PDA

View Full Version : [Help]Thay skin đăng nhập, Loading Screen và skin sói tinh???

dragonna
06-09-11, 05:49 PM
Ai từng nghịch cái này chỉ mình với, và chỉ cả những người muốn nghịch :x

Loading Screen : chỉ e cách thay với ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pro nào chỉ mình với^^ cụ thể xíu nha( trong sever hay client), mình gà mà.
Thank:x

godhoang
06-09-11, 06:12 PM
tìm trên google trang skin muonline, sau đó chép cái gọi .bmd về thay vào client là đc.

dragonna
06-09-11, 07:15 PM
tìm trên google trang skin muonline, sau đó chép cái gọi .bmd về thay vào client là đc.

Chép vào Client đường dẫn nào ạ?
Với skin sói tinh, làm sao tạo được con sói ấy ạ, bằng mumarker sao a? Có phải ta thay thế hoàn toàn sói tinh = con khác rồi add bình thường? còn cách nào vừa giữ được skin sói, vừa có đướkin của con pet mới kia?
^^

supertun
06-09-11, 07:48 PM
thì download skin của bạn muốn add zo, rồi chép zo Data cả Clien thôi. Còn muốn tạo con sói đó thì bạn chỉ cần dùng Mumaker tạo con sói bình thường thì vào game đeo sói lên nó hiện ra mà skin bạn đã thay thế thôi. Đơn giản như đan giởn

dragonna
06-09-11, 07:53 PM
oh, thank musch...hiểu rồi hí hí

godhoang
06-09-11, 08:45 PM
oh, thank musch...hiểu rồi hí hí
Đề nghị hiểu tiếng Anh trước khi biết làm MU nhé bạn ;))
Skin là thay da thôi ;))
còn tự add thì khác, và gh bó tay.