PDA

View Full Version : giúp Web Thiếu Vân

daicahoanh
06-07-11, 01:25 PM
mình đang test thử Web TV 1.85 chạy trên local thì ok nhung khi chuyển sang hosting thi khong chạy được. mình không biết là bản này có chạy được trên hosting không. Bác nào pro chỉ mình chạy được sẽ có hậu tạ

tranthuy
06-07-11, 01:47 PM
mình đang test thử Web TV 1.85 chạy trên local thì ok nhung khi chuyển sang hosting thi khong chạy được. mình không biết là bản này có chạy được trên hosting không. Bác nào pro chỉ mình chạy được sẽ có hậu tạ

Chạy ầm ầm mà bạn, kiển tra config lại đi

daicahoanh
06-07-11, 02:40 PM
minh su dụng nó báo lỗi như sau:

Warning: fopen() has been disabled for security reasons in /home/minhtan/public_html/muthanglong.biz/modules/header.php on line 7

Warning: fgets(): supplied argument is not a valid stream resource in /home/minhtan/public_html/muthanglong.biz/modules/header.php on line 8

Warning: fclose(): supplied argument is not a valid stream resource in /home/minhtan/public_html/muthanglong.biz/modules/header.php on line 9

Warning: fopen() has been disabled for security reasons in /home/minhtan/public_html/muthanglong.biz/modules/header.php on line 20

Warning: feof(): supplied argument is not a valid stream resource in /home/minhtan/public_html/muthanglong.biz/modules/header.php on line 21

Warning: fgets(): supplied argument is not a valid stream resource in /home/minhtan/public_html/muthanglong.biz/modules/header.php on line 22

Warning: feof(): supplied argument is not a valid stream resource in /home/minhtan/public_html/muthanglong.biz/modules/header.php on line 21

Warning: fgets(): supplied argument is not a valid stream resource in /home/minhtan/public_html/muthanglong.biz/modules/header.php on line 22

minhvn12
06-07-11, 02:49 PM
Chạy ầm ầm mà bạn, kiển tra config lại đi
bác đưa lên host nào thế hay là đưa lên online?

minhvn12
06-07-11, 02:53 PM
minh su dụng nó báo lỗi như sau:
cho minh xem thử file header.php của bạn đi

daicahoanh
06-07-11, 03:02 PM
bác kiểm tra giùm mình hen:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

minhvn12
06-07-11, 03:28 PM
file header.php không có vấn đề gì
bạn vào filemanager online của host đó chỉnh quyền có thể đọc và ghi cho thư mục modules/rangking là được

daicahoanh
06-07-11, 04:57 PM
file header.php không có vấn đề gì
bạn vào filemanager online của host đó chỉnh quyền có thể đọc và ghi cho thư mục modules/rangking là được

vậy bác làm hộ mình được không. minh sẽ gởi tiền công cho bác

minhvn12
06-07-11, 05:09 PM
vậy bác làm hộ mình được không. minh sẽ gởi tiền công cho bác
khoảng 2h bác pm yh vidoicontinhyeu_htm minh xem thử có giúp được không

anhtien546
06-07-11, 10:56 PM
Khi nạp thẻ thì hiện ra dòng thông báo :
Kết nối với Server VTC thất bại. Bạn vui lòng thử lại sau
Đây là lỗi gì vậy các pro, xin chỉ giáo :(