PDA

View Full Version : Ý tưởng về vòng sáng hk

Net42.Vampires
17-08-11, 06:49 PM
Hôm nay mày mò power point mình thấy có 1 cái làm viền của 1 page chạy quanh như vòng sáng bên tkh và vng. Mình nghĩ cái này là đồ hoạ chứ ko phải các script hy thuật toán. Ai có thể đóng góp ý kiến nha. Mình mò vậy thôi nếu sai các bác đừng chém nha

thaihoa91
17-08-11, 07:00 PM
Thì nó là code C++ đồ họa vẽ ra đó ;)) Viền item cũng thế mà :D

assaa
17-08-11, 07:01 PM
BẠn có thể cho môt tấm hình demo được không?

thaihoa91
17-08-11, 07:07 PM
Viền item tui show demo lâu rùi mà !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dammejx
17-08-11, 07:27 PM
thai hoa share cai vien item do dc ko. hay la chi cach lam cung dc. thank

Edward_Newgate
17-08-11, 07:28 PM
Hôm nay mày mò power point mình thấy có 1 cái làm viền của 1 page chạy quanh như vòng sáng bên tkh và vng. Mình nghĩ cái này là đồ hoạ chứ ko phải các script hy thuật toán. Ai có thể đóng góp ý kiến nha. Mình mò vậy thôi nếu sai các bác đừng chém nha
Như Net nói thì nó chạy vòng vòng đc hả
Cho cái đề mô xem nào

thaihoa91
17-08-11, 07:45 PM
thai hoa share cai vien item do dc ko. hay la chi cach lam cung dc. thank

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

azng0cnham
18-08-11, 05:00 PM
nguy hiểm thì King share ra lun đi ;))

giữ làm gì để các bạn ý nói

đừng nói là King hiện đang ko giữ Sv 2.0 nhé

KingMax
18-08-11, 05:02 PM
tui đâu có llien quan gì mà share ra cho bạn thạchlong xoắn nhỉ , ổng nói share thì để ổng share chứ , còn mấy Clone nick dạo này khá nhiều , nên chửi vài câu cho nó bớt nhảm thôi ;))

cauam.tapiu
18-08-11, 05:04 PM
lỡ tay kick đúp , del dùm cái hòa ơi :(

KingMax
18-08-11, 05:07 PM
nguy hiểm thì King share ra lun đi ;))

giữ làm gì để các bạn ý nói

đừng nói là King hiện đang ko giữ Sv 2.0 nhé
sắn nói lún với các bạn nhé , chả có thằng nào share Server TKH gì đó 2.0 lên trên clbgames cả , toàn post link lung tung DNTmaster Del bài , không biết gì quay ra xoắn , làm thì không nghĩ gì , cứ ngồi chờ ăn sẵn . Ai có SV TKH 2.0 kệ nó đi , chờ Muop chuọt chit share ra , liên quan gì đến di ễn đàn này nhỉ :|

cauam.tapiu
18-08-11, 05:14 PM
xin lỗi bạn , nhưng ức chế lắm rồi , nhiều đứa vì mún có TKH làm mấy trò haiz vãi , nào là lập 2pic shell SV , rồi đá xoắn nhiều cái , dù là người đang có SV TKH nhưng tui chẳng thích kiểu nói chả ra sự thât :-j
đừng del , nói thẳng ra là đừng chờ TKH , mướp đang dở 120 + nghĩ lại rồi =))
chờ CBteam của hòa thì hơn :D

thaihoa91
18-08-11, 05:42 PM
Server 2.0 của Thạch Long được release trên ClbGamesVn.Com rồi bạn ạ :)

Nhưng 1 số bạn MOD ỉm lại nên del topic rồi :)

Thần!

Vãi hàng ! Bạn ko bít thì đừng có nói ! Hàng đó là hàng fake !

Server đó nó treo đầu dê bán thịt dog, tiêu đề là Server TKH 2.0, nhưng server là bản SGTY cài trên VMWare, Server nặng cả 500 MB mấy mà ngày up là 26/01/2011

Net42.Vampires
18-08-11, 08:14 PM
Mình đi học cảm tình đảng :) thấy cái viền của 1 bài slide nó làm chạy = powerpoint, nhưng chưa biết làm thế nào :D = slide của powerpoint ^^ nếu ghép vào đc thì ok quá , mà kinh nghiệm jx của mình còn non ^^. theo mình nghĩ nó là 1 dạng ảnh động

khoamamktvn
18-08-11, 09:01 PM
Chắc phải đề nghị có một chiến dịch tìm diệt ban ít nhất 1 tháng với những thành viên có hành vi tạo clone níck để chém quá.
Ai ủng hộ thì lập cái topic rùi đề nghị admin set quyền cho 1 lực lượng làm nhiệm vụ này đi.
Mà tốt nhất nên ban thẳng IP luôn.:)

Mr.Phát
18-08-11, 09:25 PM
Chắc phải đề nghị có một chiến dịch tìm diệt ban ít nhất 1 tháng với những thành viên có hành vi tạo clone níck để chém quá.
Ai ủng hộ thì lập cái topic rùi đề nghị admin set quyền cho 1 lực lượng làm nhiệm vụ này đi.
Mà tốt nhất nên ban thẳng IP luôn.:)
vụ này hơi khó rồi anh ơi :)) với lại band IP rs modem rồi IP mới mấy hồi đâu anh

nametruong00
20-08-11, 01:42 AM
sao bên tụi TKH nó làm viền và có dấu hoản hảo thế này
nếu mà sever hút hít đc cái viền sáng chạy quanh item thì sẽ có nhìu vấn đề và phát triển mới lắm á nha
trước mắt là HK ----> đồ tím (viền tím chạy quanh item ) ----> bạch kim (....) ----->ô kim ( đổi màu xanh lá cây khác VNG sẽ đặc biệt hơn) ----> [ thanh câu , vận lộc , huyền viên , ] ( mỗi cái 1 màu đánh dấu riêng biệt )
anh em thấy ý tưởng này như thế nào

Edward_Newgate
20-08-11, 12:15 PM
nếu mà sever hút hít đc cái viền sáng chạy quanh item thì sẽ có nhìu vấn đề và phát triển mới lắm á nha
trước mắt là HK ----> đồ tím (viền tím chạy quanh item ) ----> bạch kim (....) ----->ô kim ( đổi màu xanh lá cây khác VNG sẽ đặc biệt hơn) ----> [ thanh câu , vận lộc , huyền viên , ] ( mỗi cái 1 màu đánh dấu riêng biệt )
Thế nhưng còn chưa làm đc viền chạy ý bạn à :(
Làm đc thì viền vàng đã đủ phê rồi ;))

cauam.tapiu
20-08-11, 03:19 PM
bạn giỏi thì bạn làm đi
hoặc dùng tiền mà mua sv của ông mướp đi :))
awjx nó đâu có soucre mà đòi build coreclient =))
ah hay là mình vs bạn lên VNG thương lượng cái sv của nó nhiu để xúc luôn nhỉ ?
ý tưởng k tồi chứ :))

nametruong00
20-08-11, 05:02 PM
uhm để bán nhà rồi tui vs ông lên VNG mua