PDA

View Full Version : SCF 10.09.12 - Chia sẻ Repack MU Nguyễn Hữu Huân Ss6 - Godhoang

Trang : 1 2 3 [4] 5

vnzoo1
23-09-11, 07:56 PM
Đã thanks.

Còn 1 vấn đề nữa mong các bạn. Vì đây la lần đâu cài SCF. Trước giờ xài ENC. :((

1/ Lỗi EventDB error khi chạy MMT (Mình đã đổi tên DNSEvent trong Config của MMT cho giống DB, đã chạy từng cái OB...reg cho từng cái Win)
2/ Lỗi khi chạy startup. Chạy connectserver là đơ lun. Ko chạy dc nữa. Chạy = tay thì run dc connectserver

Ai biết thì chỉ minh với nhé. :((
1/bạn đổi tên trong cònig của mmt giống db rồi mở cái OB...reg lên edit lại cho giống luôn,chú ý pass sa nữa.
2/sai path chạy file trong startup

vnzoo1
23-09-11, 08:03 PM
Mình đã down hết các file ở trang đầu, nhưng ko biết cài đặt, các bạn có thể chỉ cho mình cách cài được ko hoặc cho mình xin file hướng dẫn bằng video cũng được.

máy của mình cấu hình laptop Pentium P6200 2.13Ghz, RAM 2GB, VAG onboard share 763 MB, RAM ảo 3GB, HDD 320 GB, win 7 ultimate 32 bit
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bluesky089
23-09-11, 09:36 PM
Cài xong xuôi hết rồi. Bây giờ cần 1 cái web TV hay gì gì đó. Web của Godhoang còn xài dc ko vậy các bác ?

godhoang
23-09-11, 10:15 PM
Move All Season 6
Cập nhật 11h đêm 23/9
bùn ngủ wé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Maximum
23-09-11, 11:20 PM
Đã thanks.

Còn 1 vấn đề nữa mong các bạn. Vì đây la lần đâu cài SCF. Trước giờ xài ENC. :((

1/ Lỗi EventDB error khi chạy MMT (Mình đã đổi tên DNSEvent trong Config của MMT cho giống DB, đã chạy từng cái OB...reg cho từng cái Win)
2/ Lỗi khi chạy startup. Chạy connectserver là đơ lun. Ko chạy dc nữa. Chạy = tay thì run dc connectserver

Ai biết thì chỉ minh với nhé. :((

[SETTINGS]
MAX_SERVER = 20

FSGatePort = 55909
JoinServerPort = 55970
ConnectServerPort = 44405
ExDataServerPort = 55906
ChatServerPort = 55980
EventServerPort = 44456
RankingServerPort = 44455
CashShopServerPort = 55821

UseDataServers = 1
DataServerStartPort = 55960
NumberOfDataServers = 3

UseJoinServer = 1
UseExDataServer = 1
UseEventServer = 1
UseRankingServer = 1
UseCashShopServer = 0

[SQL]
MuOnlineDNS = MuOnline
MeMuOnlineDNS = MuOnline
EventDNS = muonline
RankingDNS = Ranking
User = sa
Pass = sa

UseMD5Encrypt = 0

Sửa ServerConfigs của MMT lại như trên .

Lỗi khi chạy Startup là do file configs đường dẫn đến các file chưa đúng .còn mình thấy run = tay cũng đâu có sao .run = tay lúc chạy từng cái nếu bị lỗi thì mình biết bị lỗi chổ nào file nào dễ fix.

Maximum
23-09-11, 11:24 PM
Cài xong xuôi hết rồi. Bây giờ cần 1 cái web TV hay gì gì đó. Web của Godhoang còn xài dc ko vậy các bác ?

Còn sài được hay ko tự đem về test ko cần phải hỏi đâu bạn .

Maximum
23-09-11, 11:25 PM

Còn sài được hay ko tự đem về test ko cần phải hỏi đâu bạn .

nhactre8x
24-09-11, 12:37 AM
[SETTINGS]
MAX_SERVER = 20

FSGatePort = 55909
JoinServerPort = 55970
ExDataServerPort = 55906
ChatServerPort = 55980
EventServerPort = 44456

UseDataServers = 1
NumberOfDataServers = 3

UseJoinServer = 1
UseExDataServer = 1
UseEventServer = 1
UseRankingServer = 1
UseCashShopServer = 0

[SQL]
MuOnlineDNS = MuOnline
MeMuOnlineDNS = MuOnline
EventDNS =MU2003_EVENT_DB
RankingDNS = Ranking
User = sa
Pass = sa

UseMD5Encrypt = 0

Sửa ServerConfigs của MMT lại như trên .

Lỗi khi chạy Startup là do file configs đường dẫn đến các file chưa đúng .còn mình thấy run = tay cũng đâu có sao .run = tay lúc chạy từng cái nếu bị lỗi thì mình biết bị lỗi chổ nào file nào dễ fix.
1.bạn thay
[SQL]
MuOnlineDNS = MuOnline
MeMuOnlineDNS = MuOnline
EventDNS = MU2003_EVENT_DB
RankingDNS = Ranking
User = sa
Pass = sa

2.file config stảrtup của bạn sai.sửa lại cho đúng là đc.

Maximum
24-09-11, 12:51 AM
1.bạn thay
[SQL]
MuOnlineDNS = MuOnline
MeMuOnlineDNS = MuOnline
EventDNS = MU2003_EVENT_DB
RankingDNS = Ranking
User = sa
Pass = sa

2.file config stảrtup của bạn sai.sửa lại cho đúng là đc.

cái gì vậy pa trong ODBC EventDNS là muonline thì để muonline ai mượn sửa thành MU2003_EVENT_DATA ? tui giúp ng ta quá ra ông giúp ngược lại tui à :))

godhoang
24-09-11, 07:37 AM
cái lỗi MMT này gh đã hướng dẫn đầu bài topic mà tụi newbie khờ thật.
Có mắt mà kô chịu nhìn.
Riết nản đời.

darkmagician
24-09-11, 08:28 AM
sv repack thọ ghe dến 77 trang rồi mà vẫn có người sup

bluesky089
24-09-11, 10:27 AM
Move All Season 6
Cập nhật 11h đêm 23/9
bùn ngủ wé

Pass giải nén là gì :-o

bluesky089
24-09-11, 10:35 AM
Thì ra pass là godhoangrepacker

Giờ chỉ còn Anti dc cái Hasty v2.7 thì hay quá. Cái Antihack của Godhoang trong Main ko gỡ ra = Lord đựơc. nên ko add cái mới dc. :((

mu8vietnam
24-09-11, 03:23 PM
[SETTINGS]
MAX_SERVER = 20

FSGatePort = 55909
JoinServerPort = 55970
ExDataServerPort = 55906
ChatServerPort = 55980
EventServerPort = 44456

UseDataServers = 1
NumberOfDataServers = 3

UseJoinServer = 1
UseExDataServer = 1
UseEventServer = 0
UseRankingServer = 1
UseCashShopServer = 0

[SQL]
MuOnlineDNS = MuOnline
MeMuOnlineDNS = MuOnline
EventDNS =MU2003_EVENT_DB
RankingDNS = Ranking
User = sa
Pass = sa

UseMD5Encrypt = 0

chỉnh cho nó về 0 là đc mà :D kiếm event server ở mấy bản trước đập vào là xong thôi :D

godhoang
24-09-11, 03:53 PM
[/CODE]

chỉnh cho nó về 0 là đc mà :D kiếm event server ở mấy bản trước đập vào là xong thôi :D
Sai hoàn toàn, vậy là bạn chưa hiểu rồi.
Lỡ ODBC.reg no dns eventdb = Event mà dns trong Event riêng có eventdb= MU2003 thì sao ?
Vào ODBC.reg xem nó reg dns db nào thì xén vô event thôi.

quangtoikn
24-09-11, 04:28 PM
godhoang khi nào mới rảnh repack bản 10.09.21 vậy bạn? Mình cũng đang chờ test bản đó đây :D.
Tiện thể cho hỏi có bạn nào có cái antihack.dll tổng hợp có add những soft mới nhất không share cho mình với. xài bản anti 2.7.4 của pinkof cũng chưa ăn thua gì :D mà còn nặng máy nữa.
ai có send cho mình nhé nick Y!M: quangtoikn_100

I<3TX
24-09-11, 04:33 PM
Chơi server ENC đi. SCF nhiều custom mà lỗi cũng nhiều.

bluesky089
24-09-11, 07:58 PM
Xin cái Main trắng chưa add Antihack của bạn đựơc ko Godhoang.
Bây giờ mún xoá cái dll trong Main của bạn mà ko biết phải xoá thế nào. Ko xoá đựoc thì sao hook cái mới dc. Hjx.

vnzoo1
24-09-11, 08:33 PM
không biết phải cái bạn cần không main trắng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

taizero30
26-09-11, 12:22 AM
cho mình hỏi sao server này nhiều lúc reset xong về lv1 mà đánh mãi chẳng lên đc lv 10.
giống như lv lên chậm y như mu fpt non-rs đó.
ai biết lỗi này là lỗi gì ko nhỉ?

vnzoo1
26-09-11, 06:58 AM
cho mình hỏi sao server này nhiều lúc reset xong về lv1 mà đánh mãi chẳng lên đc lv 10.
chỉnh trong SCF_ExtraExp ................................

godhoang
26-09-11, 08:04 AM
Chơi server ENC đi. SCF nhiều custom mà lỗi cũng nhiều.
Bác thử hỏi ENC có bug gì và SCF có bug gì thì cứ phắng ra đây cho anh em "xem" nha ;))

quangtoikn
26-09-11, 02:40 PM
Cho mình hỏi cái khi pháo đài sói mình khởi động nó chỉ có thông báo thôi qua thì không có con quái nào xuất hiện. Dạo này mình bận quá nên ít thời gian nghiên cứu bạn nào biết chỉ mình cái nhé. :D. thanks

lengockien
26-09-11, 06:33 PM
mình đã coi server của bạn nhưng qua kiểm tra đã thấy server này của bạn config sai nhiều thú quá và còn thiếu nhiều thứ không hiểu sao do bạn xóa đi hay do server tụ thiếu. nhưng thiếu file và config sai như thế mà không dẫn đến crark thì cũng thấy làm lạ

đã down tại topic về và coi sơ qua toàn rồi :-o
thấy thiếu nói thiếu anh em đùng chém

lengockien
26-09-11, 06:34 PM
Cho mình hỏi cái khi pháo đài sói mình khởi động nó chỉ có thông báo thôi qua thì không có con quái nào xuất hiện. Dạo này mình bận quá nên ít thời gian nghiên cứu bạn nào biết chỉ mình cái nhé. :D. thanks
đó cũng là lý do mà ko có pháo đài sói và một số vấn đề sẽ nảy sinh do thiếu file và một số config của server sai dẫn đến không hoạt động

Maximum
26-09-11, 07:23 PM
đó cũng là lý do mà ko có pháo đài sói và một số vấn đề sẽ nảy sinh do thiếu file và một số config của server sai dẫn đến không hoạt động

Đó là những file gì bạn có thể nói rỏ ra ko ? . để chủ thớt biết mà còn config lại .còn thiếu cái gì bạn nói quạch tẹt ra đi ko cần giấu diếm đã ko sợ bị chém thì cứ nói thẳng .còn ko biết mà vào đâm hơi thì cái đó bạn bị chém là thích đáng ;))

bluesky089
26-09-11, 08:19 PM
Bác nào cho em biết làm thế nào để Summoner có thể xài skill sốc điện ko vậy? 1 số xài dc . 1 số lại ko xài dc. 1k ene + 1k agi vẫn ko đánh dc :((

Em xin cám ơn

Maximum
26-09-11, 09:23 PM
Bác nào cho em biết làm thế nào để Summoner có thể xài skill sốc điện ko vậy? 1 số xài dc . 1 số lại ko xài dc. 1k ene + 1k agi vẫn ko đánh dc :((

Em xin cám ơn

vnzoo1
26-09-11, 09:44 PM

Em xin cám ơn
do bị lỗi nhầm tên cái cuốn sách học skill đó bạn làm q biến class rồi học skill giảm phòng thủ là skill sốc điện.sữa tên cuốn sách đó lại ở item.bmp.cuốn sách sốc điện hiện tại là cuốn tăng tốc độ đánh.

bluesky089
26-09-11, 10:31 PM
1 server chỉ chứa duoc có vài người à? 2 server của e đầy hết rồi. Làm sao để tăng số lượng người của 1 server ?

godhoang
26-09-11, 10:32 PM
1 server chỉ chứa duoc có vài người à? 2 server của e đầy hết rồi. Làm sao để tăng số lượng người của 1 server ?

Cơ bản quá :(
Data/Commonserver.cfg
rồi limit... tăng lên

godhoang
26-09-11, 10:32 PM
Đảm bảo không bị lỗi tên đâu

quangtoikn
26-09-11, 10:33 PM
hiện tại mình có cái main tự làm chạy ok cho bản của godhoang rồi. Main 1.07v + antihack 2.7.4 pinkof + hide main + checkmain + new items. mình đã hook hết vào main rồi. chạy ok lắm chống mấy cái hack như hasty 2.7 hay những cái hack mới giờ thì không hack được. Nhưng mình chưa lập 1 topic nào ở diễn đàn do mới tham gia lại trong thời gian ngắn. Và mình đang làm thêm cái checksum data nữa, vấn đề của mình là ít thời gian tìm hiểu nhìu nên cần có sự trao đổi với các bạn về kiến thức. Bạn nào có nhu cầu thì pm cho mình. YM:quangtoikn_100. Chỉ trao đổi với người có kiến thức về Mu 1 chút còn ai không biết làm Mu pm hỏi sẽ không trả lời nhé.

Maximum
26-09-11, 10:51 PM
hiện tại mình có cái main tự làm chạy ok cho bản của godhoang rồi. Main 1.07v + antihack 2.7.4 pinkof + hide main + checkmain + new items. mình đã hook hết vào main rồi. chạy ok lắm chống mấy cái hack như hasty 2.7 hay những cái hack mới giờ thì không hack được. Nhưng mình chưa lập 1 topic nào ở diễn đàn do mới tham gia lại trong thời gian ngắn. Và mình đang làm thêm cái checksum data nữa, vấn đề của mình là ít thời gian tìm hiểu nhìu nên cần có sự trao đổi với các bạn về kiến thức. Bạn nào có nhu cầu thì pm cho mình. YM:quangtoikn_100. Chỉ trao đổi với người có kiến thức về Mu 1 chút còn ai không biết làm Mu pm hỏi sẽ không trả lời nhé.

Trời trời bạn tốn công thế tất cả các thứ bạn nói đều có sẵn trong main của godhoang rồi tường đâu xài main trắng hook lại ko bị lỗi bạch long điện ai dè .
Thông tin main của godhoang đây đọc cho rõ

Option
+ Glow
+ Antihack/cheat (lúc đã vào Game)
+3DCam
+Fog
+Smoothing
+New Custom Items (180 custom Items)
+ Vni fonts
+ Fix Master level
+ Fix Dame (Number).

bluesky089
26-09-11, 11:13 PM
Fix lỗi thiếu Item và Fix lại lv Skill học cho Sum/RF
Update 30/08/2011
File:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái này à Godhoang ???????????

Có fix dc skill sốc dien ko nhỉ. hình như mình down file này về copy rùi mà :((

Maximum
27-09-11, 12:55 AM
Update 30/08/2011
File:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái này à Godhoang ???????????

Có fix dc skill sốc dien ko nhỉ. hình như mình down file này về copy rùi mà :((

quangtoikn
27-09-11, 12:58 AM
Mỗi cái anticheat đó thì chống được bao nhiu bạn nói thế là chắc bạn cũng test chưa đến đâu rồi. của godhoang chưa có hidemain nha bạn chưa check main. bạn ấy chỉ chuyên làm server thôi anti không chuyên đâu.

taizero30
27-09-11, 01:23 AM

chỉnh trong SCF_ExtraExp ................................

chỉnh ở chỗ nào vậy bạn ?

p/s : I know :D

Maximum
27-09-11, 01:25 AM
chỉnh ở chỗ nào vậy bạn ?

MuServer\GameServer\SCF_ExtraExp

bluesky089
27-09-11, 09:45 AM
Fix dc lỗi Skill Summonner rồi. Thanks Godhoang. Do skill nó ko đúng tên. :D

Còn cái này:
MuServer\GameServer\SCF_ExtraExp.ini

Mình muốn chỉnh số extra bị giảm theo mỗi lần reset là bao nhiu thì chỉnh ở đâu?
Tức là mún biết mỗi lần reset nó giảm exp bao nhiu?
Chỉnh lại dc ko?

vnzoo1
27-09-11, 12:42 PM
Fix dc lỗi Skill Summonner rồi. Thanks Godhoang. Do skill nó ko đúng tên. :D

Còn cái này:
MuServer\GameServer\SCF_ExtraExp.ini

Mình muốn chỉnh số extra bị giảm theo mỗi lần reset là bao nhiu thì chỉnh ở đâu?
Tức là mún biết mỗi lần reset nó giảm exp bao nhiu?
Chỉnh lại dc ko?

SCFIsResetPenaltyExp = 1 (0=disable)
SCFPenaltyExpMultiPerReset = 1.8 (ty le chia)

antiblood
27-09-11, 12:42 PM
mọi người có để y là server này đồ rất nhanh hỏng ko? 5 phút là tất cả đồ trên người đều về 0 hết

bluesky089
27-09-11, 12:50 PM
SCFIsResetPenaltyExp = 1 (0=disable)
SCFPenaltyExpMultiPerReset = 1.8 (ty le chia)

Số càng cao thì khi reset càng lâu lên hả bác ?

p/s: ai cho hỏi chỉnh item khi quăng Pháo Hoa ở đâu.
Dường như quăng pháo hoa ra đồ full.

Cái này do lỗi hay Godhoang cố tình chỉnh như thế ?

vnzoo1
27-09-11, 12:57 PM
Số càng cao thì khi reset càng lâu lên hả bác ?

p/s: ai cho hỏi chỉnh item khi quăng Pháo Hoa ở đâu.
Dường như quăng pháo hoa ra đồ full.

Cái này do lỗi hay Godhoang cố tình chỉnh như thế ?

tuỳ vào mục đích sử dụng cần để làm giảm hoặc tăng khoảng cách giữa thằng reset nhiều và thằng reset ít,có thể disable nó,số (số chia) càng cao exp nhận càng nhỏ và ngược lại.

bluesky089
27-09-11, 01:29 PM
tuỳ vào mục đích sử dụng cần để làm giảm hoặc tăng khoảng cách giữa thằng reset nhiều và thằng reset ít,có thể disable nó,số (số chia) càng cao exp nhận càng nhỏ và ngược lại.

Cám ơn bạn. Sẳn tiện cho hỏi chỉnh thời gian quái ra ở cột nào vậy bạn.

Có 2 file Monter.txt trong Data + Thư Mục Monters/
Không biết nên chỉnh cái nào
Cái RegTime thì mỗi quái mỗi khác, ko biết phải dòng này ko nữa

Maximum
27-09-11, 01:36 PM
Cám ơn bạn. Sẳn tiện cho hỏi chỉnh thời gian quái ra ở cột nào vậy bạn.

Có 2 file Monter.txt trong Data + Thư Mục Monters/
Không biết nên chỉnh cái nào
Cái RegTime thì mỗi quái mỗi khác, ko biết phải dòng này ko nữa

MonsterSetBase.txt . cột Radio . lần sau có nhiều câu hỏi vậy thì qua bên Box giúp đỡ ấy post một lượt dễ giúp .chứ mỗi cái mỗi post gọi là spam .

godhoang
27-09-11, 03:47 PM
@blue: bạn đúng rồi đó. Regtime là time xuất hiện lại của quái sau khi bị chết. tốt nhất là 10s tránh xảy ra lag quái.
@max: sai rồi nha ;))

godhoang
27-09-11, 03:52 PM
mọi người có để y là server này đồ rất nhanh hỏng ko? 5 phút là tất cả đồ trên người đều về 0 hết
Bạn này khám phá ra đúng một lỗi này rồi đó ;))
Lỗi này lúc mở game có thấy vài gamer báo cái này (đa phần là magic)
Không biết tại sao nữa, 90% gamer thì bình thường.
Bạn thử vào MuServer/SCFData/Scf_Item.ini và tìm dòng này (sửa theo như thế này luôn nha)

[Durability]
SCFBlockFFFFFFFFSerialRepair=0
SCFIncreaseFFFFFFFFSerialDurDownBy=1.5
SCFDeleteFFFFFFFFSerialItemIfBroken=0

Maximum
27-09-11, 03:53 PM
@blue: bạn đúng rồi đó. Regtime là time xuất hiện lại của quái sau khi bị chết. tốt nhất là 10s tránh xảy ra lag quái.
@max: sai rồi nha ;))

Herr muốn đội quần :)) . ko biết mà cứ phắng b-(

godhoang
27-09-11, 04:07 PM
Herr muốn đội quần :)) . ko biết mà cứ phắng b-(
Radio là khoảng cách dịch chuyển thôi ;))
Đang chỉnh lại topic, up mấy cái fix cơ bản cho newbie :(

Maximum
27-09-11, 04:54 PM
Main mới up ko khác gì của godhoang cả. chỉ có cái là nó ko có antihack ^^!

godhoang
27-09-11, 05:04 PM
Main mới up ko khác gì của godhoang cả. chỉ có cái là nó ko có antihack ^^!
không có mới gọi là tốt.
Mà lúc tải về nó có file enc.dll đi kèm main trắng không max ?

