PDA

View Full Version : Vào bạch long điện ấn chuột phải là disconnect luôn

eva0001
15-08-11, 08:59 AM
Anh em ơi cho mình hỏi client của mình cứ vào bạch long điện, đứng hay chạy linh tinh thì không sao, nhưng ấn chuột phải 1 phát là bị bay ra ngoài luôn. Cho mình hỏi mình thiếu file nào ở client vậy anh em :(

darkmagician
15-08-11, 01:40 PM
Anh em ơi cho mình hỏi client của mình cứ vào bạch long điện, đứng hay chạy linh tinh thì không sao, nhưng ấn chuột phải 1 phát là bị bay ra ngoài luôn. Cho mình hỏi mình thiếu file nào ở client vậy anh em :(
do clinent bạn có cái này ENCClient.dll nên làm cho bạch long điện bị dis gỡ cái ENCClient.dll di là đi dc

eva0001
15-08-11, 02:34 PM
mình chưa thử nhưng nghe cũng có lý, và đúng là client của mình có cái này thật.. cuối cùg thì vẫn là tieulyphidao giúp mình :)). thanks bạn nhiều lắm, để mình thử coi

shad0w.hunter
15-08-11, 02:56 PM
Khi unhook EncClient.dll ra thì sẽ mất một số cái như 3DCam, NewItem .... ngoài ra đang chơi có khá năng bị crash ^^
Tìm 1 file EncClient.dll phù hợp với main của bạn, hoặc đủ trình thì sửa nó :D

darkmagician
15-08-11, 03:22 PM
ai đủ pro thì fix cái encclinent.dlll dể bạch long điện di dc ko bị dis or sài main trắng chưa add encclinent.dlll là di bach long diện mượt ko sao ca

special
15-08-11, 03:46 PM
thế bỏ cái encclinent.dlll làm sao vậy

shad0w.hunter
15-08-11, 11:05 PM
Muốn unhook dll ra khỏi main yêu cầu phải biết sử dụng ollydbg để tìm entry point trước khi hook, sau đó dùng lordPE để thay đổi entry point.
Mình có 1 cái main 1.07v+ chưa hook nếu bạn cần :">

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

godhoang
16-08-11, 07:37 AM
Muốn unhook dll ra khỏi main yêu cầu phải biết sử dụng ollydbg để tìm entry point trước khi hook, sau đó dùng lordPE để thay đổi entry point.
Mình có 1 cái main 1.07v+ chưa hook nếu bạn cần :">

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đã add item chưa bạn ?
up 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

eva0001
16-08-11, 11:22 AM
godhoang ơi, bạn chỉ mình cách hook cái anti Pinkof vào main như bạn được ko, hoặc bạn hook hộ mình với được ko. mình dùng cái mainvip bạn share được nhưng khi chuyển server là bị disconnect :(