PDA

View Full Version : Xin cách chỉnh cho 1 số loại cung nỏ bắn ko mất tên.

enternal1603
20-08-11, 09:14 AM
Như tiêu đề em đã nêu. Có bác nào biết chỉnh như thế nào thì giúp em với. Giống như trước đây MUHN 1.0L có cái cung Viper bắn ko mất tên vậy. Em đang xài bản 1.07.65. Các bác giúp em với ! Thanks nhìu ạ !

firel0ve610
20-08-11, 09:52 AM
Như tiêu đề em đã nêu. Có bác nào biết chỉnh như thế nào thì giúp em với. Giống như trước đây MUHN 1.0L có cái cung Viper bắn ko mất tên vậy. Em đang xài bản 1.07.65. Các bác giúp em với ! Thanks nhìu ạ !
Sac. Thánh nữ có trưởng bắn ko mất cung mà. Topic vớ vẩn

godhoang
20-08-11, 10:10 AM
Sac. Thánh nữ có trưởng bắn ko mất cung mà. Topic vớ vẩn
Người ta hỏi cái này hay vậy mà kêu vớ vẩn ??? thật sự Elf ít người chơi cũng vì những việc này đây.
Ngoài skill buff mũi tên thì chắc vẫn còn cách
@enternal: mình cũng đang nghiên cứu cái này, tốt nhất nên tìm skill đó và nâng time base sử dụng lên càng lâu càng tốt

YeuVo_ThuongCon
20-08-11, 10:26 AM
Vào Misc

Tìm file
SkillAdditionInfo.dat

Sau đó tìm dòng : InfinityArrowSkillTime = ??? ( time )

Cho nó Max lên thế là Mũi Tên Vô Tận của EF bắn cả ngày ko hết tên

Anh_Zai
20-08-11, 11:23 AM
add tượng nứ thần trong IllusionTemple với

enternal1603
20-08-11, 05:13 PM
Vào Misc

Tìm file
SkillAdditionInfo.dat

Sau đó tìm dòng : InfinityArrowSkillTime = ??? ( time )

Cho nó Max lên thế là Mũi Tên Vô Tận của EF bắn cả ngày ko hết tên

Em thấy cách này của bác và ý tưởng của bác Godhoang rất hay. Nhưng skill đó phải 220lv mới dùng đc, tất nhiên là đánh 1 lúc là lên 220lv thôi. Nhưng em nghĩ nên tạo cho 1 hoặc 2 món đồ nó đặc biệt 1 chút thì vẫn hay hơn là hàng độc mà nhà nào cũng có thì đâu còn là hàng độc nữa. hi hi.

Phải nói mấy tay quản lí MUHN nó pro thiệt các bác nhỉ? hic hic

nhaodzo
20-08-11, 08:11 PM
bạn thử chuyển dạng cung sang dạng vũ khí bt và sửa lại skill của elf thành không cần cung xem. mình chưa thử cái này nhưng mà mình nghĩ cái skil 220 cũng đủ hay rùi bạn ạ. chơi game đâu pải cái j cũng dễ dàng quá được. nếu bạn để như vậy thì mọi người cứ đi săn cái cung đó và skill 220 sẽ ko có tác dụng j nữa :))