:52 PM
cám ơn bạn nhưng mà
Download not available
The following download is not available:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> | 0.00 MB

tydia
07-09-11, 08:55 PM

Mình sẽ lập 1 topic mới vào sáng mai và share free cho 5 bạn test. tiếp tục nhận info main cho các bạn tự test kết quả

Hào Hoa Công Tử
08-09-11, 01:32 AM

kunyeudung
08-09-11, 07:35 AM
Mediafire lun ========> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

shad0w.hunter
08-09-11, 08:03 AM
Không nhớ CheatDB này mình nhặt ở đâu, có đến 444 soft hack :(

tydia
08-09-11, 09:43 AM
Không nhớ CheatDB này mình nhặt ở đâu, có đến 444 soft hack :(

link die rồi bạn ơi chắc chắn sẽ rất hữu dụng đây :( !

sunhide
08-09-11, 10:10 AM
Đây là của mình =)) :)) bạn xem nhé 400 soft à mình share luôn :

tydia
08-09-11, 11:21 AM
có info main được ko :D...
Main : 1.07.48 ( 1.07V+ )
version : 0.00.00
serial : 0123456789101112

cái này là bạn viết lại main ?

của bạn đây

Server của godhoang mới setup xong dùng để Test
acc: test1 -> 20 pass: 123123
chưa cập nhật hết tool đang sở hữu nha . ai thử tìm info với .

kaisudo
08-09-11, 11:50 AM
của bạn đây

Server của godhoang mới setup xong dùng để Test
acc: test1 -> 20 pass: 123123
chưa cập nhật hết tool đang sở hữu nha . ai thử tìm info với .
Win 7 Click xong ko hiện gì hết ...

sieucuoivnn
08-09-11, 12:03 PM
Win XP chạy được này. Thấy cái PinkOf GameGuard ;;). Thế này là sao ấy nhỉ?

dungusd
08-09-11, 12:41 PM
có chạy được đâu nhỉ
báo lỗi ENCClient.dll not found !!
mặc dù nó ngay bên cạnh

sunhide
08-09-11, 12:51 PM
:| lỡ chưa hook thì sao =.=

The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

knight06
08-09-11, 12:58 PM
chủ topic có thể setup mu nào đó xài antihack của bạn mà bản mạnh nhất bạn đã nói trên đầu topic cho mình test thử độ mạnh của nó ko :)

tydia
08-09-11, 01:32 PM
Win XP chạy được này. Thấy cái PinkOf GameGuard . Thế này là sao ấy nhỉ?
---------------
có chạy được đâu nhỉ
báo lỗi ENCClient.dll not found !!
mặc dù nó ngay bên cạnh
---------------
chủ topic có thể setup mu nào đó xài antihack của bạn mà bản mạnh nhất bạn đã nói trên đầu topic cho mình test thử độ mạnh của nó ko
---------------

Sorry vì 1 máy mình ko thể vừa chạy Server ENC đang test và CSFserver của GodHoang !
các bạn có thể test server ENC thử nghiệm Anti của mình sẽ đóng cửa khi hoàn thành anti đi đến onl chính thức
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> các bạn có thể test bằng autoupdate bên dưới
Mattroiden test dùm mình luôn nha bạn ! tốt nhất là nên đưa hẳn main lên đây !
Và hứa sẽ có 1 bản share cho CLB hoàn thành trong thời gian sớm nhất

dungusd
08-09-11, 02:03 PM
Bạn chủ topic đừng buồn nhé
Đã test bypass quá dễ ...............................

tydia
08-09-11, 02:31 PM
Bạn chủ topic đừng buồn nhé
Đã test bypass quá dễ ...............................

bạn có thể nói sơ qua về cách bypass anti này dc ko ? chồ này mình mù tịt . thank trước

dongahchu
08-09-11, 02:40 PM
Chào bạn , mình là newbie thôi . mới tập tành làm 1 server MU online nho nhỏ .
Nhưng lại không hiểu biết về anti hack , bạn có thể giúp mình làm 1 anti hack được không ?
mình cảm ơn ...

