PDA

View Full Version : một thủ đoạn hèn hạ!anh em xem và giúp mình với!

netanhtu12
25-08-11, 09:07 AM
hiện tại web mình bị hack đủ kiểu chả biết là hack kiểu gì,nó xin mình vicon mình không cho,hôm qua giờ,cứ vào Mu của mình thì nó hết nhãy ra web này đến ra web nọ hôm nay thì nhảy ra web này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ,ai là thủ phạm mình ko biết là tầm pro hay gà,vì mình chỉ là gà,nhưng dùng thủ đoạn thế này quá đê tiện,mình dùng web thieuvan anh em nào biết nó làm sao mà có thể thây đổi file ở và sữa chữa phần home thì giúp cho mình với!trâu làm chó ăn lắm,tài khoản vtc của mình được bao nhiêu thì nó hốt hết,mình quá bức xúc nên anh em xem cho<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

godhoang
25-08-11, 09:30 AM
Con nhỏ dễ thương quá ha ;))
Xài FW thử xem ;))
Coi chừng download nhầm web của vothailam trước đây bị shell đấy :D

ngocanh87
25-08-11, 09:30 AM
Bạn dùng Xampp ah, xóa tất cả đi vì trong đó có shell rồi, đặt pass cho phpmyadmin, xóa thư mục xampp. hết hack

pikeman20
25-08-11, 09:32 AM
Chài kelly tên nghe quen quen mà không biết gặp ở đâu rồi

sieuga
25-08-11, 10:45 AM
pm yahoo của bạn cho mình. mình xem giúp.

mrvu058
25-08-11, 11:44 AM
dung 1.75 là đc ko cần phải 1.85 làm gì nếu ko bik.

linhkids
25-08-11, 12:27 PM
cái này bạn fai đặt passworrd khác .có fai bạn dùng pass quá dễ thử như pas mặc định chẳng hạn hay ko
mình có 1 ông bạn cũng từng sửa chữa index của mấy web tlbb private và ăn cắp dữ liệu thay đổi tài khoản nhận card rồi
toàn những người lúc đầu chưa bít làm đặt mã mặc định cho dễ nhớ rồi mở online luôn

netanhtu12
25-08-11, 12:46 PM
Đây là yahoo: tiny.babez của thằng hèn hạ đây nó điều khiển luôn được cả máy của mình

ngocanh87
25-08-11, 01:21 PM
Cho yahoo bạn đi, minh xem thử cho ^^

NiceLove
25-08-11, 02:11 PM
Nếu fix được nhớ post lên đây cho anh em xem với nhe. Để nếu có mắc phải thì cũng biết cách xử lý. Mình cũng đang tập tành nên rất mong muốn học hỏi :d

Hào Hoa Công Tử
25-08-11, 02:19 PM
nó local :)
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

vip9x
25-08-11, 02:24 PM
Đã ngu còn Sủa ..

mà nói cũng cho nó đúng

tao chưa thèm động 1 xíu nào vao cái thẻ của mày.. Mày thách cơ mà. mày bảo mày bảo mật xong thach thang nào cơ mà... trên đời đừng có thách ai

tao không hơn nai nhưng ít ra cũng hơn mày.. mày đã ko giỏi thị im mồm ng khác ko nói jk

Mày thách tao cơ mà... Máy mày Điều khiển là chuyện bt.. VPS mày cung thế thôi

nói mà ngu

hôm qua to mồm lắm mà. tưởng mày thế nào.. hóa ra lên đây cầu cứu à

Xàm

thứ 2. mày post đoạn tao xin Vcoin cái...

nói có dẫn chứng nhé.

tao còn chưa biết mày là ai. và chưa tung chơi cái game của mày.... thàng nào Pm tao.. pm noi thach tao.. tao đã thôi rồi.. sáng nay mày còn Pm bảo mày bảo mật roi thach tao.. Dkm

vip9x
25-08-11, 02:26 PM
có càn tao post đoạn mày nói ko

netanhtu12
25-08-11, 02:52 PM
Tao cũng chẳng thách ai tao đang làm thì mày vô pha rồi mày pmm tao chứ tao cũng chẳng biết thằng nào . còn chuyện ăn cắp vcoi đấy bản thân mày biết rõ rồi . mày có bản lĩnh vào được máy tao chỉnh sửa lung tung vậy hộ tao dell giùm cái server lốt hộ tao cái

