PDA

View Full Version : Main 7V+ Pingof da hook them Anti cua Ca chua + zGuard của master

anhanhnd
29-07-11, 03:50 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Phat trien 1 mu lau dai.

main cua ping minh hook them Anti + MuGuard+ zGuard vao cho cac ban chua biet hook
Anh trai nao biet cac crack MuGuad Xin huong dan anh em tren CLB voi

Em muon dung muGuard ma ko biet crack hic chi hook tam ban free vao de cho doi... cac cao thu huong dan...

Main chay tot tren moi Win + su dung them mu.exe nua nhe< ^^ may cac ban khong dc nhiem virut autorun >

Thanks các các dai ca da huong dan tren CLBgames.

mrduc121
29-07-11, 04:14 PM
bạn ơi có thể giúp mìg được k mìh hex bị don't send

anhanhnd
29-07-11, 04:17 PM
hex gi ma don't send hoai????????? chi thay ip verson. cua ban vao la chay ngay ma??????????? chay rat ngon ban a xem lai nhe,

minh dang online bang no tam thoi co the an ti dc nhieu nhie ban hack rui
Chu y cai thu muc MuGuad sau khi pack lai main thi ban vao muc Muguad dien lai [COMMON]
main = f4b10c70
[CRCVALUE]
count = 0
0 = 8971bd
1 = 832aa500

roi tao file list moi = CreateDAT.exe

nho Cam on master, chugame^^ va anh ca chua nhe

sieucuoivnn
29-07-11, 05:16 PM
main = f4b10c70
[CRCVALUE]
count = 0
0 = 8971bd
1 = 832aa500

Cái f4b10c70 --- 8971bd --- 832aa500 ở đâu mà có hả bạn ?

godhoang
29-07-11, 08:45 PM
Hex theo value :))
Tks nha :D
mà ai test chưa ? xem kq nào
anhanhnd (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ông lúc nào rãnh add vào main.exe add item giùm tui nha. mới hook pinkof thôi, mấy cái kia chịu :D

SaoThaiBinh72
29-07-11, 08:47 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Phat trien 1 mu lau dai.

main cua ping minh hook them Anti + MuGuard+ zGuard vao cho cac ban chua biet hook
Anh trai nao biet cac crack MuGuad Xin huong dan anh em tren CLB voi

Em muon dung muGuard ma ko biet crack hic chi hook tam ban free vao de cho doi... cac cao thu huong dan...

Main chay tot tren moi Win + su dung them mu.exe nua nhe< ^^ may cac ban khong dc nhiem virut autorun >

Thanks các các dai ca da huong dan tren CLBgames.
Vui lòng viết tiếng việt có dấu nếu không muốn tên westermost cảnh cáo.

mrduc121
29-07-11, 09:10 PM
ai giúp tôi đã hex mà don't send thôi
ai giúp được pm yahoo : duc.alone
tks nké

sieucuoivnn
30-07-11, 07:02 AM
dùng bản MuGuard free thì chỉ ANTI được có 10 soft hack thôi :D dùng của Pinkof là tốt rồi. Hook thêm MuGuard Free vào nữa chỉ nặng máy chứ tốt gì đâu

godhoang
30-07-11, 10:43 AM
thế cái Tomatoes guard thế nào các bác =))

thaoq12
30-07-11, 11:15 AM
có ai giúp mình anti main ss2 được kog.

anhanhnd
30-07-11, 12:39 PM
Dung vay cai MuGuard ko co tac dung gi hic..
Cai main nay chi co tac dung cai Anti cua bac ca chua ket hop voi zGuard . kết quả là chống đc rất nhiều gà ^^ mang online cũng ok mà ^^.
kết quả la 2 tháng online ko co hacks hoac la trong game của cua mình ko co cao thu hack

A minh chua biet cách bảo vệ dll nên DUngUSA ma hacks thi toi luon.

ai có lòng giúp mình học crack cai MuGuard với hic lam mai cái MuGuard ma ko dc.

