PDA

View Full Version : Hướng dẫn đổi tên Server - help me !

sunday2288
06-07-11, 01:55 PM
Làm sao đổi được tên Server và mỗi khí người ta chép Lauch của server mình vào bất cứ client nào và khi chọn Serrver là có tên Server của mình đó.
Ví dụ như trong hình nè

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mỗi khi người ta chạy Launch là nó tự động load cái file loginserver.txt về đó. Phải chỉnh như nào trong "tlbb server"

hongtu1
06-07-11, 02:20 PM
Khi chạy Laucher.exe nó sẽ download file loginserver.txt theo đường link trong file Laucher.ini về máy.
Bạn chỉnh tên server trong file loginserver.txt rùi up lên 1 host khác, chỉnh link trong Laucher.ini về host đó là ok

sunday2288
06-07-11, 03:05 PM
Thanks bạn rất nhiều về sự giúp đở của bạn
Bạn cho mình hỏi thêm là với đường dẫn này trong file launch thì file Loginserver no nằm ở đâu trong linux LoginServer = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tandat102
06-07-11, 03:43 PM
Làm sao đổi được tên Server và mỗi khí người ta chép Lauch của server mình vào bất cứ client nào và khi chọn Serrver là có tên Server của mình đó.
Ví dụ như trong hình nè

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mỗi khi người ta chạy Launch là nó tự động load cái file loginserver.txt về đó. Phải chỉnh như nào trong "tlbb server"
file đó nằm trong var/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sunday2288
06-07-11, 04:01 PM
Thanks bạn nhiều..................