PDA

View Full Version : Hỏi về cách khắc phục chọn server bị disconnect .

XxRubyxX
06-09-11, 12:30 PM
cho mình hỏi các pro nào biết config lại vấn đề lúc chọn server khác là bị disconnect ở các bản muserver ss 6 , các pro ai biết chỉ giúp mình khắc phục .

VD : đã login vào server 1 nhưng muốn chuyển server khác thì chọn máy chủ khác thì bị disconnect luôn .

Hào Hoa Công Tử
06-09-11, 01:06 PM
thay cái ConnectServer của SCF 10.09.12

XxRubyxX
06-09-11, 01:33 PM
Pro có thể cho mình xin link xem được không , mình tìm không thấy , tại vì mình dùng CS của BOR chứ ko phải của WZ , thế CS của Server ver 10.09.12 có dùng CS của BOR không nhỉ ^^ .
Cám ơn vì tất cả .

eva0001
06-09-11, 01:56 PM
:-s thay cái nào cũng thế cả thôi, đó là do main có new item, dùng ENCclient.dll nên bị vậy. Bạn xin đc pro nào có main ko bị vậy họ cho thì ngon thôi.

Hào Hoa Công Tử
06-09-11, 05:09 PM
mình thay ConnectServer khác vào chọn máy chủ chả disconnect gì cả :)

XxRubyxX
06-09-11, 08:53 PM
mình thay ConnectServer khác vào chọn máy chủ chả disconnect gì cả :)

Có thể share cho tớ xin cái CS đó test được không haohoa .

vodkacb
08-09-11, 12:10 PM
cái này mình cũng bị.mình dùng SV SCF

phoxuaxua
08-09-11, 01:29 PM
Nghe nhiều người nói Main dùng ENCClient.dll hay bị dis khi chuyển Server. Nhưng mình cũng dùng ENCClient.dll mà không thấy bị dis lần nào(có thể chưa gặp). Mọi người thử thay CS của chính ENCTeam xem sao, mình đang dùng nó.

ConnectServer ENCTeam with antiddos : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hào Hoa Công Tử
08-09-11, 04:25 PM
Nghe nhiều người nói Main dùng ENCClient.dll hay bị dis khi chuyển Server. Nhưng mình cũng dùng ENCClient.dll mà không thấy bị dis lần nào(có thể chưa gặp). Mọi người thử thay CS của chính ENCTeam xem sao, mình đang dùng nó.

ConnectServer ENCTeam with antiddos : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình cũng đang dùng CS này , Main cũng có ENCCLient.dll :) có disconnect đâu ;))