A co 1 cách tốt hơn cái này do la các bạn kết hợp hidemain + Anti ^^ thì theo mình Anti xẽ rất hiệu quả. ( vấn đề là member load game máy rất nhẹ)

anhanhnd
30-07-11, 12:53 PM
dùng bản MuGuard free thì chỉ ANTI được có 10 soft hack thôi :D dùng của Pinkof là tốt rồi. Hook thêm MuGuard Free vào nữa chỉ nặng máy chứ tốt gì đâu

MuGuard Va pingof Anti ko co tac dung gi dau (co tac dung thi phai bo tien ra moi dc, chi muon tam ping cai main, Muguard de hoc hoi ma )

godhoang
30-07-11, 02:05 PM
Hide sao anhand :D
Lúc nào chỉ tui :D

anhanhnd
30-07-11, 08:05 PM
Hide sao anhand :D
Lúc nào chỉ tui :D

Tren Clb đã có dai ca hao tam sha rui ma minh chua du tuoi để lam ( em hoc Kế toán ko phai cntt )
Source Code - Dll Hide Main All Window ( su dung nhu minh noi ^^ hieu qua ko ngo luon ^^)
Gohoang cai main nay co anti bang cai cua cau sha ko?? sao ko thay danh gia gi nhi???????????????

anhanhnd
30-07-11, 08:12 PM
có ai giúp mình anti main ss2 được kog.
muon an ti ho thi phai shah main len chu? them Antihack Hay GG xin noi do yeu cau va sha main len.

godhoang
31-07-11, 12:10 PM
@anhanhd: Tui hook pink of + zguard là don't send ngay... buồn ghê
Đang nhờ ông master hook + packed giùm, ai biết hide main làm giùm mình nha !!!
Ông add tui giùm nha !!

anhanhnd
31-07-11, 01:18 PM
@anhanhd: Tui hook pink of + zguard là don't send ngay... buồn ghê
Đang nhờ ông master hook + packed giùm, ai biết hide main làm giùm mình nha !!!
Ông add tui giùm nha !!

hide main thi minh add vao main dc nhung co van de chi chay tren xp win 7 ko chay.
con dung hm.dll + msdas100.dll thi lai bi kill
minh chi biet hook vao thui con C++ ^^ chua hoc toi

anhanhnd
01-08-11, 05:59 PM
main anti ngon nhu vay ma ko ai dung hic.....................

godhoang
02-08-11, 07:24 AM
anhanhnd (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
godhoang thấy main bạn rất OK
Nhưng mà gh nghĩ bạn nên hook anti vào 1 main trắng với zguard và của tomatoes thôi, cái anti của pinkof load chậm quá.
Ông hook cái zguard 1.1 và của tomatoes nha !!!

minhvn12
03-08-11, 08:26 PM
anhanhnd (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
godhoang thấy main bạn rất OK
Nhưng mà gh nghĩ bạn nên hook anti vào 1 main trắng với zguard và của tomatoes thôi, cái anti của pinkof load chậm quá.
Ông hook cái zguard 1.1 và của tomatoes nha !!!
bạn có thể cho mình link antihack của tomatoes dc ko tìm hoài ko thấy

anhanhnd
04-08-11, 01:39 AM
kai Goghoang sell antihack cua anh cachua cho cac ban di... la cai hook do
ma chi can sớt cai tên tomatoes la cung co ma.

Bài viết được viết bởi Tomatoes ! Shiver chỉ Guides lại cho các bạn :4:

+ Load main bằng Olly :

+Search text:

+search string Mu.exe

tiếp tục nhấn Ctrl+ L cho đến khi đến dòng MU.exe cuối cùng,rồi nhấp đúp vào dòng đó.
dịch lên trên 1 tí ta thấy có dòng JNZ và thay nó bằng JMP,sau đó save lại

+Tiếp tục search string ResourceGuard Error:

làm tương tự như với mu.exe trên thay JE bằng JMP

Sau đó save lại.

Phần 2: Hooking DLL
Load main trên bằng Olly sau đó kéo đến dòng trống cuối main DB 00,chọn 1 dòng trống bất kỳ và nhớ Offset đó(tốt nhất là ghi lại).Nhấp phải vào dòng đã chọn như hình dưới.

Chuyển xuống phần Dump phía dưới tô đậm những dấu chấm bên dưới sau cho viết đủ tên dll,chọn Binary_Edit điền tên dll vào VD: frienzvn.dll

Tiếp tục chuyển xuống dưới 1 dòng và làm tương tự để điền Offset Load vô.

Phải ghi lại 2 Offset frienzvn.dll và Load lại để tí nửa thực hiện lệnh Push.
Ở đây là 2 Offset :007C2EB0 và 007C2EC0
Sau đó save lại những gì đả viết

Tiếp theo chúng ta sẻ dùng lệnh Push để gọi chúng:

Và làm theo các hình dưới đây:
ở đây chúng ta có offset 7C320C là offset kernel32LoadLibaryA của main 1.04X,tùy các main mà chúng ta thay đổi Offset này.Cách tìm thì hãy nhấn Ctrl+T và search theo string.