Maximum
27-09-11, 05:07 PM
không có mới gọi là tốt.
Mà lúc tải về nó có file enc.dll đi kèm main trắng không max ?

quangtoikn
27-09-11, 05:34 PM
để mình tìm và kiểm tra coi có cái ENC.dll nào không bị dis không làm lại cái khác up lên lại nhé :D cái sau này chắc cho thêm tool hide main vào cho mọi người luôn :D

godhoang
27-09-11, 05:36 PM
để mình tìm và kiểm tra coi có cái ENC.dll nào không bị dis không làm lại cái khác up lên lại nhé :D cái sau này chắc cho thêm tool hide main vào cho mọi người luôn :D
cái nào có enc.dll là dis tất. tìm main không có kìa.
Bài của bạn bị xóa nhé.

bluesky089
27-09-11, 05:43 PM
Bác Godhoang hay ai đó pro pro làm anti hack hasty 2.7 dc ko? Tụi nó vẫn xài hasty 2.7 bình thường. Block acc thì nó lại tạo acc khác vào :(

Radio là cột Khoảng cách quái di chuyển.
Vậy chắc RegTime là thời gian quái chết đi sống lại đúng rồi. Thường thấy 3 4s là lâu rồi. Sao bản này dường như 6 - 7s :S

godhoang
27-09-11, 05:54 PM
Bạn nên nhờ những người biết antihack, ví dụ như bài antihack 90% launcher update ấy, gà thì dư sức, pro thì kô thể, nhưng bạn mới mở MU thì không lo nha ;))
Bạn muốn biết time xuất hiện thì vào monster.txt và find regtime của quái vật cần tìm, thường là 10s
Vì bạn tự đếm nên tôi không dám chắc bạn đúng ^^
Vào đó mà xem.

Destruct
27-09-11, 06:00 PM
Chỉnh thông số mà còn chắc là với lại không chắc nữa mới sợ (:| Regeneration Time tức RegTime là thời gian tái sinh đó (:|

LÂM_TÂM_NHƯ
27-09-11, 06:41 PM
down hết tất cả về, mu startup có 3 file, chạy mà cứ báo login server connect fall, vậy là sao ?

Maximum
27-09-11, 06:44 PM
down hết tất cả về, mu startup có 3 file, chạy mà cứ báo connect server fall, vậy là sao ?

Chạy cái file trong thư mục này chưa WZ-RunFirst'sAll

LÂM_TÂM_NHƯ
27-09-11, 06:47 PM
Chạy cái file trong thư mục này chưa WZ-RunFirst'sAll

mình đã chạy rồi, sao lại ko chứ

LÂM_TÂM_NHƯ
27-09-11, 06:47 PM
bạn có teamview ko
làm dùm mình đi

Maximum
27-09-11, 08:31 PM
Để chạy được cái file trong thư mục WZ-RunFirst'sAll . thì bạn cần phải chỉnh file SCFQueryInstaller.ini .bạn mở SQL Server Service Manager lên xem Server tên là gì rồi ghi lại tên vào chỗ IpAdress .save lại sao khi install complete mới chạy được các thứ khác .

godhoang
27-09-11, 09:45 PM
Trả lời: 815 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Xem: 17,777

LÂM_TÂM_NHƯ
27-09-11, 10:18 PM
Để chạy được cái file trong thư mục WZ-RunFirst'sAll . thì bạn cần phải chỉnh file SCFQueryInstaller.ini .bạn mở SQL Server Service Manager lên xem Server tên là gì rồi ghi lại tên vào chỗ IpAdress .save lại sao khi install complete mới chạy được các thứ khác .
mình đã chạy thành công file đó nhưng ko thể nào chạy được server và cứ hiện ra cái thông báo trên. tất nhiên là đã nhận được dong chữ install complete

godhoang
28-09-11, 12:09 AM
mình đã chạy thành công file đó nhưng ko thể nào chạy được server và cứ hiện ra cái thông báo trên. tất nhiên là đã nhận được dong chữ install complete
Bạn không chạy đc là do chưa config đầy đủ.
Nói chung những newbie mới biết tập làm Server MU thì không nên xài server này bạn ạ.
gh khuyên bạn luôn đấy :)

darkmagician
28-09-11, 12:23 AM
bạn run trên win gì thế nếu là win7 thì run qua administrator nha
or neu run qua xp ban comfig sai pass sa nên mới dẫn dến connect fail or chưa chạy reg odbc
những nguyên nhân trên khiến bạn ko thể chạy dc sv

quangtoikn
28-09-11, 01:57 AM
Tại sao lại xoá topic của mình nhỉ hàng mình làm ra bạn không xài người khác dùng. mình làm 1 topic mới mong là đừng xoá topic này để main 1.07v + antihack 2.7.5 của pinkof được mình bảo mật file anti luôn rồi không pack. các bạn có thể down về dùng tools mà hook thêm 1 anti nữa tuỳ thích. Nên nhớ anti bảo mật rồi bản không thể thay phiên bản của pinkof nào khác ngoài bản này nhé.

Maximum
28-09-11, 01:58 AM
down hết tất cả về, mu startup có 3 file, chạy mà cứ báo login server connect fall, vậy là sao ?

Bạn lần luợt chạy từng cái riêng lẻ xem . Connect Server > MMTServer > SCFPostServer > SCFExDB > Rồi đến GameServer .thử xem lỗi ở file nào cho dễ sửa .

quangtoikn
28-09-11, 02:13 AM
ai muốn thử hàng thì ra down anti về thử đi. mình vừa post xong

LÂM_TÂM_NHƯ
28-09-11, 03:43 AM
cái chuyện fix BLD ko bị văng tôi nghĩ là ko được, vì tôi đã thử rất nhiều lần , cứ vào là văng, ko có tập tin ENC.dll nhưng lại có ENCclient.dll. vẫn bị văng như thường, xóa nó đi thì main lại ko chạy. có ai biết cách fix lỗi đó ko

quangtoikn
28-09-11, 04:21 AM
fix nó thì có gì là khó, chỉ cần không xài new items là được. chỉ chọn 1 trong 2 bỏ encclient.dll đi thì tìm main khác mà xài. Xài main tôi post cũng ok có antihack mới hơn tí. và còn có thể hook được 1 dll khác. topic tôi post rồi đó ra mà down về mà test thử

godhoang
28-09-11, 09:45 AM
cái chuyện fix BLD ko bị văng tôi nghĩ là ko được, vì tôi đã thử rất nhiều lần , cứ vào là văng, ko có tập tin ENC.dll nhưng lại có ENCclient.dll. vẫn bị văng như thường, xóa nó đi thì main lại ko chạy. có ai biết cách fix lỗi đó ko
Nguy hiểm quá vậy
thì là encclient.dll đó bạn
những người nào trong "ngành" hiểu rồi thì viết tắt thế là đủ, cần gì phải chi tiết.
Thiệt tình

godhoang
28-09-11, 09:47 AM
fix nó thì có gì là khó, chỉ cần không xài new items là được. chỉ chọn 1 trong 2 bỏ encclient.dll đi thì tìm main khác mà xài. Xài main tôi post cũng ok có antihack mới hơn tí. và còn có thể hook được 1 dll khác. topic tôi post rồi đó ra mà down về mà test thử
gh sẽ cập nhật main.exe của bạn lên sau nhé.
Cảm ơn vì bạn rất nhiệt tình :X
còn vụ main trắng add item thì mất 3D,Glow ^^
Mất 3D thì đành chịu, ai giỏi olly thì hook vào main, có source cả. Glow thì dễ rồi ? OK.

I<3TX
28-09-11, 10:51 AM
Bạn không chạy đc là do chưa config đầy đủ.
Nói chung những newbie mới biết tập làm Server MU thì không nên xài server này bạn ạ.
gh khuyên bạn luôn đấy :)
OMG!! Bản repack là dành cho người không thích tự pack mà bạn. Sao lại không nên dùng?

godhoang
28-09-11, 11:25 AM
OMG!! Bản repack là dành cho người không thích tự pack mà bạn. Sao lại không nên dùng?
Vâng, em hiểu ý anh, nhưng anh chưa hiểu ý em trên kia
Anh không quản lí topic này nên chưa biết, newbie hỏi mấy cái nhỏ quá, nhưng dài dòng.
Ví dụ hỏi sao chạy Server, rồi sao hiện log, rồi tại sao MMT kô run đc, rồi chạy theo thứ tự nào,...
mệt lắm anh à.

LÂM_TÂM_NHƯ
28-09-11, 12:06 PM
Nguy hiểm quá vậy
thì là encclient.dll đó bạn
những người nào trong "ngành" hiểu rồi thì viết tắt thế là đủ, cần gì phải chi tiết.
Thiệt tình

xóa file đó đi thì client ko chạy, vậy bạn tính sao. trước đây tôi cũng đã cài Mu rồi chứ ko phải al2 ko, nhưng bản này của bạn hoàn toàn khác ko giống những bản trước và làm rất khó, nếu được bạn thử teamview làm hộ mình xem?
nick yahoo hungprofessional

I<3TX
28-09-11, 12:07 PM
Vâng, em hiểu ý anh, nhưng anh chưa hiểu ý em trên kia
Anh không quản lí topic này nên chưa biết, newbie hỏi mấy cái nhỏ quá, nhưng dài dòng.
Ví dụ hỏi sao chạy Server, rồi sao hiện log, rồi tại sao MMT kô run đc, rồi chạy theo thứ tự nào,...
mệt lắm anh à.
Mình nghĩ nên đặt ra rules trước khi bạn Post repack hoặc LẬP 1 THREAD CHUYÊN VỀ GIÚP ĐỠ - BÁO LỖI để Thread chính này tránh bị loãng. Thân!

godhoang
28-09-11, 12:18 PM
Mình nghĩ nên đặt ra rules trước khi bạn Post repack hoặc LẬP 1 THREAD CHUYÊN VỀ GIÚP ĐỠ - BÁO LỖI để Thread chính này tránh bị loãng. Thân!
nhưng cứ để tại đây thì hay hơn, vì báo ngay dễ khắc phục

Nylan
28-09-11, 12:38 PM
Ai biết tắt chức năng anti-hack của GS này không

huyhoangtu
28-09-11, 12:44 PM
ban sẻver nay dw điểm master ko + duoc full diem con các nhân vật khac đều + dc full làm sao de cjo dw co the + dc full nhi ?????

Maximum
28-09-11, 01:05 PM
Èo. tất cả nhân vật đều + full điểm master . ko hề có lỗi này đâu bạn .

huyhoangtu
28-09-11, 01:46 PM
ban co the cho minh xin cai dta cua ban dang sai ko
sao cua minh lai + ko dc vậy nhi :S

Maximum
28-09-11, 02:13 PM

huyhoangtu
28-09-11, 02:21 PM
dât da bi dis roi :(( neu ban co long cho minh xin thanks

Maximum
28-09-11, 02:24 PM
Link DB die rồi godhoang ơi . mình up link mới nè check xài được up lên trang 1 cho mọi người dùng nghen .

Destruct
28-09-11, 02:50 PM
Đã Updated!

huyhoangtu
28-09-11, 03:35 PM
thanks ssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss ss

Maximum
28-09-11, 03:45 PM
Hãy click thank đừng nói thank nhé ^^! Action .

godhoang
28-09-11, 03:58 PM
đã fix lại link db munhh cũ và link db của max
@des: mai mốt bác đừng sửa lại tự ý nha :(
Cái này phải thêm [center] thì mới ra giữa đc, chứ dùng thêm lệnh nó làm lỗi style topic đó bác :(

darkmagician
28-09-11, 05:14 PM
Èo. tất cả nhân vật đều + full điểm master . ko hề có lỗi này đâu bạn .
rage fighter sao mình ko tăng dc vậy nhỉ

godhoang
28-09-11, 05:18 PM
rage fighter sao mình ko tăng dc vậy nhỉ
Ss6p2 mới tăng đc ;))
bảng master A đẹp mê ;))
như MUHN QC đó.

darkmagician
28-09-11, 05:29 PM
cậu share cho mình cái sv dc ko

huyhoangtu
28-09-11, 06:08 PM
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(09_28-15_32)-0002.jpg"]vẩn ko + ko dc máy cái cuối

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(09_28-15_32)-0002.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(09_28-15_32)-0002.jpg)

huyhoangtu
28-09-11, 06:15 PM
chi có mổi dw là bi còn lai ok cả đã thay data của Maximum (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) nhưng ko có gì thay đổi .nếu + từ đầu tới cuối thì vạy con + đảo lộn lại thì sẽ ko + dc nhieu hôn nửa :-w

mrvu058
28-09-11, 06:38 PM
server này dùng ép 2 vẫn đc ^^. 1 Số chức năng chưa hàon thiện thôi. Các item mới thì có hết ^^

darkmagician
28-09-11, 06:57 PM
vẩn ko + ko dc máy cái cuối

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
pm mình làm cho yahoo ở dưới 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Destruct
28-09-11, 07:01 PM
Bạn godhoang khó tính quá đi ;)) OK rút kinh nghiệm!!

bluesky089
28-09-11, 09:19 PM
CHo em hỏi đối với ADM trong game mún dùng lệnh Nói chuyện Kênh GM để mọi người đều thấy ở giữa màn hình thì làm sao vậy mấy anh :D:D

Maximum
28-09-11, 09:25 PM
server này dùng ép 2 vẫn đc ^^. 1 Số chức năng chưa hàon thiện thôi. Các item mới thì có hết ^^

Chế à . Season 6 Ep 2 là Client 1.08 .item mới nào có hết ? cái Khuyên mới + Set eternal wing của Sum có ko ? Set Soul Phoenix của RF có đâu. Unicorn có mà chưa có hình nữa là .

darkmagician
28-09-11, 09:28 PM
CHo em hỏi đối với ADM trong game mún dùng lệnh Nói chuyện Kênh GM để mọi người đều thấy ở giữa màn hình thì làm sao vậy mấy anh :D:D

hình như gg thì phải

30charrrrrrrrrrrrrrr

godhoang
28-09-11, 09:41 PM
vẩn ko + ko dc máy cái cuối

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(09_28-15_32)-0002.jpg)
@dark: test rồi mới dám share bố ạ.
Mà thôi đợi người ta share cái crack luôn đi.
Tui mới test chạy GS đc 14 tiếng 30' là bị crash (nguyên bản)

godhoang
28-09-11, 09:42 PM

Dùng "!" em ạ
ví dụ: "! Bluesky là một chú gà" ;))
thế là ra giữa mh ngay ;))

darkmagician
28-09-11, 09:56 PM
Tui mới test chạy GS đc 14 tiếng 30' là bị crash (nguyên bản)
cậu share cho mình cùng test với
dang buồn9 ko có bản nào test

mrvu058
28-09-11, 11:13 PM
Chế à . Season 6 Ep 2 là Client 1.08 .item mới nào có hết ? cái Khuyên mới + Set eternal wing của Sum có ko ? Set Soul Phoenix của RF có đâu. Unicorn có mà chưa có hình nữa là .

Cái loại như ông thì bik gì ;)). Mà tỏ vẻ chế hay ko chế

Maximum
28-09-11, 11:28 PM
Cái loại như ông thì bik gì ;)). Mà tỏ vẻ chế hay ko chế

Đâu chú thử nói và cho mấy cái ảnh xem server này hoạt động trên SS6 EP2 nha .chứ đừng có to mồm . cái loại như tôi là thế nào còn cái loại như ông là thế nào ? tiện thể hỏi luôn ông tuổi con gì ?

mrrainnt
28-09-11, 11:37 PM
Toàn hổ báo :->! Ghê thậc sợ vá ...

mrvu058
28-09-11, 11:38 PM
[QUOTE]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png[/QUOT

Xem đi ;)). Anh hateroc22 bảo thế ^^!. Làm gì lóng thế :-"

Maximum
28-09-11, 11:48 PM
[QUOTE]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png[/QUOT

Xem đi ;)). Anh hateroc22 bảo thế ^^!. Làm gì lóng thế :-"

Chụp cho tôi thêm cái ảnh đeo 2 cái bao tay lên nào ;)) bao tay 380 của RF ấy . với ảnh đeo cái khuyên mới của con Sum luôn nhé :)) được ko ?

mrvu058
28-09-11, 11:57 PM
Ông là gì àm tui phải nghe chứ hứ hứ :-<. :-<
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2820330001.jpg

darkmagician
29-09-11, 12:01 AM
mrvu co sv roi chia se cho tui test với 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

godhoang
29-09-11, 10:39 AM
mrvu co sv roi chia se cho tui test với 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
Chỉ cần main.exe 1.08 hỗ trợ là đc ;))
Nhưng tính năng Ss6p1 thua p2 khoảng 10% thôi ^^
Thử mở cột master và cộng vào đi vũ ;))

Maximum
29-09-11, 10:49 AM
Ông là gì àm tui phải nghe chứ hứ hứ :-<. :-<
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2820330001.jpg

Hay nhỉ share cái main đó mình nghiên cứu được ko chú e ? ^^! xài 1.07 tui cũng add được set 380 với cái khuyên sum .mà vũ khí của thang RF add được mà nó ko xoè 2 cái cánh ra :D

accgame090590
29-09-11, 02:31 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) lỗi số 1
lỖI số 2: mình chạy CS SCF cũng giống cái này( wen chụp ảnh, nên sài tạm hình ENC sr cac bạn)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>).
Lổi 3:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>).
Ai giúp với giải thích tường tận(dốt về vi tính)^:)^
có gì chỉ giáo chứ đừng chữi em nghen:o3

vnzoo1
29-09-11, 03:49 PM
1/sv đã start chọn view>log sẽ thấy.
2/gs_cs sai key kiếm key chép vô License _ hoặc kiếm cái gs_cs đã crack
3/file bị lỗi.

accgame090590
29-09-11, 04:26 PM
1/sv đã start chọn view>log sẽ thấy.
2/gs_cs sai key kiếm key chép vô License _ hoặc kiếm cái gs_cs đã crack
3/file bị lỗi. chỉ cách chep key Gamesever cs dy trong thư mục nó ko có License,bên thư mục gamesever thi có (gameseversever chạy ok rồi còn mỗi cái GameseverCS).chỉ mình cụ thẻ đi

hackervnk
29-09-11, 04:35 PM
:( có ai cho e xin bản này mà úp fix của anh godhoang rồi chưa.1 số cái fix của a godhoang e không pik để vô đâu .................

darkmagician
29-09-11, 06:20 PM
pm mình share cho server về chỉ việc chơi thôi

accgame090590
29-09-11, 07:24 PM
thank may phat nua ne (phan tat thanh day)?

bluesky089
29-09-11, 07:42 PM
Làm thế nào để tăng cái giáp của Item GoKu + CaDic + Item mới vậy.

Sao đồ SS 6 mà yếu hơn cả SS 4 :-o:-o

Ai biết chỉ giúp em với

mrvu058
29-09-11, 08:10 PM
Tất nhiên sẽ lỗi ep 2 khi dùng ở server này khi nó chưa hoàn thiện. Anh hateroc22 bảo vậy. 1 số chức năng sẽ ko dùng đc. Tốt hơn vẫn dùng 9.12 cho ep 1 là đc ^^.

Maximum
29-09-11, 09:12 PM
Tất nhiên sẽ lỗi ep 2 khi dùng ở server này khi nó chưa hoàn thiện. Anh hateroc22 bảo vậy. 1 số chức năng sẽ ko dùng đc. Tốt hơn vẫn dùng 9.12 cho ep 1 là đc ^^.

mrvu058
29-09-11, 09:34 PM
muốn chèn efect vào item thì laod trong mian. ỏ đưa ra DLL :D. Anh ahteroc22 bảo vậy ^^. Nhưng ko bik làm :)) hên xui :D

darkmagician
29-09-11, 11:18 PM
the cậu có share mình với cu ém hàng hoài chả biẹt61 epi2 ra sao nua

Maximum
29-09-11, 11:24 PM

darkmagician
30-09-11, 12:17 AM
cậu maxximun co sai dc gscs sv 1.9.12 ko
sao minh ko chay dc the nhi
ranh on coi cho minh cai gscs voi

bluesky089
30-09-11, 01:04 AM
Server này sao Dark Lord kinh thế?

Có cách nào giảm cái này ko anh ơi

godhoang
30-09-11, 10:57 AM
Server này sao Dark Lord kinh thế?
Có cách nào giảm cái này ko anh ơi

Phải nói phần dame/skill char chỉnh rất khó chịu
Bạn muốn chỉnh cái này thì vào SCFData/SCFChar, tìm char DL, xem attack speed, số trị bên phải có đc là "số bị chia", tăng lên thì khi nâng agi sẽ không bị như trên của bạn nha. gh sẽ xem lại cái này.

godhoang
30-09-11, 10:59 AM
Làm thế nào để tăng cái giáp của Item GoKu + CaDic + Item mới vậy.
Sao đồ SS 6 mà yếu hơn cả SS 4 :-o:-o
Ai biết chỉ giúp em với

Oài, anh cố tình để nó yếu hơn mới gọi là đúng.
Nếu Dame/def của item custom mạnh hơn thì Item cũ Wenzen để làm gì ???
Anh không muốn như thế. vì như thế là nhảm.

accgame090590
30-09-11, 03:56 PM
bản SCF cài đúng+chạy ok tất cả khi zo game thi ngưng kết nối với mấy chủ ,ai chỉ cách sữa đi^:)^

Maximum
30-09-11, 04:17 PM
bản SCF cài đúng+chạy ok tất cả khi zo game thi ngưng kết nối với mấy chủ ,ai chỉ cách sữa đi^:)^

Nếu vào game mà ngưng kết nối thì đừng có nói chữ cài đúng ở đây nhé.1 là chưa hex main . 2 là client cài chưa đúng .down đủ part ghép lại . patch 1.39 zo + main 1.07 VIP . rồi hex main lại .