Mình chưa có main , bạn có thể add vào 1 main nào đó 1.7V ( season 6 )

Serial : 1111111111111111 ( 16 số 1 )
Ver : 10748

Cảm ơn bạn nhiều

sieucuoivnn
08-09-11, 03:05 PM
Mình nói cái này không phải thì bỏ qua nhé :).
Bạn dùng nBinder để ghép 2 file main.exe ( đã h00k Antihack của Pinkof ) và mu.exe ( đã share ở một số 4rum ) vào thành 1 file Launcher.exe
Sau đó bạn gửi cho mọi người cái launcher này đúng không nhỉ :).
Vì có bạn đã nói là file EncClient.dll nằm ngay bên cạnh mà nó không nhận được ra thì mình khẳng định 99% bạn đã dùng nBinder rồi !

shad0w.hunter
08-09-11, 03:32 PM
Mình nói cái này không phải thì bỏ qua nhé :).
Bạn dùng nBinder để ghép 2 file main.exe ( đã h00k Antihack của Pinkof ) và mu.exe ( đã share ở một số 4rum ) vào thành 1 file Launcher.exe
Sau đó bạn gửi cho mọi người cái launcher này đúng không nhỉ :).
Vì có bạn đã nói là file EncClient.dll nằm ngay bên cạnh mà nó không nhận được ra thì mình khẳng định 99% bạn đã dùng nBinder rồi !

Mình nghĩ khác, cái main antihack của gh không có hook EncClient.dl mà hook wzphigodl.dll vốn chỉ bật newitem ^^! Khi thiếu file này nó vẫn báo là thiếu EncClient.dll

dungusd
08-09-11, 03:41 PM
bạn có thể nói sơ qua về cách bypass anti này dc ko ? chồ này mình mù tịt . thank trước
thế này nhé
cái chống hack của bạn chỉ là gom vài file vào 1 file thôi
nhưng khi chạy thì các thread nó vẫn có trong process nên dễ dàng kill nó

tôi dùng 1 tool tự viết kill cái antihack.dll của bạn thế là hack thoả mái cho dù bạn có add bao nhiêu soft hack đi chăng nữa thì cũng chẳng làm gì vì nó bị kill rồi còn đâu
bạn có thể tham khảo cách hack mà tôi đã làm video hack mu-nhh.com

luckyday
08-09-11, 03:47 PM
lấy luôn cái main sv caothuphutho
Infor Main :
Serial : Pc1sddNuJahnuJkn
Protocol : VTM
Skill CS : UnLock
Level Master : Fix
Pass giải nén file main : caothuphutho

godhoang
08-09-11, 03:52 PM
thế này nhé
cái chống hack của bạn chỉ là gom vài file vào 1 file thôi
nhưng khi chạy thì các thread nó vẫn có trong process nên dễ dàng kill nó

tôi dùng 1 tool tự viết kill cái antihack.dll của bạn thế là hack thoả mái cho dù bạn có add bao nhiêu soft hack đi chăng nữa thì cũng chẳng làm gì vì nó bị kill rồi còn đâu
bạn có thể tham khảo cách hack mà tôi đã làm video hack mu-nhh.com
Dũng add antihack vô main.exe season II giùm H đc kô :(
PM hoài sao làm thinh thế :(

mattroilan
08-09-11, 04:22 PM
hiệu quả 90% đối vs các Gamer

hiệu quả 1% đối với các programmer

(sở dĩ đạt đc 1% là do những cái thằng ngu tỏ vẻ nguy hiểm tự nhận là programmer hay developer gì gì đấy mà thực ra trong đầu chẳng có cái éo gì ........chứ thực ra tớ nghĩ chắc ai cũng dễ dàng by pass nó thôi)

