PDA

View Full Version : Cân xin main 1.07v+ tráng

camxuc
07-08-11, 07:08 PM
mình đang cần xin một main 1.07v+ tráng không có lụa chọn ngôn ngữ. bạn nào có vui lòng share cho mình xin nhá.

hiện tại ở clb share một số main 1.07v mà tình hình sau khi test mình thấy bị lỗi một vài set item cua RF và move map ctc thì bị đis.

mình đang test cái main 1.07v+ có lụa chọn ngôn ngũ thì move map ctc không bị đis nua nên mình cần tìm main 1.07v+ tráng không bỏ phần lụa chọn ngôn ngũ

sieucuoivnn
07-08-11, 07:32 PM
Main trắng tinh chưa có ENC dll và NEW ITEMS cho bạn đây:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Down nhanh kẻ die nhé :)) Lựa chọn ngôn ngữ là do cái ENC dll, main này bỏ nó ra rồi nên k còn lựa chọn ngôn ngữ nữa đâu :D

camxuc
07-08-11, 08:51 PM
Main trắng tinh chưa có ENC dll và NEW ITEMS cho bạn đây:

Down nhanh kẻ die nhé :)) Lựa chọn ngôn ngữ là do cái ENC dll, main này bỏ nó ra rồi nên k còn lựa chọn ngôn ngữ nữa đâu :D
cái main này mình đã kiểm tra tù trước khi bạn share rồi.
cái này còn bị lỗi hiển thị hình ảnh của sét đồ vũ bão của RF.
+ lỗi khi move máp lorendrop máp để công thành chiến.
=>> mình đã kiểm tra main 1.07v+ có sủ dụng ENC.dll thì nó ngon nghẻ hết.
nhưng cái chọn ngôn ngũ thì lại phiền quá

tungcz
07-08-11, 09:49 PM
Chép cái này đè vào file ENCClient.dll bạn đang dùng sẽ hết chọn ngôn ngữ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

camxuc
07-08-11, 10:15 PM
Chép cái này đè vào file ENCClient.dll bạn đang dùng sẽ hết chọn ngôn ngữ

tình hình là bị lỗi thế này bạn ơi

tungcz
07-08-11, 10:31 PM
load Client NovaMU về lấy cái Effect chép vào client bạn, hoặc dùng luôn client đó cũng được