NgoiNhaMa
30-09-11, 04:20 PM
Nếu vào game mà ngưng kết nối thì đừng có nói chữ cài đúng ở đây nhé.1 là chưa hex main . 2 là client cài chưa đúng .down đủ part ghép lại . patch 1.39 zo + main 1.07 VIP . rồi hex main lại .

còn 1 phần nữa là chưa config ip ở server kỹ còn 1 vài chỗ!

huyhoangtu
30-09-11, 04:20 PM
cho mình hỏi có ai bi loi đổi sẻver la bi dis connetc ko vay nhi ????????????????

godhoang
30-09-11, 05:20 PM
@accgame090590 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>): Thưa bạn, đừng bao giờ nói cái mình không làm được là cái sai, mà hãy tự trách mình chưa đủ trình để thực hiện nó.
Bạn xem đã config đầy đủ gì chưa ? tôi nghi lại vấn đề MMTServer, bạn nên đọc kĩ ở bên trên Topic nhé.
Lúc đó hãy trách mình dở. Vì nếu bạn spam nữa, tôi thành thật chia tay bạn trong topic này.

@huyhoangtu (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>):
Đổi Server bị disconnect là do main.exe khá nặng rồi, hoặc do bạn không xài CS của ENC.

I<3TX
30-09-11, 08:57 PM
GodHoang upload riêng folder LOCAL của Client được không? Thx bạn nhiều :)

Destruct
30-09-11, 09:45 PM
Anh quan tâm bản này thế Hell? b-)

To All: Đọc nguyên topic mới thấy members càng ngày càng chẳng biết đọc Guides, hỏi đi hỏi lại mấy câu vui quá =))

Destruct
30-09-11, 09:50 PM
Hell ơi, Local này!

godhoang
30-09-11, 10:46 PM
Anh Hell download cái fix skill và fix move nữa nha, có cập nhật lại item.bmd và text.bmd, move...

taizero30
01-10-11, 03:23 AM
main này hình như bị lỗi skill master hay sao?
luyện lv master rồi + điểm vô mà ko được :(

chithanh95
01-10-11, 12:01 PM
main này hình như bị lỗi skill master hay sao?
luyện lv master rồi + điểm vô mà ko được :(
muốn cộng điểm cho nó phải luyện đủ sách thì mới cộng được

hdk2010
01-10-11, 03:00 PM
server good^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^666666

bluesky089
01-10-11, 03:49 PM

Ai biết chỉ giúp em với :((

hdk2010
01-10-11, 03:49 PM
bi loi skill master phai out ra roi vao lai moi cong duoc

bluesky089
01-10-11, 05:13 PM

Ai biết chỉ giúp em với :((

Trong Connect server nó báo thế này:

TIME OUT JOIN SERVER: KEEP USER AWAY FROM FROM CONNECTING TO GS

Nguyễn Đức
01-10-11, 05:30 PM
cho em hỏi em chỉ muốn tải bộ tools thì tải file nào vậy ạ?

webzen
01-10-11, 05:37 PM
anh ơi em không up item mới được không vậy . em có thể chơi Mu item bình thường được không anh .

darkmagician
01-10-11, 07:18 PM
sao topic nay cu hoi nhung cau hỏi lặp di lặp lại thế này
các new chiu khó đọc di rồi thắc mắc

godhoang
01-10-11, 07:20 PM
Closed Topic !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

godhoang
04-10-11, 01:52 AM
Tạm thời open lại topic, khổ quá, tắt ở đây thì newbie chuyển hướng tấn công Y!M gh....

ngocbich_tong
04-10-11, 02:05 AM
Tạm thời open lại topic, khổ quá, tắt ở đây thì newbie chuyển hướng tấn công Y!M gh....
Rất cám ơn bạn đã nhiệt tình với Newbie

darkmagician
04-10-11, 06:28 AM
các bạn new dọc những câu hỏi dc trả lời trong topic này rồi hỏi những câu hỏi mới nha tránh tình trạng lặp đi lặp lại nhửng cau hỏi đã trả lời

bluesky089
04-10-11, 06:47 AM
Godhoang ơi cho mình xin cái Main 1.07v Add new item nhưng chưa Hook gì cả dc ko? Main Vip của anh hook antihack.dll em ko biết update thế nào. Anh cho em cái Main trắng add new item nhé.

Cám ơn anh

special
04-10-11, 07:22 AM
anh go pro ơi cho em xin cái main ko có item mới ko có antihac có 3d camera với thank pro nhiu

bluesky089
04-10-11, 08:46 AM
Mình không muốn xoá cái ExtraExp. Mình có thể hỏi nó hoạt động như thế nào với con số 1.2 hay 1.7 ko?

Đây phải chăng do lỗi Extra hay do mình ko biết chỉnh??

phusang
04-10-11, 03:08 PM
Có ai biết chỉnh thời gian đi huye6t1 Lâu và Quảng Trường Quỷ không vậy?

godhoang
04-10-11, 03:27 PM
@bluesky: gh sẽ cập nhật loại main.exe đó sau, nhưng chỉ có thể trắng + add item (chưa glow và 3D)
1.2 trong phần đó là số xexp mà bị trừ.
Tốt nhất bạn để 0.5 là đẹp :D
@phusang: nằm trong commonserver.cfg, find "devil square" và "blood castle" thì thấy
bạn không thể chỉnh time đc, chỉ có thể chỉnh khoảng time ra event, mặc định là 1

NightFear
04-10-11, 07:04 PM
Trong commonserver.cfg có dòng BloodCastleStartHour = 2 là chỉnh số giờ giữa mỗi lượt nhé

phusang
04-10-11, 08:53 PM
Cảm ơn các bạn nhé! sẵn tiện cho mình hỏi các chỉnh khi giet boss selupan roi ra tren 3 món đồ vậy?

Mình có mấy file việt hóa Server và Client do tự mình viết hóa thủ công chuẩn theo MU FPT, bạn nào lấy thì lấy, công sức mình việt hóa rất lâu đấy! hihi, trong đó mình đặt tên sẻver là Lục Địa MU - Season 6, bạn nào muốn đổi tên thì đổi lại nha!

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

godhoang
04-10-11, 09:25 PM
Dập bỏ ý tưởng ấy ngay nha bạn ;))
chúng ta chưa đủ sức để config boss selupan như kundun ;))

thientruongdx
04-10-11, 09:42 PM
Link này die, fix lại ngay nhé

godhoang
04-10-11, 09:54 PM
mạng miền núi hả ông ?
Download ào ào đây.

thientruongdx
04-10-11, 09:57 PM
Đã *** thì đừng tỏ ra nguy hiểm. Ta đã bảo die là die cứ cãi cố

Cập nhật Chuẩn Dame+Skill
Link here

Invalid or Deleted File.

The key you provided for file download was invalid. This is usually caused because the file is no longer stored on Mediafire. This occurs when the file is removed by the originating user or Mediafire.
If you believe you have reached this page in error, please contact support.
Click here to view our help resources

godhoang
04-10-11, 10:01 PM
Đã *** thì đừng tỏ ra nguy hiểm. Ta đã bảo die là die cứ cãi cố
chả biết ai ngu nhưng đọc kĩ topic của bác trên kia thì rõ nhé.
link Fix lại lv Skill học cho Sum/RF
đã...mà còn...

thientruongdx
04-10-11, 10:05 PM
chả biết ai ngu nhưng đọc kĩ topic của bác trên kia thì rõ nhé.
link Fix lại lv Skill học cho Sum/RF
đã...mà còn...
Ta đã thấy lâu rùi nhưng ta bảo cái link kia die chứ có bảo cái Fix đấy die đâu. Ko biết đọc à
Link ko còn tác dụng thì xoá nó đi để đấy làm gì

godhoang
04-10-11, 10:22 PM
Gửi bởi thientruongdx <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bó tay ông luôn, ông còn hằn đỏ nó lên mà còn chối nữa, bực ông quá. Trong đây đâu có ghi gì về link Chuẩn Dame ??? Bực mình. Ông quê rồi cãi kiểu này đó hả ?
link kia tui xóa file cũ luôn rồi, h kô biết ai còn giữ để up
thôi lấy tạm của repack titantech

hoainiemclub
05-10-11, 01:55 PM
anh Gh .sao cái main 1.07v em down về nhấp vào chỉ hiện cái anti rồi không hiện cái j nữa.sau khi hex ip serias vv.vv cũng bị tương tự

godhoang
05-10-11, 02:15 PM
đã up lại main.exe
bạn tải rồi check lại thử.
nhưng đảm bảo là đc, đó là do tùy bạn config đúng hay kô

hoainiemclub
05-10-11, 02:40 PM
đã up lại main.exe
nó báo là s- file no exits
file đó là file nào vậy anh

taizero30
05-10-11, 02:40 PM
đã up lại main.exe
chỉnh exp cho luyện skill master ở đâu vậy gh?
tức là luyện lv master mãi mà chẳng lên nổi 1 cấp.
muốn chỉnh lên nhanh thì ở chỗ nào?

godhoang
05-10-11, 02:51 PM
chỉnh exp cho luyện skill master ở đâu vậy gh?
tức là luyện lv master mãi mà chẳng lên nổi 1 cấp.
muốn chỉnh lên nhanh thì ở chỗ nào?
không có chỗ chỉnh exp luyện master
trong quá trình luyện bạn gặp phải vấn đề gì rồi nó mới không lên (nói hoài nói mãi, bạn lục lại mấy trang trong đây mà xem nhé)

godhoang
05-10-11, 02:52 PM
nó báo là s- file no exits
file đó là file nào vậy anh
download main
chép main vào client
config main
rồi chạy
có 4 bước này mà cũng không đc là sao :(
chắc phải close topic lần nữa.

taizero30
05-10-11, 02:57 PM
không có chỗ chỉnh exp luyện master
trong quá trình luyện bạn gặp phải vấn đề gì rồi nó mới không lên (nói hoài nói mãi, bạn lục lại mấy trang trong đây mà xem nhé)
hơn 90 trang mà đâu phải 20 trang đâu mà lục lại.....................
tìm trong diễn đần mà ko thấy.....

hoainiemclub
05-10-11, 03:06 PM
download main
chép main vào client
config main
rồi chạy
hehe.mình làm qua mấy cái của ENC rồi.(h chuyển qua SCF xem sao).mấy cái kia hex main bình thường còn hok biết sao cái của ông lại bị vậy...^_~ để mình từ mày mò dậy.
lập top xog chắc mệt bở vè repost:Dthanksssss
mà quên nữa mình muốn add thêm item(k phải skin) thì dùng main trắng hay main nào...có vài topic hướng dẫn mở offset main mà đọc rối hết cả mắt lên

phusang
05-10-11, 04:54 PM
Godhoang có thể chỉ mình cònig làm sao chỉ rơi item và zen riêng biệt ko? của mình cứ vừa rơi item và zen cùng lúc ko àh!

godhoang
05-10-11, 05:12 PM
Godhoang có thể chỉ mình cònig làm sao chỉ rơi item và zen riêng biệt ko? của mình cứ vừa rơi item và zen cùng lúc ko àh!
là sao ?
giết 1 quái vừa ra zen vừa ra item ?
Hay ý bạn là có quái ra zen có quái ra item ?

Muốn toàn rớt item kô thì vào commonserver.cfg
ItemDropPer = 80
chỉnh 80 ---> 100

phusang
05-10-11, 05:19 PM
mình chơi mu ofline lâu lắm rồi hihi mình cũng ở thủ đức nè bạn, mình cònig hoài ma toàn đánh quái rớt zen lần item cùng lúc, nên minh hỏi bạn biết cách chỉnh cho chỉ rớt item hoặc zen khi giết quái thôi!

Sẵn tiện mình có mumaker được mình viết hóa rất kỹ, bạn có thể lấy của mình về cho tiên chỉnh sửa nhé!

godhoang
05-10-11, 05:29 PM
làm gì có chuyện đánh 1 con quái thường mà vừa ra zen vừa ra item đc.
Đó là do bạn đánh 2 con, 1 con ra zen 1 con ra item thôi.
Nếu muốn cả Server đánh kô ra 1 cắc zen thì làm như hd trên
thiệt tình.

mrduc121
05-10-11, 05:58 PM
Mấy cái fix Event BLĐ , Fix Kriss , Fix tạo char hay gì đó đâu mất rồi ????

godhoang
05-10-11, 07:00 PM
Mấy cái fix Event BLĐ , Fix Kriss , Fix tạo char hay gì đó đâu mất rồi ????
Fix event BlĐ là bạn phải xài main trắng, chưa cập nhật
Fix kriss,char khi db lỗi, nhưng db này đã add sẵn

quangtoikn
05-10-11, 07:38 PM
À godhoang có cái file newitem.txt nào chỉ có chuẩn đồ không có new items share lên đây cho mìhn tải với nhé. Mình bận quá không đi tìm được cảm ơn bạn trước.

hoainiemclub
05-10-11, 07:47 PM
À godhoang có cái file newitem.txt nào chỉ có chuẩn đồ không có new items share lên đây cho mìhn tải với nhé. Mình bận quá không đi tìm được cảm ơn bạn trước.
sever ss6 nào mà chẳng có file newitem.txt nguyên bản hả bạn.lấy của sever khác cũng đc nhưng chắc phải so sánh vs file newitem của GH

NightFear
05-10-11, 07:54 PM
Kiếm đại cái Server nào của ENC mà copy bạn ạ! Hoặc copy ở dưới đây paste vào:

//================================================== ========================//Translated & Archives of Data by Fantazy games network
//================================================== ========================

//================================================== ================================================== ================================================== ================================================== ================================================== ========
//Swords
//Item Slot Skill X Y Serial Option Drop Name Level MinDmg MaxDmg AttSpeed Dur MagDur MagPow LvlReq StrReq AgiReq EneReq VitReq CmdReq SetAttr Dw/Sm Dk/Bk Elf/Me Mg Dl Sum Rage
//================================================== ================================================== ================================================== ================================================== ================================================== ========
0
0 0 0 1 2 1 1 1 "Kris" 6 6 11 50 20 0 0 0 40 40 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1 1
1 0 0 1 3 1 1 1 "Short Sword" 3 3 7 20 22 0 0 0 60 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1 1
2 0 0 1 3 1 1 1 "Rapier" 9 9 15 40 23 0 0 0 50 40 0 0 0 1 0 1 1 1 1 1 0
3 0 20 1 3 1 1 1 "Katana" 16 16 26 35 27 0 0 0 80 40 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 0
4 0 21 1 3 1 1 1 "Sword of Assassin" 12 12 18 30 24 0 0 0 60 40 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 0
5 0 22 1 3 1 1 1 "Blade" 36 36 47 30 39 0 0 0 80 50 0 0 0 1 1 1 1 1 1 0 0
6 0 20 1 3 1 1 1 "Gladius" 20 20 30 20 30 0 0 0 110 0 0 0 0 1 0 1 1 1 1 0 0
7 0 21 1 3 1 1 1 "Falchion" 24 24 34 25 34 0 0 0 120 0 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 0
8 0 21 1 3 1 1 1 "Serpent Sword" 30 30 40 20 36 0 0 0 130 0 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 0
9 0 20 2 3 1 1 1 "Sword of Salamander" 32 32 46 30 40 0 0 0 103 0 0 0 0 1 0 1 0 1 0 0 0
10 0 22 2 4 1 1 1 "Light Saber" 40 47 61 25 50 0 0 0 80 60 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
11 0 20 2 3 1 1 1 "Legendary Sword" 44 56 72 20 54 0 0 0 120 0 0 0 0 1 0 1 0 1 0 0 0
12 0 19 2 3 1 1 1 "Heliacal Sword" 56 73 98 25 66 0 0 0 140 0 0 0 0 1 0 1 0 1 0 0 0
13 0 22 1 3 1 1 1 "Double Blade" 48 48 56 30 43 0 0 0 70 70 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
14 0 22 1 3 1 1 1 "Lightning Sword" 59 59 67 30 50 0 0 0 90 50 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
15 0 23 2 3 1 1 1 "Giant Sword" 52 60 85 20 60 0 0 0 140 0 0 0 0 1 0 1 0 1 0 0 0
16 0 22 1 4 1 1 1 "Sword of Destruction" 82 82 90 35 84 0 0 0 160 60 0 0 0 1 0 1 0 1 0 0 0
17 0 23 2 4 1 1 1 "Dark Breaker" 104 128 153 40 89 0 0 0 180 50 0 0 0 1 0 2 0 0 0 0 0
18 0 23 2 3 1 1 1 "Thunder Blade" 105 140 168 40 86 0 0 0 180 50 0 0 0 1 0 0 0 1 0 0 0
19 0 22 1 4 1 1 1 "Divine Sword of Archangel" 86 120 130 35 168 0 0 0 140 50 0 0 0 0 0 1 0 1 1 0 0
20 0 22 1 4 1 1 1 "Knight Blade" 140 107 115 35 90 0 0 0 116 38 0 0 0 1 0 2 0 0 0 0 0
21 0 56 2 4 1 1 1 "Dark Reign Blade" 140 115 142 40 100 0 115 0 116 53 9 0 0 1 0 0 0 1 0 0 0
22 0 22 1 4 1 1 1 "Bone Blade" 380 122 135 40 95 0 0 380 100 35 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
23 0 56 2 4 1 1 1 "Explosion Blade" 380 127 155 45 110 0 134 380 98 48 7 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
24 0 22 2 4 1 1 1 "Daybreak" 115 182 218 40 90 0 0 0 192 30 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
25 0 56 2 4 1 1 1 "Sword Dancer" 115 109 136 40 90 0 108 0 136 57 9 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
26 0 22 1 4 1 1 1 "Flameberge" 137 115 126 40 90 0 0 380 193 53 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
27 0 22 1 4 1 1 1 "Sword Breaker" 133 91 99 35 90 0 0 380 53 176 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
28 0 56 1 4 1 1 1 "Rune Bastard Sword" 139 98 122 45 90 0 109 380 91 73 17 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
31 0 56 2 4 1 1 1 "Rune Blade" 100 104 130 35 93 0 104 0 135 62 9 0 0 3 0 0 0 1 0 0 0
32 0 260 1 2 1 1 1 "Sacred Glove" 52 52 58 25 65 0 0 0 85 35 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0 1
33 0 261 1 2 1 1 1 "Storm Hard Glove" 82 82 88 30 77 0 0 0 100 50 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1
34 0 260 1 2 1 1 1 "Piercing Blade Glove" 105 95 101 35 86 0 0 0 120 60 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1
end

//================================================== ================================================== ================================================== ================================================== ==================================================
//Axes
//Item Slot Skill X Y Serial Option Drop Name Level MinDmg MaxDmg AttSpeed Dur MagDur MagPow LvlReq StrReq AgiReq EneReq VitReq CmdReq SetAttr Dw/Sm Dk/Bk Elf/Me Mg Dl Sum Rage
//================================================== ================================================== ================================================== ================================================== ==================================================
1
0 0 0 1 3 1 1 1 "Small Axe" 1 1 6 20 18 0 0 0 50 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1 1
1 0 0 1 3 1 1 1 "Hand Axe" 4 4 9 30 20 0 0 0 70 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1 1
2 0 19 1 3 1 1 1 "Double Axe" 14 14 24 20 26 0 0 0 90 0 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 0
3 0 19 1 3 1 1 1 "Tomahawk" 18 18 28 30 28 0 0 0 100 0 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 1
4 0 0 1 3 1 1 1 "Elven Axe" 26 26 38 40 32 0 0 0 50 70 0 0 0 1 1 0 1 1 0 1 0
5 0 19 2 3 1 1 1 "Battle Axe" 30 36 44 20 36 0 0 0 120 0 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
6 0 19 2 3 1 1 1 "Nikea Axe" 34 38 50 30 44 0 0 0 130 0 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
7 0 19 2 3 1 1 1 "Larkan Axe" 46 54 67 25 55 0 0 0 140 0 0 0 0 1 0 1 0 1 0 0 0
8 0 19 2 3 1 1 1 "Crescent Axe" 54 69 89 30 65 0 0 0 100 40 0 0 0 1 1 1 0 1 0 0 0
end

