PDA

View Full Version : Xin nhờ các bác giúp em ẩn link website

germanydnt
10-08-11, 08:14 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Để như vậy nhìn không được chuyên nghiệp cho lắm:MatCuoi (16):
Em chỉ là mò mẫm tập tành nên không biết mới hỏi. Bác nào ko giúp đừng chém nhé.

Ví dụ muốn thay cái Domain.tk vào cái IP Wan đó thì làm thế nào nhỉ các bác?

trước là 1100.sytes.net/muonliness6/# sau khi thay domain vào nó sẽ là tenmien.tk/muonliness6/# đó

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
như của clbgames này là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Em xin cảm ơn trước hậu tạ sau :D

mua_vcoin
10-08-11, 08:22 PM
add y!H giang_atong_vcn tôi làm cho

germanydnt
10-08-11, 09:20 PM
:(( vấn đề này đa số các bác làm web đều biết mà sao ko hướng dẫn em chút xíu đc sao?

tungcz
11-08-11, 02:06 AM
mua cái tên miền rồi nhờ thằng "mắt bão" hay gì đó nó update về IP LAN của mình nếu là IP động, còn dùng IP tĩnh thì trang quản lí domain của mình trỏ thẳng về IP là được

germanydnt
12-08-11, 02:54 PM
Em tập tành làm nên chỉ có IP động thôi. Ở trang quản lý của thằng dot.tk em cũng vọc khá nhiều nhưng ko làm được. Nếu bác có lòng xin bớt chút thời gian chỉ cho em kỹ hơn 1 chút được không. Thực ra nó cũng ko ảnh hưởng gì nhiều nhưng em muốn làm từng cái đến nơi đến chốn.
Thanks bác !!!

chi2daugau
12-08-11, 03:37 PM
đó chỉ là trình duyệt đang load những gì mà nó đọc được thôi mà.

accelan006
12-08-11, 03:54 PM
theo "kinh nguyệt" thì mua 1 cái domain quốc tế (.com .net .info...) thiên hạ bây giờ bán khoảng 50k/ năm thôi.

trỏ domain về visiondns (của vn nha) rồi trỏ về ip (động) cái dịch vụ này cập nhật ip nhanh ( khoảng 5 > 10p) lần sau có đổi ip thì vào update lại

NiceLove
13-08-11, 02:25 PM
Bác làm kĩ ghê. Giống E nhưng E ko kỹ đến mức đó. Chỉnh cho tụi nó nhìn trong game là chủ yếu. Mất hơn 1 tháng NGU rồi :d