PDA

View Full Version : Share Intro Sinh Tử Môn Season 6

†ShiNiChi†
26-06-11, 02:00 AM
Demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Download :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)PSD Text:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Down thì phải thank đó nha :)

banana
26-06-11, 07:30 AM
full đi cậu, cho cả PSD vào PTS CS5 sửa cho dễ

hateroc22
26-06-11, 09:36 AM
thanks for sharing ................

mrrainnt
26-06-11, 10:47 AM
Intro này ổng sao có được PSD
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sửa Flash thôi à chứ làm gì có PSD

†ShiNiChi†
26-06-11, 11:01 AM
Intro này ổng sao có được PSD
Sửa Flash thôi à chứ làm gì có PSD

Mu Kim Long cũng rip của người khác thôi cậu ơi :))
Tớ rip từ site này và lấy 1 số button của Mu KL thôi.

Đã up psd sửa chữ Mu Hoàng Tộc ở trên nhé.

mrrainnt
26-06-11, 03:48 PM
Mu Kim Long cũng rip của người khác thôi cậu ơi :))
Tớ rip từ site này và lấy 1 số button của Mu KL thôi.

Đã up psd sửa chữ Mu Hoàng Tộc ở trên nhé.

quangvn
26-06-11, 04:35 PM
thôi đừng chém đi cậu
Rip 100% tại MU Kim Long
Rip luôn cái slide đi hộ cái =))
nếu rip ở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thì ở độ phân giải màn hình 1024x768 không thể hiển thị lửa ở hình con rồng

†ShiNiChi†
26-06-11, 04:40 PM
thôi đừng chém đi cậu
Rip 100% tại MU Kim Long
Rip luôn cái slide đi hộ cái =))
nếu rip ở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thì ở độ phân giải màn hình 1024x768 không thể hiển thị lửa ở hình con rồng

Ko biết rip thì đừng nói thế ;))
Thế MU KL nó rip ở đâu mà cũng có con rồng lửa như thế? KO rip ở đấy thì ở đâu.
Slide có luôn ở thư mục swf đó, thích thì cho vào là được.

quangvn
26-06-11, 04:42 PM
Đúng là mu kl rip ở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nhưng bạn thì 100% là bạn rip lại MU Kim Long và 1 vài hình ảnh thì lấy ở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chắc bạn ko biết mình là ai, ko biết ko có tội ;))

TRIEN
26-06-11, 07:21 PM
Demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Download :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)PSD Text:
Down thì phải thank đó nha :)

Cái chỗ viết tin tức đó . Mình muốn add tin tức của mình vào thì thế nào hả anh.

†ShiNiChi†
27-06-11, 01:40 AM
Tin tức đó lấy từ forum. Bạn cài forum rồi trích RSS từ 1 Box hoặc nhiều Box ra là được.

<div align="left">
<script type="text/javascript" src="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"></script>
<script type="text/javascript" align="left">
<!--
var max = 10;

if(threads.length < max) max = threads.length;

for (i = 0; i < max; i++)

{
if (threads[i].title.length > 50)
{ threads[i].title = threads[i].title.substring(0, 60) + '...'; }
document.write('<table style="width: 100%;"><tr><td style="width: 100%; margin-left: 1px;"><a href="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>' + threads[i]['threadid'] + '" target="_blank">' + threads[i]['title'] + '</a></td><td style="width: 100%; float: right;"> ' + '</td></tr></table>');
}
//-->
</script></div>

darkmagician
27-06-11, 07:03 AM
thank for share
30charrrrrrrrrrr

quangvn
27-06-11, 10:41 AM

bạn rip hộ mình với được không, mình rip mãi ko được, cảm ơn bạn nhiều

maximhoa
27-06-11, 12:22 PM
Đúng là dân Việt Nam.
Ăn cắp thì nhận mẹ đi cho tiến bộ.
Lại còn ra vẻ. Giỏi thì sửa chữ Sinh Tử Môn + hiệu ứng và chữ ra mắt tháng 7 đi xem nó có ra hồn người không.

Luffy[D.E.V]
27-06-11, 12:50 PM
đã thank và đã down load có điều cái này nặng quá chủ thớt ạ

†ShiNiChi†
27-06-11, 10:16 PM
file PSD thì nặng chút bạn ạ. Vì ở đó mình có thêm 1 cái ảnh lửa cháy kích cỡ hơi khủng :D, quên ko xóa hết.

quangvn
09-07-11, 05:36 AM
không ngờ giờ nhiều người dùng đoạn java load rss forum của mình thế :(
đổi mới thôi, up ne<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

X-trap
09-07-11, 10:03 PM
không ngờ giờ nhiều người dùng đoạn java load rss forum của mình thế :(
đổi mới thôi, up ne<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đoạn code load rss từ forum ra trang chủ có từ năm 2008 rồi bạn ạ .
Tôi đoán không nhầm bạn là người đi edit website cho Mu Kim Long & MuXviet .
Còn đây là trang home bạn đang hoàn thiện bên Mu KL cũng được edit từ một trang nước ngoài
Còn tôi là ai thì chắc chẳng ai biết , vô danh tiểu tốt thôi :)

mozillahy
27-07-11, 11:09 AM
Riêng cái này em có cả slider show :D
Nhưng mà không biết cách đưa nó nên :(

maximhoa
05-08-11, 11:56 AM
Đoạn code load rss từ forum ra trang chủ có từ năm 2008 rồi bạn ạ .
Tôi đoán không nhầm bạn là người đi edit website cho Mu Kim Long & MuXviet .
Còn đây là trang home bạn đang hoàn thiện bên Mu KL cũng được edit từ một trang nước ngoài
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Còn tôi là ai thì chắc chẳng ai biết , vô danh tiểu tốt thôi :)
Không quan trọng lắm . Lấy được thì cứ xài thôi.

kaildo
03-09-11, 10:12 PM
Không quan trọng lắm . Lấy được thì cứ xài thôi.

Cái này lấy trong 5 phút thôi anh. Cái script check domain ấy em làm tí xong

mozillahy
04-09-11, 11:52 AM
Slider Flash mấy là khó :))......................