//Maces & Scepters
2
0 0 0 1 3 1 1 1 "Mace" 7 7 13 15 21 0 0 0 100 0 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 1
1 0 19 1 3 1 1 1 "Morning Star" 13 13 22 15 25 0 0 0 100 0 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 1
2 0 0 1 3 1 1 1 "Flail" 22 22 32 15 32 0 0 0 80 50 0 0 0 1 0 1 0 1 1 0 1
3 0 19 2 3 1 1 1 "Great Hammer" 38 45 56 15 50 0 0 0 150 0 0 0 0 1 0 1 0 1 0 0 1
4 0 19 2 3 1 1 1 "Crystal Morning Star" 66 78 107 30 72 0 0 0 130 0 0 0 0 1 1 1 1 1 0 0 1
5 0 23 2 4 1 1 1 "Crystal Sword" 72 89 120 40 76 0 0 0 130 70 0 0 0 1 1 1 1 1 0 0 0
6 0 23 2 4 1 1 0 "Chaos Dragon Axe" 75 102 130 35 80 0 0 0 140 50 0 0 0 0 0 1 0 1 0 0 0
7 0 0 1 3 1 1 1 "Elemental Mace" 90 62 80 50 50 0 0 0 15 42 0 0 0 1 0 0 2 0 0 0 0
8 0 66 1 3 1 1 1 "Battle Scepter" 54 41 52 45 40 0 3 0 80 17 0 0 0 1 0 0 0 0 1 0 0
9 0 66 1 3 1 1 1 "Master Scepter" 72 57 68 45 45 0 20 0 87 18 0 0 0 1 0 0 0 0 1 0 0
10 0 66 1 4 1 1 1 "Great Scepter" 82 74 85 45 65 0 35 0 100 21 0 0 0 1 0 0 0 0 1 0 0
11 0 66 1 4 1 1 1 "Lord Scepter" 98 91 102 40 72 0 52 0 105 23 0 0 0 1 0 0 0 0 1 0 0
12 0 66 1 4 1 1 1 "Great Lord Scepter" 140 108 120 40 84 0 67 0 90 20 0 0 0 1 0 0 0 0 1 0 0
13 0 66 1 4 1 1 1 "Divine Scepter of Archangel" 150 120 143 40 90 0 78 0 75 16 0 0 0 1 0 0 0 0 1 0 0
14 0 66 1 4 1 1 1 "Solay Scepter" 380 130 153 40 95 0 84 380 80 15 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
15 0 66 1 4 1 1 1 "Shining Scepter" 110 99 111 40 78 0 60 0 108 22 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
16 0 0 1 3 1 1 1 "Frost Mace" 121 106 146 50 80 0 0 380 27 19 0 0 0 1 0 0 2 0 0 0 0
17 0 66 1 4 1 1 1 "Absolute Scepter" 135 114 132 40 90 0 72 380 119 24 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
18 0 66 1 4 1 1 0 "Stryker Scepter" 147 112 124 40 86 0 70 0 87 20 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
end

//Spears
3
0 0 22 2 4 1 1 1 "Light Spear" 42 50 63 25 56 0 0 0 60 70 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
1 0 0 2 4 1 1 1 "Spear" 23 30 41 30 42 0 0 0 70 50 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
2 0 0 2 4 1 1 1 "Dragon Lance" 15 21 33 30 34 0 0 0 70 50 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
3 0 0 2 4 1 1 1 "Giant Trident" 29 35 43 25 44 0 0 0 90 30 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
4 0 20 2 4 1 1 1 "Serpent Spear" 46 58 80 20 58 0 0 0 90 30 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
5 0 0 2 4 1 1 1 "Double Poleaxe" 13 19 31 30 38 0 0 0 70 50 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
6 0 0 2 4 1 1 1 "Halberd" 19 25 35 30 40 0 0 0 70 50 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
7 0 22 2 4 1 1 1 "Berdysh" 37 42 54 30 54 0 0 0 80 50 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
8 0 22 2 4 1 1 1 "Great Scythe" 54 71 92 25 68 0 0 0 90 50 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
9 0 22 2 4 1 1 1 "Bill of Balrog" 63 76 102 25 74 0 0 0 80 50 0 0 0 1 0 1 1 1 0 0 0
10 0 22 2 4 1 1 1 "Dragon Spear" 92 112 140 35 85 0 0 0 170 60 0 0 0 1 0 2 0 0 0 0 0
11 0 22 2 4 1 1 0 "Beuroba Spear" 147 190 226 40 90 0 0 0 152 25 0 0 0 1 0 2 0 1 0 0 0
end

//Bows & Crossbows
4
0 1 24 2 3 1 1 1 "Short Bow" 2 3 5 30 20 0 0 0 20 80 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
1 1 24 2 3 1 1 1 "Bow" 8 9 13 30 24 0 0 0 30 90 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
2 1 24 2 3 1 1 1 "Elven Bow" 16 17 24 30 28 0 0 0 30 90 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
3 1 24 2 3 1 1 1 "Battle Bow" 26 28 37 30 36 0 0 0 30 90 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
4 1 24 2 4 1 1 1 "Tiger Bow" 40 42 52 30 43 0 0 0 30 100 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
5 1 24 2 4 1 1 1 "Silver Bow" 56 59 71 40 48 0 0 0 30 100 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
6 1 24 2 4 1 1 0 "Chaos Nature Bow" 75 88 106 35 68 0 0 0 40 150 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
7 1 0 1 1 0 0 0 "Bolts" 0 0 0 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
8 0 24 2 2 1 1 1 "Crossbow" 4 5 8 40 22 0 0 0 20 90 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
9 0 24 2 2 1 1 1 "Golden Crossbow" 12 13 19 40 26 0 0 0 30 90 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
10 0 24 2 2 1 1 1 "Arquebus" 20 22 30 40 31 0 0 0 30 90 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
11 0 24 2 3 1 1 1 "Light Crossbow" 32 35 44 40 40 0 0 0 30 90 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
12 0 24 2 3 1 1 1 "Serpent Crossbow" 48 50 61 40 45 0 0 0 30 100 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
13 0 24 2 3 1 1 1 "Bluewing Crossbow" 68 68 82 40 56 0 0 0 40 110 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
14 0 24 2 3 1 1 1 "Aquagold Crossbow" 72 78 92 30 60 0 0 0 50 130 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
15 0 0 1 1 0 0 0 "Arrows" 0 0 0 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
16 0 24 2 4 1 1 1 "Saint Crossbow" 84 102 127 35 72 0 0 0 50 160 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0 0
17 1 24 2 4 1 1 1 "Celestial Bow" 92 127 155 35 76 0 0 0 54 198 0 0 0 2 0 0 2 0 0 0 0
18 0 24 2 3 1 1 1 "Divine Crossbow of Archangel" 100 144 166 35 200 0 0 0 40 110 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
19 0 24 2 3 1 1 1 "Great Reign Crossbow" 100 150 172 40 80 0 0 0 61 285 0 0 0 2 0 0 2 0 0 0 0
20 1 24 2 4 1 1 1 "Arrow Viper Bow" 135 166 190 45 86 0 0 0 52 245 0 0 0 2 0 0 2 0 0 0 0
21 1 24 2 4 1 1 1 "Sylph Wind Bow" 380 177 200 45 93 0 0 380 46 210 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
22 1 24 2 4 1 1 1 "Albatross Bow" 110 155 177 45 70 0 0 0 60 265 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
23 1 24 2 4 1 1 1 "Dark Stinger Bow" 134 162 184 45 80 0 0 380 32 209 0 0 0 2 0 0 2 0 0 0 0
24 1 24 2 4 1 1 0 "Ary Lin Bow" 147 170 194 45 88 0 0 0 49 226 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
end

//Staffs, Sticks & Books
5
0 0 0 1 3 1 1 1 "Skull Staff" 6 3 4 20 0 20 6 0 40 0 0 0 0 3 1 0 0 1 0 1 0
1 0 0 2 3 1 1 1 "Angelic Staff" 18 10 12 25 0 38 20 0 50 0 0 0 0 3 1 0 0 1 0 0 0
2 0 0 2 3 1 1 1 "Serpent Staff" 30 17 18 25 0 50 34 0 50 0 0 0 0 3 1 0 0 1 0 0 0
3 0 0 2 4 1 1 1 "Thunder Staff" 42 23 25 25 0 60 46 0 40 10 0 0 0 3 1 0 0 1 0 0 0
4 0 0 2 4 1 1 1 "Gorgon Staff" 52 29 32 25 0 65 58 0 50 0 0 0 0 3 1 0 0 1 0 0 0
5 0 0 1 4 1 1 1 "Legendary Staff" 59 29 31 25 0 66 59 0 50 0 0 0 0 3 1 0 0 1 0 0 0
6 0 0 1 4 1 1 1 "Staff of Resurrection" 70 35 39 25 0 70 70 0 60 10 0 0 0 3 1 0 0 1 0 0 0
7 0 0 2 4 1 1 0 "Chaos Lightning Staff" 75 47 48 30 0 70 94 0 60 10 0 0 0 0 1 0 0 1 0 0 0
8 0 0 2 4 1 1 1 "Staff of Destruction" 90 50 54 30 0 85 101 0 60 10 0 0 0 3 1 0 0 1 0 0 0
9 0 0 1 4 1 1 1 "Dragon Soul Staff" 100 46 48 30 0 91 92 0 52 16 0 0 0 3 2 0 0 0 0 0 0
10 0 0 1 4 1 1 1 "Divine Staff of Archangel" 104 53 55 20 0 182 106 0 36 4 0 0 0 0 1 0 0 1 0 0 0
11 0 0 1 4 1 1 1 "Staff of Kundun" 140 55 61 30 0 95 110 0 45 16 0 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0
12 0 0 1 4 1 1 1 "Grand Viper Staff" 380 66 74 30 0 100 130 380 39 13 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
13 0 0 1 4 1 1 1 "Platina Staff" 110 51 53 30 0 78 120 0 50 16 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
14 0 0 1 4 1 1 1 "Mystery Stick" 28 17 18 25 0 50 34 0 34 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
15 0 0 1 4 1 1 1 "Violent Wind Stick" 42 23 25 25 0 60 46 0 33 17 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
16 0 0 1 4 1 1 1 "Red Wing Stick" 59 29 31 25 0 65 59 0 36 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
17 0 0 1 4 1 1 1 "Ancient Stick" 78 38 40 25 0 81 76 0 50 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
18 0 0 1 4 1 1 1 "Bloody Amethyst Stick" 100 46 48 30 0 91 92 0 54 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
19 0 0 1 4 1 1 1 "Storm Blitz Stick" 380 51 53 30 0 95 110 380 64 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
20 0 0 1 4 1 1 1 "Lilium Staff" 130 56 58 25 0 96 113 0 60 25 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
21 1 223 1 2 1 1 1 "Book of Sahamutt" 52 0 0 25 0 60 46 0 0 20 135 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
22 1 224 1 2 1 1 1 "Book of Neil" 59 0 0 25 0 65 59 0 0 25 168 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
23 1 225 1 2 1 1 1 "Book of Lagle" 65 0 0 25 0 50 72 0 0 30 201 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
30 0 0 1 4 1 1 1 "Deadly Staff" 138 57 59 30 0 91 126 380 47 18 0 0 0 3 0 0 0 1 0 0 0
31 0 0 1 4 1 1 1 "Imperial Staff" 137 57 61 30 0 182 124 380 48 14 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
32 0 0 1 4 1 1 1 "Merlin Staff" 130 70 80 30 0 182 135 380 53 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
33 0 0 1 4 1 1 0 "Dark Raven Staff" 147 55 57 30 0 78 124 0 50 12 0 0 0 0 2 0 0 1 0 0 0
34 0 0 1 4 1 1 0 "Chroma Stick" 147 70 78 30 0 98 130 0 50 14 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
end

//================================================== ================================================== ================================================== ================================================== ==========================
//Shields
//Item Slot Skill X Y Serial Option Drop Name Level Def S.Block Dur LvlReq StrReq AgiReq EneReq VitReq CmdReq SetAttr Dw/Sm Dk/Bk Elf/Me Mg Dl Sum Rage
//================================================== ================================================== ================================================== ================================================== ==========================
6
0 1 0 2 2 1 1 1 "Small Shield" 3 1 3 22 0 70 0 0 0 0 4 1 1 1 1 1 0 0
1 1 0 2 2 1 1 1 "Horn Shield" 9 3 9 28 0 100 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
2 1 0 2 2 1 1 1 "Kite Shield" 12 4 12 32 0 110 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
3 1 0 2 2 1 1 1 "Elven Shield" 21 8 21 36 0 30 100 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
4 1 18 2 2 1 1 1 "Buckler" 6 2 6 24 0 80 0 0 0 0 4 1 1 1 1 1 0 0
5 1 18 2 2 1 1 1 "Dragon Slayer Shield" 35 10 36 44 0 100 40 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
6 1 18 2 2 1 1 1 "Skull Shield" 15 5 15 34 0 110 0 0 0 0 4 1 1 1 1 1 0 0
7 1 18 2 2 1 1 1 "Spiked Shield" 30 9 30 40 0 130 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
8 1 18 2 2 1 1 1 "Tower Shield" 40 11 40 46 0 130 0 0 0 0 4 0 1 1 1 1 0 0
9 1 18 2 2 1 1 1 "Plate Shield" 25 8 25 38 0 120 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
10 1 18 2 2 1 1 1 "Large Round Shield" 18 6 18 35 0 120 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
11 1 18 2 2 1 1 1 "Serpent Shield" 45 12 45 48 0 130 0 0 0 0 4 0 1 1 1 1 0 0
12 1 18 2 2 1 1 1 "Bronze Shield" 54 13 54 52 0 140 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
13 1 18 2 2 1 1 1 "Chaos Dragon Shield" 60 14 60 60 0 120 40 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
14 1 0 2 3 1 1 1 "Legendary Shield" 48 7 48 50 0 90 25 0 0 0 4 1 0 1 1 0 0 0
15 1 0 2 3 1 1 1 "Grand Soul Shield" 74 12 55 55 0 70 23 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
16 1 0 2 2 1 1 1 "Elemental Shield" 66 11 28 51 0 30 60 30 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
17 1 18 2 2 1 1 1 "Crimson Glory Shield" 104 19 90 51 380 95 48 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
18 1 18 2 2 1 1 1 "Salamander Shield" 102 20 96 51 380 80 61 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
19 1 0 2 2 1 1 1 "Frost Barrier Shield" 99 14 58 51 380 26 53 26 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
20 1 18 2 2 1 1 1 "Guardian Shield" 106 12 30 51 380 54 18 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
21 1 18 2 2 1 1 1 "Cross Shield" 70 16 75 65 0 140 55 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
end

//Helms
//Item Slot Skill X Y Serial Option Drop Name Level Def MagDef Dur LvlReq StrReq AgiReq EneReq VitReq CmdReq SetAttr Dw/Sm Dk/Bk Elf/Me Mg Dl Sum Rage
7
0 2 0 2 2 1 1 1 "Bronze Helm" 16 9 0 34 0 80 20 0 0 0 4 0 1 0 0 1 0 0
1 2 0 2 2 1 1 1 "Dragon Helm" 57 24 0 68 0 120 30 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 0
2 2 0 2 2 1 1 1 "Pad Helm" 5 4 0 28 0 20 0 0 0 0 4 1 0 0 0 0 0 0
3 2 0 2 2 1 1 1 "Legendary Helm" 50 18 0 42 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 0 0 0 0
4 2 0 2 2 1 1 1 "Bone Helm" 18 9 0 30 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 0 0 0 0
5 2 0 2 2 1 1 1 "Leather Helm" 6 5 0 30 0 80 0 0 0 0 4 0 1 0 0 1 0 1
6 2 0 2 2 1 1 1 "Scale Helm" 26 12 0 40 0 110 0 0 0 0 4 0 1 0 0 1 0 1
7 2 0 2 2 1 1 1 "Sphinx Mask" 32 13 0 36 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 0 0 0 0
8 2 0 2 2 1 1 1 "Brass Helm" 36 17 0 44 0 100 30 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 1
9 2 0 2 2 1 1 1 "Plate Helm" 46 20 0 50 0 130 0 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 1
10 2 0 2 2 1 1 1 "Vine Helm" 6 4 0 22 0 30 60 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
11 2 0 2 2 1 1 1 "Silk Helm" 16 8 0 26 0 30 70 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
12 2 0 2 2 1 1 1 "Wind Helm" 28 12 0 32 0 30 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
13 2 0 2 2 1 1 1 "Spirit Helm" 40 16 0 38 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
14 2 0 2 2 1 1 1 "Guardian Helm" 53 23 0 45 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
16 2 0 2 2 1 1 1 "Black Dragon Helm" 82 30 0 74 0 170 60 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 0
17 2 0 2 2 1 1 1 "Dark Phoenix Helm" 92 43 0 80 0 205 62 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
18 2 0 2 2 1 1 1 "Grand Soul Helm" 81 27 0 67 0 59 20 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
19 2 0 2 2 1 1 1 "Divine Helm" 85 37 0 74 0 50 110 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
21 2 0 2 2 1 1 1 "Great Dragon Helm" 104 53 0 86 0 200 58 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
22 2 0 2 2 1 1 1 "Dark Soul Helm" 110 36 0 75 0 55 18 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
24 2 0 2 2 1 1 1 "Red Spirit Helm" 93 46 0 80 0 52 115 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
25 2 0 2 2 1 1 1 "Light Plate Mask" 46 20 0 42 0 70 20 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
26 2 0 2 2 1 1 1 "Adamantine Mask" 66 24 0 56 0 77 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
27 2 0 2 2 1 1 1 "Dark Steel Mask" 86 26 0 70 0 84 22 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
28 2 0 2 2 1 1 1 "Dark Master Mask" 106 34 0 78 0 80 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
29 2 0 2 2 1 1 1 "Dragon Knight Helm" 380 66 0 90 380 170 60 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
30 2 0 2 2 1 1 1 "Venom Mist Helm" 380 48 0 86 380 44 15 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
31 2 0 2 2 1 1 1 "Sylphid Ray Helm" 380 57 0 86 380 38 80 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
33 2 0 2 2 1 1 1 "Sunlight Helm" 380 46 0 82 380 62 16 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
34 2 0 2 2 1 1 1 "Ashcrow Helm" 67 27 0 72 0 160 50 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
35 2 0 2 2 1 1 1 "Eclipse Helm" 67 22 0 54 0 53 12 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
36 2 0 2 2 1 1 1 "Iris Helm" 67 30 0 59 0 50 70 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
38 2 0 2 2 1 1 1 "Glorious Helm" 97 30 0 74 0 80 21 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
39 2 0 2 2 1 1 1 "Violent Wind Helm" 28 13 0 36 0 31 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
40 2 0 2 2 1 1 1 "Red Wing Helm" 50 18 0 42 0 26 4 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
41 2 0 2 2 1 1 1 "Ancient Helm" 68 24 0 54 0 52 16 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
42 2 0 2 2 1 1 1 "Bloody Amethyst Helm" 81 32 0 67 0 60 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
43 2 0 2 2 1 1 1 "Storm Blitz Helm" 380 43 0 75 380 56 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
44 2 0 2 2 1 1 1 "Dark Agatha Helm" 110 50 0 80 0 80 50 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
45 2 0 2 2 1 1 1 "Titan Helm" 111 63 0 86 380 222 32 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
46 2 0 2 2 1 1 1 "Brave Helm" 107 51 0 86 380 74 162 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
49 2 0 2 2 1 1 1 "Seraphim Helm" 111 50 0 86 380 55 197 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
50 2 0 2 2 1 1 1 "Faith Helm" 104 44 0 86 380 32 29 138 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
51 2 0 2 2 1 1 1 "Royal Mask" 111 44 0 86 380 105 38 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
52 2 0 2 2 1 1 1 "Hades Helm" 109 41 0 86 380 60 15 181 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
53 2 0 2 2 1 1 1 "Merlin Helm" 115 41 0 86 380 60 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
59 2 0 2 2 1 1 1 "Sacred Helm" 54 24 0 52 1 85 0 0 75 0 2 0 0 0 0 0 0 1
60 2 0 2 2 1 1 1 "Storm Hard Helm" 70 32 0 68 1 100 0 0 90 0 0 0 0 0 0 0 0 1
61 2 0 2 2 1 1 1 "Piercing Helm" 90 45 0 82 1 115 0 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1
62 2 0 2 2 1 1 0 "Scale Helm" 26 16 0 255 1 0 0 0 0 0 4 0 1 0 0 1 0 1
63 2 0 2 2 1 1 0 "Silk Helm" 16 11 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
64 2 0 2 2 1 1 0 "Sphinx Helm" 32 17 0 255 150 0 0 0 0 0 4 1 0 0 0 0 0 0
65 2 0 2 2 1 1 0 "Wind Helm" 28 17 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
66 2 0 2 2 1 1 0 "Adamantine Helm" 66 29 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
67 2 0 2 2 1 1 0 "Dragon Helm" 57 29 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 0
68 2 0 2 2 1 1 0 "Guardian Helm" 53 28 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
69 2 0 2 2 1 1 0 "Legendary Helm" 50 23 0 255 150 0 0 0 0 0 4 1 0 0 0 0 0 0
70 2 0 2 2 1 1 0 "Red Wing Helm" 50 20 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
72 2 0 2 2 1 1 0 "Storm Hard Helm" 70 32 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 1
end

