PDA

View Full Version : xin link dow patch TSBD 0.3

MrKhonNan
02-08-11, 03:43 PM
ai có link down patch TSBD 0.3 hình quả bí ngô cho mình xin nhé, 1 patch hoàn chỉnh ấy đừng chia ra mấy file nhỏ :|

thaihoa91
02-08-11, 07:03 PM
Link đó đã die ! Thay thế link die -->

Phần 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

jxvietnam
02-08-11, 08:41 PM
Link đó đã die ! Thay thế link die -->

Phần 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch hình quả bí ngô nè bạn

Sorry các bạn nhé. Patch client dạng .exe nè. Pass download : vn-zoom
Dùng HJSplit nối lại thành file exe nhé.

MrKhonNan
12-08-11, 03:13 PM
cảm ơn SaoThaiBinh72 và JxVietNam đã cho mình xin link down patch TSBD 3.0 mà có điều lúc về do mình ko biết cài nên bị lỗi, 2 người vô xem hộ mình cái nhé.
Đầu tiên là patch từ link của JxVietNam lúc mình giải nén thì bị thế này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sau đó mình thử giải nén patch của SaoThaiBinh72 vào Client thì ko thấy cái thaisonbacdau.exe đâu hết nên mình vô trong chỗ vừa giải nén thấy cái game.exe nhấp vô thử thì nó ra cái này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ko thấy chỗ đăng nhập hay gì hết nên mình bấm đại thì nó ra cái này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Và tiếp tục nhấp đại thì nó ra cái này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kakalot1
12-08-11, 06:33 PM
KO thấy hình đâu hết :-L 3o chrrrrrrrrrrr