PDA

View Full Version : Bạn nào còn giữ NBB web 1.12 Full chức năng không ?

godhoang
06-09-11, 01:25 PM
Bạn còn giữ NBB web 1.12 Full chức năng không ? cho gh xin với, cảm ơn !
Có WebShop rồi chức năng vip luôn ấy :(
Bạn nào có share mình !!!

darkmagician
06-09-11, 01:56 PM
web của huntersun share cùng với video huong dẫn cài dặt mu ss4 àh đúng ko cậu nếu đúng thì mình còn giữ

godhoang
06-09-11, 02:11 PM
web của huntersun share cùng với video huong dẫn cài dặt mu ss4 àh đúng ko cậu nếu đúng thì mình còn giữ
Gh đâu có biết :(
Nếu đúng thì share mình xem thử ?

godhoang
06-09-11, 02:14 PM
à thấy rồi :(
Nhưng thấy lạ là cracked rồi mà vẫn còn xài zend :(?

sunthah12
06-09-11, 02:26 PM
TheCong Send tim lại Sem................

darkmagician
07-09-11, 10:33 AM
bạn thử cái web nbb1.12 xem có đúng ko
link mf <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ko đúng đùng chém nha
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

godhoang
07-09-11, 10:40 AM
bạn thử cái web nbb1.12 xem có đúng ko
link mf <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ko đúng đùng chém nha
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
test hộ tui cái :(
Chán ghê, đang run cái sv ss2 ver3 cuonglee (chạy MMT +CS +GS) mà GS lại crash kô hiểu :((

stardustdragon
07-09-11, 10:40 AM
cái này cài sao thế bạn có chạy quẻy gì ko

darkmagician
07-09-11, 12:35 PM
cái web 1.12 này chưa zen bạn nào ần thì download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)