//Armors
//Item Slot Skill X Y Serial Option Drop Name Level Def MagDef Dur LvlReq StrReq AgiReq EneReq VitReq CmdReq SetAttr Dw/Sm Dk/Bk Elf/Me Mg Dl Sum Rage
8
0 3 0 2 2 1 1 1 "Bronze Armor" 18 14 0 34 0 80 20 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
1 3 0 2 3 1 1 1 "Dragon Armor" 59 37 0 68 0 120 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
2 3 0 2 2 1 1 1 "Pad Armor" 10 7 0 28 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
3 3 0 2 2 1 1 1 "Legendary Armor" 56 22 0 42 0 40 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
4 3 0 2 2 1 1 1 "Bone Armor" 22 13 0 30 0 40 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
5 3 0 2 3 1 1 1 "Leather Armor" 10 10 0 30 0 80 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
6 3 0 2 2 1 1 1 "Scale Armor" 28 18 0 40 0 110 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
7 3 0 2 3 1 1 1 "Sphinx Armor" 38 17 0 36 0 40 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
8 3 0 2 2 1 1 1 "Brass Armor" 38 22 0 44 0 100 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 1
9 3 0 2 2 1 1 1 "Plate Armor" 48 30 0 50 0 130 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 1
10 3 0 2 2 1 1 1 "Vine Armor" 10 8 0 22 0 30 60 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
11 3 0 2 2 1 1 1 "Silk Armor" 20 12 0 26 0 30 70 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
12 3 0 2 2 1 1 1 "Wind Armor" 32 16 0 32 0 30 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
13 3 0 2 2 1 1 1 "Spirit Armor" 44 21 0 38 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
14 3 0 2 2 1 1 1 "Guardian Armor" 57 29 0 45 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
15 3 0 2 3 1 1 1 "Storm Crow Armor" 80 44 0 80 0 150 70 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
16 3 0 2 3 1 1 1 "Black Dragon Armor" 90 48 0 74 0 170 60 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 0
17 3 0 2 3 1 1 1 "Dark Phoenix Armor" 100 63 0 80 0 214 65 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
18 3 0 2 3 1 1 1 "Grand Soul Armor" 91 33 0 67 0 59 20 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
19 3 0 2 2 1 1 1 "Divine Armor" 92 44 0 74 0 50 110 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
20 3 0 2 3 1 1 1 "Thunder Hawk Armor" 107 60 0 82 0 170 70 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
21 3 0 2 3 1 1 1 "Great Dragon Armor" 126 75 0 86 0 200 58 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
22 3 0 2 3 1 1 1 "Dark Soul Armor" 122 43 0 75 0 55 18 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
23 3 0 2 3 1 1 1 "Hurricane Armor" 128 73 0 90 0 162 66 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
24 3 0 2 2 1 1 1 "Red Spirit Armor" 109 55 0 80 0 52 115 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
25 3 0 2 3 1 1 1 "Light Plate Armor" 62 25 0 42 0 70 20 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
26 3 0 2 3 1 1 1 "Adamantine Armor" 78 36 0 56 0 77 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
27 3 0 2 3 1 1 1 "Dark Steel Armor" 96 43 0 70 0 84 22 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
28 3 0 2 3 1 1 1 "Dark Master Armor" 117 51 0 78 0 80 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
29 3 0 2 3 1 1 1 "Dragon Knight Armor" 380 88 0 90 380 170 60 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
30 3 0 2 3 1 1 1 "Venom Mist Armor" 380 57 0 86 380 44 15 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
31 3 0 2 3 1 1 1 "Sylpid Ray Armor" 380 68 0 86 380 38 80 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
32 3 0 2 3 1 1 1 "Volcano Armor" 380 86 0 95 380 145 60 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
33 3 0 2 3 1 1 1 "Sunlight Armor" 380 64 0 82 380 62 16 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
34 3 0 2 3 1 1 1 "Ashcrow Armor" 75 42 0 72 0 160 50 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
35 3 0 2 3 1 1 1 "Eclipse Armor" 75 27 0 54 0 53 12 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
36 3 0 2 3 1 1 1 "Iris Armor" 75 36 0 59 0 50 70 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
37 3 0 2 3 1 1 1 "Valiant Armor" 105 52 0 81 0 155 50 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
38 3 0 2 3 1 1 1 "Glorious Armor" 105 47 0 74 0 80 21 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
39 3 0 2 2 1 1 1 "Violent Wind Armor" 34 22 0 36 0 39 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
40 3 0 2 2 1 1 1 "Red Wing Armor" 56 28 0 42 0 35 8 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
41 3 0 2 2 1 1 1 "Ancient Armor" 75 35 0 54 0 52 16 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
42 3 0 2 2 1 1 1 "Bloody Amethyst Armor" 91 45 0 67 0 60 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
43 3 0 2 2 1 1 1 "Storm Blitz Armor" 380 56 0 75 380 57 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
44 3 0 2 2 1 1 1 "Dark Agatha Armor" 113 71 0 84 0 110 50 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
45 3 0 2 3 1 1 1 "Titan Armor" 132 81 0 86 380 222 32 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
46 3 0 2 3 1 1 1 "Brave Armor" 128 62 0 86 380 74 162 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
47 3 0 2 3 1 1 1 "Phantom Armor" 131 80 0 86 380 212 57 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
48 3 0 2 3 1 1 1 "Destroyer Armor" 125 66 0 86 380 62 19 165 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
49 3 0 2 2 1 1 1 "Seraphim Armor" 129 60 0 86 380 55 197 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
50 3 0 2 2 1 1 1 "Faith Armor" 122 52 0 86 380 32 29 138 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
51 3 0 2 3 1 1 1 "Royal Armor" 132 58 0 86 380 105 38 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
52 3 0 2 3 1 1 1 "Hades Armor" 129 50 0 86 380 60 15 181 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
53 3 0 2 3 1 1 1 "Merlin Armor" 135 50 0 86 380 60 15 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
59 3 0 2 3 1 1 1 "Sacred Armor" 66 43 0 52 1 85 0 0 75 0 1 0 0 0 0 0 0 1
60 3 0 2 3 1 1 1 "Storm Hard Armor" 82 51 0 68 1 100 0 0 90 0 0 0 0 0 0 0 0 1
61 3 0 2 3 1 1 1 "Piercing Armor" 101 59 0 82 1 115 0 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1
62 3 0 2 2 1 1 0 "Scale Armor" 28 21 0 255 1 0 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
63 3 0 2 2 1 1 0 "Silk Armor" 20 14 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
64 3 0 2 3 1 1 0 "Sphinx Armor" 38 19 0 255 150 0 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
65 3 0 2 2 1 1 0 "Wind Armor" 34 26 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
66 3 0 2 3 1 1 0 "Adamantine Armor" 78 39 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
67 3 0 2 3 1 1 0 "Dragon Armor" 59 42 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
68 3 0 2 2 1 1 0 "Guardian Armor" 57 29 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
69 3 0 2 2 1 1 0 "Legendary Armor" 56 24 0 255 150 0 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
70 3 0 2 2 1 1 0 "Red Wing Armor" 56 31 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
71 3 0 2 3 1 1 0 "Storm Crow Armor" 80 47 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
72 3 0 2 3 1 1 0 "Storm Hard Armor" 82 43 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 1
end

//Pants
9
0 4 0 2 2 1 1 1 "Bronze Pants" 15 10 0 34 0 80 20 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
1 4 0 2 2 1 1 1 "Dragon Pants" 55 26 0 68 0 120 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
2 4 0 2 2 1 1 1 "Pad Pants" 8 5 0 28 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
3 4 0 2 2 1 1 1 "Legendary Pants" 53 20 0 42 0 40 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
4 4 0 2 2 1 1 1 "Bone Pants" 20 10 0 30 0 40 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
5 4 0 2 2 1 1 1 "Leather Pants" 8 7 0 30 0 80 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
6 4 0 2 2 1 1 1 "Scale Pants" 25 14 0 40 0 110 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
7 4 0 2 2 1 1 1 "Sphinx Pants" 34 15 0 36 0 40 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
8 4 0 2 2 1 1 1 "Brass Pants" 35 18 0 44 0 100 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 1
9 4 0 2 2 1 1 1 "Plate Pants" 45 22 0 50 0 130 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 1
10 4 0 2 2 1 1 1 "Vine Pants" 8 6 0 22 0 30 60 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
11 4 0 2 2 1 1 1 "Silk Pants" 18 10 0 26 0 30 70 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
12 4 0 2 2 1 1 1 "Wind Pants" 30 14 0 32 0 30 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
13 4 0 2 2 1 1 1 "Spirit Pants" 42 18 0 38 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
14 4 0 2 2 1 1 1 "Guardian Pants" 54 25 0 45 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
15 4 0 2 2 1 1 1 "Storm Crow Pants" 74 34 0 80 0 150 70 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
16 4 0 2 2 1 1 1 "Black Dragon Pants" 84 40 0 74 0 170 60 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 0
17 4 0 2 2 1 1 1 "Dark Phoenix Pants" 96 54 0 80 0 207 63 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
18 4 0 2 2 1 1 1 "Grand Soul Pants" 86 30 0 67 0 59 20 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
19 4 0 2 2 1 1 1 "Divine Pants" 88 39 0 74 0 50 110 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
20 4 0 2 2 1 1 1 "Thunder Hawk Pants" 99 49 0 82 0 150 70 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
21 4 0 2 2 1 1 1 "Great Dragon Pants" 113 65 0 86 0 200 58 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
22 4 0 2 2 1 1 1 "Dark Soul Pants" 117 39 0 75 0 55 18 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
23 4 0 2 2 1 1 1 "Hurricane Pants" 122 61 0 90 0 162 66 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
24 4 0 2 2 1 1 1 "Red Spirit Pants" 100 48 0 80 0 52 115 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
25 4 0 2 2 1 1 1 "Light Plate Pants" 50 21 0 42 0 70 20 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
26 4 0 2 2 1 1 1 "Adamantine Pants" 70 26 0 56 0 77 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
27 4 0 2 2 1 1 1 "Dark Steel Pants" 92 31 0 70 0 84 22 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
28 4 0 2 2 1 1 1 "Dark Master Pants" 110 39 0 78 0 80 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
29 4 0 2 2 1 1 1 "Dragon Knight Pants" 380 78 0 90 380 170 60 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
30 4 0 2 2 1 1 1 "Venom Mist Pants" 380 55 0 86 380 44 15 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
31 4 0 2 2 1 1 1 "Sylpid Ray Pants" 380 61 0 86 380 38 80 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
32 4 0 2 2 1 1 1 "Volcano Pants" 380 74 0 95 380 145 60 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
33 4 0 2 2 1 1 1 "Sunlight Pants" 380 52 0 82 380 62 16 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
34 4 0 2 2 1 1 1 "Ashcrow Pants" 69 33 0 72 0 160 50 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
35 4 0 2 2 1 1 1 "Eclipse Pants" 69 25 0 54 0 53 12 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
36 4 0 2 2 1 1 1 "Iris Pants" 69 32 0 59 0 50 70 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
37 4 0 2 2 1 1 1 "Valiant Pants" 101 41 0 81 0 155 50 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
38 4 0 2 2 1 1 1 "Glorious Pants" 101 35 0 74 0 80 21 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
39 4 0 2 2 1 1 1 "Violent Wind Pants" 30 16 0 36 0 36 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
40 4 0 2 2 1 1 1 "Red Wing Pants" 53 22 0 42 0 35 7 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
41 4 0 2 2 1 1 1 "Ancient Pants" 72 28 0 54 0 49 16 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
42 4 0 2 2 1 1 1 "Bloody Amethyst Pants" 86 37 0 67 0 60 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
43 4 0 2 2 1 1 1 "Storm Blitz Pants" 380 49 0 75 380 57 19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
44 4 0 2 2 1 1 1 "Dark Agatha Pants" 102 52 0 82 0 75 30 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
45 4 0 2 2 1 1 1 "Titan Pants" 116 74 0 86 380 222 32 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
46 4 0 2 2 1 1 1 "Brave Pants" 112 58 0 86 380 74 162 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
47 4 0 2 2 1 1 1 "Phantom Pants" 115 66 0 86 380 212 57 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
48 4 0 2 2 1 1 1 "Destroyer Pants" 113 51 0 86 380 62 19 165 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
49 4 0 2 2 1 1 1 "Seraphim Pants" 116 53 0 86 380 55 197 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
50 4 0 2 2 1 1 1 "Faith Pants" 109 46 0 86 380 32 29 138 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
51 4 0 2 2 1 1 1 "Royal Pants" 116 46 0 86 380 105 38 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
52 4 0 2 2 1 1 1 "Hades Pants" 114 44 0 86 380 60 15 181 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
53 4 0 2 2 1 1 1 "Merlin Pants" 120 44 0 86 380 48 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
59 4 0 2 2 1 1 1 "Sacred Pants" 62 33 0 52 1 85 0 0 75 0 2 0 0 0 0 0 0 1
60 4 0 2 2 1 1 1 "Storm Hard Pants" 78 41 0 68 1 100 0 0 90 0 0 0 0 0 0 0 0 1
61 4 0 2 2 1 1 1 "Piercing Pants" 95 49 0 82 1 115 0 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1
62 4 0 2 2 1 1 0 "Scale Pants" 25 18 0 255 1 0 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
63 4 0 2 2 1 1 0 "Silk Pants" 18 13 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
64 4 0 2 2 1 1 0 "Sphinx Pants" 34 19 0 255 150 0 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
65 4 0 2 2 1 1 0 "Wind Pants" 30 20 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
66 4 0 2 2 1 1 0 "Adamantine Pants" 70 31 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
67 4 0 2 2 1 1 0 "Dragon Pants" 55 28 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
68 4 0 2 2 1 1 0 "Guardian Pants" 54 30 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
69 4 0 2 2 1 1 0 "Legendary Pants" 53 25 0 255 150 0 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
70 4 0 2 2 1 1 0 "Red Wing Pants" 53 26 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
71 4 0 2 2 1 1 0 "Storm Crow Pants" 74 39 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
72 4 0 2 2 1 1 0 "Storm Hard Pants" 78 33 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 1
end

//================================================== ================================================== ================================================== ================================================== ==================================
//Gloves
//================================================== ================================================== ================================================== ================================================== ==================================
10
0 5 0 2 2 1 1 1 "Bronze Gloves" 13 4 4 34 0 80 20 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
1 5 0 2 2 1 1 1 "Dragon Gloves" 52 14 6 68 0 120 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
2 5 0 2 2 1 1 1 "Pad Gloves" 3 2 0 28 0 20 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
3 5 0 2 2 1 1 1 "Legendary Gloves" 44 11 0 42 0 20 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
4 5 0 2 2 1 1 1 "Bone Gloves" 14 5 0 30 0 20 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
5 5 0 2 2 1 1 1 "Leather Gloves" 4 2 8 30 0 80 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
6 5 0 2 2 1 1 1 "Scale Gloves" 22 7 10 40 0 110 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
7 5 0 2 2 1 1 1 "Sphinx Gloves" 28 8 0 36 0 20 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
8 5 0 2 2 1 1 1 "Brass Gloves" 32 9 8 44 0 100 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
9 5 0 2 2 1 1 1 "Plate Gloves" 42 12 4 50 0 130 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
10 5 0 2 2 1 1 1 "Vine Gloves" 4 2 4 22 0 30 60 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
11 5 0 2 2 1 1 1 "Silk Gloves" 14 4 8 26 0 30 70 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
12 5 0 2 2 1 1 1 "Wind Gloves" 26 6 10 32 0 30 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
13 5 0 2 2 1 1 1 "Spirit Gloves" 38 9 4 38 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
14 5 0 2 2 1 1 1 "Guardian Gloves" 50 15 6 45 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
15 5 0 2 2 1 1 1 "Storm Crow Gloves" 70 20 6 80 0 150 70 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
16 5 0 2 2 1 1 1 "Black Dragon Gloves" 76 22 6 74 0 170 60 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 0
17 5 0 2 2 1 1 1 "Dark Phoenix Gloves" 86 37 6 80 0 205 63 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
18 5 0 2 2 1 1 1 "Grand Soul Gloves" 70 20 5 67 0 49 10 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
19 5 0 2 2 1 1 1 "Divine Gloves" 72 29 6 74 0 50 110 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
20 5 0 2 2 1 1 1 "Thunder Hawk Gloves" 88 34 7 82 0 150 70 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
21 5 0 2 2 1 1 1 "Great Dragon Gloves" 94 48 6 86 0 200 58 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
22 5 0 2 2 1 1 1 "Dark Soul Gloves" 87 30 6 75 0 55 18 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
23 5 0 2 2 1 1 1 "Hurricane Gloves" 102 45 7 90 0 162 66 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
24 5 0 2 2 1 1 1 "Red Spirit Gloves" 84 38 6 80 0 52 115 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
25 5 0 2 2 1 1 1 "Light Plate Gloves" 42 12 7 42 0 70 20 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
26 5 0 2 2 1 1 1 "Adamantine Gloves" 57 18 6 56 0 77 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
27 5 0 2 2 1 1 1 "Dark Steel Gloves" 75 21 5 70 0 84 22 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
28 5 0 2 2 1 1 1 "Dark Master Gloves" 89 29 4 78 0 80 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
29 5 0 2 2 1 1 1 "Dragon Knight Gloves" 380 60 7 90 380 170 60 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
30 5 0 2 2 1 1 1 "Venom Mist Gloves" 380 44 7 86 380 44 15 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
31 5 0 2 2 1 1 1 "Sylpid Ray Gloves" 380 50 7 86 380 38 80 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
32 5 0 2 2 1 1 1 "Volcano Gloves" 380 55 7 95 380 145 60 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
33 5 0 2 2 1 1 1 "Sunlight Gloves" 380 40 5 82 380 62 16 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
34 5 0 2 2 1 1 1 "Ashcrow Gloves" 61 18 6 72 0 160 50 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
35 5 0 2 2 1 1 1 "Eclipse Gloves" 61 15 6 54 0 53 12 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
36 5 0 2 2 1 1 1 "Iris Gloves" 61 22 6 59 0 50 70 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
37 5 0 2 2 1 1 1 "Valiant Gloves" 91 27 7 81 0 155 50 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
38 5 0 2 2 1 1 1 "Glorious Gloves" 91 25 5 74 0 80 21 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
39 5 0 2 2 1 1 1 "Violent Wind Gloves" 24 9 6 36 0 22 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
40 5 0 2 2 1 1 1 "Red Wing Gloves" 44 13 8 42 0 18 4 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
41 5 0 2 2 1 1 1 "Ancient Gloves" 61 19 7 54 0 52 16 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
42 5 0 2 2 1 1 1 "Bloody Amethyst Gloves" 70 26 6 67 0 50 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
43 5 0 2 2 1 1 1 "Storm Blitz Gloves" 380 34 6 75 380 56 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
44 5 0 2 2 1 1 1 "Dark Agatha Gloves" 82 45 7 80 0 75 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
45 5 0 2 2 1 1 1 "Titan Gloves" 100 56 7 86 380 222 32 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
46 5 0 2 2 1 1 1 "Brave Gloves" 97 42 7 86 380 74 162 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
47 5 0 2 2 1 1 1 "Phantom Gloves" 101 49 7 86 380 212 57 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
48 5 0 2 2 1 1 1 "Destroyer Gloves" 99 40 7 86 380 62 19 165 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
49 5 0 2 2 1 1 1 "Seraphim Gloves" 100 43 7 86 380 55 197 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
50 5 0 2 2 1 1 1 "Faith Gloves" 95 36 7 86 380 32 29 138 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
51 5 0 2 2 1 1 1 "Royal Gloves" 101 34 7 86 380 105 38 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
52 5 0 2 2 1 1 1 "Hades Gloves" 100 31 7 86 380 60 15 181 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
53 5 0 2 2 1 1 1 "Merlin Gloves" 100 31 7 86 380 48 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
62 5 0 2 2 1 1 0 "Scale Gloves" 22 10 10 255 1 0 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
63 5 0 2 2 1 1 0 "Silk Gloves" 14 6 8 255 1 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
64 5 0 2 2 1 1 0 "Sphinx Gloves" 28 12 0 255 1 0 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
65 5 0 2 2 1 1 0 "Wind Gloves" 24 13 6 255 1 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
66 5 0 2 2 1 1 0 "Adamantine Gloves" 57 20 6 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
67 5 0 2 2 1 1 0 "Dragon Gloves" 52 19 6 255 150 0 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
68 5 0 2 2 1 1 0 "Guardian Gloves" 50 20 6 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
69 5 0 2 2 1 1 0 "Legendary Gloves" 44 16 0 255 150 0 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
70 5 0 2 2 1 1 0 "Red Wing Gloves" 44 18 8 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
71 5 0 2 2 1 1 0 "Storm Crow Gloves" 70 25 6 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
end