dungusd
08-09-11, 04:30 PM
Dũng add antihack vô main.exe season II giùm H đc kô :(
PM hoài sao làm thinh thế :(
uhm không để ý cái tin nhắn trên diễn đàn
cậu lấy 1 cái antihack nào đó rồi hook như bình thường thôi mà
còn cái antihack của tôi chưa thực sự hiệu quả nên chưa public

dungusd
08-09-11, 04:40 PM

(sở dĩ đạt đc 1% là do những cái thằng ngu tỏ vẻ nguy hiểm tự nhận là programmer hay developer gì gì đấy mà thực ra trong đầu chẳng có cái éo gì ........chứ thực ra tớ nghĩ chắc ai cũng dễ dàng by pass nó thôi)
Dạo này làm checksum đến đâu rồi . Thấy online ít vậy
cái agi đã check được lỗi chưa?

ps: chủ topic tham khảo mattroilan cách chống hack theo cơ chế hack, chứ add soft hack chỉ là giải pháp sau cùng thôi
Theo mình thì chống hack = cách chống hook là hay nhất nhưng mà trình độ không làm được ;))

mattroilan
08-09-11, 05:48 PM
Dạo này làm checksum đến đâu rồi . Thấy online ít vậy
cái agi đã check được lỗi chưa?

ps: chủ topic tham khảo mattroilan cách chống hack theo cơ chế hack, chứ add soft hack chỉ là giải pháp sau cùng thôi
Theo mình thì chống hack = cách chống hook là hay nhất nhưng mà trình độ không làm được ;))

checksum 0% :D

agi fixing ô kê

đang bị hỏng máy nên ko onl đc nhiều...

tydia
09-09-11, 04:26 PM

Chào tất cả các bạn chắc hẵn những anh em có mặt ở đây đều là những người làm mu server và mong muốn server của mình sẽ anti dc phần lớn đối với noob gamer tham gia Play
( Chú thích: " vì không phải ai tham gia play đều pro như bạn đây với đa số các soft hack dc share từ nhiều diễn đàn và phần lớn gamer sẽ từ bỏ ý định hack khi thất bại với 5-7 soft hack thông thường hiện nay đã hack thành công ở 1 số server khác => play 1 cách đoàn hoàn và có lòng tin với server mình đang chơi ")
-------------
1 auto update tích hợp Anti 90% play không thông qua main và có thẫm mỹ cao quả là 1 việc làm cần thiết đối với 1 admin khi những gamer của mình có cách đánh giá về 1 server có tính thẫm mỹ cao mà anti lại hiệu quả và đặc biệt những member này không bao giờ đọc thông báo mới ở website ^^ !
( " Đa số những member này đều ghét hack & ko bao giờ nghiên cứu về hack và nghỉ game khi server tồn tại hack quá nhìu " )
--------------
Và con số 90% này sẽ dần dần dc hoàn thiện -> 91-92-93% v.VV.vv... nếu server hoạt động lâu dài => dc các mod cập nhật liên tục những phần Soft hack mới mà ko cần yêu cầu noob gamer tãi update. khi click play thì phần mềm mà mình vẫn đang hack hôm wa đã dc anti ^^
-------------
@mattroilan = Sỡ dĩ tên topic hơi shock như vậy vì mình đang cố tìm hỉu nguyên lý hoạt động và test độ hiệu quả của anti mình đang sở hữu vì mình chỉ là Newbie chưa từng xuất hiện tại các forum như thế này .
99% Ở đây mình đang nói đến số đông các gamer Play thông thường chứ không phải là Progamer các bạn hỉu ý mình nói chứ !
" hiệu quả 1% đối với các programmer " tại sao không ? khi 1 server mở ra chỉ gặp phải 1->2 người pro như bạn đây ! và tiêu biểu là MU FPT vẫn tồn tại hack ^^ Hy vọng rằng bạn là 1 admin chân chính khi chỉ nghiên cứu về anti hack chứ không phải nghiên cứu về hack
=> vì thế bạn nên góp ý phát triển anti sao cho thật hiệu quả cùng mình chứ không phải " những cái thằng ngu tỏ vẻ nguy hiểm " như mattroilan phát biểu .

