PDA

View Full Version : Auto Update siêu nhỏ 48kb hoạt động 100% ko cần thư viện, No ftp

MrPhanHoang
18-07-11, 01:20 PM
Hôm nay mình share cho các bạn dùng thửi bản AutoUpdate version 1.2.0.0
mình mới sửa host trên localhost:
các bạn muốn dùng hãy tao thư mục trong webserver của các bạn như sau:
"<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"
bạn nào muốn sử dụng pm riên cho mình. mình sẽ thay đổi host miên phí. không thu phí (kèm theo đk, nhưng không liên quan đến money)....
links dowload
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vuqn1996
18-07-11, 01:23 PM
Dùng như thế nào hả bác,mình mới làm nên không biết nhiều

Nguyễn Đức
18-07-11, 03:01 PM
không hiểu lắm,...... 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

heroes1412
18-07-11, 04:01 PM
"<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"

Chỉ update dc 1 file thôi hả :D

MrPhanHoang
18-07-11, 07:29 PM
dc nhiu files chứ đấy chỉ là minh post cho các bạn thủi thôi

MrPhanHoang
18-07-11, 07:30 PM
không hiểu lắm,...... 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
bạn chỉ cần tạo links ở host của bạn theo đường links
"<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" là ok thôi

Mr.Hau
18-07-11, 07:51 PM
Down về không chạy được,chắc viết trên nền VS 2k8 hả,thiếu thư viện "filedownloader" , nếu đúng là VS 2k8 thì cậu phải nghiên cứu module chạy mà nguồn không cần cài dotnet 3.5 đi nhé,hiện tại code của mình viết trên nền 2010 không cần dotnet 3.5 vẫn chạy bình thường đấy

Bạn có thể tham khảo code mình đã post bài xin tại đây,chắc chắn sẽ có ích cho mọi người thích vọc đấy
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MrPhanHoang
20-07-11, 12:56 PM
Down về không chạy được,chắc viết trên nền VS 2k8 hả,thiếu thư viện "filedownloader" , nếu đúng là VS 2k8 thì cậu phải nghiên cứu module chạy mà nguồn không cần cài dotnet 3.5 đi nhé,hiện tại code của mình viết trên nền 2010 không cần dotnet 3.5 vẫn chạy bình thường đấy

Bạn có thể tham khảo code mình đã post bài xin tại đây,chắc chắn sẽ có ích cho mọi người thích vọc đấy
bạn đã tạo thư mục & tập tin Main.exe trên host của bạn chưa?
"<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" là ok thôi