PDA

View Full Version : xin file exdb của ss6 sạch ko có virus

nhaodzo
04-07-11, 11:48 PM
bác nào có cho em xin với nhé chứ hum vừa rùi dính 1 con virus j ý pải cài lại hết tất cả hãi lắm rùi ạ :|

godhoang
05-07-11, 12:07 AM
bác nào có cho em xin với nhé chứ hum vừa rùi dính 1 con virus j ý pải cài lại hết tất cả hãi lắm rùi ạ :|
Cái đó bạn hỏi TitanTech hay chính xác hơn là Betox :D
Ông ta cài trojan vào SCFDB chứ không phải virus ăn máy gì đâu, trojan này có tác dụng báo về cho máy chủ của Betox để ông quản lí client của mình, nếu là ăn cắp bản quyền thì...hờ hờ :)

mabulong
05-07-11, 07:07 PM
Cái đó bạn hỏi TitanTech hay chính xác hơn là Betox :D
Ông ta cài trojan vào SCFDB chứ không phải virus ăn máy gì đâu, trojan này có tác dụng báo về cho máy chủ của Betox để ông quản lí client của mình, nếu là ăn cắp bản quyền thì...hờ hờ :)

thông tin thú vị h mình mới biết =))

mother
05-07-11, 07:09 PM
her.trojan để bảo vệ máy chủ.ông này pro ui`;))

godhoang
06-07-11, 12:51 AM
:((, có lẽ các bạn chưa hiểu nhiều về tiếng Việt hoặc tui truyền đạt không rõ ý :(
Nghe nè: Plasma32 đã khẳng định trong File MuServer bất kì (từ phiên bản có SCFExdb) khi download về máy luôn có virus trong SCFExDB và GS, nhưng 2 virus này không có tác dụng hủy hoại máy chủ cài MU mà chỉ là truyền lại thông tin Database của máy chủ đó cho Betox (thuộc TitanTech SCFMT) - chủ SCF - tra dữ liệu khách hàng, vì vậy, không biết lúc vui buồn nào mà ông ta vào xóa những "khách hàng ăn cắp bản quyền".
Đây là tôi nói thiệt chứ chẳng thèm cà rỡn với các cậu, không tin thì qua 4rum Ragezone hoặc IGnetwork xem ?
Hy vọng các bạn đủ trình để hiểu Tiếng Anh.
Còn với tôi, chẳng hơi đâu dư thừa mà trêu ngươi với các cậu.