-------------
==> Tóm lại 1 sẽ có 1 topic Share và hướng dẫn cho NewBie trong 3 bước có 1 Auto update thẩm mỹ mà Anti dc phần lớn member tham gia Play tại server của mình .
Và cùng nhau phát triển 1 Anti thật hoàn hảo cám ơn đã quan tâm đến topic này ! và tiếp tục theo dõi Topic mới nhé ! Chúc các bạn thành công

mattroilan
09-09-11, 04:35 PM
vì thế bạn nên góp ý phát triển anti sao cho thật hiệu quả cùng mình chứ không phải " những cái thằng ngu tỏ vẻ nguy hiểm " như mattroilan phát biểu .

-------------
==> Tóm lại 1 sẽ có 1 topic Share và hướng dẫn cho NewBie trong 3 bước có 1 Auto update thẩm mỹ mà Anti dc phần lớn member tham gia Play tại server của mình .
Và cùng nhau phát triển 1 Anti thật hoàn hảo cám ơn đã quan tâm đến topic này ! và tiếp tục theo dõi Topic mới nhé ! Chúc các bạn thành công

Ấy chết tớ ko có ý nói bạn thế... bạn đã làm được đến thế này thì tớ tin bạn cũng là 1 progammer chứ ko phải là như tớ nói... còn tớ nói ai có DUNGUSB làm chứng là tớ ko nói cậu....

rảnh thì add yahoo của tớ vs DUNGUSB có gì mọi người cùng trao đổi

Thân

tydia
09-09-11, 04:39 PM
Chào tất cả các bạn chắc hẵn những anh em có mặt ở đây đều là những người làm mu server và mong muốn server của mình sẽ anti dc phần lớn đối với noob gamer tham gia Play
( Chú thích: " vì không phải ai tham gia play đều pro như bạn đây với đa số các soft hack dc share từ nhiều diễn đàn và phần lớn gamer sẽ từ bỏ ý định hack khi thất bại với 5-7 soft hack thông thường hiện nay đã hack thành công ở 1 số server khác => play 1 cách đoàn hoàn và có lòng tin với server mình đang chơi ")
-------------
1 auto update tích hợp Anti 90% play không thông qua main và có thẫm mỹ cao quả là 1 việc làm cần thiết đối với 1 admin khi những gamer của mình có cách đánh giá về 1 server có tính thẫm mỹ cao mà anti lại hiệu quả và đặc biệt những member này không bao giờ đọc thông báo mới ở website ^^ !
( " Đa số những member này đều ghét hack & ko bao giờ nghiên cứu về hack và nghỉ game khi server tồn tại hack quá nhìu " )
--------------
Và con số 90% này sẽ dần dần dc hoàn thiện -> 91-92-93% v.VV.vv... nếu server hoạt động lâu dài => dc các mod cập nhật liên tục những phần Soft hack mới mà ko cần yêu cầu noob gamer tãi update. khi click play thì phần mềm mà mình vẫn đang hack hôm wa đã dc anti ^^
-------------
@mattroilan = Sỡ dĩ tên topic hơi shock như vậy vì mình đang cố tìm hỉu nguyên lý hoạt động và test độ hiệu quả của anti mình đang sở hữu vì mình chỉ là Newbie chưa từng xuất hiện tại các forum như thế này .
99% Ở đây mình đang nói đến số đông các gamer Play thông thường chứ không phải là Progamer các bạn hỉu ý mình nói chứ !
" hiệu quả 1% đối với các programmer " tại sao không ? khi 1 server mở ra chỉ gặp phải 1->2 người pro như bạn đây ! và tiêu biểu là MU FPT vẫn tồn tại hack ^^ Hy vọng rằng bạn là 1 admin chân chính khi chỉ nghiên cứu về anti hack chứ không phải nghiên cứu về hack
=> vì thế bạn nên góp ý phát triển anti sao cho thật hiệu quả cùng mình chứ không phải " những cái thằng ngu tỏ vẻ nguy hiểm " như mattroilan phát biểu .

