PDA

View Full Version : Mình xin Client SeasonII phù hợp Server Cuonglee

godhoang
04-09-11, 05:57 PM
Mình xin Client SeasonII phù hợp Server Cuonglee
Tks bạn :D

thientruongdx
04-09-11, 05:58 PM
Ngày xưa chỉ nhớ là Cuonglee dùng Client Mu1_02h_full(Vie)
Hem bít đây có phải hàng ko

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

godhoang
04-09-11, 06:15 PM
Ngày xưa chỉ nhớ là Cuonglee dùng Client Mu1_02h_full(Vie)
Share mình client với :(((((((((((((((((((((((((((((((((((((

thientruongdx
04-09-11, 06:19 PM
GH có cái web nào ngon chút ko share cho ta với (no xxx nhé)

godhoang
04-09-11, 06:56 PM
GH có cái web nào ngon chút ko share cho ta với (no xxx nhé)
xxx là gì ? chẳng lẽ ? nghĩ sao vậy :(?
Spam hoài, đang cần client phù hợp bản cuonglee ver3, ai có share mình :((

thientruongdx
04-09-11, 07:02 PM
cái Client trên ko đc à. Client gốc của FTP mà, thêm cái patch

khuek8b
04-09-11, 07:09 PM
cái này chuẩn no.1 vì mình hồi trước làm online bản của cuongle mà
nhớ thank ấy.hình như có cả antihack nữa
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

godhoang
04-09-11, 07:19 PM
cái này chuẩn no.1 vì mình hồi trước làm online bản của cuongle mà
nhớ thank ấy.hình như có cả antihack nữa
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tks anh Khuê :D
Mà mình lấy main.exe kô antihack đc kô ? Vì main.exe đó hình như crack như chơi :(
em định thử cài antihack khác :(

khuek8b
04-09-11, 07:24 PM
tải về thử xem.hồi đó có thằng đưa cho bản này cả client và server vẻn vện có 160mb full.ko nhớ cái này add antihack chưa.bản này phải nó bác cường nhà ta pro :D

godhoang
04-09-11, 07:28 PM
tải về thử xem.hồi đó có thằng đưa cho bản này cả client và server vẻn vện có 160mb full.ko nhớ cái này add antihack chưa.bản này phải nó bác cường nhà ta pro :D
Tiếc ổng về hưu sớm :(
Hàng ngon mà chẳng thấy bugs, chỉ có đợi dài cổ mấy tháng thui :D, chứ ai như....
Mà em nghe giang hồ đồn main.exe SeasonII crack dễ lắm :(
thấy bên MU Huyền thoại, trẻ trâu,... crack như chơi, mà MU thì đông lắm, nhìn rất hiện đại, anh xem sao nhé !!

khuek8b
04-09-11, 07:41 PM
Tiếc ổng về hưu sớm :(
Hàng ngon mà chẳng thấy bugs, chỉ có đợi dài cổ mấy tháng thui :D, chứ ai như....
Mà em nghe giang hồ đồn main.exe SeasonII crack dễ lắm :(
thấy bên MU Huyền thoại, trẻ trâu,... crack như chơi, mà MU thì đông lắm, nhìn rất hiện đại, anh xem sao nhé !!
a cũng chỉ kết cái ss2 thôi.lâu ko làm mu ko biết thế nào? mấy hum nữa rỗi xem cái ss2 nào hay vô chơi thử
mà trên clb nào có bác Mr.Quý có hàng ss2 Wing 3, camera 3d .ko biết ai có share ae thì tốt.Nghe nói ông ấy mới lấy vợ

congpho
04-09-11, 08:30 PM
cho xin sẻver ss2 mà bạn đang có đi godhoang

godhoang
04-09-11, 08:35 PM
cho xin sẻver ss2 mà bạn đang có đi godhoang

godhoang
04-09-11, 08:38 PM
a cũng chỉ kết cái ss2 thôi.lâu ko làm mu ko biết thế nào? mấy hum nữa rỗi xem cái ss2 nào hay vô chơi thử
mà trên clb nào có bác Mr.Quý có hàng ss2 Wing 3, camera 3d .ko biết ai có share ae thì tốt.Nghe nói ông ấy mới lấy vợ
anh cho em xem bản đó xem ???
Còn ss2, em định làm chơi ;))

Domino9990
09-02-12, 01:40 PM

Để test lại share cho anh em dọc chơi

nghienmu
10-02-12, 02:20 PM
anh cho em hỏi là bản ver3 này online đc không anh

Domino9990
10-02-12, 02:27 PM
anh cho em hỏi là bản ver3 này online đc không anh

nghe nói là bảng ver3 này ngon lắm, đang test lại xem sao đây :D

nghienmu
10-02-12, 02:31 PM
nghe nói là bảng ver3 này ngon lắm, đang test lại xem sao đây :D

bữa thấy cho share trên GZ mà nhỉ
sao tìm mãi không thấy
may mà chủ thớt còn dữ ;;)

bboyswat
10-02-12, 02:58 PM
client 1.02h thôi :D...cuonglee thì theo mình nhớ luôn là 1.00.16 mà...!!!

với cả căn bản godhoang bị lỗi ở đâu...!!! thì mới biết để tìm thêm file :D...chứ client thì cũng cha biết được thế nào cũng lung tung lắm.

Learning
10-02-12, 02:59 PM
client 1.02h thôi :D...cuonglee thì theo mình nhớ luôn là 1.00.16 mà...!!!

với cả căn bản godhoang bị lỗi ở đâu...!!! thì mới biết để tìm thêm file :D...chứ client thì cũng cha biết được thế nào cũng lung tung lắm.
anh hải lại lên đây chém gió à pm yahoo em share server cho em :)) . dũng đây :))

bboyswat
10-02-12, 03:03 PM
uhm thì...vẫn loanh quanh đây 1 tý :D... anh có 1 bản ss2 full nhưng mà post nó ở chỗ dưới...cái dòng đen đen hay hiện ra hướng dẫn server ý... lấy không ;)) các option khác thì chi tiết đến từng centimet :))