PDA

View Full Version : Xin hướng dẫn thiết đặt pass Admin TV wed1.85 và nơi quản lí

enternal1603
24-08-11, 05:08 PM
Các bác cho em hỏi phần cài đặt acc Admin và pass cho nó ở chỗ nào ạ. Với cả vào đâu để quản lí tin tức rồi add thêm 1 số thông báo,chức năng,download.. Em mò mãi hem ra :((

kunyeudung
24-08-11, 05:53 PM
Link các cấu hình chức năng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ----------> mở file admin.php và lên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để lấy mã md5 tìm phần
"$pass_admin =="MD5" đó là phần quản lý chức năng.

Link quản lý: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Config pass quản lý có 2 cách.
1. Là vào localhost/admin.php để làm
2. Làm bằng tay như sau

Vào theo link để đến file: Server/config.php

$passviewcard = 'MD5"
$passcode = 'MD5'
$passadmin = ' MD5' -------> Pass dùng để vào localhost/Server/admin = đây là phần quản lý
$passcard = ' MD5

Mọi pass đều dùng md5

Cách thêm tin tức

localhost/hosting/news/

Lấy id and pass trang news như sau

Vào theo đường dẫn
Hosting/news/data/users.db.php

Mở file này lên

Có code như sau
1283605627 |1 | admin | MD5 |

Trong đó admin là user, md5 = pass md5

Còn Link down phải không

Vào theo đường dẫn
Hosting/Config/config_download.php

Vào file đó mà edit khỏi nói dài dòng bạn tự hiểu

Thấy có ích bấm tks cho mình cái

enternal1603
24-08-11, 09:24 PM
Link các cấu hình chức năng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ----------> mở file

Thấy có ích bấm tks cho mình cái

Em chưa làm theo xem thế nào,nhưng với tinh thần chia sẻ của bác em sẽ tặng bác cả 100 cái thanks nếu như đc diễn đàn cho phép. 1 lần nữa em xin cám ơn bác !

enternal1603
25-08-11, 03:35 PM
Tình hình là em làm theo bác hướng dẫn mà vẫn chưa đc. Bác nào đã cài đặt thành công và biết sử dụng TV wed1.85 thì chỉ em với ạ. Y!M của em là : mu10s .Em xin cám ơn !