PDA

View Full Version : Cần xin mấy file SPR của Event World Cup 2010

f-fantasy
28-07-11, 10:11 PM
Mình tải các patch của tình huynh đệ về mà unpack ko ra được mấy cái file như quả bóng da bóng bạc bóng hoàng kim

Cái event đó của vinagame ở đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình cũng đã unpack của vinagame nhưng cũng ko tìm thấy file questkey nào của nó có các vật phẩm như thế nữa, ko lẽ nó xoá mất rồi nên hỏi xem bạn nào có share cho mình với

Ngoài ra các bạn còn có spr của các event gì share cho mình được thì mình cám ơn !

jxvietnam
29-07-11, 05:50 AM
Đây nè pro <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
FULL event world cup kể cả Tieu Cau Chi Y + Tieu Cau Chi Ngoa + Bo Huyet Don
Chúc vui :)

f-fantasy
22-08-11, 08:55 PM
Hú hú bạn ơi bạn cho mình thiếu cái spr của Ruột Cao Su. Mình hôm nay mới sờ đến viết event xong rồi vào game thấy nó thiếu. Nếu bạn có share nốt cho mình nhé

DirectX
23-08-11, 03:15 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của bạn đây. cần gì thì pm ha. hj hj
viết xong cho mình xin cái event nó nha. mình cũng có viết mấy cái event...hjhj