PDA

View Full Version : Topic SCFMT Last version

winlove9x
05-07-11, 12:30 AM
Hôm nay là ngày đầu tiên mình tham gia diễn đàn . Mình post topic này với mục đích là thảo luận về server SCF last version . Mọi thông tin update và fix mình sẽ post vào đây . Nhân dịp mới tham gia mình xin upload version 1.09.12 . Hiện tại mình đang update các bản fix khi nào xong mình sẽ post lên đây . Ai có thắc mắc gì để mình và mọi người cùng phân tích và giúp ;)) .
Server :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn client thì các bạn dùng client 1.07V nhé .

boyz4
05-07-11, 02:41 AM
GameServer Unpack full rồi hả bạn???????????????

hateroc22
05-07-11, 02:56 AM
GS fix command crash <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

boyz4
05-07-11, 03:26 AM
GS fix command crash <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mong GS CS sẽ unpack sớm upppppppppppp

godhoang
05-07-11, 02:44 PM
bản 10.09.12 này có vấn đề là không có SCFDB phù hợp để chạy chung....
mà không chạy đc thì không có PCpoint và Master skill...
Ai xem giùm tui cái !!!

godhoang
05-07-11, 02:47 PM
bản 10.09.12 này có vấn đề là không có SCFDB phù hợp để chạy chung....<br>mà không chạy đc thì không có PCpoint và Master skill...<br>Ai xem giùm tui cái !!!

darkmagician
05-07-11, 04:35 PM
dang đau dầu về vấn đề này sài mấy cái scsdb mà vẫn ko hợp

hateroc22
05-07-11, 05:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SCFExDB ........................
PC point + master vẫn có.
Bảng master khi + point vẫn còn :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

godhoang
05-07-11, 06:31 PM
Tình hình là pinkof đã share SCFDB work !!!
Không còn gì đáng nói cả