-------------

Ấy chết tớ ko có ý nói bạn thế... bạn đã làm được đến thế này thì tớ tin bạn cũng là 1 progammer chứ ko phải là như tớ nói... còn tớ nói ai có DUNGUSB làm chứng là tớ ko nói cậu....

rảnh thì add yahoo của tớ vs DUNGUSB có gì mọi người cùng trao đổi

Thân

Sr ! thế là hỉu lầm à ^^ ! giúp đở nhau phát triển nhé bạn !
À quên mất có ai tìm dc info của auto update mình chưa ?
cái này cũng rất cần thiết khi các bạn hock DLL anti các new soft hack vào main và yêu cầu member tải các phiên bản update việc này sẽ rất bất tiện nhưng nếu member không tải update và tiếp tục Play hoặc pro hơn là tự change version = Edit main.... nếu các bạn yêu cầu version mới từ server thì sẽ không hiệu quả nữa phải ko các bạn ?

shad0w.hunter
09-09-11, 06:24 PM
Góp ý cái ^^ Nếu bạn injnect code scan memory vào một thread có sẵn & quan trọng của game thì sẽ khó tìm ra hơn & một khi kill thead đó sẽ dẫn đến game không hoạt động :D

tydia
09-09-11, 06:45 PM
Góp ý cái ^^ Nếu bạn injnect code scan memory vào một thread có sẵn & quan trọng của game thì sẽ khó tìm ra hơn & một khi kill thead đó sẽ dẫn đến game không hoạt động :D

oh thank bạn ! mình lại đang định tìm kiếm và cập nhật code các Tool dùng để Kill Thead vào file check tool anti mà sắp đến mình sẽ share lên clb cho tất cả cùng cập nhật để anti dc 99% hi vọng sẽ thành công. không biết như vậy có hữu dụng ko nữa :(
Cho mình hỏi luôn " giấu dc info main có đồng nghĩa với Main đã dc check sum ko các bạn ? 1 câu hỏi ngớ ngẩn và hơi gà ^^

dungusd
09-09-11, 07:50 PM
checksum và giấu info hoàn toàn khác nhau
1-checksum là cho chống giả mạo mạin, cho dù main giả mạo đủ các thông tin connect đến server đúng
2-còn giấu info thì có nhiều cách để lấy info và cho vào main giả mạo không có antihack để hack
:D
bạn có thể thử checksum với server ss2 2011 của cườnglee để biết checksum hoạt động như thế nào

tydia
09-09-11, 08:44 PM
checksum và giấu info hoàn toàn khác nhau
1-checksum là cho chống giả mạo mạin, cho dù main giả mạo đủ các thông tin connect đến server đúng
2-còn giấu info thì có nhiều cách để lấy info và cho vào main giả mạo không có antihack để hack
:D
bạn có thể thử checksum với server ss2 2011 của cườnglee để biết checksum hoạt động như thế nào

IP server thì dễ nhưng Làm sao có thể tìm dc seria và thông tin phiên bản khi mình đặt 1 dãy số dài ngoằn vào seria và 5 số khác biệt vào Version ? Nếu như ko thể tìm dc thì có phải anti này là 3in1 ko các bạn :D ! auto update + anti + check sum ^^ thank bạn

heroes1412
11-09-11, 04:20 PM
IP server thì dễ nhưng Làm sao có thể tìm dc seria và thông tin phiên bản khi mình đặt 1 dãy số dài ngoằn vào seria và 5 số khác biệt vào Version ? Nếu như ko thể tìm dc thì có phải anti này là 3in1 ko các bạn :D ! auto update + anti + check sum ^^ thank bạn

Vẫn tìm dc Serial và Version đó pro à. Trên forum bọn nc ngoài nó có cả video sniff data và hướng dẫn decode các packet bắt dc nữa đấy =.=". Để t tìm lại cho .............

