PDA

View Full Version : Ai giúp em cài SV TSBD 0.3 với

mrken2513
22-08-11, 08:20 PM
Em có pm bác thaihoa91 và bác jxvietnam = private message rồi nhưng trả ai tl :((.

Vậy bác nào có thể giúp em đc k. Em cài toàn bị lỗi Connect DB Error. Ai cũng kêu dễ sửa nhưng em test lại 4 nguyên nhân của ebook 3.0 cũng k đc. Bác nào có thể giúp em qua yh đc k:
yh : kennythang9x

Em xin các bác đấy Huhu. Nhìn thềm lắm rùi :((.

vhg2009
22-08-11, 08:25 PM
Chỉ khổ thân những ai kg biết cài như ẢE mình thôi..., mình có làm theo tất cả các bước như Ebook và video như của jxvietnam nhưng kết quả là con số 0 tròn trĩnh. Pm Mesenger kg thấy bác trả lời. Cái này.., có người làm đc, có người kg.., có người hiểu, có người kg hiểu. Nên minhf góp ý, nên giúp các AE nào đã cố gắng làm nhưng kg đc, họ kg làm đc thì mới PM riêng.., còn làm đc rồi.., họ chỉ lên 4rum để tìm lỗi thôi.
Rất mong đc sự chú ý của các PRO tới các AE mới.

mrken2513
22-08-11, 08:30 PM
Chán thật. Làm y như ebook cũng k đc lun. Mình làm MU thì hoàn chỉnh hết rồi. Dev đc. Nhưng riêng cái JX này thì k cả cài đc. Ảo quá. Mặc dù có thằng bạn nó kêu cài còn đỡ váng đầu hơn MU

quangken
22-08-11, 08:37 PM
Các bạn bị lỗi gì post lên đây mọi người cùng tháo khúc mắc

jxvietnam
22-08-11, 09:37 PM
Nói thật thế này nhé, file text hình ảnh hướng dẫn cũng có rồi, video hướng dẫn cũng có nốt, trong khi người khác cũng làm newbie sao họ lại làm được, còn các bạn thì không ??
Hồi đó tui mới biết JX cài gần 2 tháng mới vào game đc, vậy hỏi xem có ai giúp tui ko ?
Mới cài JX thì cài trên win xp trước đi, cứ thích chơi win 7 :|
Suốt ngày cứ ngồi đó kêu này kêu nọ :|

jxonline94
22-08-11, 11:26 PM
Có công mài sắt thì mới có ngày nên kim :|
Biết là làm cái này rất dễ nãn, nhưng quan trọng là phải chịu khó tìm hiểu. Chứ cứ gặp bug 1 cái là post ai mà giải quyết hết :| .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vhg2009
22-08-11, 11:36 PM
Hĩ.., kho nỗi máy core-i làm sao cài dc win xp hả bác. hi hi

Nói thật thế này nhé, file text hình ảnh hướng dẫn cũng có rồi, video hướng dẫn cũng có nốt, trong khi người khác cũng làm newbie sao họ lại làm được, còn các bạn thì không ??
Hồi đó tui mới biết JX cài gần 2 tháng mới vào game đc, vậy hỏi xem có ai giúp tui ko ?
Mới cài JX thì cài trên win xp trước đi, cứ thích chơi win 7 :|
Suốt ngày cứ ngồi đó kêu này kêu nọ :|

DirectX
23-08-11, 04:25 PM
hj hj. cái lỗi này bạn xem thử máy có nhiễm virus ko. thứ 2 xem lại pass sa. thứ 3 config đã đúng chưa. còn nữa dùng MS SQL 2000 nha ko dùng 2005

mrken2513
24-08-11, 12:32 PM
Đã làm thành công rồi. Thực ra là có ng giúp config y hệt mình. chắc tại mình thừa 1 chỗ nào đó thôi.