PDA

View Full Version : lỗi vmware và navicat khi đưa sever lên online được 1 thòi gian

linhkids
02-08-11, 06:27 AM
mọi người cùng anh huuduyen_05 giúp em mấy cái lỗi này với
lỗi trong navicat thì nó hiên 1028 storage fulll + em vào edit điểm tặng trong navicat thì nó báo 1114 t_char full nhưng em hôm nay định chạy máy ảo để chụp ảnh cho rõ nhưng ko chạy được nữa vì vmware khi chạy nó báo 1 số lỗi sau:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mọi người ai biết giúp em với nhé X_XX_XX_XX_XX_XX_X

mr.vik20
02-08-11, 10:10 AM
làm cái sv mới =))................:-|

linhkids
02-08-11, 11:09 AM
là sao mình chưa hiểu bạn giải thích rõ được ko vì mình nhờ mấy pro rồi mọi người nói chưa gặp trường hợp này bao giờ cảX_X

Blue Flame
02-08-11, 11:10 AM
Server của bạn hết dung lượng ổ cứng nên báo lỗi đó. Bạn vào xóa bớt một số file không cần thiết thì sẽ chạy lại được thôi.

Thân ái

westermost
02-08-11, 11:52 AM
Báo lỗi :No space left kìa =)) chú này nên học 1 khoá Ín Lịch

huuduyen_05
02-08-11, 04:50 PM
HDD hết dung lượng trống --> vào server xoá bớt rác.

Có thể trong quá trình vận hành phát sinh nhiều log.
Các thứ cần xoá :
Server/Log/
Billing/log/

linhkids
02-08-11, 10:30 PM
oke em đã làm theo cách anh em cám ơn anh nhiều
có người cũng làm cho em rồi ^^!