PDA

View Full Version : Cái main này bị làm sao vậy mọi người :(

eva0001
15-08-11, 07:18 PM
Mọi người ơi cho mình hỏi với.

- Mình dùng client có new item rồi, trên server cũng có new item. Khi mình thử dùng cái main này vào Mu thì các new item đều bị vô hình, còn lại những ô vuông hiển thị là đã có đồ ở đấy, soi vào item vẫn hiện tên và dòng bình thường không lỗi gì, có thể cầm lên, di chuyển item hay làm bất cứ việc gì như bình thường với item này. Nhưng item ko hiện hình lên.

Cho mình hỏi như vậy là làm sao, main này nó bị sao vậy. Và có thể khắc phục lỗi này được ko :(. Ai giúp được mình xin tìm 100 bài thank đủ 100 cái cho người đấy. Và còn hâu tạ thêm nữa :((

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sieuga
15-08-11, 08:30 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mu của bro đây à. nhìn cái skin đẹp đấy share đi nào :))

chubelonton
15-08-11, 09:14 PM
do file item.bmd của bạn đó bạn,nếu main bạn đặc thương mại mà checksum file item.bmd rồi thì pó tay,còn bình thường chưa checksum file này làm siêng kiếm file item.bmd khác chép vào!

phoxuaxua
15-08-11, 11:13 PM
Đơn giản là main.exe đó chưa được unlock limite new item, Main 1.07v+ hiện tại chỉ có ENCClient.dll mới unlock limit newitem, chứ chưa ai unlock offset được trực tiếp trong main, vì main chưa được analyze 100% nên rất khó breek new item

eva0001
16-08-11, 12:28 AM
Đơn giản là main.exe đó chưa được unlock limite new item, Main 1.07v+ hiện tại chỉ có ENCClient.dll mới unlock limit newitem, chứ chưa ai unlock offset được trực tiếp trong main, vì main chưa được analyze 100% nên rất khó breek new item

@phoxuaxua: Chuẩn luôn bro nói phát e thấy đúng thế :d

@chubelonton: item.bmd và item trên sv ổn rùi mừ bạn, dùng main khác vẫn được nhưng tại main đó có encclient.dll nó bị dis khi vào BLD nên mình muốn đổi :(

@sieuga đó ko phải mu mình :D, mình chỉ lấy thử client của nó thôi

sieuga
16-08-11, 12:48 AM
chối làm gì có thì share cho bạn bè cái skin đi.

shad0w.hunter
16-08-11, 01:52 AM
mu ss6 dùng gameserver titantechs nếu bị văng khi dùng enclient.dll thì khi không dùng nó cũng văng, nếu văng trong illusion template thì nên tìm file encclient.dll khác hoặc fix nó bằng ollydbg :D