PDA

View Full Version : Cần sự giúp để

tieutu
04-09-11, 03:41 AM
Hiện tại em có một VPS chạy Winserver 2008 r2 x64 và chỉ cài được sql server 2005, em muốn làm mu online ,nhưng vấn đề khó khăn không thể chạy các file trong win Mu server luôn báo lổi, vấn đề có thể ODBC các bản Mu server không tương thích, anh nào có srouce tương thích Os,giúp em với hoặc a nào đã cài OS và sql server như em có thời gian support cho người mới vào như em ,cài Mu online chỉ mang tính chất tò mò tham khảo em không có thương mại hóa ,
Cảm Ơn đã đọc bài viết

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tieutu
04-09-11, 09:53 AM
ai có lòng giúp em với :( [-O<

tieutu
04-09-11, 12:04 PM
up cần ODBC sql server 2005 có có cho mnih xin với

tieutu
04-09-11, 02:09 PM
up cú chot ai có thể giúp share ngày một em vps cấu hình
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :( a black day

nhaodzo
04-09-11, 02:09 PM
bạn pm nguoi_thieu_vang_mot_tinh_yeu nhé. nếu mình giúp được thì mình giúp

tieutu
04-09-11, 04:37 PM
up lần cuối cuồi :( các anh hùng đều po hand :(

Destruct
04-09-11, 06:41 PM
Bạn mở file ODBC đính kèm bằng notepad, xem xem có những ODBC nào rồi vào phần ODBC tạo thủ công bằng tay nhé. ODBC không phụ thuộc vào SQL mà vào Windows thôi. Bạn thử ODBC phía dưới xem sao nhé!

tieutu
04-09-11, 06:47 PM
thank bạn mìng làm ngay :D \\30 characters

tieutu
04-09-11, 07:27 PM
bó tay thôi :(( SCFPostServer ,JoinServer ko chay duoc win 2k8 :(

tieutu
04-09-11, 07:41 PM
ai có lòng hảo tâm vào VPS em xem tình hình giúp với :(