//Pants
11
0 6 0 2 2 1 1 1 "Bronze Boots" 12 4 10 34 0 80 20 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 0
1 6 0 2 2 1 1 1 "Dragon Boots" 54 15 2 68 0 120 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
2 6 0 2 2 1 1 1 "Pad Boots" 4 3 10 28 0 20 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
3 6 0 2 2 1 1 1 "Legendary Boots" 46 12 0 42 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
4 6 0 2 2 1 1 1 "Bone Boots" 16 6 6 30 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
5 6 0 2 2 1 1 1 "Leather Boots" 5 2 12 30 0 80 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
6 6 0 2 2 1 1 1 "Scale Boots" 22 8 8 40 0 110 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
7 6 0 2 2 1 1 1 "Sphinx Boots" 30 9 8 36 0 30 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
8 6 0 2 2 1 1 1 "Brass Boots" 32 10 6 44 0 100 30 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 1
9 6 0 2 2 1 1 1 "Plate Boots" 42 12 4 50 0 130 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 1
10 6 0 2 2 1 1 1 "Vine Boots" 5 2 0 22 0 30 60 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
11 6 0 2 2 1 1 1 "Silk Boots" 15 4 0 26 0 30 70 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
12 6 0 2 2 1 1 1 "Wind Boots" 27 7 0 32 0 30 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
13 6 0 2 2 1 1 1 "Spirit Boots" 40 10 0 38 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
14 6 0 2 2 1 1 1 "Guardian Boots" 52 16 0 45 0 40 80 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
15 6 0 2 2 1 1 1 "Storm Crow Boots" 72 22 2 80 0 150 70 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
16 6 0 2 2 1 1 1 "Black Dragon Boots" 78 24 2 74 0 170 60 0 0 0 4 0 1 0 0 0 0 0
17 6 0 2 2 1 1 1 "Dark Phoenix Boots" 93 40 2 80 0 198 60 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
18 6 0 2 2 1 1 1 "Grand Soul Boots" 76 22 0 67 0 59 10 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
19 6 0 2 2 1 1 1 "Divine Boots" 81 30 0 74 0 50 110 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
20 6 0 2 2 1 1 1 "Thunder Hawk Boots" 92 37 2 82 0 150 70 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
21 6 0 2 2 1 1 1 "Great Dragon Boots" 98 50 0 86 0 200 58 0 0 0 4 0 2 0 0 0 0 0
22 6 0 2 2 1 1 1 "Dark Soul Boots" 95 31 0 75 0 55 18 0 0 0 4 2 0 0 0 0 0 0
23 6 0 2 2 1 1 1 "Hurricane Boots" 110 50 0 90 0 162 66 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
24 6 0 2 2 1 1 1 "Red Spirit Boots" 87 40 0 80 0 52 115 0 0 0 4 0 0 2 0 0 0 0
25 6 0 2 2 1 1 1 "Light Plate Boots" 45 13 0 42 0 70 20 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
26 6 0 2 2 1 1 1 "Adamantine Boots" 60 20 0 56 0 77 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
27 6 0 2 2 1 1 1 "Dark Steel Boots" 83 25 0 70 0 84 22 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
28 6 0 2 2 1 1 1 "Dark Master Boots" 95 33 0 78 0 80 21 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
29 6 0 2 2 1 1 1 "Dragon Knight Boots" 380 63 0 90 380 170 60 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
30 6 0 2 2 1 1 1 "Venom Mist Boots" 380 47 0 86 380 44 15 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
31 6 0 2 2 1 1 1 "Sylpid Ray Boots" 380 53 0 86 380 38 80 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
32 6 0 2 2 1 1 1 "Volcano Boots" 380 61 0 95 380 145 60 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
33 6 0 2 2 1 1 1 "Sunlight Boots" 380 44 0 82 380 62 16 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
34 6 0 2 2 1 1 1 "Ashcrow Boots" 68 19 0 72 0 160 50 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
35 6 0 2 2 1 1 1 "Eclipse Boots" 68 17 0 54 0 53 12 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
36 6 0 2 2 1 1 1 "Iris Boots" 68 23 0 59 0 50 70 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
37 6 0 2 2 1 1 1 "Valiant Boots" 98 29 0 81 0 155 50 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
38 6 0 2 2 1 1 1 "Glorious Boots" 98 29 0 74 0 80 21 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
39 6 0 2 2 1 1 1 "Violent Wind Boots" 26 11 0 36 0 27 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
40 6 0 2 2 1 1 1 "Red Wing Boots" 46 15 0 42 0 25 4 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
41 6 0 2 2 1 1 1 "Ancient Boots" 65 21 0 54 0 53 16 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
42 6 0 2 2 1 1 1 "Bloody Amethyst Boots" 76 28 0 67 0 60 10 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
43 6 0 2 2 1 1 1 "Storm Blitz Boots" 380 38 0 75 380 57 20 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
44 6 0 2 2 1 1 1 "Dark Agatha Boots" 90 50 0 85 0 150 30 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
45 6 0 2 2 1 1 1 "Titan Boots" 96 57 0 86 380 222 32 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
46 6 0 2 2 1 1 1 "Brave Boots" 93 45 0 86 380 74 162 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0 0
47 6 0 2 2 1 1 1 "Phantom Boots" 97 54 0 86 380 212 57 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
48 6 0 2 2 1 1 1 "Destroyer Boots" 94 44 0 86 380 62 19 165 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
49 6 0 2 2 1 1 1 "Seraphim Boots" 97 42 0 86 380 55 197 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
50 6 0 2 2 1 1 1 "Faith Boots" 92 35 0 86 380 32 29 138 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
51 6 0 2 2 1 1 1 "Royal Boots" 98 38 0 86 380 105 38 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
52 6 0 2 2 1 1 1 "Hades Boots" 94 34 0 86 380 60 15 181 0 0 0 1 0 0 0 0 0 0
53 6 0 2 2 1 1 1 "Merlin Boots" 106 34 0 86 380 48 22 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
59 6 0 2 2 1 1 1 "Sacred Boots" 50 20 0 52 1 85 0 0 75 0 2 0 0 0 0 0 0 1
60 6 0 2 2 1 1 1 "Storm Hard Boots" 62 28 0 68 1 100 0 0 90 0 0 0 0 0 0 0 0 1
61 6 0 2 2 1 1 1 "Piercing Boots" 82 36 0 82 1 115 0 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1
62 6 0 2 2 1 1 0 "Scale Boots" 22 12 0 255 1 0 0 0 0 0 4 0 1 0 1 1 0 1
63 6 0 2 2 1 1 0 "Silk Boots" 15 7 0 255 1 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
64 6 0 2 2 1 1 0 "Sphinx Boots" 30 13 0 255 1 0 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
65 6 0 2 2 1 1 0 "Wind Boots" 26 15 0 255 1 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
66 6 0 2 2 1 1 0 "Adamantine Boots" 60 25 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 1 0 0
67 6 0 2 2 1 1 0 "Dragon Boots" 54 20 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 1 0 1 0 0 0
68 6 0 2 2 1 1 0 "Guardian Boots" 52 23 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 1 0 0 0 0
69 6 0 2 2 1 1 0 "Legendary Boots" 46 17 0 255 150 0 0 0 0 0 4 1 0 0 1 0 0 0
70 6 0 2 2 1 1 0 "Red Wing Boots" 46 17 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 1 0
71 6 0 2 2 1 1 0 "Storm Crow Boots" 72 27 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 1 0 0 0
72 6 0 2 2 1 1 0 "Storm Hard Boots" 62 20 0 255 150 0 0 0 0 0 4 0 0 0 0 0 0 1
end

//================================================== ================================================== ================================================== ================================================== ==================
//Wings, Orbs, Jewels & Misc
//Item Slot Skill X Y Serial Option Drop Name Level Def Dur LvlReq EneReq StrReq AgiReq ComReq BuyZen Dw/Sm Dk/Bk Elf/Me Mg Dl Sum Rage
//================================================== ================================================== ================================================== ================================================== ==================
12
0 7 0 3 2 1 0 0 "Wings of Fairy" 100 10 200 180 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
1 7 0 5 3 1 0 0 "Wings of Heaven" 100 10 200 180 0 0 0 0 0 1 0 0 1 0 0 0
2 7 0 5 2 1 0 0 "Wings of Satan" 100 20 200 180 0 0 0 0 0 0 1 0 1 0 0 0
3 7 0 5 3 1 1 0 "Wings of Spirits" 150 30 200 215 0 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0
4 7 0 5 3 1 1 0 "Wings of Soul" 150 30 200 215 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0 0
5 7 0 3 3 1 1 0 "Wings of Dragon" 150 45 200 215 0 0 0 0 0 0 2 0 0 0 0 0
6 7 0 4 2 1 1 0 "Wings of Darkness" 150 40 200 215 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0
7 -1 0 1 1 0 0 1 "Orb of Twisting Slash" 47 0 0 80 0 0 0 0 29000 0 1 0 1 0 0 0
8 -1 0 1 1 0 0 1 "Orb of Healing" 8 0 0 0 100 0 0 0 800 0 0 1 0 0 0 0
9 -1 0 1 1 0 0 1 "Orb of Greater Defense" 13 0 0 0 100 0 0 0 3000 0 0 1 0 0 0 0
10 -1 0 1 1 0 0 1 "Orb of Greater Damage" 18 0 0 0 100 0 0 0 7000 0 0 1 0 0 0 0
11 -1 0 1 1 0 0 1 "Orb of Summoning" 3 0 0 0 0 0 0 0 150 0 0 1 0 0 0 0
12 -1 0 1 1 0 0 1 "Orb of Rageful Blow" 78 0 0 170 0 0 0 0 150000 0 2 0 0 0 0 0
13 -1 0 1 1 0 0 1 "Orb of Impale" 20 0 0 28 0 0 0 0 10000 0 1 0 1 0 0 0
14 -1 0 1 1 0 0 1 "Orb of Greater Fortitude" 60 0 0 120 0 0 0 0 43000 0 1 0 0 0 0 0
15 -1 0 1 1 1 0 1 "Jewel of Chaos" 12 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 0 0
16 -1 0 1 1 0 0 1 "Orb of Fire Slash" 60 0 0 0 0 320 0 0 51000 0 0 0 1 0 0 0
17 -1 0 1 1 0 0 1 "Orb of Penetration" 64 0 0 130 0 0 0 0 72000 0 0 1 0 0 0 0
18 -1 0 1 1 0 0 1 "Orb of Ice Arrow" 81 0 0 0 0 0 258 0 195000 0 0 2 0 0 0 0
19 -1 0 1 1 0 0 1 "Orb of Death Stab" 72 0 0 160 0 0 0 0 85000 0 2 0 0 0 0 0
21 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Fire Burst" 74 0 0 0 20 0 0 0 115000 0 0 0 0 1 0 0
22 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Summon" 98 0 0 0 34 0 0 144 375000 0 0 0 0 1 0 0
23 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Critical Damage" 82 0 0 0 25 0 0 44 220000 0 0 0 0 1 0 0
24 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Electric Spark" 92 0 0 0 29 0 0 84 295000 0 0 0 0 1 0 0
26 -1 0 1 1 1 0 0 "Gem of Secret" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 0
30 -1 0 1 1 1 0 0 "Bundled Jewel of Bless" 25 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 0
31 -1 0 1 1 1 0 0 "Bundled Jewel of Soul" 30 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 0
32 -1 0 1 1 1 0 0 "Red Ribbon Box" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 0
33 -1 0 1 1 1 0 0 "Green Ribbon Box" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 0
34 -1 0 1 1 1 0 0 "Blue Ribbon Box" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 0
35 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Fire Scream" 102 0 0 0 32 0 0 70 300000 0 0 0 0 1 0 0
36 7 0 4 3 1 1 0 "Wings of Storm" 150 60 220 400 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0
37 7 0 4 3 1 1 0 "Wings of Space-Time" 150 45 220 400 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0 0 0
38 7 0 4 3 1 1 0 "Wings of Illusion" 150 45 220 400 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0 0
39 7 0 4 3 1 1 0 "Wings of Doom" 150 55 220 400 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0 0
40 7 0 2 3 1 1 0 "Mantle of Monarch" 150 45 220 400 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0 0
41 7 0 4 2 1 1 0 "Wings of Misery" 100 10 200 180 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
42 7 0 4 3 1 1 0 "Wings of Despair" 150 30 200 215 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 2 0
43 7 0 4 3 1 1 0 "Wings of Dimension" 150 45 220 400 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3 0
44 -1 0 1 1 0 0 1 "Crystal of Destruction" 100 0 0 220 0 0 0 0 380000 0 2 0 0 0 0 0
45 -1 0 1 1 0 0 1 "Crystal of Multi-Shot" 100 0 0 220 0 0 0 0 380000 0 0 2 0 0 0 0
46 -1 0 1 1 0 0 1 "Crystal of Recovery" 100 0 0 220 37 0 0 0 250000 0 0 2 0 0 0 0
47 -1 0 1 1 0 0 1 "Crystal of Flame Strike" 100 0 0 220 0 0 0 0 380000 0 0 0 1 0 0 0
48 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Chaotic Diseier" 100 0 0 220 16 0 0 0 380000 0 0 0 0 1 0 0
49 7 0 2 3 1 1 0 "Cloak of Warrior" 180 0 200 180 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1
50 7 0 2 3 1 1 0 "Lord of the Cape" 150 45 220 400 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 3
60 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed (Fire)" 150 0 0 0 0 0 0 0 500000 1 1 1 1 1 1 1
61 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed (Water)" 150 0 0 0 0 0 0 0 500000 1 1 1 1 1 1 1
62 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed (Ice)" 150 0 0 0 0 0 0 0 500000 1 1 1 1 1 1 1
63 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed (Wind)" 150 0 0 0 0 0 0 0 500000 1 1 1 1 1 1 1
64 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed (Lightning)" 150 0 0 0 0 0 0 0 500000 1 1 1 1 1 1 1
65 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed (Earth)" 150 0 0 0 0 0 0 0 500000 1 1 1 1 1 1 1
70 -1 0 1 1 1 0 1 "Sphere (Mono)" 102 0 0 0 0 0 0 0 100000 1 1 1 1 1 1 1
71 -1 0 1 1 1 0 1 "Sphere (Di)" 122 0 0 0 0 0 0 0 150000 1 1 1 1 1 1 1
72 -1 0 1 1 1 0 1 "Sphere (Tri)" 132 0 0 0 0 0 0 0 200000 1 1 1 1 1 1 1
73 -1 0 1 1 1 0 1 "Sphare (Tetra)" 142 0 0 0 0 0 0 0 250000 1 1 1 1 1 1 1
74 -1 0 1 1 1 0 1 "Sphere (Penta)" 152 0 0 0 0 0 0 0 300000 1 1 1 1 1 1 1
100 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Fire)" 1 0 0 0 0 0 0 0 1050000 1 1 1 1 1 1 1
101 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Water)" 1 0 0 0 0 0 0 0 1050000 1 1 1 1 1 1 1
102 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Ice)" 1 0 0 0 0 0 0 0 1050000 1 1 1 1 1 1 1
103 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Wind)" 1 0 0 0 0 0 0 0 1050000 1 1 1 1 1 1 1
104 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Lightning)" 1 0 0 0 0 0 0 0 1050000 1 1 1 1 1 1 1
105 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Earth)" 1 0 0 0 0 0 0 0 1050000 1 1 1 1 1 1 1
106 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Fire)" 2 0 0 0 0 0 0 0 1125000 1 1 1 1 1 1 1
107 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Water)" 2 0 0 0 0 0 0 0 1125000 1 1 1 1 1 1 1
108 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Ice)" 2 0 0 0 0 0 0 0 1125000 1 1 1 1 1 1 1
109 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Wind)" 2 0 0 0 0 0 0 0 1125000 1 1 1 1 1 1 1
110 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Lightning)" 2 0 0 0 0 0 0 0 1125000 1 1 1 1 1 1 1
111 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Earth)" 2 0 0 0 0 0 0 0 1125000 1 1 1 1 1 1 1
112 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Fire)" 3 0 0 0 0 0 0 0 1200000 1 1 1 1 1 1 1
113 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Water)" 3 0 0 0 0 0 0 0 1200000 1 1 1 1 1 1 1
114 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Ice)" 3 0 0 0 0 0 0 0 1200000 1 1 1 1 1 1 1
115 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Wind)" 3 0 0 0 0 0 0 0 1200000 1 1 1 1 1 1 1
116 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Lightning)" 3 0 0 0 0 0 0 0 1200000 1 1 1 1 1 1 1
117 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Earth)" 3 0 0 0 0 0 0 0 1200000 1 1 1 1 1 1 1
118 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Fire)" 4 0 0 0 0 0 0 0 1275000 1 1 1 1 1 1 1
119 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Water)" 4 0 0 0 0 0 0 0 1275000 1 1 1 1 1 1 1
120 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Ice)" 4 0 0 0 0 0 0 0 1275000 1 1 1 1 1 1 1
121 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Wind)" 4 0 0 0 0 0 0 0 1275000 1 1 1 1 1 1 1
122 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Lightning)" 4 0 0 0 0 0 0 0 1275000 1 1 1 1 1 1 1
123 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Earth)" 4 0 0 0 0 0 0 0 1275000 1 1 1 1 1 1 1
124 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Fire)" 5 0 0 0 0 0 0 0 1350000 1 1 1 1 1 1 1
125 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Water)" 5 0 0 0 0 0 0 0 1350000 1 1 1 1 1 1 1
126 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Ice)" 5 0 0 0 0 0 0 0 1350000 1 1 1 1 1 1 1
127 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Wind)" 5 0 0 0 0 0 0 0 1350000 1 1 1 1 1 1 1
128 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Lightning)" 5 0 0 0 0 0 0 0 1350000 1 1 1 1 1 1 1
129 -1 0 1 1 1 1 0 "Seed Sphere (Earth)" 5 0 0 0 0 0 0 0 1350000 1 1 1 1 1 1 1
130 7 0 2 2 1 0 0 "Small Cape of Lord" 1 15 200 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
131 7 0 3 2 1 0 0 "Small Wings of Misery" 1 10 200 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0
132 7 0 3 2 1 0 0 "Small Wings of Fairy" 1 10 200 1 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0 0 0
133 7 0 3 2 1 0 0 "Small Wings of Heaven" 1 10 200 1 0 0 0 0 0 1 0 0 1 0 0 0
134 7 0 3 2 1 0 0 "Small Wings of Satan" 1 20 200 1 0 0 0 0 0 0 1 0 1 0 0 0
135 7 0 2 2 1 0 0 "Small Cloak of Warrior" 1 15 200 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1
end

