PDA

View Full Version : [Web] Không hiển thị bảng vàng trên web MU

jxonline2
01-07-11, 02:49 PM
Mình làm đúng cách tất cả kết nối thành công, đăng ký đăng nhập được hết. Nhưng sao bảng vàng lại bị lổi thế này mình không biết cách fix ai giúp mình đi.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tranthuy
01-07-11, 03:13 PM
Mình làm đúng cách tất cả kết nối thành công, đăng ký đăng nhập được hết. Nhưng sao bảng vàng lại bị lổi thế này mình không biết cách fix ai giúp mình đi.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Web này của ai, source ở đâu, ghi rõ nguồn gốc để mọi người còn biết mà fix dùm

jxonline2
01-07-11, 07:35 PM
Web này của ai, source ở đâu, ghi rõ nguồn gốc để mọi người còn biết mà fix dùm

Của thangvtv3 ấy. Mình không biết là cái gì nó thế này nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrvu058
01-07-11, 09:08 PM
Nhìn là bik web của a mr.quy :P ............ config lại web cho đúng rồi install lại thì ok ngay ;))

tranthuy
01-07-11, 10:42 PM
Của thangvtv3 ấy. Mình không biết là cái gì nó thế này nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Dùng WEB1.85 đi bạn, WEB này mình không dùng