PDA

View Full Version : Ai Giúp Đỡ Code AuTo Check Thẻ Hoặc Hướng Dẫn Làm Cái Web Nạp Thẻ

gameviet1
30-08-11, 02:50 PM
Tình Hình Là Đang Cần cái code auto check thẻ VTC Hay Gate Cũng đc ( có là mừng rùi ) mình kiếm thì cũng có 1 2 ng shear đem về thì bị shell rùi mã hoá tùm lum .

lúc tr có code sài đc nhưng bị VTC fix lun rùi !

nên ai có lòng hảo tâm giúp đỡ tư vẫn dùm em 1 cái với !

em bít ơn nhìu lắm

Mong mọi ng giúp đỡ em ....

ninhmca
16-09-11, 05:28 PM
yahoo:nilde_by_2class
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

Hào Hoa Công Tử
16-09-11, 08:21 PM
thegioigamesvn.com
vào đó mà kiếm
k có pm c0ngtunh0_0nljne tui share cho

sunthah12
16-09-11, 08:48 PM
Đầu tiên mình nói về cơ chế nạp thẻ của VTC hiện tại, nếu chưa đăng nhập tài khoản VTC thì bắt buộc phải đánh mã kiểm tra mới có thể nạp tiền, do vậy những code nạp thẻ VTC không cần nhập mã kiểm tra đều sử dụng một tài khoản đã đăng nhập sẵn, mình thấy có nhiều trường hợp code nạp thẻ đang chạy ngon tự dưng vcoin chạy sang tài khoản khác, không rõ có phải vì nguyên nhân này ?

Code mình viết ở dạng nạp thẻ chưa cần đăng nhập VTC nên bắt buộc người sử dụng phải nhập mã kiểm tra mới có thể nạp thẻ được, nếu config sai tài khoản cần nạp vào thì nó cũng báo lỗi không cho nạp ^^

Thông tin về giá trị thẻ nạp & tài khoản nạp nằm trong file cash.php
Thông tin về mssql nằm trong file connect.php

Mình có 1 yêu cầu nho nhỏ nếu được là để lại dòng copyright dưới cùng, xem như thù lao viết code, thanks ^^!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ED : có 3 folder :
- /vtc dùng để cache hình ảnh kiểm tra từ VTC, lâu lâu rảnh bạn vào dọn nó cho nhẹ
- /logs/cash.log <~~ nhật ký nạp thẻ
- /vtc.log <~~ nếu trong cash.php bật $debug = 1 thì nó sẽ lưu nội dung http request vào đây, chủ yếu dùng để debug khi không còn nạp đc thẻ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mutaynguyen.tk
17-09-11, 09:55 PM
có code gate với nạp thẻ vina mobie vào gate không bạn sher đi
thank nhiều

KjnStar
07-10-11, 01:10 AM
Đầu tiên mình nói về cơ chế nạp thẻ của VTC hiện tại, nếu chưa đăng nhập tài khoản VTC thì bắt buộc phải đánh mã kiểm tra mới có thể nạp tiền, do vậy những code nạp thẻ VTC không cần nhập mã kiểm tra đều sử dụng một tài khoản đã đăng nhập sẵn, mình thấy có nhiều trường hợp code nạp thẻ đang chạy ngon tự dưng vcoin chạy sang tài khoản khác, không rõ có phải vì nguyên nhân này ?

Code mình viết ở dạng nạp thẻ chưa cần đăng nhập VTC nên bắt buộc người sử dụng phải nhập mã kiểm tra mới có thể nạp thẻ được, nếu config sai tài khoản cần nạp vào thì nó cũng báo lỗi không cho nạp ^^

Mình có 1 yêu cầu nho nhỏ nếu được là để lại dòng copyright dưới cùng, xem như thù lao viết code, thanks ^^!

- /vtc dùng để cache hình ảnh kiểm tra từ VTC, lâu lâu rảnh bạn vào dọn nó cho nhẹ
- /vtc.log <~~ nếu trong cash.php bật $debug = 1 thì nó sẽ lưu nội dung http request vào đây, chủ yếu dùng để debug khi không còn nạp đc thẻ

bạn ơi có yahoo không cho mình được không? có chút chuyện muốn hỏi.
thanks

tuanmyikl
12-11-11, 04:18 PM

thanks bạn mình có làm thử mà nó ko hiện cái phần nạp thẻ. bạn giúp mình nhé

hiepga.com
15-11-11, 03:49 PM
ai cần pm mình fix demo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . YM hoa_bo_cong_anh2010 0683555060

kieuhanhinfo
01-03-12, 09:29 AM
Bạn nào cần cái code này alo mình nhé :) 01676.233.239

s2its2
14-03-12, 04:28 PM
Ai có code hoàn thiện shared in box em với .
Hậu tạ = thẻ thẻ viettel 50k nếu test thành công :(

heoluumanh
28-04-12, 05:24 PM
mừng wa cuối cùng củng biết check card rồi ^^

nhoxwycodon
04-05-12, 08:20 PM
Các pác nào biết rành thỳ chỉ mình check tài khoản
và video hướng dẩn cho mình lun đi

codenapthe
16-09-12, 09:18 PM
Ai có code hoàn thiện shared in box em với .
Hậu tạ = thẻ thẻ viettel 50k nếu test thành công :(

các bạn và topic này nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lieuthunguyet
16-09-12, 09:28 PM
Cái code auto VTC của NBB làm như hết hoạt động được rồi ah các bạn?

thanh_ca
16-09-12, 09:44 PM
Pm đối tác thanh toán thẻ họ làm cho.Free 100%.Nhờ người khác code có lỗi mất thể lại than trời..........