//Pets, Rings, Pendants & Misc
//Index Slot Skill X Y Serial Option Drop Name Level Dur Res1 Res2 Res3 Res4 Res5 Res6 Res7 SetAttr Dw/Sm Dk/Bk Elf/Me Mg Dl Sum Rage
13
0 8 0 1 1 1 0 1 "Guardian Angel" 23 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
1 8 0 1 1 1 0 1 "Satan" 28 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
2 8 0 1 1 1 0 1 "Horn of Uniria" 25 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
3 8 49 1 1 1 0 0 "Horn of Dinorant" 110 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
4 8 62 1 1 1 0 0 "Dark Horse" 218 255 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
5 1 0 1 1 1 0 0 "Dark Raven" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
7 -1 0 1 1 1 0 0 "Contract (Summon)" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
8 10 0 1 1 1 1 1 "Ring of Ice" 20 50 1 0 0 0 0 0 0 2 1 1 1 1 1 1 1
9 10 0 1 1 1 1 1 "Ring of Poison" 17 50 0 1 0 0 0 0 0 4 1 1 1 1 1 1 1
10 10 0 1 1 1 0 0 "Transformation Ring" 0 200 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
11 -1 0 1 1 1 0 0 "Order (Guardian/Life Stone)" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
12 9 0 1 1 1 1 1 "Pendant of Lightning" 21 50 0 0 1 0 0 0 0 3 1 1 1 1 1 1 1
13 9 0 1 1 1 1 1 "Pendant of Fire" 13 50 0 0 0 1 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1 1
14 -1 0 1 2 1 0 1 "Loch's Feather" 78 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
15 -1 0 1 1 0 0 0 "Fruits" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
16 -1 0 1 2 1 0 1 "Scroll of Archangel" 0 128 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
17 -1 0 1 2 1 0 1 "Blood Bone" 0 128 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
18 -1 0 2 2 1 0 0 "Invisibility Cloak" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
19 -1 0 1 2 1 0 0 "Absolute Weapon of Archangel" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
20 10 0 1 1 1 0 0 "Wizards Ring" 0 30 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
21 10 0 1 1 1 1 1 "Ring of Fire" 30 50 0 0 0 1 0 0 0 3 1 1 1 1 1 1 1
22 10 0 1 1 1 1 1 "Ring of Earth" 38 50 0 0 0 0 1 0 0 1 1 1 1 1 1 1 1
23 10 0 1 1 1 1 1 "Ring of Wind" 44 50 0 0 0 0 0 1 0 2 1 1 1 1 1 1 1
24 10 0 1 1 1 1 1 "Ring of Magic" 47 50 0 0 0 0 0 0 0 3 1 1 1 1 1 1 1
25 9 0 1 1 1 1 1 "Pendant of Ice" 34 50 1 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1 1
26 9 0 1 1 1 1 1 "Pendant of Wind" 42 50 0 0 0 0 0 1 0 2 1 1 1 1 1 1 1
27 9 0 1 1 1 1 1 "Pendant of Water" 46 50 0 0 0 0 0 0 1 4 1 1 1 1 1 1 1
28 9 0 1 1 1 1 1 "Pendant of Ability" 50 50 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
29 -1 0 2 2 1 1 0 "Armor of Guardman" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
30 7 0 2 3 1 1 0 "Cape of Lord" 180 200 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
31 -1 0 1 1 1 0 1 "Spirit" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 0 0
32 -1 0 1 1 1 0 1 "Splinter of Armor" 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
33 -1 0 1 1 1 0 1 "Bless of Guardian" 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
34 -1 0 1 1 1 0 1 "Claw of Beast" 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
35 -1 0 1 1 1 0 0 "Fragment of Horn" 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
36 -1 0 2 2 1 0 0 "Broken Horn" 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
37 8 0 2 2 1 1 0 "Horn of Fenrir" 300 255 0 0 0 0 0 0 0 0 2 2 2 1 1 2 1
38 10 0 1 1 1 0 1 "Moonstone Ring" 21 120 0 0 0 0 0 0 0 3 1 1 1 1 1 1 1
39 10 0 1 1 1 0 0 "Skeleton Warrior Ring" 10 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
40 10 0 1 1 1 0 0 "Jack O'Lantern Ring" 10 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
41 10 0 1 1 1 0 0 "Santa Girl Ring" 1 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
42 10 0 1 1 1 0 0 "Game Master Ring" 0 255 255 255 255 255 255 255 255 0 1 1 1 1 1 1 1
43 -1 0 1 1 0 0 0 "Seal of Ascension" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
44 -1 0 1 1 0 0 0 "Seal of Wealth" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
45 -1 0 1 1 0 0 0 "Seal of Sustenance" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
46 -1 0 1 1 1 0 0 "Devil Square Ticket" 0 10 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
47 -1 0 1 1 1 0 0 "Blood Castle Ticket" 0 10 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
49 -1 0 1 1 1 0 0 "Old Scroll" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
50 -1 0 1 2 1 0 0 "Illusion Sorcerer Covenant" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
51 -1 0 2 2 1 0 0 "Scroll of Blood" 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
52 -1 0 1 2 1 0 0 "Flame of Condor" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
53 -1 0 1 2 1 0 0 "Feather of Condor" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
54 -1 0 1 1 0 0 0 "Reset Fruit Strength" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
55 -1 0 1 1 0 0 0 "Reset Fruit Agility" 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
56 -1 0 1 1 0 0 0 "Reset Fruit Vitality" 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
57 -1 0 1 1 0 0 0 "Reset Fruit Energy" 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
58 -1 0 1 1 0 0 0 "Reset Fruit Command" 0 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
59 -1 0 1 1 0 0 0 "Seal of Mobility" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
60 -1 0 1 2 1 0 0 "Indulgence" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
61 -1 0 1 1 1 0 0 "Illusion Temple Ticket" 0 10 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
62 -1 0 1 1 0 0 0 "Seal of Healing" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
63 -1 0 1 1 0 0 0 "Seal of Divinity" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
64 8 0 1 1 1 0 0 "Demon" 28 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
65 8 0 1 1 1 0 0 "Spirit of Guardian" 28 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
66 -1 0 1 1 0 0 0 "Invitation to Santa Village" 0 10 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
67 8 0 1 1 1 0 0 "Pet Rudolf" 28 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
68 10 0 1 1 1 0 0 "Snowman Transformation Ring" 10 100 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
69 -1 0 1 1 0 0 0 "Talisman of Resurrection" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
70 -1 0 1 1 0 0 0 "Talisman of Mobility" 0 2 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
71 -1 0 2 3 1 0 0 "Sword/Mace/Spear" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
72 -1 0 2 3 1 0 0 "Staff" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
73 -1 0 2 3 1 0 0 "Bow/Crossbow" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
74 -1 0 2 3 1 0 0 "Scepter" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
75 -1 0 2 3 1 0 0 "Stick" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
76 10 0 1 1 1 0 0 "Panda Ring Transformation" 28 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
80 8 0 1 1 1 0 0 "Pet Panda" 28 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
81 -1 0 1 1 0 0 0 "Talisman of Guardian" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
82 -1 0 1 1 0 0 0 "Talisman of Item Protection" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
93 -1 0 1 1 1 0 0 "Master Seal of Wealth" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
94 -1 0 1 1 1 0 0 "Master Seal of Ascension" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
95 -1 0 1 1 1 0 0 "Gladiator's Honor" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
96 -1 0 1 1 1 0 0 "Seal of Strength" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
97 -1 0 1 1 1 0 0 "Gladiator Card" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
98 -1 0 1 1 1 0 0 "Dark Lord Card" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
99 -1 0 1 1 1 0 0 "Key for Character Slot" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
109 10 0 1 1 1 0 0 "Sapphire Ring" 0 50 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
110 10 0 1 1 1 0 0 "Ruby Ring" 0 50 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
111 10 0 1 1 1 0 0 "Topaz Ring" 0 50 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
112 10 0 1 1 1 0 0 "Amethyst Ring" 0 50 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
113 9 0 1 1 1 0 0 "Ruby Necklace" 0 50 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
114 9 0 1 1 1 0 0 "Emerald Necklace" 0 50 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
115 9 0 1 1 1 0 0 "Sapphire Necklace" 0 50 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
116 -1 0 1 1 0 0 0 "Seal of Wealth" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
117 -1 0 1 1 0 0 0 "Minimum Vitality Potion" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
118 -1 0 1 1 0 0 0 "Low Vitality Potion" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
119 -1 0 1 1 0 0 0 "Medium Vitality Potion" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
120 -1 0 1 1 0 0 0 "High Vitality Potion" 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
121 -1 0 1 1 1 0 0 "Chaos Castle Ticket" 0 10 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
122 10 0 1 1 1 0 0 "Skeleton Transformation Ring" 1 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
123 8 0 1 1 1 0 0 "Pet Skeleton" 1 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
128 -1 0 1 1 1 0 0 "Hawk Figurine" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
129 -1 0 1 1 1 0 0 "Goat Figurine" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
130 -1 0 1 1 1 0 0 "Oak Charm" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
131 -1 0 1 1 1 0 0 "Maple Charm" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
132 -1 0 1 2 1 0 0 "Golden Oak Charm" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
133 -1 0 1 2 1 0 0 "Golden Maple Charm" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
134 -1 0 1 1 1 0 0 "Worn Horse Shoe" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
135 -1 0 1 1 1 0 0 "1st Lucky Ticket Armor" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
136 -1 0 1 1 1 0 0 "1st Lucky Ticket Pants" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
137 -1 0 1 1 1 0 0 "1st Lucky Ticket Helms" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
138 -1 0 1 1 1 0 0 "1st Lucky Ticket Glove" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
139 -1 0 1 1 1 0 0 "1st Lucky Ticket Boots" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
140 -1 0 1 1 1 0 0 "2nd Lucky Ticket Armor" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
141 -1 0 1 1 1 0 0 "2nd Lucky Ticket Pants" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
142 -1 0 1 1 1 0 0 "2nd Lucky Ticket Helms" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
143 -1 0 1 1 1 0 0 "2nd Lucky Ticket Gloves" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
144 -1 0 1 1 1 0 0 "2nd Lucky Ticket Boots" 0 255 0 0 0 0 0 0 0 0 1 1 1 1 1 1 1
end

//================================================== ================================================== =======
//Pots & Misc
//Index Slot Skill X Y Serial Option Drop Name Value Level
//================================================== ================================================== =======
14
0 -1 0 1 1 0 0 1 "Apple" 5 1
1 -1 0 1 1 1 0 1 "Small Healing Potion" 10 10
2 -1 0 1 1 0 0 1 "Healing Potion" 20 25
3 -1 0 1 1 0 0 1 "Large Healing Potion" 30 40
4 -1 0 1 1 0 0 1 "Small Mana Potion" 10 10
5 -1 0 1 1 0 0 1 "Mana Potion" 20 25
6 -1 0 1 1 0 0 1 "Large Mana Potion" 30 40
7 -1 0 1 1 0 0 0 "Siege Potion" 30 0
8 -1 0 1 1 0 0 1 "Antidote" 10 10
9 -1 0 1 2 0 0 1 "Alcohol" 30 15
10 -1 0 1 2 0 0 1 "Town Portal Scroll" 30 30
11 -1 0 1 1 1 0 1 "Box of Luck" 0 0
12 -1 0 1 1 1 0 0 "Heart" 0 0
13 -1 0 1 1 1 1 1 "Jewel of Bless" 150 25
14 -1 0 1 1 1 0 1 "Jewel of Soul" 150 30
15 -1 0 1 1 1 0 0 "Zen" 0 0
16 -1 0 1 1 1 0 1 "Jewel of Life" 0 72
17 -1 0 1 1 1 0 1 "Devil Eye" 0 1
18 -1 0 1 1 1 0 1 "Devil Key" 0 1
19 -1 0 1 1 1 0 0 "Devil Square Invitation" 0 0
20 -1 0 1 1 1 0 1 "Remedy of Love" 0 0
21 -1 0 1 1 1 0 0 "Rena" 0 0
22 -1 0 1 1 1 0 1 "Jewel of Creation" 0 78
23 -1 0 1 1 1 0 0 "Scroll of Emperor" 0 0
24 -1 0 1 2 1 0 0 "Broken Sword" 0 0
25 -1 0 1 1 1 0 0 "Tear of Elf" 0 0
26 -1 0 1 1 1 0 0 "Soul Shard of Wizard" 0 0
28 -1 0 1 1 1 0 0 "Lost Map" 0 0
29 -1 0 1 1 1 0 1 "Symbol of Kundun" 0 0
31 -1 0 1 1 1 0 1 "Jewel of Guardian" 75 0
32 -1 0 1 1 1 0 0 "Pink Chocolate Box" 0 0
33 -1 0 1 1 1 0 0 "Red Chocolate Box" 0 0
34 -1 0 1 1 1 0 0 "Blue Chocolate Box" 0 0
35 -1 0 1 1 0 0 1 "Small SD Potion" 50 0
36 -1 0 1 1 0 0 1 "SD Potion" 80 0
37 -1 0 1 1 0 0 1 "Large SD Potion" 100 0
38 -1 0 1 1 0 0 1 "Small Rejuvenation Potion" 20 68
39 -1 0 1 1 0 0 1 "Rejuvenation Potion" 40 96
40 -1 0 1 1 0 0 1 "Large Rejuvenation Potion" 60 118
41 -1 0 1 1 1 0 1 "Gemstone" 150 25
42 -1 0 1 1 1 0 0 "Jewel of Harmony" 150 25
43 -1 0 1 1 1 0 0 "Lower Refining Stone" 150 25
44 -1 0 1 1 1 0 0 "Higher Refining Stone" 150 25
45 -1 0 1 1 1 0 0 "Halloween Pumpkin" 0 1
46 -1 0 1 2 0 0 0 "Jack O'Lantern Bless Scroll" 0 0
47 -1 0 1 2 0 0 0 "Jack O'Lantern Rage Scroll" 0 0
48 -1 0 1 2 0 0 0 "Jack O'Lantern Scream Scroll" 0 0
49 -1 0 1 1 0 0 0 "Jack O'Lantern Food Scroll" 0 0
50 -1 0 1 1 0 0 0 "Jack O'Lantern Drink Scroll" 0 0
51 -1 0 1 1 1 0 0 "Chistmas Star" 0 0
52 -1 0 1 1 1 0 0 "Game Master Box" 0 0
53 -1 0 1 1 1 0 1 "Talisman of Luck" 0 0
54 -1 0 1 1 1 0 1 "Chaos Card" 0 0
55 -1 0 1 1 1 0 0 "Green Chaos Box" 0 0
56 -1 0 1 1 1 0 0 "Red Chaos Box" 0 0
57 -1 0 1 1 1 0 0 "Purple Chaos Box" 0 0
63 -1 0 1 1 1 0 0 "Firecracker" 0 0
64 -1 0 1 1 1 0 0 "Cursed Castle Water" 0 0
65 -1 0 1 1 1 0 0 "Flame of Death Beam Knight" 0 0
66 -1 0 1 2 1 0 0 "Horn of Hell Maine" 0 0
67 -1 0 1 2 1 0 0 "Feather of Dark Phoenix" 0 0
68 -1 0 1 2 1 0 0 "Eye of Abyssal" 0 0
70 -1 0 1 1 0 0 0 "Elite Healing Potion" 0 0
71 -1 0 1 1 0 0 0 "Elite Mana Potion" 0 0
72 -1 0 2 2 0 0 0 "Scroll of Quickness" 0 0
73 -1 0 2 2 0 0 0 "Scroll of Protection" 0 0
74 -1 0 2 2 0 0 0 "Scroll of Wrath" 0 0
75 -1 0 2 2 0 0 0 "Scroll of Wizardry" 0 0
76 -1 0 2 2 0 0 0 "Scroll of Health" 0 0
77 -1 0 2 2 0 0 0 "Scroll of Mana" 0 0
84 -1 0 1 1 1 0 0 "Cherry Blossom Box" 0 0
85 -1 0 1 2 0 0 0 "Cherry Blossom Wine" 0 0
86 -1 0 1 1 0 0 0 "Cherry Blossom Rice Cake" 0 0
87 -1 0 1 1 0 0 0 "Cherry Blossom Flower Petal" 0 0
90 -1 0 1 2 1 0 0 "Golden Cherry Blossom Branch" 0 0
96 -1 0 1 1 1 0 1 "Talisman of Chaos Assembly" 0 0
97 -1 0 2 2 0 0 0 "Scroll of Battle" 0 0
98 -1 0 2 2 0 0 0 "Scroll of Strengthener" 0 0
99 -1 0 1 1 1 0 0 "Christmas Firecracker" 0 0
100 -1 0 1 1 1 0 1 "Lucky Coin" 0 0
101 -1 0 1 1 1 0 1 "Suspicious Scrap of Paper" 0 32
102 -1 0 1 1 1 0 0 "Gaions Order" 0 0
103 -1 0 1 1 1 0 1 "Frist Secromicon Fragment" 0 0
104 -1 0 1 1 1 0 1 "Second Secromicon Fragment" 0 0
105 -1 0 1 1 1 0 1 "Third Secromicon Fragment" 0 0
106 -1 0 1 1 1 0 1 "Fourth Secromicon Fragment" 0 0
107 -1 0 1 1 1 0 1 "Fifth Secromicon Fragment" 0 0
108 -1 0 1 1 1 0 1 "Sixth Secromicon Fragment" 0 0
109 -1 0 1 1 1 0 0 "Complete Secromicon" 0 0
110 -1 0 1 1 1 0 1 "Sign of Dimensions" 0 32
111 -1 0 1 1 1 0 0 "Mirror of Dimensions" 0 0
112 -1 0 1 1 1 0 1 "Silver Key" 0 0
113 -1 0 1 1 1 0 1 "Golden Key" 0 0
114 -1 0 1 1 1 0 0 "Master Skill Reset" 0 0
115 -1 0 1 1 1 0 0 "Stat Adjustment" 0 0
116 -1 0 1 1 1 0 0 "Character Relocation Service" 0 0
117 -1 0 1 1 1 0 0 "Character Rename Service" 0 0
118 -1 0 1 1 1 0 0 "Server Relocation Service" 0 0
119 -1 0 1 1 1 0 0 "Premium Package" 0 0
120 -1 0 1 1 1 0 0 "Goblin Gold Coin" 0 0
121 -1 0 1 1 1 0 1 "Sealed Golden Box" 0 0
122 -1 0 1 1 1 0 1 "Sealed Silver Box" 0 0
123 -1 0 1 1 1 0 0 "Golden Box" 0 0
124 -1 0 1 1 1 0 0 "Silver Box" 0 0
125 -1 0 1 1 1 0 0 "Package Box" 0 0
126 -1 0 1 1 1 0 0 "30 Days Pass" 0 0
127 -1 0 1 1 1 0 0 "90 Days Pass" 0 0
128 -1 0 1 1 1 0 0 "30 Days Pass Point" 0 0
129 -1 0 1 1 1 0 0 "90 Days Pass Point" 0 0
130 -1 0 1 1 1 0 0 "3 Hours Pass" 0 0
131 -1 0 1 1 1 0 0 "5 Hours Pass" 0 0
132 -1 0 1 1 1 0 0 "10 Hours Pass" 0 0
133 -1 0 1 1 0 0 0 "Elite SD Potion" 0 0
134 -1 0 1 1 1 0 0 "Package Box A" 0 0
135 -1 0 1 1 1 0 0 "Package Box B" 0 0
136 -1 0 1 1 1 0 0 "Package Box C" 0 0
137 -1 0 1 1 1 0 0 "Package Box D" 0 0
138 -1 0 1 1 1 0 0 "Package Box E" 0 0
139 -1 0 1 1 1 0 0 "Package Box F" 0 0
140 -1 0 2 2 0 0 0 "Scroll of Healing" 0 0
141 -1 0 1 1 1 0 0 "Shining Jewelry Case" 0 0
142 -1 0 1 1 1 0 0 "Elegant Jewelry Case" 0 0
143 -1 0 1 1 1 0 0 "Steel Jewelry Case" 0 0
144 -1 0 1 1 1 0 0 "Old Jewelry Case" 0 0
151 -1 0 1 2 0 0 0 "Quest Scroll" 0 0
152 -1 0 1 2 0 0 0 "1 Level Confirmation" 0 0
153 -1 0 1 1 1 0 0 "Stardust" 0 0
154 -1 0 1 1 1 0 0 "Jewel of Hydra" 0 0
155 -1 0 2 2 1 0 0 "Armor of Tantalus" 0 0
156 -1 0 1 3 1 0 0 "Ashes of Butcher Torch" 0 0
157 -1 0 1 1 1 0 0 "Green Chaos Box" 0 0
158 -1 0 1 1 1 0 0 "Red Chaos Box" 0 0
159 -1 0 1 1 1 0 0 "Purple Chaos Box" 0 0
160 -1 0 1 1 1 0 0 "Jewel of Extencion" 0 0
161 -1 0 1 1 1 0 0 "Jewel of Rising" 0 0
200 -1 0 1 1 0 0 0 "Add Skill and Luck (R:20%)" 150 30
201 -1 0 1 1 0 0 0 "Add Zen/Mana Rate (R:15%)" 150 25
202 -1 0 1 1 0 0 0 "Add Def/Life Rate (R:5%)" 150 30
203 -1 0 1 1 0 0 0 "Add Reflect/Wizzardy (R:5%)" 150 25
204 -1 0 1 1 0 0 0 "Add DMG Dec/DMG +2% (R:10%)" 150 30
205 -1 0 1 1 0 0 0 "Add Max Mana/DMG +lvl (R:10%)" 150 25
206 -1 0 1 1 0 0 0 "Add Max HP/DMG +10% (R:5%)" 150 30
end

//================================================== ================================================== ================================================== ============================
//Scrolls
//Index Slot Skill X Y Serial Option Drop Name Level LvlReq EneReq BuyZen Dw/Sm Dk/Bk Elf/Me Mg Dl Sum Rage
//================================================== ================================================== ================================================== ============================
15
0 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Poison" 30 0 100 17000 1 0 0 1 0 0 0
1 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Meteorite" 21 0 100 11000 1 0 0 1 0 1 0
2 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Lightning" 13 0 100 3000 1 0 0 1 0 0 0
3 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Fire Ball" 5 0 100 300 1 0 0 1 0 1 0
4 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Flame" 35 0 100 21000 1 0 0 1 0 0 0
5 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Teleport" 17 0 100 5000 1 0 0 0 0 0 0
6 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Ice" 25 0 100 14000 1 0 0 1 0 1 0
7 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Twister" 40 0 100 25000 1 0 0 1 0 0 0
8 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Evil Spirit" 50 0 100 35000 1 0 0 1 0 0 0
9 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Hellfire" 60 0 100 60000 1 0 0 1 0 0 0
10 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Power Wave" 9 0 100 1150 1 0 0 1 0 1 0
11 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Aqua Beam" 74 0 110 100000 1 0 0 1 0 0 0
12 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Cometfall" 80 0 150 175000 1 0 0 1 0 0 0
13 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Inferno" 88 0 200 265000 1 0 0 1 0 0 0
14 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Mass Teleport" 83 0 188 245000 2 0 0 0 0 0 0
15 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Mana Shield" 77 0 126 135000 1 0 0 0 0 0 0
16 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Decay" 96 0 243 345000 2 0 0 0 0 0 0
17 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Ice Storm" 93 0 223 315000 2 0 0 0 0 0 0
18 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Nova" 100 0 258 410000 2 0 0 0 0 0 0
19 -1 0 1 2 0 0 1 "Chain Lightning Parchment" 75 0 75 175000 0 0 0 0 0 1 0
20 -1 0 1 2 0 0 1 "Drain Life Parchment" 35 0 93 100000 0 0 0 0 0 1 0
21 -1 0 1 2 0 0 1 "Lightning Shock Parchment" 93 0 216 315000 0 0 0 0 0 1 0
22 -1 0 1 2 0 0 1 "Damage Reflection Parchment" 80 0 111 245000 0 0 0 0 0 1 0
23 -1 0 1 2 0 0 1 "Berserker Parchment" 83 0 181 265000 0 0 0 0 0 1 0
24 -1 0 1 2 0 0 1 "Sleep Parchment" 40 0 100 135000 0 0 0 0 0 1 0
25 -1 0 1 2 0 0 1 "Night Parchment" 30 0 90 100000 0 0 0 0 0 1 0
26 -1 0 1 2 0 0 1 "Weakness Parchment" 93 0 173 410000 0 0 0 0 0 2 0
27 -1 0 1 2 0 0 1 "Innovation Parchment" 111 0 201 450000 0 0 0 0 0 2 0
28 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Wizardry Enhance" 100 220 118 425000 2 0 0 0 0 0 0
29 -1 0 1 2 0 0 1 "Scroll of Gigantic Storm" 100 220 118 380000 0 0 0 1 0 0 0
30 -1 0 1 2 1 0 1 "Chain Driver Parchment" 70 0 0 175000 0 0 0 0 0 0 1
31 -1 0 1 2 1 0 1 "Dark Side Parchment" 80 0 0 345000 0 0 0 0 0 0 1
32 -1 0 1 2 1 0 1 "Dragon Lore Parchment" 70 0 0 265000 0 0 0 0 0 0 1
33 -1 0 1 2 1 0 1 "Dragon Slayer Parchment" 90 0 0 345000 0 0 0 0 0 0 1
34 -1 0 1 2 1 0 1 "Red Armor Ignore Parchment" 80 0 80 345000 0 0 0 0 0 0 1
35 -1 0 1 2 1 0 1 "Fitness Parchment" 50 0 35 265000 0 0 0 0 0 0 1
36 -1 0 1 2 1 0 1 "Defense Rate Parchment" 40 0 30 60000 0 0 0 0 0 0 1
end

hoainiemclub
05-10-11, 07:59 PM
download main
chép main vào client
config main
rồi chạy
à đc rồi anh..hoá ra cái seria còn có dấu" ." đằng sau....bạn nào xài main này chú ý cái dấu. nhé:X
cái patch 1.39 có lỗi j không anh.nếu không dùg patch đó thì vẫn vào bình thường còn dùng patch đó thì k đc

quangtoikn
05-10-11, 08:19 PM
cái đó chưa có việt hoá mà ngồi so sánh ;)) lâu lắm mình ít có thời gian nên ai có thì share hộ luôn nhé cảm ơn.