ViperMUHN
11-09-11, 10:53 PM
(:| Gì mà 99%, được có 70% thôi (với 100 thằng tìm cách hack chứ nó share hack thì anti là 0%).
- Lấy serial và ver này: dùng phần mềm đọc memory (rất nhiều, kể cả cheat engine) search và edit trên memory là xong, giấu main để làm gì ?
- Lấy soft của nước ngoài, ghép nối các code để rồi bàn tán cứ như 100% by mình ấy.

thocon
12-09-11, 05:47 AM
Cảm ơn đóng góp của chủ topic !
vậy là chốt 1 câu ! Hãy Sống Chung Với hack :-bd, dùng laucher update + main + (antihack) để cho oai chăng+anti,Hide,kill + Themida, pack hết chúng nó lại, và những thứ kể trên các forum share limit, google là ra và cuối cùng 1 câu nói các cụ đã dậy, khoá cửa cũng chỉ chống thằng ngay chứ chống thế nào được thằng gian (.) vậy là công việc chúng ta làm vẫn chỉ chống những người chơi chân chính, và những thằng ngu còn tỏ ra nguy hiểm. còn pro ư họ chẳng quan tâm đến mu nhỏ như chúng ta đâu.........hãy cứ tin là như vậy

luutrunhac
25-09-11, 11:21 AM
tydia mình đặt hàng 1 bản cho SS2. Nếu có thời gian rỗi PM mình nhé.
Hôm qua có 1 bạn PM nhưng mình ko chắc có phải là bạn hay ko nên chưa dám mua.
Bạn gửi nick yahoo vào tin nhắn trên diễn đàn để mình trảo đổi việc mua bán anti và autoupdate nhé.

MakeLove
30-09-11, 12:13 PM
Cái này anti-hack gì :)) làm cho màu mè :)) ngu tỏ ra nguy hiểm

godhoang
30-09-11, 10:47 PM
ai ghi lại còn 0% vậy ?????
Bác Mod nào vậy

sieucuoivnn
01-10-11, 12:59 AM
=)) chắc là hiệu quả 0% thật rồi

BoiViDamMe
01-10-11, 01:10 AM
Hiệu quả giề . Làm sv đi.

Đây đang rảnh.

Thế này mà kêu 99% . Sợ quá

quangtoikn
01-10-11, 03:47 AM
Đối với gamer 80-90 phần trăm đã đủ rồi bạn à.
Còn đối với pro mà bạn làm được trên 50% là hiệu quả. Bạn chủ topic chưa thử sức mình mà đã dám tuyên bố câu như thế thì mọi người cũng không thích.
Trên diễn đàn cũng nhiều cao thủ nhưng họ không ra mặt. Lần sau có post bài thì bạn xem xét kĩ 1 tí để đỡ bị chém.

knight06
05-01-12, 10:48 AM
mặc dù cái này khá dễ bypass nhưng trong cái này có 1 cái rất ngon
"Login không thông qua main" , xin phép chôm cái này về hợp vào antihack của mình :D

mattroilan
05-01-12, 07:09 PM
mặc dù cái này khá dễ bypass nhưng trong cái này có 1 cái rất ngon
"Login không thông qua main" , xin phép chôm cái này về hợp vào antihack của mình :D

hâm nặng... lấy làm gì... vì mỗi lần run nó sẽ giải nén ra main.exe chứ có gì đâu :D:D:D

knight06
20-01-12, 12:47 AM
hâm nặng... lấy làm gì... vì mỗi lần run nó sẽ giải nén ra main.exe chứ có gì đâu :D:D:D

mình chỉ xin ý tưởng thôi, của mình khác bạn này ở chỗ khi chạy nó ko unpack ra temp đâu ;))