Tiếp đến chúng ta sẻ dùng 1 offset trống để thực hiện hàm Load trên
Ở đây tôi chọn Offset 007C2ECC ( nhớ là offset này phải trống nghĩa là DB 00)

Tiếp theo chúng ta push offset Load:

và tiếp tục Push EAX

Tiếp đến là GetProcaddress cái này cũng là 1 hàm của main có thề nhấn Ctrl+T để tìm(đối với 1.04X là 007C3208)

Sau đó Call EAX rồi thực hiện JMP về Entry Point của main.

Rồi lưu tất cả những gì đã viết lại.

Đến đây vẩn chưa xong,chúng ta hãy mở Lord PE lên và đổi Entry point và mở section main cho nó đọc dll.

Chọn Sections sau đó Edit tất cả các Section có trong đó,gồm 4 section:
Hãy check 2 ô readable và writeable ở 4 sections sau đó OK
Cuối cùng chúng ta phải đổi Entry point của main,để nó load DLL vào.

Đây là dll add serial version IP và check size file player.bmd của bản 1.04X.
Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tool: Lord PE <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

minhvn12
04-08-11, 04:32 PM
banj có thể chỉ luôn các tìm serial và version ip trong dll này không

anhanhnd
04-08-11, 09:18 PM
banj có thể chỉ luôn các tìm serial và version ip trong dll này không ???????????
của đll nào co ?
neu la trong cai main minh sha phai tren thi chi can chỉnh lai o main.exe bang luon phan mem de san trong do rui? chinh lai ip + verson va seri cua ban la dung dc luon ma

minhvn12
04-08-11, 11:22 PM
Đây là dll add serial version IP và check size file player.bmd của bản 1.04X.
Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
của dll này nè. Vì bài viết như vây nên mình nghĩ ip serial và version của Mu sẽ được dấu trong dll này

anhanhnd
05-08-11, 01:06 AM
dung cai nay rui, nhung trong do ko co dau ip serial và version
ma trong do chi co check file item, play, ,, thui chong thay doi cac file do, neu ko chong thay doi cac file do thi ho chi can chinh sua vu khi... len max dame ... thi ko can phai dug den hack..

minhvn12
05-08-11, 10:47 AM
dung cai nay rui, nhung trong do ko co dau ip serial và version
ma trong do chi co check file item, play, ,, thui chong thay doi cac file do, neu ko chong thay doi cac file do thi ho chi can chinh sua vu khi... len max dame ... thi ko can phai dug den hack..
uh cứ tưởng có dấu cả serial và version nữa chứ :D. Theo mình biết thì các file bmd chỉ có tác dụng hiển thị thông số trong Mu thôi có chỉnh thế nào thì dame nó cung thế thôi, trừ cái speed ra :>

anhanhnd
05-08-11, 12:06 PM
uh cứ tưởng có dấu cả serial và version nữa chứ :D. Theo mình biết thì các file bmd chỉ có tác dụng hiển thị thông số trong Mu thôi có chỉnh thế nào thì dame nó cung thế thôi, trừ cái speed ra :>

Khác nhau nhiều đấy: ban cam 1 cay gay tang 50% phép thuật se khác câm 1 cây gây tăng 153 % phep thuật.
thay đổi thu xem xẽ biết liền ( chu y cang khoe thi cang kheo)

quangtoikn
09-08-11, 03:02 PM
Bạn có thể chỉ cho mình cách thay đổi cái file item.bmd và player.bmd trong đó không vì file item đó không hợp so với server!

anhanhnd
10-08-11, 01:38 AM
Bạn có thể chỉ cho mình cách thay đổi cái file item.bmd và player.bmd trong đó không vì file item đó không hợp so với server!

hic cậu nói muộn mất 1 ngày rùi, vừa chết ổ dư liệu, trong đó có cả file nguồn của antihacks , cậu gửi item , player lên đây , nếu cover được lại mình xẽ làm cho,
cái main nầy dùng ngon đấy ^^

Ducan
12-08-11, 11:55 AM
Ai giúp mình hex cái main này với :((

anhanhnd
15-08-11, 02:50 AM
trong khi tai ve da co luon phan tien ich de chinh sua ip véon .. cua main rui ma...

cuonglee1
18-08-11, 01:08 PM
anhanhnd cho mình xin cái yahoo / tí.

anhanhnd
19-08-11, 01:30 PM
??????????? co chuyen gi the cuonglee nghe quen quen con + 1 dang sau la sao vay????????
gm_mukute

thocon
30-08-11, 12:23 PM
hic cậu nói muộn mất 1 ngày rùi, vừa chết ổ dư liệu, trong đó có cả file nguồn của antihacks , cậu gửi item , player lên đây , nếu cover được lại mình xẽ làm cho,
cái main nầy dùng ngon đấy ^^
cho cái yahoo đi bạn nói chuyện cho dễ