NightFear
05-10-11, 08:57 PM
Ở trên là chuẩn đó (:|

thientruongdx
05-10-11, 09:48 PM
làm gì có chuyện đánh 1 con quái thường mà vừa ra zen vừa ra item đc.
Đó là do bạn đánh 2 con, 1 con ra zen 1 con ra item thôi.
Nếu muốn cả Server đánh kô ra 1 cắc zen thì làm như hd trên
thiệt tình.
Đúng thật là đánh 1 con quái rớt cả zen lấn item :))

godhoang
06-10-11, 08:10 AM
Đúng thật là đánh 1 con quái rớt cả zen lấn item :))
quái và map nào vậy ;))
Vụ này lạ ha ;))

darkmagician
06-10-11, 09:23 AM
chac do cái này nên đánh quái rớt item và zen
ItemDropPer = 100
SCFZenDrop=100
thì đánh cỡ nào cũng rớt zen và đồ

mình dể ItemDropPer = 40 SCFZenDrop=60 lâu lâu nó củng rơi đồ và zen

phusang
06-10-11, 10:08 AM
Ai biết cách chỉnh Damage của NPC Buff Elf yếu đi một tý ko vậy? ai giúp mình với! với lại muốn chỉnh tỷ lệ rơi "Hộp của Vua" thấp xuống tý thì chỉnh ở đâu? các bạn giúp mình nhé!

godhoang
06-10-11, 10:17 AM
Ai biết cách chỉnh Damage của NPC Buff Elf yếu đi một tý ko vậy? ai giúp mình với! với lại muốn chỉnh tỷ lệ rơi "Hộp của Vua" thấp xuống tý thì chỉnh ở đâu? các bạn giúp mình nhé!
Bulf Bot NPC và Buff NPC Webzen thì hình như kô có chỗ chỉnh dame, tốt nhất bạn nên set level nhận buff thấp lại, cỡ 180 hay 150 là đc rồi
còn HCV thì vào commonserver.cfg tìm event chip

quoctuan2712
06-10-11, 01:50 PM
ai cho xin mấy cái file .exe để chạy sv mà không bị dính virut với...cứ bung nén sv ra là anti nó quét sạch sẽ

quangtoikn
06-10-11, 06:31 PM
Ai có dll chuyển ip seri version của main vào dll. share cho mình với cảm ơn nhiều.

godhoang
06-10-11, 06:38 PM
Do crack nên phải xài virus crack tấn công mấy file này nó mới hđ đc.
Giống như crack của game offline như FIFA,.... gì gì ấy, cẩn thận bị anti nó diệt vì hiểu lầm.

antiblood
07-10-11, 07:07 PM
Do crack nên phải xài virus crack tấn công mấy file này nó mới hđ đc.
Giống như crack của game offline như FIFA,.... gì gì ấy, cẩn thận bị anti nó diệt vì hiểu lầm.
Cho tôi xin cái dataserver được không? tìm mấy cái dataserver khác nó không nhận nên toàn don't send
Còn để nguyên chạy MMT thì lại bị disconnect khi nhấp vào con elf buff

godhoang
07-10-11, 08:07 PM
Cho tôi xin cái dataserver được không? tìm mấy cái dataserver khác nó không nhận nên toàn don't send
Còn để nguyên chạy MMT thì lại bị disconnect khi nhấp vào con elf buff
dataserver bị dis crash khi chạy là do:
1/ config sai/thiếu IP
2/ lỗi từ trong folder Data của Server. Thường là lỗi từ mapserverinfo.ini
Lỗi dis do elfbuff là do chạy main.exe hỗ trợ đa ngôn ngữ.

antiblood
07-10-11, 08:25 PM
dataserver bị dis crash khi chạy là do:
1/ config sai/thiếu IP
2/ lỗi từ trong folder Data của Server. Thường là lỗi từ mapserverinfo.ini
Lỗi dis do elfbuff là do chạy main.exe hỗ trợ đa ngôn ngữ.
tôi tìm được dataserver khác thay vào rồi nhưng ai có thể giải thích sao về vụ click vào con elf Soldier buff ngoài cổng là bật khỏi game không? tôi dùng main của godhoang share đó.

godhoang
08-10-11, 09:49 AM
tôi tìm được dataserver khác thay vào rồi nhưng ai có thể giải thích sao về vụ click vào con elf Soldier buff ngoài cổng là bật khỏi game không? tôi dùng main của godhoang share đó.
ặc, main ấy bạn bật là nó vào luôn hay có qua bước chọn ngôn ngữ ???
Nếu bật luôn thì bạn thử thay main.exe khác nha
vì chỉ có main chọn ngôn ngữ mới bị như vậy.

antiblood
08-10-11, 11:54 AM
chà, server này good đây. Chỉ tiếc là giá kể có cái main trắng + glow + new item nữa thì ngon ai có thì share cho tôi vào yahoo: antiblood_av nhé!
Cảm ơn rất nhiều!
(Đã thanks chủ topic)

virus
08-10-11, 02:10 PM
giúp cài sv mới ;)).................

le_minh
25-10-11, 08:10 PM
Đã test thành công rất là tuyệt .Mời mọi người vào chơi cho vui săn boss có đồ maxExOpt <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

godhoang
26-10-11, 01:25 PM
Đã test thành công rất là tuyệt .Mời mọi người vào chơi cho vui săn boss có đồ maxExOpt <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đau lòng ghê, cái "lời nói của admin dành cho Game thủ" của godhoang tự viết đều bị thay nhãn mác, hy vọng các bạn xử sự cho đúng khi ăn cắp bản quyền.

le_minh
26-10-11, 05:27 PM
đau lòng ghê, cái "lời nói của admin dành cho game thủ" của godhoang tự viết đều bị thay nhãn mác, hy vọng các bạn xử sự cho đúng khi ăn cắp bản quyền.

cái này mình ko phải sửa gì cả chỉ ko để tên ai cả chỉ để là mu season 6 mà thui hơn nửa mỉnh mở online cho các bạn bè tui cho chứ đâu công bố trên internet đâu sao lại nói thế mình chỉ có kêu các bạn vào test thui mà

godhoang
26-10-11, 05:55 PM
cái này mình ko phải sửa gì cả chỉ ko để tên ai cả chỉ để là mu season 6 mà thui hơn nửa mỉnh mở online cho các bạn bè tui cho chứ đâu công bố trên internet đâu sao lại nói thế mình chỉ có kêu các bạn vào test thui mà
vậy vào cái news lời nói đầu xem thì biết :|
100% MUNHH thay nhãn :|

le_minh
26-10-11, 06:26 PM
vậy vào cái news lời nói đầu xem thì biết :|
100% MUNHH thay nhãn :|
NÊU TUI MUỐN ONLINE THIẾU GÌSERVER PRO ĐỂ LÀM Ở ĐÂY TUI CÓ TRỌN BỘ SERVER+CLIENT+ WED MU BÁ VƯƠNG DANG ONLINE NÈ TUI CÒN KO LÀM KO NHƯNG SERVER MU BÁ VƯƠNG NÊU MUÔN LÀM BÊN <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> THIẾU GÌ SERVER ĐỂ LÀM

le_minh
26-10-11, 06:35 PM
NÈ CỨ COI ĐI CÒN PRO HƠN NHIỀU <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

godhoang
26-10-11, 06:56 PM
NÈ CỨ COI ĐI CÒN PRO HƠN NHIỀU <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thứ nhất: tôi không quan tâm cái Server bạn vừa QC
Thứ hai: đây cũng chỉ là server 1.07V SCF 10.09.12 (hay 10.07.65 gì đó), Bài này Up trên IG và RZ đều bị các Mod xóa sạch nhẵn vì Fake ==> đừng có to tiếng khi bạn "không là ai cả"
Thứ ba: Nếu server bạn xài không phải từ repack godhoang, không nên post vào đây nữa, còn cả phần web, nếu bạn là 1 người biết xử sự đúng, tốt nhất nên xóa cái news "Lời nói đầu của MU... với các Game thủ"

zZK3yL0v3Zz
26-10-11, 09:38 PM
Anh god hoàng ơi em ko bik các bạn trong forum có làm phật lòng gì anh không nhưng em mong anh sẽ Repack lại Sv Mu này vì sv khá ngon Thân

quangtoikn
27-10-11, 07:15 AM
Cái sai của Ku le_minh là thay nhãn của web vì cái web này của người share yêu cầu không thay nhãn. để lại cái phần copy right. Còn thảo luận và chia sẽ thì coi theo topic để tránh anh em trả lời những cái không nằm trong chủ đề đở mất thời gian. Chúc mừng CLB đã trợ lại mọi người lại có cái đễ học hỏi rồi.

godhoang
27-10-11, 07:24 AM
Anh god hoàng ơi em ko bik các bạn trong forum có làm phật lòng gì anh không nhưng em mong anh sẽ Repack lại Sv Mu này vì sv khá ngon Thân
thưa bạn, đây là server repack cuối cùng do godhoang và các bạn test rồi, không có chuyện mình repack tốt server lần 2 đâu. Cảm ơn vì bạn đã ghé thăm.

@quangtoi: đúng là web từ acelan share, nhưng ít ra mấy cái news tin tức và news event cũ của em nó cũng phải thay hết chứ, bài lời nói đầu em tự viết cả 1 tiếng đồng hồ kì công thế nó lấy về đổi thành MUBV. Xàm.

@ngườihạbài: cẩn thận, khi tôi biết Mod nào (kể cả Smod) làm việc này, đừng trách thù dai mà để tai tiếng nhé.

virus
27-10-11, 10:12 AM
mình mới cài sv này lần đầu..mọi người hưỡng dẫn mình cài vs :(

bebi1
27-10-11, 10:27 AM
đúng vậy..lại thêm 1 thằng ăn cháo đá bát.Chỉ biết ăn cắp công sức người khác thay tên là giỏi.^#(^

godhoang
28-10-11, 08:22 PM
đúng vậy..lại thêm 1 thằng ăn cháo đá bát.Chỉ biết ăn cắp công sức người khác thay tên là giỏi.^#(^
nếu anh không nhầm, em là YoungKeno đang sử dụng Acc mới tạo để nói giúp anh :|
Xin đừng, như thế là xúc phạm ngược lại đấy :)
Dù gì cũng cám ơn em. Nhưng không đúng chỗ.

Hiện godhoang đang test repack 10.09.27 với những thay đổi về cấu trúc Item/quest/custom quest/SCFEvent và vài thứ cho hợp lệ.
Mong 1 ngày đẹp trời và đẹp người....

virus
29-10-11, 07:54 AM
em mới cài sv này lần đầu..a godhoang hưỡng dẫn em run sv vs :(

tamnghien
29-10-11, 01:58 PM
thanks anh Hoang` nhieu` 5' :*:*:*:*

sjfshkjh
29-10-11, 11:37 PM

godhoang
30-10-11, 09:08 AM
1 server tốt còn phụ thuộc vào khả năng làm và sự quản lý của bạn nữa ;))
Chúc may mắn.

sjfshkjh
30-10-11, 04:17 PM
1 server tốt còn phụ thuộc vào khả năng làm và sự quản lý của bạn nữa ;))
Chúc may mắn.
Ai cai dc roi cho xin YM huong dan em cai vs

camxuc
03-11-11, 10:55 PM
goodhoang cho hoi bản này sao mình cài tạo nhân vật darkload rồi đang nhập game tụ nhiên có 45000 điểm mệnh lệnh, chỉ mình fix lỗi trên nhé,
bạn nào biết chỉ mình giúp nha.

godhoang
04-11-11, 07:45 AM
goodhoang cho hoi bản này sao mình cài tạo nhân vật darkload rồi đang nhập game tụ nhiên có 45000 điểm mệnh lệnh, chỉ mình fix lỗi trên nhé,
bạn nào biết chỉ mình giúp nha.
đây hình như là database của maximum ^^!
Thôi kệ, điểm mệnh lệnh nó chỉ ảnh hưởng đến việc xài đc hay không thú nuôi thôi

midou21093
05-11-11, 12:35 PM
sao ném hộp gì cũng đồ exc vậy, chỉ mình fix với hic

godhoang
05-11-11, 02:34 PM
Bạn muốn giảm drop Exl từ box nào ?
Nếu là Box kundun thì bạn vào Commonserver.cfg và find 'boxofkundun" nhé
tỷ lệ trên/10k (ví dụ 1%=100/10000)
mấy box kia thì vào event itembag

midou21093
05-11-11, 02:40 PM
Mình muốn tìm tỉ lệ của 2 cái ring lúc đâu đó

godhoang
05-11-11, 02:47 PM
RingEvent.txt trong eventitembags
chỉnh item exl tùy bạn

catfishvina
06-11-11, 11:11 AM
cảm ơn anh god hoang :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

godhoang
06-11-11, 04:57 PM

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
+Fix 380option to Item380(decrease level0).
+Other Items can not equip 380 option.
+Fix bug option flower.
+Fix change rare card.
+Fix Option Harmoney.
+repack Socket option.
+Fix test bmd file.

DOWNLOAD TẠI ĐÂY:

TND.VN
07-11-11, 12:44 PM
anh Godhoang cho em hỏi anh có ghi mục cân bằng damage cho các phái kia mạnh hơn để bằng SUM đúng không? Hay các phái mạnh ngang nhau ngoài SUM thôi ?

godhoang
07-11-11, 01:02 PM
anh Godhoang cho em hỏi anh có ghi mục cân bằng damage cho các phái kia mạnh hơn để bằng SUM đúng không? Hay các phái mạnh ngang nhau ngoài SUM thôi ?
tình hình là vẫn chưa hạ đc buff cuồng nộ sum :|

catfishvina
07-11-11, 02:30 PM
anh Hoang giup voi!

minh dinh chinh lai mu nhh nhung ko biet sua con NPC TUMLUM , anh co the giups minh mot tay duoc ko??

godhoang
07-11-11, 02:32 PM
SCFData/SCFBots/SCFBotstore.ini

TND.VN
07-11-11, 02:57 PM

anh cho em hỏi sua cai chu MU nay o dau nhi

godhoang
07-11-11, 03:29 PM
Client/Data/Local/serverlist.bmd

TND.VN
07-11-11, 03:35 PM
Client/Data/Local/serverlist.bmd

Cái Tiêu Đề mà mui ten trắng chi vao co anh oi . cái chữ MU tren cùng ấy

ladyfasko
07-11-11, 04:59 PM
Sever này được đó bạn.. Cảm ơn godhoang nhiều nha

godhoang
07-11-11, 06:31 PM
bạn này mới chơi MU ảh ?
Cái đó mặc định rồi, không thể thay đổi nếu như bạn không biết chuyển đổi bằng photoshop

camxuc
07-11-11, 07:17 PM
godhoang có thể chỉ mình cách chỉnh dame của Rage Fighter không. vì Rage Fighter yếu quá.

[RageFighter]
;//Formula = Ene/Div + Str/Div
SCFAttackDamageMin_StrDiv_RF = 2
SCFAttackDamageMin_EneDiv_RF = 4
SCFAttackDamageMax_StrDiv_RF = 1
SCFAttackDamageMax_EneDiv_RF = 2

;//Formula = Dex/Div
SCFAttackSpeed_Div_RF=5
SCFMagicSpeed_Div_RF=5

;//Formula = Dex/Div
SCFDefense_Div_RF=1

;//Formula = Dex/Div
SCFSuccessfulBlocking_Div_RF=1

;//Formula = Ene/Div
SCFMagicDamageMin_Div_RF=3
SCFMagicDamageMax_Div_RF=2
mình không biết tăng lên hay giảm xuống để RF mạnh lên nũa

godhoang
07-11-11, 07:43 PM
giảm xuống thì dame/def sẽ tăng lên
nó là số bị chia mà bạn ^^!

camxuc
07-11-11, 09:41 PM
[RageFighter]
;//Formula = Ene/Div + Str/Div
SCFAttackDamageMin_StrDiv_RF = 1
SCFAttackDamageMin_EneDiv_RF = 1
SCFAttackDamageMax_StrDiv_RF = 1
SCFAttackDamageMax_EneDiv_RF = 1

;//Formula = Dex/Div
SCFAttackSpeed_Div_RF=1
SCFMagicSpeed_Div_RF=1

;//Formula = Dex/Div
SCFDefense_Div_RF=1

;//Formula = Dex/Div
SCFSuccessfulBlocking_Div_RF=1

;//Formula = Ene/Div
SCFMagicDamageMin_Div_RF=1
SCFMagicDamageMax_Div_RF=1
mình giảm tất cả về 1 mà vẫn yếu như thường

godhoang
08-11-11, 01:41 PM
mình giảm tất cả về 1 mà vẫn yếu như thường
Bó tay, Giảm như thế thì đánh mạnh lên mây luôn ấy
chạy lại game đi
hồi xưa RF rs 15 đánh chết DK rs 40 như chơi, mình còn giảm dame, để như bạn là RF vô đối chứ làm gì có chuyện :|

badboyhp8x
08-11-11, 06:13 PM
Cái này phải hex main để change title bác down cái ebook <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của bạn j ở dưới có đó .

godhoang
08-11-11, 07:10 PM
Cái này phải hex main để change title bác down cái ebook <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của bạn j ở dưới có đó .
Bạn hiểu sai rồi, ý bạn ấy là cái chữ "MU" nổi lên to to kia kìa :|

badboyhp8x
09-11-11, 07:45 AM
Đúng chữ MU đó có thể sửa được 100% không phải là không sửa được bác cứ down cái ebook về trong đấy là có:)

godhoang
09-11-11, 01:59 PM
Đúng chữ MU đó có thể sửa được 100% không phải là không sửa được bác cứ down cái ebook về trong đấy là có:)
Mệt ghê, thì tôi có nói với bạn là không sửa đc đâu, xem kĩ lại đi, ông và tôi cứ spam thế này loãng topic hết
File logo2.OZJ chữ gì
bên darksteam họ nói lâu rồi :(

midou21093
09-11-11, 06:01 PM
ai giúp mình chỉnh tỉ lệ của cái hộp của vua với. Mình chỉnh kiểu gì nó cũng ném ra đồ exc hic

godhoang
09-11-11, 08:05 PM
ai giúp mình chỉnh tỉ lệ của cái hộp của vua với. Mình chỉnh kiểu gì nó cũng ném ra đồ exc hic
Vào commonserver.cfg tìm "Event Chip"
Sau đó bạn cho drop của nó thấp xuống nhé

sjfshkjh
10-11-11, 10:28 AM

zZK3yL0v3Zz
10-11-11, 05:33 PM
cho mình hỏi ip mặc định sv này là gì vậy nếu chỉnh lại thì phải chỉnh ở những file nào thế

godhoang
12-11-11, 03:28 PM
cho mình hỏi ip mặc định sv này là gì vậy nếu chỉnh lại thì phải chỉnh ở những file nào thế
bạn newbie quá :(
IP theo 127.0.0.1 local cũng đc (offline)

896588
12-11-11, 10:26 PM
anh GH em tình cờ phát hiện 2 file theo em nhớ là fix dame chuẩn và skill của anh mà link die em up lên anh xem phải ko nha <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

luutrunhac
12-11-11, 10:34 PM
TOPIC này hot thế nhỉ?
100 trang rồi.
Goodhoang tưởng giải nghệ, hóa ra chuyển từ hiện đại về cổ điển à?
:D
Mình thì ko chê SS6 đâu nhưng mà nhiều lỗi mem ko chấp nhận. Đặc biệt là cái Master và Event ko đầy đủ.
Thử vài lần nhưng ko thành công cái nào nên chuyển sang SS2

896588
12-11-11, 10:44 PM
ấy thế là bác ko biết mình đang cho onl server này ( có tinh chỉnh 1 chút ) mem nào củng khen ngon hết chỉ là bác phải biết tùy biến thì mới ngon được