SaintK9
25-08-11, 02:57 PM
ây za các cháu tự cắn cu nhau mắc cười quá :-| mấy tuổi rồi mà còn cái thái độ trẻ con đấy nữa nhỉ [-X

ngocanh87
25-08-11, 03:43 PM
Một chú vip9x = 90 tuổi, một chú netanhtu12 = 12 tuôi ^^

thocon
25-08-11, 04:26 PM
hiện tại web mình bị hack đủ kiểu chả biết là hack kiểu gì,nó xin mình vicon mình không cho,hôm qua giờ,cứ vào Mu của mình thì nó hết nhãy ra web này đến ra web nọ hôm nay thì nhảy ra web này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ,ai là thủ phạm mình ko biết là tầm pro hay gà,vì mình chỉ là gà,nhưng dùng thủ đoạn thế này quá đê tiện,mình dùng web thieuvan anh em nào biết nó làm sao mà có thể thây đổi file ở và sữa chữa phần home thì giúp cho mình với!trâu làm chó ăn lắm,tài khoản vtc của mình được bao nhiêu thì nó hốt hết,mình quá bức xúc nên anh em xem cho<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Web của thiếu vân à ! có shel ở mục hostting/admin/home.php<< vui lòng đọc code vì nó là code bình thường nên antivirut sẽ không phát hiện ra (nếu nói sai xin đừng nặng lời)

NiceLove
26-08-11, 02:11 AM
Nghe nói trong file home.php có dính shel mà mình mang lên dịch thì nó là là cái diệt shel. Cụ thể anh chị Em cho biết tác dụng của file này thế anof lun đi. Nếu ko cần thiết chắc del luôn cho lành

<div id="center-column">
<div class="top-bar">
<h1>Contents</h1>
</div><br>
<div class="select-bar"></div>
<div class="table">
Nội dung
</div>
</div>
<div id="right-column">
<strong class="h">INFO</strong>
<div class="box">Detect
and eliminate viruses and Trojan horses, even new and unknown ones. //và loại bỏ virus, ngựa Trojan, ngay cả những người mới và chưa biết
Detect and eliminate viruses and Trojan horses, even new and </div> //Phát hiện và loại bỏ các virus và Trojan, thậm chí mới và
</div>

P/S : Kết cái hình nhìn đẹp đôi quá. Ước gì mình được như anh ấy

1vuonchuoi9
26-08-11, 04:22 AM
mấy bác cứ loạn hết cả lên trước nạp thẻ = YM chết bố con thằng nào đâu mà phải khổ !
muốn đi thì phải biết bò chưa biết bò mà đòi biết bay làm gì cho mệt :))
hàng tự tay chắp vá luôn luôn là sự lựa chọn hàng đầu đó là lời khuyên của mình kể cả bản full mình cũng vá hết =))

gjangvabao
26-08-11, 10:08 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ninhmca
06-09-11, 04:54 PM
33333333333333333333333333333333333

dragonna
06-09-11, 05:28 PM
hơ hơ, may quá
Tui biết kelly nè, đúng nick và người trong ảnh luôn
Girl đó:((

dragonna
06-09-11, 05:32 PM
tiny.babez :D là admin của thegioigamesvn.com

hoangcungclub
06-09-11, 06:00 PM
cái thằng Mu Thiên Giới thế nó láo lắm :-L có cái mòm to to thế thôi chứ nó bảo mật được cái gì??? toàn nhờ AE cầu cứu xong lại đá bác đi, cái loại ăn cháo đá bác đấy chẳng ai thèm ngó hay làm gì đâu.......... ráng làm lại cái website cho xong ik... tao ddos thêm phát đi cả máy chủ mầy...!!!!!